Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 17/11/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Africa » Africa Cup of Nations
12:00 UK South Sudan vs Burkina Faso 21 28 51 2
13:00 UK Uganda vs Malawi 48 30 22 X
13:00 UK South Africa vs Sudan 66 26 8 1
13:00 UK Eswatini vs Senegal 14 29 57 2
13:00 UK Benin vs Sierra Leone 64 28 8 1
13:00 UK Chad vs Mali 30 30 40 X
16:00 UK Guinea vs Namibia 40 30 30 X
16:00 UK Rwanda vs Cameroon 26 31 43 X2
16:00 UK Congo vs Guinea Bissau 52 29 19 1
16:00 UK Lesotho vs Nigeria 8 28 64 2
19:00 UK Gabon vs Angola 44 30 26 X
Australia » A-League
05:00 UK Brisbane Roar vs Melbourne City 28 34 38 X2
07:30 UK Sydney FC vs Melbourne Victory 47 30 23 X
Belgium » Proximus League
19:00 UK St. Gilloise vs Virton 31 32 37 X
19:00 UK KSV Roeselare vs Westerlo 27 30 43 X
Brazil » Serie A
19:00 UK Gremio vs Flamengo RJ 43 31 26 1X
19:00 UK Bahia vs Palmeiras 36 29 35 X
21:00 UK Corinthians vs Internacional 39 28 33 X
21:00 UK Chapecoense-SC vs Ceara 33 29 38 X
21:00 UK Athletico-PR vs Botafogo RJ 63 26 11 1
22:00 UK Fortaleza vs CSA 48 27 25 1
Brazil » Serie B
19:00 UK Sao Bento vs Brasil de Pelotas 29 29 42 2
19:00 UK Sport Recife vs Vila Nova FC 58 22 20 1
21:30 UK Figueirense vs Cuiaba Esporte 49 27 24 1
Colombia » Liga Aguila
19:30 UK Santa Fe vs Petrolera 45 26 29 1
21:30 UK America De Cali vs Dep. Cali 43 31 26 1X
23:30 UK Atl. Nacional vs Junior 59 29 12 1
Colombia » Torneo Aguila
00:00 UK Quindio vs Cortulua 23 31 46 X2
00:00 UK Tigres vs Pereira 20 31 49 X2
20:00 UK Cartagena vs Bogota 39 32 29 1X
Costa Rica » Primera Division
02:00 UK Saprissa vs Grecia 63 27 10 1
Denmark » 1st Division
12:45 UK Naestved vs F. Amager 24 33 43 X2
14:00 UK Skive vs Kolding IF 40 35 25 1X
England » League One
12:00 UK Tranmere vs Wycombe 32 33 35 X
Europe » Euro 2020
14:00 UK Luxembourg vs Portugal 1 9 90 2
14:00 UK Serbia vs Ukraine 51 32 17 1
17:00 UK Kosovo vs England 18 31 51 2
17:00 UK Bulgaria vs Czech Republic  24 32 44 X2
19:45 UK Albania vs France 2 24 74 2
19:45 UK Moldova vs Iceland 19 26 55 2
19:45 UK Andorra vs Turkey 1 13 86 2
Europe » Euro U21
15:00 UK Germany U21 vs Belgium U21 65 28 7 1
France » Coupe de France
13:00 UK Nanterre vs Laval 12 28 60 2
13:00 UK Belfort Sud vs Nancy 12 35 53 2
13:00 UK St Maximin vs Valenciennes 16 30 54 2
Italy » Serie C – Group A
14:00 UK Como vs Pro Vercelli 37 30 33 X
14:00 UK Olbia vs Novara 30 30 40 X
14:00 UK Pistoiese vs Monza 16 29 55 2
14:00 UK Renate vs Pianese 50 28 22 1
16:30 UK Carrarese vs Arezzo 46 29 25 1
16:30 UK Giana Erminio vs Siena 24 30 46 X
16:30 UK Gozzano vs Pro Patria 43 29 28 1
16:30 UK Pontedera vs Lecco 50 27 23 1
Italy » Serie C – Group B
14:00 UK Fano vs Piacenza 30 30 40 X
14:00 UK Imolese vs Triestina 31 30 39 X
14:00 UK L.R. Vicenza vs Ravenna 52 29 19 1
14:00 UK Sudtirol vs Sambenedettese 43 31 26 1X
16:30 UK Carpi vs Fermana 62 29 9 1
16:30 UK Gubbio vs Cesena 47 30 23 X
16:30 UK Modena vs Virtus Verona 38 31 31 X
16:30 UK Reggio Audace vs Vis Pesaro 50 30 20 1
16:30 UK Rimini vs ArzignanoChiampo 46 30 24 X
Italy » Serie C – Group C
14:00 UK Casertana vs Avellino 48 29 23 1
14:00 UK Paganese vs Bari 17 30 53 2
14:00 UK Rende vs Picerno 32 30 38 X
14:00 UK Rieti vs Reggina 10 28 62 2
14:00 UK Sicula Leonzio vs Virtus Francavilla 41 31 28 1X
