Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 20/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Copa Argentina
01:10 UK Tigre vs Guillermo Brown 52 26 22 1
21:10 UK Olimpo Bahia Blanca vs Aldosivi 28 31 41 X2
Australia » NPL Queensland
10:00 UK Redlands vs Olympic FC 1 26 73 2
Australia » NPL Victoria
11:15 UK Pascoe Vale vs Avondale FC 43 36 21 1X
11:30 UK Oakleigh Cannons vs Port Melbourne Sharks 38 35 27 1X
Austria » OFB Cup
16:45 UK Leobendorf vs Neuberg 50 33 17 1
17:00 UK SAK Klagenfurt vs Volkermarkt 32 40 28 1X
17:00 UK Reichenau vs Kapfenberg 23 35 42 X2
17:30 UK Maria Saal vs St. Polten 1 27 72 2
17:30 UK Grodig vs Hartberg 17 34 49 X2
18:00 UK Schwaz vs Dornbirn 51 35 14 1
18:00 UK WSC Wels vs LASK Linz 8 25 67 2
18:00 UK Allerheiligen vs Mattersburg 1 31 68 2
18:00 UK Ebreichsdorf vs Vorwarts Steyr 29 36 35 X2
18:00 UK Neusiedl vs Admira 14 31 55 2
18:00 UK Deutschlandsberger vs Amstetten 32 35 33 X
18:30 UK Karabakh Vienna vs Neustadt 26 36 38 X2
18:30 UK Usv Mettersdorf vs Horn 19 31 50 2
19:20 UK Kufstein vs Rapid Vienna 3 32 65 2
Belarus » Vysshaya Liga
16:45 UK Neman vs Slutsk 36 32 32 X
18:45 UK BATE vs FC Minsk 63 26 11 1
Brazil » Serie A
00:00 UK Vasco vs Fluminense 47 31 22 1X
00:00 UK Santos vs Palmeiras 26 31 43 X2
01:00 UK Atletico-PR vs Internacional 30 30 40 X
Brazil » Serie B
23:15 UK Criciuma vs Londrina 51 29 20 1
Bulgaria » Parva Liga
16:30 UK Bistritsa vs Dunav Ruse 22 30 48 X
18:45 UK Cherno More vs Botev Vratsa 48 28 24 1
Czech Republic » 1. Liga
17:30 UK Dukla Prague vs Plzen 20 30 50 2
Czech Republic » Division 2
16:00 UK Usti nad Labem vs Sokolov 44 32 24 1X
18:00 UK Znojmo vs Varnsdorf 43 32 25 1X
Denmark » Superliga
18:00 UK Aalborg vs Midtjylland 24 32 44 X2
Estonia » Meistriliiga
17:30 UK Flora vs Tulevik 66 25 9 1
Europe » Euro U19
16:30 UK Ukraine U19 vs England U19 28 34 38 X2
18:30 UK Turkey U19 vs France U19 23 29 48 2
Iceland » Inkasso-deildin
20:15 UK Throttur vs Njardvik 50 35 15 1
Indonesia » Liga 1
12:30 UK PS Tira vs Pusamania Borneo 55 30 15 1
Ireland » Division 1
19:45 UK Cabinteely vs Cobh Ramblers 29 31 40 X2
19:45 UK Drogheda vs Athlone 76 23 1 1
19:45 UK UC Dublin vs Galway 35 35 30 X
20:00 UK Finn Harps vs Shelbourne 19 31 50 2
Ireland » Premier Division
19:45 UK Bohemians vs Bray 55 25 20 1
20:00 UK St. Patricks vs Limerick 52 28 20 1
Malaysia » Super League
14:00 UK Johor DT vs Kelantan 74 21 5 1
Paraguay » Primera Division
00:00 UK Libertad Asuncion vs Sp. Luqueno 51 29 20 1
Poland » Division 1
16:45 UK Garbarnia vs Stal Mielec 31 32 37 X
18:30 UK Chrobry Glogow vs LKS Lodz 36 32 32 X
19:00 UK Chojniczanka vs Sandecja Nowy S. 43 32 25 1X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Legnica vs Pogon Szczecin 32 31 37 X
19:30 UK Jagiellonia vs Lechia Gdansk 53 31 16 1
Romania » Liga 1
19:00 UK CFR Cluj vs FC Botosani 68 23 9 1
Serbia » Super Liga
19:00 UK FK Crvena zvezda vs Din. Vranje 80 18 2 1
19:00 UK Vojvodina vs Mladost 60 27 13 1
Slovenia » Prva liga
17:00 UK Aluminij vs Celje 26 33 41 X2
South America » Copa Sudamericana
01:45 UK Rampla Juniors (Uru) vs Santa Fe (Col)  35 28 37 X
Sweden » Division 1 – Norra
18:00 UK Nykopings vs Assyriska FF 36 36 28 1X
Switzerland » Challenge League
19:00 UK Lausanne vs Kriens 49 27 24 1