Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 15/12/2019

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Time Home – Away 1 X 2 Picks
Asia » EAFF E-1 Football Championship
10:30 UK South Korea vs China 57 27 16 1
Australia » A-League
07:30 UK Newcastle Jets vs Melbourne City 23 34 43 X2
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Austria Vienna vs Wolfsberger AC 37 36 27 1X
13:30 UK Tirol vs Mattersburg  42 35 23 1X
16:00 UK LASK Linz vs Sturm Graz 55 29 16 1
Belgium » Jupiler League
13:30 UK St. Liege vs Anderlecht 41 33 26 1X
17:00 UK Club Brugge KV vs KV Mechelen 74 25 1 1
19:00 UK Oostende vs Gent 16 32 52 2
Belgium » Proximus League
15:00 UK St. Gilloise vs Lokeren 41 31 28 1X
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK Destroyers vs Guabira 35 35 30 X
19:00 UK Real Potosi vs San Jose 8 33 59 2
20:00 UK Bolivar vs Aurora 66 26 8 1
21:15 UK Wilstermann vs The Strongest 47 37 16 1X
21:15 UK Royal Pari vs Sport Boys 26 35 39 X2
23:30 UK Oriente Petrolero vs Nacional Potosi 49 35 16 1X
Bulgaria » Parva Liga
10:00 UK Vitosha Bistritsa vs Botev Plovdiv 18 30 52 2
12:15 UK Lok. Plovdiv vs Levski Sofia 37 33 30 X
14:30 UK Slavia Sofia vs Ludogorets 19 27 54 2
Costa Rica » Primera Division
22:30 UK Herediano vs Alajuelense  36 29 35 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Osijek vs Slaven Belupo 58 27 15 1
16:30 UK Hajduk Split vs Istra 1961 60 25 15 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Paralimni vs AEL Limassol 16 29 55 2
17:00 UK Nea Salamis vs Omonia 14 32 54 2
Czech Republic » 1. Liga
13:30 UK Plzen vs Teplice 71 26 3 1
16:00 UK Slavia Prague vs Ceske Budejovice 70 23 7 1
Denmark » Superliga
11:00 UK Horsens vs Sonderjyske 32 31 37 X
13:00 UK Randers FC vs Esbjerg 40 33 27 1X
13:00 UK Lyngby vs Silkeborg 51 35 14 1
15:00 UK Brondby vs Hobro 59 28 13 1
17:00 UK Midtjylland vs Aarhus 58 29 13 1
Ecuador » Liga Pro
20:00 UK Delfin vs LDU Quito  38 32 30 X
England » FA Trophy
15:00 UK Kingstonian vs Woking  16 31 53 2
England » Premier League
14:00 UK Manchester Utd vs Everton 53 31 16 1
14:00 UK Wolves vs Tottenham 25 32 43 X2
16:30 UK Arsenal vs Manchester City 14 35 51 2
France » Ligue 1
14:00 UK Bordeaux vs Strasbourg 46 30 24 X
16:00 UK Lyon vs Rennes 49 30 21 X
20:00 UK St Etienne vs Paris SG 14 31 55 2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Nurnberg vs Holstein Kiel 33 35 32 X
12:30 UK Sandhausen vs Hamburger SV 21 32 47 X2
12:30 UK VfL Osnabruck vs SG Dynamo Dresden 53 31 16 1
Germany » 3. Liga
12:00 UK Grossaspach vs Jena 42 34 24 1X
13:00 UK Unterhaching vs Duisburg 30 33 37 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Wolfsburg vs B. Monchengladbach 40 33 27 1X
17:00 UK Schalke vs Eintracht Frankfurt 46 34 20 1X
Greece » Super League
13:00 UK AEL Larissa vs Atromitos 39 30 31 X