15:00 UK Teramo vs Ternana 37 30 33 X
16:30 UK Potenza vs Vibonese 52 30 18 1
16:30 UK Viterbese vs Cavese 45 29 26 1
19:45 UK Catanzaro vs Catania 33 30 37 X
Mexico » Ascenso MX
02:00 UK Tampico Madero vs Celaya  47 31 22 1X
18:00 UK Leones Negros vs Zacatepec  36 31 33 X
Netherlands » Eerste Divisie
11:15 UK Telstar vs G.A. Eagles 34 35 31 X
13:30 UK Den Bosch vs Excelsior 23 36 41 X2
15:45 UK Cambuur vs Almere City 55 32 13 1
Peru » Liga 1
01:00 UK Sport Boys vs Binacional 27 34 39 X2
16:00 UK Sporting Cristal vs Alianza Huanuco 66 25 9 1
18:00 UK Dep. Municipal vs U. San Martin 45 30 25 X
20:30 UK Cajamarca vs U. de Deportes 28 30 42 X
23:30 UK Cesar Vallejo vs FBC Melgar 37 32 31 X
Poland » Division 1
11:40 UK Warta Poznan vs Stal Mielec  31 33 36 X
Portugal » LigaPro
11:15 UK Mafra vs Covilha 41 32 27 1X
Russia » FNL
09:00 UK Yenisey vs Tomsk 24 30 46 X
10:00 UK Tekstilshtik vs Neftekhimik 18 29 53 2
10:30 UK Spartak Moscow 2 vs Luch 34 31 35 X
11:00 UK Kursk vs Shinnik Yaroslavl 23 31 46 X2
12:00 UK M. Saransk vs F. Voronezh 37 31 32 X
12:00 UK Nizhny Novgorod vs FK Chayka 44 31 25 1X
12:00 UK R. Volgograd vs Krasnodar 2 68 25 7 1
13:00 UK Armavir vs T. Moscow 22 29 49 2
14:00 UK Baltika vs SKA Khabarovsk 45 30 25 X
14:00 UK FC Khimki vs Chertanovo M. 37 32 31 X
Spain » LaLiga2
11:00 UK Ponferradina vs Girona 37 29 34 X
13:00 UK Alcorcon vs Malaga 65 25 10 1
15:00 UK R. Oviedo vs Gijon 36 29 35 X
17:30 UK Lugo vs Racing Santander 30 29 41 X
17:30 UK Mirandes vs Las Palmas 39 29 32 X
20:00 UK Tenerife vs Cadiz CF 47 27 26 1
Spain » Segunda Division B – Group 1
11:00 UK Baleares vs Real Madrid B 44 31 25 1X
11:00 UK UD Ibiza-Eivissa vs Getafe B 50 27 23 1
11:00 UK Ferrol vs Melilla 53 30 17 1
11:00 UK San Sebastian Reyes vs Pena Deportiva 24 33 43 X2
11:00 UK Rayo Majadahonda vs Langreo 68 28 4 1
11:00 UK Internacional de Madrid vs Las Palmas B 53 31 16 1
16:00 UK Pontevedra vs Marino de Luanco 51 31 18 1
Spain » Segunda Division B – Group 2
11:00 UK Tudelano vs R. Sociedad B 32 34 34 X
14:30 UK Valladolid Promesas vs Calahorra 44 30 26 X
16:00 UK UD Logrones vs Burgos CF 50 30 20 1
16:00 UK Salamanca vs Alaves B 57 28 15 1
16:00 UK Leonesa vs Haro Deportivo 53 28 19 1
17:00 UK R. Union vs Guijuelo 37 32 31 X
Spain » Segunda Division B – Group 3
11:00 UK Llagostera vs Lleida 38 32 30 X
11:00 UK Levante B vs La Nucia 40 30 30 X
11:00 UK Prat vs Espanyol B 39 33 28 1X
11:00 UK Andorra vs Ebro 43 29 28 1
16:00 UK Orihuela vs Castellon 29 31 40 X2
16:00 UK Sabadell vs Gimnastic 44 32 24 1X
17:00 UK Barcelona B vs Cornella 46 29 25 1
17:00 UK Hercules vs Valencia B 51 30 19 1
Spain » Segunda Division B – Group 4
11:00 UK Granada CF B vs Villarrubia 36 31 33 X
11:00 UK Recreativo Huelva vs Murcia 43 31 26 1X
15:30 UK Marbella vs Yeclano 51 30 19 1
15:30 UK Sanluqueno vs Sevilla FC B 41 31 28 1X
16:00 UK Linense vs CD Badajoz 39 32 29 1X
16:00 UK Don Benito vs Cadiz CF B 41 32 27 1X
16:00 UK Merida AD vs Algeciras 38 33 29 1X
16:00 UK UCAM Murcia vs Cordoba 28 32 40 X2
16:00 UK Cartagena vs CF Talavera 50 27 23 1
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Nacional vs Penarol 45 33 22 1X
Venezuela » Primera Division
20:00 UK Lara vs Llaneros  48 32 20 1X
World » Friendly International
14:00 UK Lithuania vs New Zealand 29 35 36 X2