Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 21/11/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 21/11/2020

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Copa Liga Profesional
00:30 UK Banfield vs River Plate 42 32 26 1X
Asia » AFC Champions League
10:00 UK Seoul (Kor) vs Beijing Guoan (Chn)  27 34 39 X2
Austria » 2. Liga
13:30 UK FC Juniors vs Dornbirn 44 32 24 1X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Salzburg vs Sturm Graz 65 27 8 1
16:00 UK Hartberg vs LASK 13 31 56 2
16:00 UK Altach vs Wolfsberger AC 33 35 32 X
Belgium » Jupiler League
15:15 UK St. Liege vs Eupen  47 30 23 X
17:30 UK Oostende vs Antwerp  21 35 44 X2
17:30 UK Waasland-Beveren vs Cercle Brugge KSV  28 36 36 X2
19:45 UK Club Brugge KV vs Kortrijk  69 30 1 1
Belgium » Proximus League
19:45 UK Deinze vs Lommel SK  36 34 30 X
Brazil » Serie B
00:30 UK Cruzeiro vs Figueirense 66 24 10 1
19:30 UK Oeste vs Brasil de Pelotas 40 28 32 X
19:30 UK Operario vs America MG 34 27 39 X
22:00 UK CRB vs Nautico 54 29 17 1
22:00 UK Cuiaba Esporte vs CSA 49 26 25 1
Bulgaria » Parva liga
10:15 UK Slavia Sofia vs Etar 56 29 15 1
Colombia » Primera A
22:30 UK La Equidad vs Dep. Cali  27 31 42 X2
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Osijek vs D. Zagreb 29 30 41 X
16:05 UK Slaven Belupo vs Hajduk Split 23 33 44 X2
Cyprus » First Division
14:00 UK Doxa vs Ermis 52 31 17 1
16:30 UK APOEL vs Ol. Nicosia 61 28 11 1
Czech Republic » 1. Liga
13:00 UK Mlada Boleslav vs FK Pardubice  47 30 23 X
15:00 UK Bohemians 1905 vs Teplice  41 32 27 1X
15:00 UK Sigma Olomouc vs Karvina  44 28 28 1
17:30 UK Opava vs Slavia Prague  1 24 75 2
Czech Republic » Division 2
12:30 UK Chrudim vs Prostejov  53 30 17 1
12:30 UK Mas Taborsko vs Varnsdorf  35 30 35 X
12:30 UK Vysehrad vs Trinec  37 33 30 X
12:30 UK Hradec Kralove vs Usti nad Labem  42 30 28 X
Denmark » 1st Division
12:00 UK Silkeborg vs Helsingor 50 34 16 1
12:00 UK Hvidovre IF vs Vendsyssel 42 35 23 1X
England » Championship
12:30 UK Bournemouth vs Reading  58 30 12 1
15:00 UK Barnsley vs Nottingham  31 32 37 X
15:00 UK Bristol City vs Derby  48 32 20 1X
15:00 UK Luton vs Blackburn  33 33 34 X
15:00 UK Middlesbrough vs Norwich  30 32 38 X
15:00 UK Preston vs Sheffield Wed  47 31 22 1X
15:00 UK QPR vs Watford  38 31 31 X
15:00 UK Stoke vs Huddersfield  53 30 17 1
15:00 UK Wycombe vs Brentford  26 29 45 2
15:00 UK Millwall vs Cardiff  29 31 40 X2
15:00 UK Swansea vs Rotherham  55 29 16 1
England » League One
13:00 UK Gillingham vs Charlton  26 32 42 X2
15:00 UK Accrington vs Lincoln  26 33 41 X2
15:00 UK Burton vs Northampton  40 34 26 1X
15:00 UK Doncaster vs Sunderland  34 32 34 X
15:00 UK Fleetwood vs Plymouth  48 33 19 1X
15:00 UK Ipswich vs Shrewsbury  47 33 20 1X
15:00 UK MK Dons vs Hull  31 33 36 X
15:00 UK Peterborough vs Blackpool  45 33 22 1X
15:00 UK Portsmouth vs Crewe  48 28 24 1
15:00 UK Rochdale vs AFC Wimbledon  41 33 26 1X
15:00 UK Swindon vs Bristol Rovers  36 32 32 X
15:00 UK Wigan vs Oxford Utd  36 33 31 X
England » League Two
