Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 20/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Australia » Capital Territory
06:00 UK Woden Weston vs Canberra FC 26 42 32 X2
06:00 UK Belconnen United vs Gungahlin 36 40 24 1X
08:00 UK Riverina vs Cooma 19 35 46 X2
08:30 UK Monaro Panthers vs Canberra Olympic 29 39 32 X2
Australia » Northern NSW
06:30 UK Edgeworth E. vs Maitland 30 35 35 X
08:00 UK Newcastle Jets U21 vs Hamilton Olympic 30 37 33 X
Australia » NPL NSW
09:00 UK Wollongong Wolves vs Sutherland Sharks 47 33 20 1X
10:00 UK Marconi Stallions vs Druitt Town Rangers 43 38 19 1X
Australia » NPL Queensland
08:00 UK SWQ Thunder vs Gold Coast Knights 11 31 58 2
09:00 UK Brisbane Strikers vs Sunshine Coast 60 30 10 1
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide City vs Blue Eagles 25 37 38 X2
06:30 UK Adelaide Raiders vs South Adelaide 39 36 25 1X
06:30 UK Campbelltown City vs Adelaide U21 57 34 9 1
06:30 UK NE Metrostars vs Adelaide Olympic 26 37 37 X2
06:30 UK Para vs Adelaide Comets 24 36 40 X2
Australia » NPL Tasmania
05:15 UK Kingborough Lions vs Launceston 29 38 33 X2
05:30 UK Riverside Olympic vs Clarence Utd. 52 39 9 1
Australia » NPL Victoria
06:00 UK Green Gully vs Kingston City 43 35 22 1X
08:30 UK Hume City vs South Melbourne 36 34 30 X
09:00 UK Altona Magic vs Dandenong City 43 37 20 1X
10:00 UK Dandenong Thunder vs Avondale FC 14 31 55 2
Austria » OFB Cup
16:00 UK FC Wolfurt vs Floridsdorfer AC 22 34 44 X2
16:30 UK Wiener Viktoria vs Hartberg 14 32 54 2
16:30 UK Gloggnitz vs St. Polten 1 26 73 2
16:30 UK Asko Kottmannsdorf vs Austria Vienna 1 28 71 2
16:30 UK Pinkafeld vs Mattersburg 4 29 67 2
17:00 UK WSC Wels vs Hohenems 33 34 33 X
17:00 UK Stadl Paura vs A. Lustenau 10 33 57 2
17:30 UK Kufstein vs Altach 11 30 59 2
17:30 UK SAK Klagenfurt vs AC Wolfsberger 11 30 59 2
18:00 UK St. Anna vs Kalsdorf 43 35 22 1X
18:00 UK Edelweiss vs Admira 3 30 67 2
18:00 UK Traiskirchen vs Horn 9 29 62 2
18:00 UK Leobendorf vs BW Linz 20 33 47 X2
18:00 UK Vocklamarkt vs LASK Linz 16 35 49 X2
19:30 UK Neusiedl vs Grazer 22 36 42 X2
Belgium » Super Cup
19:30 UK Genk vs KV Mechelen 51 29 20 1
Brazil » Serie A
15:00 UK Vasco vs Fluminense 43 30 27 X
21:00 UK Bahia vs Cruzeiro 52 30 18 1
23:00 UK Internacional vs Gremio 39 29 32 X
23:00 UK Ceara vs Palmeiras 20 30 50 2
23:00 UK CSA vs Athletico-PR 29 31 40 X2
Brazil » Serie B
01:30 UK Vitoria vs Criciuma 45 28 27 1
15:00 UK Oeste vs Bragantino 12 26 62 2
20:30 UK Vila Nova FC vs America MG 49 30 21 X
23:00 UK Botafogo SP vs Guarani 40 30 30 X
23:00 UK Operario vs CRB 38 30 32 X
Brazil » Serie C
00:00 UK Ypiranga FC vs Remo 38 29 33 X
19:00 UK EC Sao Jose vs Acreano 51 28 21 1
21:00 UK Globo vs Ferroviario 31 31 38 X
21:00 UK Botafogo PB vs ABC 50 30 20 1
23:15 UK Boa vs Juventude 45 29 26 1
Bulgaria » Parva Liga
16:45 UK CSKA Sofia vs Cherno More 53 27 20 1
19:00 UK Beroe vs Ludogorets 18 31 51 2
Chile » Chilean Cup
17:30 UK San Felipe vs A. Italiano  33 30 37 X
20:00 UK U. De Chile vs Deportes Temuco  62 28 10 1
20:00 UK Cobresal vs Deportes Iquique  41 36 23 1X
21:00 UK Valdivia vs U. Espanola  34 35 31 X
22:30 UK O’Higgins vs Everton  44 28 28 1
China » Jia League
08:30 UK Guizhou Zhicheng vs Meizhou Hakka 40 34 26 1X
