Tin Nội Gián

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 15/05/2021

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+7 Home – Away %  WIN Picks
Africa » CAF Champions League
17:00 UK CR Belouizdad vs Esperance Tunis  32 33 35 X
17:00 UK Kaizer Chiefs vs Simba  44 28 28 1
20:00 UK Al Ahly vs Mamelodi Sundowns  59 27 14 1
Argentina » Copa de la Liga Profesional
21:30 UK Estudiantes L.P. vs Independiente 35 30 35 X
Australia » A-League
05:35 UK Western United vs Sydney FC 23 33 44 X2
10:10 UK Newcastle Jets vs Central Coast Mariners 28 34 38 X2
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Hartberg vs Admira  45 33 22 1X
16:00 UK Austria Vienna vs St. Polten  54 33 13 1
16:00 UK Altach vs Ried  35 34 31 X
Belarus » Vysshaya Liga
12:30 UK Neman vs Shakhtyor Soligorsk 13 31 56 2
14:30 UK Vitebsk vs Energetik-BGU 29 33 38 X2
16:30 UK Zhodino vs Isloch 45 33 22 1X
18:30 UK BATE vs Rukh Brest 47 33 20 1X
Belgium » Jupiler League
19:45 UK Anderlecht vs Genk  32 36 32 X
Brazil » Campeonato Paulista
01:30 UK Sao Paulo vs Ferroviaria 57 27 16 1
Bulgaria » Parva liga
15:30 UK Ludogorets vs Arda  50 28 22 1
18:00 UK Lok. Plovdiv vs CSKA Sofia  42 31 27 1X
China » Super League
11:00 UK Qingdao FC vs Chongqing Liangjiang Athletic  33 33 34 X
Croatia » 1. HNL
16:00 UK Istra 1961 vs Slaven Belupo 42 32 26 1X
18:05 UK Lok. Zagreb vs Osijek 26 31 43 X2
Cyprus » Cyprus Cup
18:30 UK Anorthosis vs Ol. Nicosia  20 34 46 X2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Opava vs Sigma Olomouc  33 32 35 X
16:00 UK Pribram vs Jablonec  16 30 54 2
16:00 UK Ostrava vs Zlin  56 30 14 1
18:30 UK Slovacko vs Bohemians 1905  51 30 19 1
Czech Republic » Division 2
16:00 UK Trinec vs Prostejov  29 33 38 X2
16:00 UK Blansko vs Vysehrad  53 31 16 1
Denmark » 1st Division
12:00 UK Silkeborg vs Koge 57 25 18 1
13:00 UK Hvidovre IF vs Vendsyssel 31 33 36 X
14:00 UK Esbjerg vs Viborg 21 34 45 X2
Ecuador » Liga Pro
01:00 UK Dep. Cuenca vs Mushuc Runa 37 32 31 X
England » FA Cup
17:15 UK Chelsea vs Leicester  50 32 18 1
England » National League
15:00 UK Notts Co vs Bromley 49 32 19 1X
15:00 UK Aldershot vs Hartlepool 21 32 47 X2
15:00 UK Chesterfield vs Wealdstone 70 25 5 1
15:00 UK Dag & Red vs FC Halifax 40 32 28 1X
15:00 UK Eastleigh vs Barnet 55 31 14 1
15:00 UK Maidenhead vs Sutton 26 31 43 X2
15:00 UK Solihull Moors vs Woking 65 28 7 1
15:00 UK Weymouth vs Altrincham 35 32 33 X
15:00 UK Yeovil vs King’s Lynn 59 33 8 1
15:00 UK Boreham Wood vs Wrexham 25 34 41 X2
England » Premier League
12:30 UK Burnley vs Leeds  33 34 33 X
15:00 UK Southampton vs Fulham  40 33 27 1X
20:00 UK Brighton vs West Ham  34 33 33 X
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK HIFK vs Ilves 37 30 33 X
15:00 UK AC Oulu vs SJK 23 29 48 2
France » Ligue 2
19:00 UK Chateauroux vs AC Ajaccio 24 30 46 X
19:00 UK Nancy vs Amiens 37 30 33 X
19:00 UK Sochaux vs Auxerre 16 28 56 2
19:00 UK Paris FC vs Chambly 60 29 11 1
19:00 UK Caen vs Clermont 29 32 39 X2
19:00 UK Niort vs Guingamp 30 30 40 X
19:00 UK Grenoble vs Rodez 61 26 13 1
19:00 UK Dunkerque vs Toulouse 21 31 48 X2
19:00 UK Le Havre vs Troyes 25 26 49 2
19:00 UK Pau FC vs Valenciennes 58 31 11 1
France » National
17:00 UK Le Mans vs Annecy 46 30 24 X
17:00 UK Laval vs Orleans 25 30 45 X
17:00 UK Boulogne vs Quevilly Rouen 29 29 42 2
