Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 16/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Australia » Northern NSW
05:30 UK Charlestown City Blues vs Edgeworth E. 17 35 48 X2
05:30 UK Valentine vs Maitland 17 35 48 X2
05:30 UK Weston Bears vs Adamstown Rosebud 47 35 18 1X
Australia » NPL NSW
06:00 UK Manly Utd vs Marconi Stallions 42 37 21 1X
06:00 UK Wollongong Wolves vs Sydney FC U21 52 33 15 1
06:30 UK APIA Tigers vs Sydney Utd 35 37 28 1X
07:00 UK Sydney Olympic vs Hakoah Sydney 43 34 23 1X
Australia » NPL Queensland
07:00 UK Sunshine Coast vs Gold Coast Knights 3 33 64 2
08:00 UK Queensland Lions vs Eastern Suburbs 50 38 12 1
Australia » NPL Victoria
07:00 UK South Melbourne vs Avondale FC 25 37 38 X2
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UK BATE vs Shakhtyor Soligorsk 43 32 25 1X
17:00 UK Din. Minsk vs Energetik-BGU 62 27 11 1
18:45 UK Brest vs FC Gomel 72 27 1 1
Brazil » Serie C
20:00 UK Treze PB vs Confianca 44 32 24 1X
20:00 UK Boa vs Ypiranga FC 44 30 26 X
22:00 UK Nautico vs Botafogo PB 46 32 22 1X
23:00 UK Acreano vs Tombense 39 31 30 X
China » Super League
12:35 UK Tianjin Tianhai vs Henan Jianye 35 32 33 X
12:35 UK Jiangsu Suning vs Beijing Renhe 56 29 15 1
12:35 UK Shenzhen vs Tianjin Teda 39 33 28 1X
Europe » Euro U21
17:30 UK Poland U21 vs Belgium U21 24 30 46 X
20:00 UK Italy U21 vs Spain U21 27 30 43 X
Finland » Kakkonen Group A
15:00 UK Kiffen vs NJS 35 37 28 1X
16:30 UK JIPPO vs PEPO 28 36 36 X2
16:30 UK Viikingit vs VJS 46 38 16 1X
16:30 UK Mikkelin vs JaPS 44 35 21 1X
Finland » Kakkonen Group B
13:00 UK Ilves 2 vs P-Iirot Rauma 30 38 32 X
16:30 UK KaPa vs Honka Akatemia 20 36 44 X2
16:30 UK Jazz Pori vs Tampere Utd 48 36 16 1X
16:30 UK EPS vs KaaPo 18 36 46 X2
16:30 UK GrIFK vs Espoo 34 37 29 1X
Finland » Kakkonen Group C
12:00 UK JBK vs Rovaniemi 2 34 39 27 1X
16:30 UK SJK Akatemia vs GBK Kokkola 47 36 17 1X
16:30 UK OLS Oulu vs VPS 2 54 34 12 1
Finland » Veikkausliiga
16:30 UK KPV Kokkola vs Inter Turku 27 30 43 X
Finland » Ykkonen
16:30 UK Jaro vs AC Kajaani 62 26 12 1
16:30 UK Ekenas vs AC Oulu 36 32 32 X
16:30 UK TPV vs KTP 38 31 31 X
Japan » J-League Division 2
09:00 UK Machida vs V-Varen Nagasaki 41 30 29 X
10:00 UK Avispa Fukuoka vs Kashiwa 23 29 48 2
Latvia » Optibet Virsliga
15:00 UK Spartaks vs BFC Daugavpils 55 29 16 1
North & Central America » Gold Cup
00:30 UK Canada vs Martinique 55 26 19 1
03:00 UK Mexico vs Cuba 81 18 1 1
23:00 UK Haiti vs Bermuda 58 25 17 1
Norway » Division 2 – Group 1
14:00 UK Moss vs Brattvag 23 37 40 X2
15:00 UK Sola vs Byasen 42 37 21 1X
17:00 UK Bryne vs Vidar 43 35 22 1X
17:00 UK Halden vs Arendal 25 37 38 X2
Norway » Division 2 – Group 2
15:00 UK Baerum Sportsklubb vs Mjolner 43 36 21 1X
15:00 UK Grorud vs Senja 50 30 20 1