10:30 UK Xinjiang Tianshan vs Qingdao Huanghai 26 34 40 X2
12:30 UK Heilongjiang Lava vs Shanghai Shenxin 63 29 8 1
12:30 UK Nei Mongol vs Beijing EG 42 35 23 1X
12:30 UK Shijiazhuang vs Zhejiang Greentown 43 35 22 1X
12:35 UK Nantong Zhiyun vs Changchun Yatai 37 33 30 X
China » Super League
12:35 UK Guangzhou R&F vs Guangzhou Evergrande 18 37 45 X2
12:35 UK Tianjin Teda vs Dalian Yifang F.C. 37 37 26 1X
Colombia » Liga Aguila
01:30 UK Envigado vs Dep. Pasto 48 29 23 1
21:15 UK U. Magdalena vs Huila 42 29 29 1
23:00 UK Cucuta vs Santa Fe 33 29 38 X
23:30 UK Dep. Cali vs Jaguares de Cordoba 56 25 19 1
Colombia » Torneo Aguila
21:00 UK Barranquilla vs Llaneros 36 32 32 X
21:00 UK Valledupar vs Leones 39 34 27 1X
21:00 UK Orsomarso vs Cartagena 32 32 36 X
Croatia » 1. HNL
18:00 UK Rijeka vs Varazdin 72 23 5 1
20:00 UK Gorica vs Zapresic 37 30 33 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Sigma Olomouc vs Zlin 47 30 23 X
16:00 UK Opava vs Pribram 51 32 17 1
16:00 UK Slovacko vs Ceske Budejovice 61 29 10 1
18:30 UK Sparta Prague vs Jablonec 60 28 12 1
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Dukla Prague vs Trinec 60 30 10 1
09:15 UK Sokolov vs Hradec Kralove 33 31 36 X
09:15 UK FK Pardubice vs Zizkov 51 29 20 1
16:00 UK Lisen vs Varnsdorf 33 31 36 X
16:00 UK Prostejov vs Vysehrad 63 29 8 1
Estonia » Meistriliiga
14:00 UK Tammeka vs Tallinna Kalev 45 33 22 1X
Europe » Euro U19
18:00 UK Portugal U19 vs Armenia U19 67 32 1 1
18:00 UK Spain U19 vs Italy U19 46 34 20 1X
Finland » Kakkonen Group B
15:00 UK EPS vs Espoo 31 36 33 X
15:00 UK KaPa vs SalPa 12 36 52 2
15:00 UK Honka Akatemia vs P-Iirot Rauma 41 36 23 1X
15:00 UK KaaPo vs Gnistan 38 36 26 1X
Finland » Kakkonen Group C
15:00 UK Vaajakoski vs JBK 28 38 34 X2
15:00 UK SJK Akatemia vs OLS Oulu 56 27 17 1
17:00 UK Hercules vs VPS 2 49 33 18 1X
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK KPV Kokkola vs SJK 39 30 31 X
15:00 UK VPS vs Lahti 30 30 40 X
15:00 UK Ilves vs HJK 37 30 33 X
Finland » Ykkonen
15:00 UK Ekenas vs AC Kajaani 38 34 28 1X
15:00 UK TPS vs Haka 34 31 35 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Wurzburger Kickers vs Bayern II 50 30 20 1
13:00 UK Kaiserslautern vs Unterhaching 52 30 18 1
13:00 UK Duisburg vs Grossaspach 51 30 19 1
13:00 UK Meppen vs Zwickau 40 32 28 1X
13:00 UK Hansa Rostock vs Viktoria Koln 49 29 22 1
16:45 UK Magdeburg vs Braunschweig 36 31 33 X
Ireland » Division 1
19:00 UK Cobh Ramblers vs Wexford 42 30 28 X
Japan » J-League
05:00 UK Sapporo vs Shonan 51 32 17 1
10:00 UK Yamaga vs Hiroshima 14 30 56 2
10:00 UK Nagoya vs G-Osaka 43 34 23 1X
10:00 UK Kobe vs Yokohama M. 41 37 22 1X
10:30 UK Kashima vs Sagan Tosu 43 29 28 1
11:00 UK Shimizu vs FC Tokyo 34 33 33 X
11:00 UK Iwata vs Urawa 26 31 43 X2
11:00 UK C-Osaka vs Vegalta Sendai 39 31 30 X
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Chiba vs Avispa Fukuoka 41 33 26 1X
10:00 UK Yokohama vs Tochigi 62 29 9 1
10:00 UK V-Varen Nagasaki vs Kofu 26 33 41 X2
11:00 UK Kashiwa vs Kanazawa 43 30 27 X
11:00 UK Verdy vs Ehime 42 31 27 1X
11:00 UK Kyoto vs Omiya Ardija 33 30 37 X
11:00 UK Renofa Yamaguchi vs Albirex Niigata 37 34 29 1X
11:00 UK Kagoshima Utd vs Gifu 33 32 35 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Puebla vs Club Tijuana 27 32 41 X2