15:15 UK Volos vs Panionios 37 30 33 X
17:30 UK Asteras Tripolis vs Olympiacos Piraeus 10 26 64 2
17:30 UK Panetolikos vs PAOK 15 26 59 2
Hungary » OTP Bank Liga
17:00 UK DVTK vs Ferencvaros 23 33 44 X2
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK Ashdod vs Hapoel Hadera 48 31 21 1X
18:15 UK Netanya vs Hapoel Tel Aviv 48 30 22 X
Italy » Serie A
11:30 UK Verona vs Torino 27 31 42 X2
14:00 UK Bologna vs Atalanta 17 35 48 X2
14:00 UK Juventus vs Udinese 66 23 11 1
14:00 UK AC Milan vs Sassuolo 59 33 8 1
17:00 UK AS Roma vs Spal 55 25 20 1
19:45 UK Fiorentina vs Inter 28 33 39 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Cosenza vs Pordenone 35 30 35 X
14:00 UK Cremonese vs Perugia 37 28 35 X
20:00 UK Salernitana vs Crotone 41 30 29 X
Italy » Serie C – Group A
14:00 UK Alessandria vs Pro Vercelli 43 29 28 1
14:00 UK Giana Erminio vs Pro Patria 32 30 38 X
14:00 UK Novara vs Siena 33 30 37 X
14:00 UK Olbia vs Juventus U23 42 30 28 X
14:00 UK Renate vs Arezzo 49 30 21 X
16:30 UK Como vs AlbinoLeffe 52 29 19 1
16:30 UK Gozzano vs Pergolettese 42 29 29 1
16:30 UK Pistoiese vs Lecco 46 30 24 X
16:30 UK Pontedera vs Monza 31 30 39 X
Italy » Serie C – Group B
14:00 UK ArzignanoChiampo vs Cesena 41 30 29 X
14:00 UK FeralpiSalo vs Vis Pesaro 51 29 20 1
14:00 UK Gubbio vs Fermana 36 30 34 X
14:00 UK Rimini vs Triestina 33 30 37 X
14:00 UK Sudtirol vs Piacenza 51 30 19 1
16:30 UK Fano vs Virtus Verona 33 31 36 X
16:30 UK Carpi vs Sambenedettese 47 30 23 X
16:30 UK Imolese vs L.R. Vicenza 15 28 57 2
Italy » Serie C – Group C
14:00 UK Rende vs Rieti 34 32 34 X
14:00 UK Teramo vs Catania 34 30 36 X
14:00 UK Viterbese vs Virtus Francavilla 36 31 33 X
16:30 UK Bisceglie vs Vibonese 42 31 27 1X
16:30 UK Casertana vs Bari 30 30 40 X
16:30 UK Catanzaro vs Picerno 44 29 27 1
16:30 UK Monopoli vs Avellino 48 30 22 X
16:30 UK Potenza vs Paganese 56 26 18 1
16:30 UK Sicula Leonzio vs Reggina 21 30 49 X
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK FC Emmen vs Sparta Rotterdam 22 36 42 X2
13:30 UK Feyenoord vs PSV 30 37 33 X
15:45 UK AZ Alkmaar vs Ajax  34 36 30 X
15:45 UK Heracles vs Utrecht 39 36 25 1X
Paraguay » Primera Division
21:00 UK Cerro Porteno vs Diaz 42 26 32 X
21:00 UK Deportivo Santani vs Sp. Luqueno 39 34 27 1X
21:00 UK Dep. Capiata vs Libertad Asuncion 33 37 30 X
21:00 UK San Lorenzo vs River Plate 45 32 23 1X
21:00 UK Guarani vs Nacional Asuncion 30 35 35 X
Peru » Liga 1
20:30 UK Alianza Lima vs Binacional  54 31 15 1
Poland » Ekstraklasa
11:30 UK Piast Gliwice vs LKS Lodz 40 31 29 1X
14:00 UK Korona Kielce vs Cracovia 31 30 39 X
16:30 UK Jagiellonia vs Lechia Gdansk 32 33 35 X
Portugal » LigaPro
11:15 UK Oliveirense vs Penafiel  45 32 23 1X
15:00 UK SC Farense vs Feirense 41 30 29 X
15:00 UK Covilha vs Academica 31 30 39 X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Moreirense vs Belenenses 34 31 35 X