13:30 UK Crawley vs Carlisle  38 34 28 1X
15:00 UK Barrow vs Forest Green  30 32 38 X
15:00 UK Cheltenham vs Walsall  39 30 31 X
15:00 UK Exeter vs Oldham  40 33 27 1X
15:00 UK Leyton Orient vs Harrogate  30 32 38 X
15:00 UK Salford vs Bradford City  33 33 34 X
15:00 UK Scunthorpe vs Morecambe  26 34 40 X2
15:00 UK Southend vs Cambridge Utd  16 32 52 2
15:00 UK Stevenage vs Bolton  28 32 40 X2
15:00 UK Tranmere vs Grimsby  44 31 25 1X
15:00 UK Newport vs Port Vale  43 31 26 1X
England » National League
15:00 UK Boreham Wood vs Altrincham  58 31 11 1
15:00 UK Chesterfield vs Notts Co  34 33 33 X
15:00 UK FC Halifax vs Torquay  27 34 39 X2
15:00 UK King’s Lynn vs Dover  31 35 34 X
15:00 UK Maidenhead vs Bromley  23 36 41 X2
15:00 UK Woking vs Barnet  41 33 26 1X
15:00 UK Yeovil vs Hartlepool  28 34 38 X2
15:00 UK Wrexham vs Aldershot  49 33 18 1X
17:20 UK Wealdstone vs Sutton  20 34 46 X2
England » Premier League
12:30 UK Newcastle vs Chelsea  12 29 59 2
15:00 UK Aston Villa vs Brighton  46 34 20 1X
17:30 UK Tottenham vs Manchester City  13 34 53 2
20:00 UK Manchester Utd vs West Brom  53 27 20 1
Estonia » Meistriliiga
11:00 UK Kuressaare vs Narva 32 36 32 X
11:00 UK Tallinna Kalev vs Legion 31 34 35 X
France » Ligue 1
16:00 UK Brest vs St Etienne 34 34 32 X
France » Ligue 2
14:00 UK Le Havre vs Caen 32 29 39 X
18:00 UK Amiens vs Clermont 40 29 31 X
18:00 UK Chambly vs Toulouse 27 30 43 X
18:00 UK Chateauroux vs Sochaux 29 28 43 2
18:00 UK Niort vs Dunkerque 48 30 22 X
18:00 UK Paris FC vs Auxerre 42 29 29 1
18:00 UK Pau FC vs Grenoble 28 27 45 2
18:00 UK Valenciennes vs Rodez 47 30 23 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Dusseldorf vs Sandhausen 35 32 33 X
12:00 UK Paderborn vs St. Pauli 38 34 28 1X
12:00 UK Holstein Kiel vs Heidenheim 30 33 37 X
12:00 UK Braunschweig vs Karlsruher 23 32 45 X2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Munich 1860 vs Uerdingen 51 28 21 1
13:00 UK Meppen vs Turkgucu Munchen 14 34 52 2
13:00 UK Hallescher vs Kaiserslautern 33 35 32 X
13:00 UK Saarbrucken vs Wehen 48 33 19 1X
13:00 UK Hansa Rostock vs SG Dynamo Dresden 35 31 34 X
13:00 UK Zwickau vs Mannheim 32 34 34 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Bayern Munich vs Werder Bremen  58 28 14 1
14:30 UK B. Monchengladbach vs Augsburg  48 32 20 1X
14:30 UK Hoffenheim vs Stuttgart  28 38 34 X2
14:30 UK Schalke vs Wolfsburg  22 32 46 X2
14:30 UK Arminia Bielefeld vs Bayer Leverkusen  13 30 57 2
17:30 UK Eintracht Frankfurt vs RB Leipzig  28 34 38 X2
19:30 UK Hertha Berlin vs Dortmund  16 33 51 2
Greece » Super League
13:00 UK Lamia vs Asteras Tripolis 19 30 51 2
15:15 UK Atromitos vs Smyrnis 57 25 18 1
17:30 UK Olympiacos Piraeus vs Panathinaikos 56 26 18 1
Hungary » OTP Bank Liga
13:45 UK Puskas Academy vs Budafoki 50 34 16 1
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs MTK Budapest 36 33 31 X
18:30 UK Honved vs Ferencvaros 12 28 60 2
Iran » Persian Gulf Pro League
12:50 UK Paykan vs Shahr Khodrou 29 27 44 2
12:50 UK Persepolis vs Sanat Naft 62 23 15 1