16:00 UK Alta vs Elverum 40 35 25 1X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Mjondalen vs Kristiansund 29 33 38 X2
17:00 UK Lillestrom vs Viking 42 32 26 1X
17:00 UK Bodo/Glimt vs Stromsgodset 54 31 15 1
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Odd 45 32 23 1X
17:00 UK Molde vs Ranheim 70 28 2 1
19:00 UK Rosenborg vs Valerenga 52 32 16 1
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Ham-Kam vs Aalesund 29 30 41 X
17:00 UK Tromsdalen vs Nest-Sotra 33 34 33 X
17:00 UK Sogndal vs Strommen 40 30 30 X
17:00 UK Notodden vs Sandefjord 8 30 62 2
17:00 UK Skeid vs KFUM Oslo 32 34 34 X
17:00 UK Ull/Kisa vs Raufoss 41 35 24 1X
17:00 UK Jerv vs Sandnes 43 32 25 1X
South America » Copa América
20:00 UK Paraguay vs Qatar 48 26 26 1
23:00 UK Uruguay vs Ecuador 52 25 23 1
South Korea » K League 1
11:00 UK Sangju Sangmu vs Jeju Utd 33 31 36 X
11:00 UK Seoul vs Suwon Bluewings 37 32 31 X
South Korea » K League 2
11:00 UK Gwangju FC vs Bucheon FC 1995 50 30 20 1
Spain » LaLiga2
18:00 UK Albacete vs Mallorca  38 30 32 X
Sweden » Division 1 – Norra
16:00 UK Vasalunds vs Akropolis 11 33 56 2
Sweden » Division 1 – Södra
16:00 UK Varnamo vs Utsiktens 25 37 38 X2
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:30 UK Skiljebo vs Gute 38 38 24 1X
Sweden » Division 2 – Norrland
14:00 UK Pitea vs Friska Viljor 30 38 32 X
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
16:00 UK Assyriska FF vs Aspudden Tellus 42 34 24 1X
16:00 UK Varmbols vs Arameisk-Syrianska 17 37 46 X2
Sweden » Superettan
16:30 UK Halmstad vs Mjallby 46 30 24 X
USA » USL Championship
00:00 UK Charlotte Independ. vs Birmingham 41 33 26 1X
00:00 UK Ottawa Fury vs Memphis 47 31 22 1X
00:30 UK Atlanta United 2 vs Pittsburgh 21 34 45 X2
00:30 UK Loudoun vs Indy Eleven 25 33 42 X2
01:00 UK Bethlehem vs Saint Louis FC 36 35 29 1X
01:30 UK Tulsa Roughnecks vs El Paso 28 33 39 X2
01:30 UK Austin Bold vs Tacoma Defiance 55 31 14 1
01:30 UK Rio Grande vs Colorado Springs 46 34 20 1X
02:00 UK Oklahoma City Energy vs San Antonio 45 32 23 1X
03:30 UK Reno vs LA Galaxy 2 58 33 9 1
03:30 UK Phoenix Rising vs Orange County SC 48 33 19 1X
03:30 UK Las Vegas Lights vs New Mexico 22 34 44 X2
20:00 UK New York Red Bulls 2 vs Louisville City 28 34 38 X2
20:00 UK Hartford Athletic vs Nashville SC 15 34 51 2
22:00 UK Portland 2 vs Fresno 37 33 30 X
World » Friendly International
17:00 UK Egypt vs Guinea 62 27 11 1
17:30 UK Morocco vs Zambia 51 29 20 1
18:45 UK Senegal vs Nigeria 50 29 21 1
19:00 UK Algeria vs Mali  43 29 28 1
World » Friendly International Women
14:30 UK Hungary W vs Cyprus W 57 32 11 1
16:30 UK Slovenia W vs Montenegro W 58 34 8 1
World » World Cup Women
14:00 UK Sweden W vs Thailand W 79 20 1 1
17:00 UK USA W vs Chile W 68 21 11 1