17:30 UK Gil Vicente vs Guimaraes 31 32 37 X
20:00 UK Braga vs Ferreira 66 28 6 1
Romania » Liga 1
16:00 UK Chindia Targoviste vs FC Hermannstadt  45 31 24 1X
18:30 UK Viitorul Constanta vs FCSB 31 32 37 X
Scotland » Premiership
12:00 UK Motherwell vs Rangers 15 32 53 2
15:00 UK Celtic vs Hibernian 55 27 18 1
Serbia » Super Liga
12:00 UK Radnik vs Partizan 17 23 60 2
14:00 UK FK Crvena zvezda vs Cukaricki 63 26 11 1
Spain » LaLiga
11:00 UK Getafe vs Valladolid 64 26 10 1
13:00 UK Celta Vigo vs Mallorca 52 30 18 1
15:00 UK Espanyol vs Betis 25 33 42 X2
17:30 UK Sevilla vs Villarreal 39 32 29 1X
20:00 UK Valencia vs Real Madrid 27 35 38 X2
Spain » LaLiga2
11:00 UK Extremadura UD vs Malaga 39 28 33 X
15:00 UK R. Oviedo vs Cadiz CF 50 27 23 1
17:00 UK Elche vs Las Palmas 34 28 38 X
17:00 UK Lugo vs Gijon 38 29 33 X
19:00 UK Fuenlabrada vs Almeria 42 28 30 X
19:00 UK Rayo Vallecano vs Albacete 57 28 15 1
Spain » Segunda Division B – Group 1
10:00 UK Coruxo FC vs Las Palmas B 46 33 21 1X
10:30 UK R. Oviedo B vs Melilla 30 35 35 X
11:00 UK Real Madrid B vs Getafe B 43 34 23 1X
11:00 UK Atl. Madrid B vs Celta Vigo B 52 35 13 1
11:00 UK UD Ibiza-Eivissa vs Marino de Luanco 58 30 12 1
11:00 UK Gijon B vs Pena Deportiva 29 35 36 X2
11:00 UK Internacional de Madrid vs San Sebastian Reyes 48 33 19 1X
Spain » Segunda Division B – Group 2
11:00 UK UD Logrones vs Leioa 49 33 18 1X
11:00 UK Tudelano vs Leonesa 25 33 42 X2
16:00 UK Burgos CF vs Izarra 44 32 24 1X
16:00 UK R. Union vs R. Sociedad B 39 34 27 1X
Spain » Segunda Division B – Group 3
16:00 UK Levante B vs Gimnastic 37 30 33 X
16:00 UK Sabadell vs Prat 55 25 20 1
17:00 UK Barcelona B vs La Nucia 42 27 31 X
19:00 UK Cornella vs Lleida 38 29 33 X
Spain » Segunda Division B – Group 4
11:00 UK Murcia vs Yeclano 45 30 25 X
11:00 UK Don Benito vs CF Talavera 50 29 21 1
11:30 UK Linense vs Cordoba 40 30 30 X
15:30 UK Sanluqueno vs San Fernando 49 29 22 1
16:00 UK Merida AD vs Villarrobledo 35 31 34 X
Switzerland » Challenge League
13:30 UK Wil vs Winterthur 27 34 39 X2
14:00 UK Aarau vs Chiasso 45 32 23 1X
15:00 UK Vaduz vs Kriens 44 34 22 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Lugano vs Young Boys 25 33 42 X2
15:00 UK Luzern vs Basel 14 33 53 2
15:00 UK Sion vs Xamax 29 34 37 X2
Turkey » 1. Lig
11:00 UK Keciorengucu vs Hatayspor 33 30 37 X
11:00 UK Umraniyespor vs Osmanlispor 42 30 28 X
13:30 UK Balikesirspor vs Akhisarspor 37 33 30 X
16:00 UK Altinordu vs Bursaspor 21 34 45 X2
Turkey » Super Lig
11:00 UK Gaziantep vs Kayserispor 54 31 15 1
13:30 UK Sivasspor vs Fenerbahce 34 34 32 X
16:00 UK Besiktas vs Yeni Malatyaspor 45 32 23 1X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Desna vs Dyn. Kyiv 10 31 59 2
12:00 UK Vorskla Poltava vs Karpaty 38 32 30 X
15:00 UK Dnipro-1 vs Oleksandriya 26 31 43 X2