17:00 UK Bastia-Borgo vs Creteil 38 32 30 X
17:00 UK Bourg en Bresse vs Cholet 48 29 23 1
17:00 UK Villefranche vs Sporting Club Lyon 63 26 11 1
17:00 UK Sete vs Stade Briochin 40 27 33 X
17:00 UK Concarneau vs Avranches 36 28 36 X
17:00 UK Bastia vs Red Star 49 27 24 1
Germany » 3. Liga
13:00 UK Uerdingen vs Magdeburg  35 33 32 X
13:00 UK Duisburg vs Ingolstadt 13 31 56 2
13:00 UK Unterhaching vs Hansa Rostock 9 31 60 2
13:00 UK Viktoria Koln vs Kaiserslautern 30 33 37 X
13:00 UK Verl vs Mannheim 39 36 25 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK B. Monchengladbach vs Stuttgart  40 37 23 1X
14:30 UK Bayer Leverkusen vs Union Berlin  43 33 24 1X
14:30 UK Freiburg vs Bayern Munich  12 31 57 2
14:30 UK Hertha Berlin vs FC Koln  39 33 28 1X
14:30 UK Schalke vs Eintracht Frankfurt  3 29 68 2
14:30 UK Augsburg vs Werder Bremen  41 30 29 X
14:30 UK Arminia Bielefeld vs Hoffenheim  36 35 29 1X
Greece » Super League
17:30 UK OFI Crete vs Panetolikos  64 24 12 1
17:30 UK Smyrnis vs Lamia  42 30 28 X
17:30 UK Atromitos vs Volos  44 28 28 1
Ireland » Division 1
19:00 UK Cobh Ramblers vs Shelbourne 17 30 53 2
Ireland » Premier Division
18:00 UK Longford vs Bohemians 13 30 57 2
18:00 UK Shamrock Rovers vs Derry City 66 26 8 1
Italy » Serie A
14:00 UK Genoa vs Atalanta  2 27 71 2
14:00 UK Spezia vs Torino  30 29 41 X
17:00 UK Juventus vs Inter  43 35 22 1X
19:45 UK AS Roma vs Lazio  31 34 35 X
Japan » J1 League
06:00 UK Vegalta Sendai vs Avispa Fukuoka 38 31 31 X
06:00 UK Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus 29 31 40 X2
07:00 UK Kashima Antlers vs Yokohama F. Marinos 29 34 37 X2
08:00 UK Kashiwa Reysol vs FC Tokyo 37 32 31 X
08:00 UK Sanfrecce Hiroshima vs Tokushima 53 30 17 1
08:00 UK Oita Trinita vs Sagan Tosu 35 29 36 X
08:00 UK Vissel Kobe vs Cerezo Osaka 32 31 37 X
09:00 UK Yokohama FC vs Shonan Bellmare 31 33 36 X
Japan » J2 League
06:00 UK Kofu vs Blaublitz 48 29 23 1
06:00 UK Yamaga vs Kanazawa 38 29 33 X
06:00 UK Iwata vs Kusatsu 49 30 21 X
06:00 UK Renofa Yamaguchi vs Sagamihara 35 29 36 X
06:00 UK V-Varen Nagasaki vs Chiba 41 31 28 1X
10:00 UK Ryukyu vs Tochigi 50 31 19 1
Netherlands » Eredivisie
15:30 UK Breda vs FC Volendam 45 35 20 1X
17:45 UK Graafschap vs Roda 43 35 22 1X
20:00 UK Almere City vs Nijmegen 42 38 20 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
12:30 UK Crusaders vs Coleraine 42 37 21 1X
15:00 UK Dungannon vs Ballymena 6 30 64 2
15:00 UK Portadown vs Carrick Rangers 26 37 37 X2
15:00 UK Glentoran vs Cliftonville 46 34 20 1X
15:00 UK Linfield vs Larne 45 34 21 1X
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Aalesund vs Bryne 52 30 18 1
17:00 UK Ham-Kam vs Stjordals Blink 46 37 17 1X
17:00 UK Jerv vs KFUM Oslo 42 35 23 1X
17:00 UK Ranheim vs Grorud 61 32 7 1
17:00 UK Asane vs Fredrikstad 39 36 25 1X
17:00 UK Sogndal vs Ull/Kisa 53 33 14 1
17:00 UK Strommen vs Raufoss 40 36 24 1X
19:00 UK Sandnes vs Start 26 36 38 X2
Peru » Liga 1
17:00 UK Binacional vs Cesar Vallejo  16 28 56 2
19:15 UK Dep. Municipal vs Cusco  37 33 30 X
21:30 UK Ayacucho vs U. de Deportes  30 34 36 X
Poland » Division 1
11:40 UK Legnica vs Tychy 30 32 38 X
15:00 UK Leczna vs Odra Opole 42 30 28 X
16:00 UK GKS Jastrzebie vs Stomil Olsztyn 43 33 24 1X
16:00 UK Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosnowiec 42 32 26 1X
