Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 15/6/2019

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6Home – Away% WINPicks
Australia » Northern NSW
05:30 UKLambton J. vs Hamilton Olympic323830X
08:00 UKBroadmeadow vs Lake Macquarie4633211X
Australia » NPL NSW
09:30 UKSutherland Sharks vs Blacktown City213544X2
10:00 UKDruitt Town Rangers vs Rockdale City Suns293734X2
Australia » NPL Queensland
08:00 UKPeninsula vs Brisbane U214734191X
09:30 UKMoreton Bay Utd vs Brisbane City263935X2
10:00 UKGold Coast vs Brisbane Strikers244036X2
10:00 UKMagpies Crusaders vs SWQ Thunder254233X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UKWest Adelaide vs Blue Eagles263638X2
06:30 UKAdelaide Raiders vs Campbelltown City313633X
06:30 UKCroydon Kings vs Para3636281X
06:30 UKNE Metrostars vs South Adelaide5132171
06:30 UKAdelaide U21 vs Adelaide City343630X
Australia » NPL Tasmania
06:15 UKGlenorchy Knights vs Devonport174538X2
Australia » NPL Victoria
08:00 UKBentleigh Greens vs Melbourne Knights4336211X
09:00 UKPort Melbourne Sharks vs Pascoe Vale4536191X
09:00 UKAltona Magic vs Dandenong Thunder3836261X
09:00 UKHeidelberg Utd vs Hume City3635291X
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UKDnyapro vs Isloch Minsk223147X2
17:00 UKSlavia Mozyr vs Slutsk4829231
18:45 UKZhodino vs Vitebsk3932291X
China » Super League
12:35 UKHebei vs Dalian Yifang F.C.4134251X
12:35 UKGuangzhou R&F vs Wuhan Zall4435211X
Denmark » 2nd Division – Promotion Group
13:00 UKMiddelfart vs Skive303535X
13:00 UKJammerbugt vs Kolding IF313336X
13:00 UKAarhus Fremad vs Vanlose5231171
13:00 UKHellerup vs Brabrand273538X2
13:00 UKBronshoj vs AB Copenhagen243442X2
13:00 UKRingkobing vs B.93273439X2
Denmark » 2nd Division – Relegation Group
13:00 UKDalum IF vs Vejgaard273538X2
13:00 UKSkovshoved vs Slagelse B&I4334231X
13:00 UKSydvest vs BK Frem4235231X
13:00 UKKjellerup vs Hillerod163549X2
13:00 UKTarup-Paarup vs Avarta4033271X
13:00 UKOdder vs Marienlyst5030201
Estonia » Meistriliiga
11:00 UKMaardu vs Flora524712
14:00 UKKalju vs Narva5030201
17:00 UKKuressaare vs Tammeka283834X2
Finland » Suomen Cup
14:00 UKMariehamn vs Ilves4229291
Italy » Serie C – Promotion – Play Offs
19:30 UKTrapani vs Piacenza 443026X
Japan » J-League
10:00 UKShimizu vs Yokohama M.343432X
11:00 UKUrawa vs Sagan Tosu363034X
11:00 UKFC Tokyo vs Kobe4731221X
11:00 UKYamaga vs Vegalta Sendai283141X2
11:00 UKIwata vs G-Osaka303238X
11:00 UKOita vs Nagoya333334X
Japan » J-League Division 2
10:00 UKOmiya Ardija vs Gifu642791
10:00 UKChiba vs Kagoshima Utd313237X
10:00 UKYokohama vs Tokushima263242X2
10:00 UKKofu vs Verdy622991
10:00 UKKanazawa vs Ehime5528171
11:00 UKMontedio Yamagata vs Mito322840X
11:00 UKAlbirex Niigata vs Tochigi5430161
11:00 UKKyoto vs Ryukyu343135X
11:00 UKOkayama vs Renofa Yamaguchi353233X
Latvia » Optibet Virsliga
13:00 UKJelgava vs Valmiera293239X2
14:10 UKRFS vs Ventspils4831211X
17:00 UKFK Liepaja vs Riga FC313237X
Norway » Division 2 – Group 1
11:00 UKEgersunds vs Hodd4337201X
15:00 UKNardo vs Stjordals Blink143848X2
15:00 UKLevanger vs Fredrikstad1634502
Norway » Division 2 – Group 2
13:30 UKFram vs Asane273736X2
15:00 UKSotra vs Kjelsas243640X2
15:00 UKOppsal vs Asker333730X
Norway » Eliteserien