03:00 UK Atlas vs Juarez 51 31 18 1
23:00 UK Atl. San Luis vs U.N.A.M.- Pumas 34 31 35 X
23:00 UK Pachuca vs Club Leon 27 33 40 X2
Norway » Division 2 – Group 2
15:00 UK Sotra vs Asane 26 37 37 X2
15:00 UK Kjelsas vs Elverum 43 32 25 1X
15:00 UK Alta vs Floro 29 36 35 X2
15:00 UK Oppsal vs Senja 29 37 34 X2
Peru » Liga 1
02:00 UK Alianza Lima vs Sporting Cristal 27 35 38 X2
21:30 UK Binacional vs AD Cantolao 58 30 12 1
23:45 UK Carlos Mannucci vs Cajamarca 53 29 18 1
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Rakow vs Korona Kielce  47 31 22 1X
16:30 UK Wisla vs Slask Wroclaw 34 32 34 X
19:00 UK Piast Gliwice vs Lech Poznan 25 33 42 X2
Romania » Liga 1
16:00 UK FC Botosani vs Voluntari 42 30 28 X
19:00 UK Academica Clinceni vs CFR Cluj 12 27 61 2
Russia » Premier League
12:00 UK Ufa vs Krasnodar 18 29 53 2
14:30 UK FK Krylya Sovetov Samara vs Arsenal Tula 43 30 27 X
17:00 UK CSKA Moscow vs Orenburg 57 25 18 1
19:30 UK FK Rostov vs Spartak Moscow 47 30 23 X
Scotland » League Cup
15:00 UK East Fife vs Stenhousemuir 42 37 21 1X
15:00 UK Montrose vs Forfar Athletic 39 35 26 1X
15:00 UK Elgin City vs Stirling 32 36 32 X
15:00 UK Hibernian vs Alloa 61 27 12 1
15:00 UK Dundee FC vs Peterhead 53 34 13 1
15:00 UK Inverness vs Raith 57 32 11 1
15:00 UK Dumbarton vs Queen of South 31 34 35 X
15:00 UK Hamilton vs Partick Thistle 36 33 31 X
15:00 UK Ayr vs Falkirk 39 37 24 1X
15:00 UK Stranraer vs Berwick 62 32 6 1
15:00 UK East Kilbride vs St. Mirren 14 31 55 2
15:00 UK Edinburgh City vs Dunfermline 19 37 44 X2
Slovakia » Fortuna liga
17:00 UK Michalovce vs Zilina 23 33 44 X2
18:00 UK Senica vs Trencin 39 33 28 1X
19:00 UK Pohronie vs Slovan Bratislava 8 30 62 2
Slovenia » Prva liga
17:00 UK Tabor Sezana vs Celje 28 34 38 X2
19:15 UK Rudar vs Maribor 29 31 40 X2
South Korea » K League 1
11:00 UK Gyeongnam vs Jeju Utd 43 33 24 1X
11:00 UK Pohang vs Incheon 46 30 24 X
11:00 UK Seoul vs Jeonbuk 31 32 37 X
South Korea » K League 2
11:00 UK Anyang vs Gwangju FC 19 33 48 X2
12:00 UK Busan vs Bucheon FC 1995 51 31 18 1
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Orebro vs Falkenbergs 34 33 33 X
15:00 UK AIK vs Helsingborg 48 27 25 1
17:00 UK Sundsvall vs Hacken 25 30 45 X
Sweden » Superettan
15:00 UK Brommapojkarna vs Norrby 32 33 35 X
15:00 UK Dalkurd vs Varbergs 20 33 47 X2
15:00 UK Degerfors vs GAIS 58 30 12 1
15:00 UK Syrianska vs Brage 26 33 41 X2
17:00 UK Frej vs Orgryte 13 32 55 2
Switzerland » Super League
18:00 UK Thun vs Xamax 30 35 35 X
18:00 UK St. Gallen vs Luzern 27 34 39 X2
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Defensor Sp. vs Juventud 58 31 11 1
19:00 UK Racing Montevideo vs Plaza Colonia 48 33 19 1X
19:00 UK Wanderers vs Cerro Largo 40 33 27 1X
19:00 UK Progreso vs Penarol 21 32 47 X2
USA » MLS
03:00 UK Los Angeles Galaxy vs Los Angeles FC 17 38 45 X2
World » Club Friendly
01:00 UK Dortmund (Ger) vs Liverpool (Eng) 22 36 42 X2
World » International Champions Cup
12:30 UK Manchester Utd vs Inter 30 34 36 X
21:00 UK Benfica vs Guadalajara Chivas 56 28 16 1
23:00 UK Arsenal vs Fiorentina 45 34 21 1X
World » Premier League Asia Trophy
11:00 UK Newcastle vs West Ham 48 31 21 1X
13:30 UK Wolves vs Manchester City 16 31 53 2

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký