Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 16/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Superliga
00:10 UK San Martin T. vs Belgrano 35 28 37 X
20:10 UK San Lorenzo vs Newells Old Boys 46 29 25 1
22:20 UK Gimnasia L.P. vs Defensa y Justicia 18 28 54 2
22:20 UK Patronato vs Aldosivi 38 28 34 X
Australia » A-League
08:50 UK Adelaide United vs WS Wanderers 52 33 15 1
11:00 UK Perth Glory vs Brisbane Roar 61 29 10 1
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Peninsula vs Brisbane City 37 37 26 1X
09:00 UK Eastern Suburbs vs Gold Coast 15 40 45 X2
09:00 UK Queensland Lions vs Moreton Bay Utd 35 40 25 1X
Australia » NPL Victoria
05:00 UK Altona Magic vs Green Gully 35 38 27 1X
07:00 UK Port Melbourne Sharks vs Kingston City 21 37 42 X2
08:00 UK Dandenong Thunder vs Hume City 26 35 39 X2
Austria » OFB Cup
11:00 UK LASK Linz vs St. Polten 56 30 14 1
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Kortrijk vs Charleroi 40 33 27 1X
19:00 UK Oostende vs Eupen 31 34 35 X
19:00 UK Waregem vs St. Truiden 45 34 21 1X
19:30 UK Waasland-Beveren vs Gent 14 32 54 2
Belgium » Proximus League
16:00 UK Leuven vs Westerlo 27 33 40 X2
19:30 UK St. Gilloise vs KSV Roeselare 55 30 15 1
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Botev Vratsa vs Bistritsa 33 32 35 X
13:00 UK Cherno More vs CSKA Sofia 15 30 55 2
15:30 UK Botev Plovdiv vs Slavia Sofia 53 27 20 1
Colombia » Liga Aguila
20:15 UK Millonarios vs Huila 51 26 23 1
22:00 UK America De Cali vs Ind. Medellin 35 31 34 X
22:30 UK Petrolera vs Once Caldas 32 30 38 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Rijeka vs Hajduk Split 44 31 25 1X
16:30 UK Gorica vs Zapresic 54 32 14 1
Cyprus » First Division
15:00 UK APOEL vs AEK Larnaca 58 30 12 1
16:00 UK Paralimni vs Paphos 33 33 34 X
17:00 UK Alki Oroklini vs Apollon 2 28 70 2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Bohemians 1905 vs Sigma Olomouc 42 29 29 1
14:00 UK Pribram vs Zlin 25 31 44 X2
14:00 UK Slovacko vs Karvina 54 29 17 1
16:00 UK Ostrava vs Liberec 35 29 36 X
Denmark » Superliga
15:00 UK Nordsjaelland vs Hobro 49 32 19 1X
England » Championship
13:00 UK Rotherham vs Sheffield Wed 24 32 44 X2
15:00 UK Aston Villa vs West Brom 25 35 40 X2
15:00 UK Bolton vs Norwich 22 30 48 X
15:00 UK Ipswich vs Stoke 18 29 53 2
15:00 UK Preston vs Nottingham 44 31 25 1X
15:00 UK Sheffield Utd vs Reading 53 27 20 1
England » FA Cup
12:30 UK Brighton vs Derby  53 30 17 1
15:00 UK AFC Wimbledon vs Millwall  28 31 41 X2
17:30 UK Newport Co vs Manchester City  1 23 76 2
England » League One
12:30 UK Southend vs Portsmouth 33 31 36 X
15:00 UK Barnsley vs Wycombe 58 28 14 1
15:00 UK Bradford City vs Plymouth 31 33 36 X
15:00 UK Charlton vs Blackpool 49 31 20 1X
15:00 UK Coventry vs Walsall 36 31 33 X
15:00 UK Fleetwood vs Luton 19 32 49 X2
15:00 UK Gillingham vs Scunthorpe 29 34 37 X2
15:00 UK Oxford Utd vs Peterborough 34 33 33 X
15:00 UK Shrewsbury vs Burton 28 32 40 X2
England » League Two
13:00 UK Notts Co vs Mansfield 25 31 44 X2
15:00 UK Cambridge Utd vs Tranmere 26 34 40 X2
15:00 UK Carlisle vs MK Dons 33 33 34 X
15:00 UK Exeter vs Bury 41 32 27 1X
15:00 UK Forest Green vs Yeovil 46 29 25 1
15:00 UK Grimsby vs Cheltenham 39 32 29 1X
15:00 UK Lincoln vs Stevenage 46 28 26 1
15:00 UK Macclesfield vs Colchester 20 31 49 X2
15:00 UK Northampton vs Crawley 45 30 25 X
15:00 UK Oldham vs Crewe 35 32 33 X
15:00 UK Port Vale vs Morecambe 42 30 28 X
England » National League
15:00 UK AFC Fylde vs Chesterfield 54 30 16 1
15:00 UK Boreham Wood vs Hartlepool 37 32 31 X
15:00 UK Bromley vs Maidstone 51 29 20 1
15:00 UK Dag & Red vs Gateshead 26 32 42 X2
15:00 UK Eastleigh vs Braintree 54 29 17 1
15:00 UK FC Halifax vs Aldershot 40 29 31 X
15:00 UK Harrogate vs Ebbsfleet 33 32 35 X
15:00 UK Leyton Orient vs Maidenhead 58 29 13 1
15:00 UK Salford vs Dover 62 29 9 1
15:00 UK Solihull Moors vs Barnet 44 29 27 1
15:00 UK Sutton vs Barrow 43 31 26 1X
15:00 UK Havant & W vs Wrexham 17 32 51 2
Finland » Suomen Cup
12:00 UK Inter Turku vs Lahti 50 31 19 1
12:00 UK Rovaniemi vs SJK 25 30 45 X
15:45 UK VPS vs KPV Kokkola 49 29 22 1
France » Ligue 1
16:00 UK Marseille vs Amiens 60 27 13 1
19:00 UK Angers vs Nice 39 30 31 X
19:00 UK Monaco vs Nantes 57 31 12 1
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Duisburg vs Union Berlin 32 29 39 X
12:00 UK Ingolstadt vs Bochum 33 30 37 X
12:00 UK St. Pauli vs Aue 57 29 14 1
12:00 UK Heidenheim vs Hamburger SV 18 31 51 2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Fortuna Koln vs Braunschweig 35 33 32 X
13:00 UK Grossaspach vs Uerdingen 41 31 28 1X
13:00 UK Preussen Munster vs VfL Osnabruck 38 31 31 X
13:00 UK Hallescher vs Lotte 65 27 8 1
13:00 UK Karlsruher vs Kaiserslautern 40 30 30 X
13:00 UK Meppen vs Energie Cottbus 47 31 22 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Schalke vs Freiburg 53 29 18 1
14:30 UK Hoffenheim vs Hannover 64 29 7 1
14:30 UK Stuttgart vs RB Leipzig 21 33 46 X2
14:30 UK Wolfsburg vs Mainz 50 33 17 1
17:30 UK Hertha Berlin vs Werder Bremen 33 34 33 X
Greece » Super League
17:00 UK Panathinaikos vs Asteras Tripolis 45 26 29 1
17:30 UK Giannina vs Atromitos 25 29 46 2
Hungary » OTP Bank Liga
13:00 UK Debrecen vs Ferencvaros 26 32 42 X2
16:00 UK Puskas Academy vs Ujpest 26 30 44 X
16:00 UK DVTK vs Honved 35 31 34 X
16:00 UK Haladas vs Mezokovesd-Zsory 35 31 34 X
16:00 UK Kisvarda vs Paks 43 31 26 1X
18:30 UK MTK Budapest vs MOL Vidi 24 33 43 X2
Israel » Ligat ha’Al
14:00 UK H. Raanana vs Hapoel Tel Aviv 28 30 42 X
16:00 UK Moadon Sport Ashdod vs Sakhnin 39 32 29 1X
16:15 UK Yehuda vs Hapoel Haifa 44 31 25 1X
18:30 UK Maccabi Tel Aviv vs Shmona 74 22 4 1
Italy » Serie A
17:00 UK Cagliari vs Parma 53 30 17 1
19:30 UK Atalanta vs AC Milan 35 31 34 X
Italy » Serie B
14:00 UK Benevento vs Cittadella 53 28 19 1
14:00 UK Padova vs Foggia 39 29 32 X
14:00 UK Carpi vs Perugia 34 29 37 X
17:00 UK Ascoli vs Salernitana 46 28 26 1
Japan » Super Cup
04:35 UK Kawasaki Frontale vs Urawa 41 33 26 1X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Zacatecas Mineros vs Correcaminos 49 31 20 1X
02:00 UK Atl. San Luis vs Juarez 41 30 29 X
23:00 UK Alebrijes Oaxaca vs Zacatepec 32 30 38 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Monarcas vs Monterrey 15 32 53 2
03:00 UK Puebla vs Pachuca 29 31 40 X2
03:06 UK Club Tijuana vs Veracruz 48 28 24 1
23:00 UK Cruz Azul vs Santos Laguna 48 31 21 1X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK AZ Alkmaar vs Venlo 54 27 19 1
18:45 UK Heerenveen vs PSV 17 31 52 2
18:45 UK Heracles vs Sittard 31 37 32 X
19:45 UK Vitesse vs Willem II 56 29 15 1
Northern Ireland » Irish League Cup
17:30 UK Ballymena vs Linfield 15 32 53 2
Peru » Liga 1
01:00 UK Alianza Lima vs Sport Boys 68 21 11 1
18:15 UK U. San Martin vs Cajamarca 44 31 25 1X
20:30 UK Binacional vs Cesar Vallejo 51 28 21 1
22:45 UK Carlos Mannucci vs Ayacucho 42 29 29 1
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Jagiellonia vs Plock 36 32 32 X
17:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Arka Gdynia 23 33 44 X2
19:30 UK Korona Kielce vs Lechia Gdansk 36 30 34 X
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Nacional vs Feirense 53 30 17 1
18:00 UK Guimaraes vs Portimonense 48 29 23 1
20:30 UK FC Porto vs Setubal 67 21 12 1
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Varzim vs Benfica B 30 30 40 X
15:00 UK CD Cova da Piedade vs Penafiel 38 30 32 X
17:00 UK Famalicao vs Academico Viseu 61 26 13 1
Romania » Liga 1
12:00 UK FC Hermannstadt vs U Craiova 1948 CS 22 30 48 X
18:00 UK CFR Cluj vs Astra 60 26 14 1
Scotland » Challenge Cup
19:25 UK Connahs Q. vs Edinburgh City 41 33 26 1X
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Partick Thistle 29 33 38 X2
15:00 UK Dunfermline vs Inverness 46 32 22 1X
15:00 UK Morton vs Ayr 21 32 47 X2
15:00 UK Queen of South vs Dundee Utd 27 32 41 X2
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Brechin 47 34 19 1X
15:00 UK Montrose vs Forfar Athletic 30 33 37 X
15:00 UK Raith vs Arbroath 38 34 28 1X
15:00 UK Stranraer vs Dumbarton 37 35 28 1X
Scotland » League Two
15:00 UK Clyde vs Albion Rovers 65 27 8 1
15:00 UK Cowdenbeath vs Annan 28 33 39 X2
15:00 UK Elgin City vs Stirling 31 35 34 X
15:00 UK Peterhead vs Queen’s Park 55 30 15 1
Scotland » Premiership
15:00 UK Aberdeen vs St. Mirren 74 24 2 1
15:00 UK Hibernian vs Hamilton 54 26 20 1
15:00 UK Livingston vs Dundee FC 45 29 26 1
15:00 UK Rangers vs St Johnstone 65 28 7 1
Serbia » Super Liga
12:00 UK Backa vs Partizan 19 26 55 2
13:00 UK Proleter vs Radnik 56 29 15 1
13:00 UK Macva vs Mladost 35 30 35 X
14:00 UK Radnicki Nis vs Cukaricki 53 29 18 1
15:00 UK FK Crvena zvezda vs Vojvodina 65 26 9 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Nitra vs Podbrezova 49 33 18 1X
13:00 UK Ruzomberok vs Z. Moravce 54 33 13 1
13:00 UK Trencin vs Senica 57 34 9 1
13:00 UK Zilina vs Trnava 52 33 15 1
13:00 UK Michalovce vs Sered 40 34 26 1X
15:00 UK Dun. Streda vs Slovan Bratislava 25 33 42 X2
Spain » LaLiga
12:00 UK Celta Vigo vs Levante 50 33 17 1
15:15 UK Rayo Vallecano vs Atl. Madrid 21 28 51 2
17:30 UK Real Sociedad vs Leganes 52 28 20 1
19:45 UK Barcelona vs Valladolid 75 24 1 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Dep. La Coruna vs Gimnastic 68 21 11 1
17:00 UK Elche vs Extremadura UD 49 28 23 1
17:00 UK Zaragoza vs Albacete 49 29 22 1
19:00 UK R. Oviedo vs Alcorcon 53 25 22 1
19:30 UK Cadiz CF vs Tenerife 43 26 31 X
Sweden » Svenska Cupen
13:00 UK AIK vs Jonkopings 69 28 3 1
13:00 UK Orgryte vs Norrby 54 31 15 1
13:00 UK Hacken vs Brage 54 34 12 1
13:00 UK Rosengard vs Brommapojkarna 10 33 57 2
15:00 UK Ostersunds vs Halmstad 51 29 20 1
15:00 UK Karlstad vs Sirius 15 31 54 2
15:00 UK Orebro vs GAIS 64 29 7 1
Switzerland » Challenge League
16:00 UK Lausanne vs Rapperswil 53 31 16 1
16:30 UK Schaffhausen vs Kriens 52 33 15 1
18:00 UK Servette vs Wil 45 33 22 1X
Switzerland » Super League
18:00 UK Luzern vs Lugano 47 33 20 1X
18:00 UK St. Gallen vs Thun 28 34 38 X2
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Hatayspor vs Adana Demirspor 33 32 35 X
10:30 UK Umraniyespor vs Balikesirspor 49 32 19 1X
13:00 UK Altay vs Boluspor 46 33 21 1X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Akhisarspor vs Ankaragucu 43 32 25 1X
13:00 UK Bursaspor vs Rizespor 48 31 21 1X
16:00 UK Fenerbahce vs Konyaspor 47 30 23 X
World » Mobile Mini Sun Cup
17:00 UK Seattle Sounders vs FC Dallas 46 36 18 1X