17:00 UKHaugesund vs Brann313237X
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UKKongsvinger vs Start233245X2
South America » Copa América
01:30 UKBrazil vs Bolivia791561
20:00 UKVenezuela vs Peru402931X
23:00 UKArgentina vs Colombia4229291
South Korea » K League 1
11:00 UKUlsan Hyundai vs Pohang4431251X
11:00 UKIncheon vs Jeonbuk1230582
11:00 UKSeongnam vs Gyeongnam343135X
11:30 UKDaegu vs Gangwon5131181
Spain » LaLiga2
20:00 UKMalaga vs Dep. La Coruna 4427291
Spain » Segunda Division B Losers Play Offs
17:30 UKUD Logrones vs Hercules 483022X
19:30 UKPonferradina vs Cartagena 373132X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UKRynninge vs Nykopings233740X2
15:00 UKKarlslunds vs Sollentuna263638X2
15:00 UKCarlstad vs Team TG FF5428181
16:00 UKGefle vs Sandvikens213445X2
Sweden » Division 1 – Södra
13:00 UKLunds vs Lindome323533X
14:00 UKLandskrona vs Skovde AIK3734291X
15:00 UKAssyriska IK vs Kristianstads3935261X
15:00 UKTorns vs Ljungskile273637X2
15:00 UKTvaakers vs Oskarshamns313633X
15:00 UKAtvidabergs vs Oddevold313633X
15:00 UKTrollhattan vs Eskilsminne5034161
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
13:00 UKVargarda IK vs Grebbestads253639X2
14:00 UKNordvarmland vs Savedalens273736X2
15:00 UKVanersborgs IF vs Orebro Syr.173449X2
15:00 UKStenungsunds vs Torslanda673211
15:00 UKAmal vs Vanersborgs FK3637271X
15:00 UKUddevalla vs Gauthiod263539X2
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UKKarlbergs vs Mora623171
13:00 UKEnkopings SK vs Hudiksvalls213841X2
15:00 UKKungsangens vs Sundbybergs3636281X
15:00 UKUpsala vs Lidingo IFK3636281X
15:00 UKTaby vs IFK Stocksund3537281X
Sweden » Division 2 – Norrland
13:00 UKKramfors-Alliansen vs IFK Lulea730632
13:00 UKAnundsjo vs Taftea IK223741X2
13:00 UKGottne IF vs Sandviks4136231X
13:00 UKIFK Umea vs Timra283735X2
15:00 UKUmea FC vs Skelleftea173449X2
15:00 UKYtterhogdals vs IFK Ostersund303832X
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
12:00 UKNewroz vs Assyriska IF573581
13:00 UKStockholm Internazionale vs Enskede343630X
15:30 UKTyreso vs Huddinge283735X2
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
11:30 UKQviding vs Halmia274231X2
12:30 UKVinbergs vs Eslovs3540251X
13:00 UKOnsala vs Rosengard174340X2
13:00 UKOlympic vs Assyriska BK4437191X
15:00 UKPrespa Birlik vs Ullareds IK234136X2
15:00 UKAngelholms vs Stafsinge4835171X
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
13:00 UKOsterlen FF vs Asarums253639X2
13:00 UKAlmeboda/Linneryd vs Nassjo4538171X
13:00 UKIFK Berga vs Raslatts623261
13:00 UKIFK Hassleholm vs Bromolla4632221X
14:00 UKDalstorps vs Karlskrona163549X2
14:00 UKRappe GOIF vs Husqvarna313435X
Sweden » Superettan
15:00 UKOsters vs Brommapojkarna413029X
15:00 UKBrage vs Trelleborgs5231171
15:00 UKFrej vs Dalkurd273538X2
15:00 UKVarbergs vs Norrby5830121
17:00 UKDegerfors vs Vasteras SK5729141
World » Friendly International
12:30 UKIndonesia vs Vanuatu4731221X
16:30 UKGhana vs South Africa383131X
17:00 UKKenya vs D.R. Congo3834281X
18:30 UKIvory Coast vs Uganda383131X
World » World Cup U20
17:00 UKUkraine U20 vs South Korea U204429271
World » World Cup Women
14:00 UKNetherlands W vs Cameroon W702191
20:00 UKCanada W vs New Zealand W662771