Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 15/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Australia » Northern NSW
05:30 UK Lambton J. vs Hamilton Olympic 32 38 30 X
08:00 UK Broadmeadow vs Lake Macquarie 46 33 21 1X
Australia » NPL NSW
09:30 UK Sutherland Sharks vs Blacktown City 21 35 44 X2
10:00 UK Druitt Town Rangers vs Rockdale City Suns 29 37 34 X2
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Peninsula vs Brisbane U21 47 34 19 1X
09:30 UK Moreton Bay Utd vs Brisbane City 26 39 35 X2
10:00 UK Gold Coast vs Brisbane Strikers 24 40 36 X2
10:00 UK Magpies Crusaders vs SWQ Thunder 25 42 33 X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK West Adelaide vs Blue Eagles 26 36 38 X2
06:30 UK Adelaide Raiders vs Campbelltown City 31 36 33 X
06:30 UK Croydon Kings vs Para 36 36 28 1X
06:30 UK NE Metrostars vs South Adelaide 51 32 17 1
06:30 UK Adelaide U21 vs Adelaide City 34 36 30 X
Australia » NPL Tasmania
06:15 UK Glenorchy Knights vs Devonport 17 45 38 X2
Australia » NPL Victoria
08:00 UK Bentleigh Greens vs Melbourne Knights 43 36 21 1X
09:00 UK Port Melbourne Sharks vs Pascoe Vale 45 36 19 1X
09:00 UK Altona Magic vs Dandenong Thunder 38 36 26 1X
09:00 UK Heidelberg Utd vs Hume City 36 35 29 1X
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UK Dnyapro vs Isloch Minsk 22 31 47 X2
17:00 UK Slavia Mozyr vs Slutsk 48 29 23 1
18:45 UK Zhodino vs Vitebsk 39 32 29 1X
China » Super League
12:35 UK Hebei vs Dalian Yifang F.C. 41 34 25 1X
12:35 UK Guangzhou R&F vs Wuhan Zall 44 35 21 1X
Denmark » 2nd Division – Promotion Group
13:00 UK Middelfart vs Skive 30 35 35 X
13:00 UK Jammerbugt vs Kolding IF 31 33 36 X
13:00 UK Aarhus Fremad vs Vanlose 52 31 17 1
13:00 UK Hellerup vs Brabrand 27 35 38 X2
13:00 UK Bronshoj vs AB Copenhagen 24 34 42 X2
13:00 UK Ringkobing vs B.93 27 34 39 X2
Denmark » 2nd Division – Relegation Group
13:00 UK Dalum IF vs Vejgaard 27 35 38 X2
13:00 UK Skovshoved vs Slagelse B&I 43 34 23 1X
13:00 UK Sydvest vs BK Frem 42 35 23 1X
13:00 UK Kjellerup vs Hillerod 16 35 49 X2
13:00 UK Tarup-Paarup vs Avarta 40 33 27 1X
13:00 UK Odder vs Marienlyst 50 30 20 1
Estonia » Meistriliiga
11:00 UK Maardu vs Flora 5 24 71 2
14:00 UK Kalju vs Narva 50 30 20 1
17:00 UK Kuressaare vs Tammeka 28 38 34 X2
Finland » Suomen Cup
14:00 UK Mariehamn vs Ilves 42 29 29 1
Italy » Serie C – Promotion – Play Offs
19:30 UK Trapani vs Piacenza  44 30 26 X
Japan » J-League
10:00 UK Shimizu vs Yokohama M. 34 34 32 X
11:00 UK Urawa vs Sagan Tosu 36 30 34 X
11:00 UK FC Tokyo vs Kobe 47 31 22 1X
11:00 UK Yamaga vs Vegalta Sendai 28 31 41 X2
11:00 UK Iwata vs G-Osaka 30 32 38 X
11:00 UK Oita vs Nagoya 33 33 34 X
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Omiya Ardija vs Gifu 64 27 9 1
10:00 UK Chiba vs Kagoshima Utd 31 32 37 X
10:00 UK Yokohama vs Tokushima 26 32 42 X2
10:00 UK Kofu vs Verdy 62 29 9 1
10:00 UK Kanazawa vs Ehime 55 28 17 1
11:00 UK Montedio Yamagata vs Mito 32 28 40 X
11:00 UK Albirex Niigata vs Tochigi 54 30 16 1
11:00 UK Kyoto vs Ryukyu 34 31 35 X
11:00 UK Okayama vs Renofa Yamaguchi 35 32 33 X
Latvia » Optibet Virsliga
13:00 UK Jelgava vs Valmiera 29 32 39 X2
14:10 UK RFS vs Ventspils 48 31 21 1X
17:00 UK FK Liepaja vs Riga FC 31 32 37 X
Norway » Division 2 – Group 1
11:00 UK Egersunds vs Hodd 43 37 20 1X
15:00 UK Nardo vs Stjordals Blink 14 38 48 X2
15:00 UK Levanger vs Fredrikstad 16 34 50 2
Norway » Division 2 – Group 2
13:30 UK Fram vs Asane 27 37 36 X2
15:00 UK Sotra vs Kjelsas 24 36 40 X2
15:00 UK Oppsal vs Asker 33 37 30 X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Haugesund vs Brann 31 32 37 X
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Kongsvinger vs Start 23 32 45 X2
South America » Copa América
01:30 UK Brazil vs Bolivia 79 15 6 1
20:00 UK Venezuela vs Peru 40 29 31 X
23:00 UK Argentina vs Colombia 42 29 29 1
South Korea » K League 1
11:00 UK Ulsan Hyundai vs Pohang 44 31 25 1X
11:00 UK Incheon vs Jeonbuk 12 30 58 2
11:00 UK Seongnam vs Gyeongnam 34 31 35 X
11:30 UK Daegu vs Gangwon 51 31 18 1
Spain » LaLiga2
20:00 UK Malaga vs Dep. La Coruna  44 27 29 1
Spain » Segunda Division B Losers Play Offs
17:30 UK UD Logrones vs Hercules  48 30 22 X
19:30 UK Ponferradina vs Cartagena  37 31 32 X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK Rynninge vs Nykopings 23 37 40 X2
15:00 UK Karlslunds vs Sollentuna 26 36 38 X2
15:00 UK Carlstad vs Team TG FF 54 28 18 1
16:00 UK Gefle vs Sandvikens 21 34 45 X2
Sweden » Division 1 – Södra
13:00 UK Lunds vs Lindome 32 35 33 X
14:00 UK Landskrona vs Skovde AIK 37 34 29 1X
15:00 UK Assyriska IK vs Kristianstads 39 35 26 1X
15:00 UK Torns vs Ljungskile 27 36 37 X2
15:00 UK Tvaakers vs Oskarshamns 31 36 33 X
15:00 UK Atvidabergs vs Oddevold 31 36 33 X
15:00 UK Trollhattan vs Eskilsminne 50 34 16 1
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
13:00 UK Vargarda IK vs Grebbestads 25 36 39 X2
14:00 UK Nordvarmland vs Savedalens 27 37 36 X2
15:00 UK Vanersborgs IF vs Orebro Syr. 17 34 49 X2
15:00 UK Stenungsunds vs Torslanda 67 32 1 1
15:00 UK Amal vs Vanersborgs FK 36 37 27 1X
15:00 UK Uddevalla vs Gauthiod 26 35 39 X2
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UK Karlbergs vs Mora 62 31 7 1
13:00 UK Enkopings SK vs Hudiksvalls 21 38 41 X2
15:00 UK Kungsangens vs Sundbybergs 36 36 28 1X
15:00 UK Upsala vs Lidingo IFK 36 36 28 1X
15:00 UK Taby vs IFK Stocksund 35 37 28 1X
Sweden » Division 2 – Norrland
13:00 UK Kramfors-Alliansen vs IFK Lulea 7 30 63 2
13:00 UK Anundsjo vs Taftea IK 22 37 41 X2
13:00 UK Gottne IF vs Sandviks 41 36 23 1X
13:00 UK IFK Umea vs Timra 28 37 35 X2
15:00 UK Umea FC vs Skelleftea 17 34 49 X2
15:00 UK Ytterhogdals vs IFK Ostersund 30 38 32 X
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
12:00 UK Newroz vs Assyriska IF 57 35 8 1
13:00 UK Stockholm Internazionale vs Enskede 34 36 30 X
15:30 UK Tyreso vs Huddinge 28 37 35 X2
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
11:30 UK Qviding vs Halmia 27 42 31 X2
12:30 UK Vinbergs vs Eslovs 35 40 25 1X
13:00 UK Onsala vs Rosengard 17 43 40 X2
13:00 UK Olympic vs Assyriska BK 44 37 19 1X
15:00 UK Prespa Birlik vs Ullareds IK 23 41 36 X2
15:00 UK Angelholms vs Stafsinge 48 35 17 1X
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
13:00 UK Osterlen FF vs Asarums 25 36 39 X2
13:00 UK Almeboda/Linneryd vs Nassjo 45 38 17 1X
13:00 UK IFK Berga vs Raslatts 62 32 6 1
13:00 UK IFK Hassleholm vs Bromolla 46 32 22 1X
14:00 UK Dalstorps vs Karlskrona 16 35 49 X2
14:00 UK Rappe GOIF vs Husqvarna 31 34 35 X
Sweden » Superettan
15:00 UK Osters vs Brommapojkarna 41 30 29 X
15:00 UK Brage vs Trelleborgs 52 31 17 1
15:00 UK Frej vs Dalkurd 27 35 38 X2
15:00 UK Varbergs vs Norrby 58 30 12 1
17:00 UK Degerfors vs Vasteras SK 57 29 14 1
World » Friendly International
12:30 UK Indonesia vs Vanuatu 47 31 22 1X
16:30 UK Ghana vs South Africa 38 31 31 X
17:00 UK Kenya vs D.R. Congo 38 34 28 1X
18:30 UK Ivory Coast vs Uganda 38 31 31 X
World » World Cup U20
17:00 UK Ukraine U20 vs South Korea U20 44 29 27 1
World » World Cup Women
14:00 UK Netherlands W vs Cameroon W 70 21 9 1
20:00 UK Canada W vs New Zealand W 66 27 7 1