16:00 UK Korona Kielce vs GKS Belchatow 32 31 37 X
Portugal » Liga Portugal 2
11:00 UK Chaves vs Leixoes 47 28 25 1
15:00 UK Vilafranquense vs CD Cova da Piedade 30 30 40 X
16:00 UK Mafra vs Arouca 11 25 64 2
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Boavista vs Portimonense  42 31 27 1X
15:30 UK SC Farense vs Tondela  48 31 21 1X
18:00 UK Benfica vs Sporting  46 35 19 1X
20:30 UK Rio Ave vs FC Porto  20 29 51 2
Romania » Liga 1
12:00 UK Poli Iasi vs FC Hermannstadt 28 32 40 X2
14:30 UK Astra vs FC Voluntari 41 29 30 X
19:30 UK Univ. Craiova vs CFR Cluj 35 29 36 X
Russia » FNL
11:00 UK Torpedo Moscow vs Shinnik Yaroslavl  74 22 4 1
11:00 UK Baltika vs FK Krylya Sovetov Samara 29 33 38 X2
11:00 UK SKA Khabarovsk vs Alania Vladikavkaz 30 30 40 X
11:00 UK Orenburg vs D. Bryansk 71 24 5 1
11:00 UK Yenisey vs Omsk 61 29 10 1
12:00 UK Veles Moscow vs Tekstilshtik 53 30 17 1
12:00 UK Spartak Moscow 2 vs Chertanovo M. 42 34 24 1X
14:00 UK Akron Togliatti vs F. Voronezh 44 29 27 1
14:00 UK Krasnodar 2 vs Volgar-Astrakhan 40 32 28 1X
14:00 UK FK Chayka vs Neftekhimik 26 34 40 X2
14:00 UK Tomsk vs Nizhny Novgorod 41 31 28 1X
Scotland » Premiership
12:30 UK Hibernian vs Celtic 25 32 43 X2
12:30 UK Rangers vs Aberdeen 69 26 5 1
12:30 UK St Johnstone vs Livingston 46 29 25 1
Slovakia » Fortuna liga
16:00 UK Senica vs Pohronie  29 33 38 X2
16:00 UK Ruzomberok vs Nitra  53 27 20 1
16:00 UK Michalovce vs Sered  38 32 30 X
16:00 UK Z. Moravce-Vrable vs Slovan Bratislava  20 31 49 X2
17:00 UK Trencin vs Dun. Streda  15 35 50 2
Slovenia » Prva liga
14:00 UK Bravo vs Tabor Sezana 47 28 25 1
15:45 UK Maribor vs ND Gorica 67 27 6 1
19:00 UK Aluminij vs Mura 26 31 43 X2
South Korea » K League 1
08:30 UK Gangwon vs Suwon City 36 32 32 X
11:00 UK Incheon vs Gwangju FC 35 31 34 X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Castellon vs Ponferradina 42 30 28 X
17:30 UK Lugo vs Mirandes 34 29 37 X
20:00 UK Almeria vs Albacete 55 28 17 1
20:00 UK Las Palmas vs Zaragoza 41 28 31 X
Sweden » Superettan
12:00 UK Akropolis vs Orgryte 43 31 26 1X
14:00 UK Brage vs Norrby 31 34 35 X
14:00 UK Sundsvall vs Vasalunds 45 30 25 X
16:00 UK Helsingborg vs Osters 49 31 20 1X
Switzerland » Super League
19:30 UK Young Boys vs Luzern 60 31 9 1
Turkey » Super Lig
16:00 UK Hatayspor vs Gaziantep 47 34 19 1X
16:00 UK Rizespor vs Basaksehir 26 33 41 X2
16:00 UK Antalyaspor vs Konyaspor 40 33 27 1X
16:00 UK Karagumruk vs Denizlispor 57 31 12 1
16:00 UK Ankaragucu vs Alanyaspor 31 33 36 X
16:00 UK Sivasspor vs Kasimpasa 46 30 24 X
18:30 UK Galatasaray vs Yeni Malatyaspor 56 29 15 1
18:30 UK Trabzonspor vs Genclerbirligi 38 38 24 1X
18:30 UK Goztepe vs Besiktas 19 30 51 2
18:30 UK Kayserispor vs Fenerbahce 17 30 53 2
USA » MLS
18:00 UK New York City vs Toronto FC 52 32 16 1
20:30 UK Los Angeles Galaxy vs Austin FC 43 38 19 1X
USA » USL Championship
00:00 UK Charleston vs Charlotte Independ. 38 32 30 X
00:00 UK New York Red Bulls 2 vs Miami FC 32 37 31 X
01:00 UK Sporting Kansas City 2 vs Colorado Springs 42 34 24 1X
02:00 UK Real Monarchs vs LA Galaxy 2 21 37 42 X2
Wales » Cymru Premier
12:00 UK Barry vs Caernarfon 39 36 25 1X
12:00 UK Penybont vs Connahs Q. 12 31 57 2
12:00 UK TNS vs Bala 56 33 11 1
12:00 UK Cardiff Metropolitan vs Flint 42 37 21 1X
12:00 UK Newtown vs Aberystwyth 51 36 13 1
Exit mobile version