Italy » Serie A
14:00 UK Crotone vs Lazio  12 34 54 2
17:00 UK Spezia vs Atalanta  7 34 59 2
19:45 UK Juventus vs Cagliari  60 30 10 1
Italy » Serie B
13:00 UK Brescia vs Venezia 51 30 19 1
13:00 UK Cittadella vs Empoli 36 30 34 X
13:00 UK Lecce vs Reggiana 64 27 9 1
13:00 UK Pordenone vs Monza 26 28 46 2
13:00 UK Spal vs Pescara 62 27 11 1
Japan » J1 League
05:00 UK Oita vs Kawasaki Frontale 21 31 48 X2
05:00 UK Sapporo vs Shimizu 50 36 14 1
06:00 UK Vegalta Sendai vs Kashima 25 33 42 X2
06:00 UK Kashiwa vs Sagan Tosu 48 35 17 1X
07:00 UK C-Osaka vs Hiroshima 43 33 24 1X
08:00 UK Nagoya vs Shonan 47 29 24 1
Japan » J2 League
05:00 UK Ehime vs Kusatsu 40 31 29 1X
05:00 UK Kanazawa vs Albirex Niigata 31 34 35 X
05:00 UK Kyoto vs Tokushima 31 32 37 X
05:00 UK Omiya Ardija vs Machida 45 31 24 1X
05:00 UK Kofu vs Iwata 38 32 30 X
05:00 UK Avispa Fukuoka vs Montedio Yamagata 34 31 35 X
05:00 UK Chiba vs V-Varen Nagasaki 25 31 44 X2
06:00 UK Yamaga vs Okayama 29 30 41 X
07:00 UK Ryukyu vs Giravanz Kitakyushu 22 34 44 X2
09:00 UK Tochigi vs Mito 40 31 29 1X
Netherlands » Eerste Divisie
13:00 UK Eindhoven FC vs Breda 23 32 45 X2
15:30 UK Almere City vs G.A. Eagles 43 35 22 1X
Netherlands » Eredivisie
17:45 UK Willem II vs Venlo  56 33 11 1
19:00 UK Groningen vs Vitesse  38 33 29 1X
20:00 UK Zwolle vs Utrecht  25 35 40 X2
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Ballymena vs Warrenpoint 39 36 25 1X
15:00 UK Crusaders vs Dungannon 59 28 13 1
15:00 UK Larne vs Cliftonville 38 36 26 1X
15:00 UK Linfield vs Glenavon 69 28 3 1
Norway » Eliteserien
15:00 UK Stabaek vs Molde 12 33 55 2
17:00 UK Aalesund vs Valerenga  9 32 59 2
Norway » OBOS-ligaen
12:00 UK Strommen vs Ull/Kisa 29 36 35 X2
14:30 UK Jerv vs Asane 25 36 39 X2
14:30 UK Sogndal vs Grorud 62 29 9 1
14:30 UK Ranheim vs Ham-Kam 57 34 9 1
14:30 UK Oygarden vs Sandnes 24 35 41 X2
14:30 UK Kongsvinger vs Stjordals Blink 38 35 27 1X
Paraguay » Primera Division
21:30 UK 12 de Octubre vs Guarani 18 32 50 2
Peru » Liga 1
16:00 UK Carlos Stein vs Binacional 23 33 44 X2
18:15 UK Cesar Vallejo vs Dep. Municipal 55 30 15 1
20:30 UK Alianza Lima vs Sport Boys 36 33 31 X
Poland » Division 1
11:00 UK R. Rzeszow vs Arka Gdynia  25 33 42 X2
11:40 UK Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie  38 31 31 X
16:00 UK Tychy vs Legnica  41 32 27 1X
16:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Chrobry Glogow  33 31 36 X
16:00 UK GKS Belchatow vs Korona Kielce  26 31 43 X2
Poland » Ekstraklasa
16:30 UK Zaglebie vs Stal Mielec 49 30 21 X
19:00 UK Warta Poznan vs Wisla 34 31 35 X
Romania » Liga 1
11:00 UK Academica Clinceni vs Viitorul Constanta 29 31 40 X2
17:30 UK FC Botosani vs U Craiova 19 28 53 2
Russia » FNL
05:00 UK SKA Khabarovsk vs FK Krylya Sovetov Samara 14 32 54 2
10:00 UK Yenisey vs Neftekhimik 38 32 30 X
11:00 UK Akron Togliatti vs T. Moscow 24 27 49 2
11:00 UK Veles Moscow vs Volgar-Astrakhan 41 34 25 1X
11:00 UK Spartak Moscow 2 vs Tomsk 51 30 19 1
12:00 UK FK Chayka vs Tekstilshtik 48 31 21 1X
12:00 UK Alania Vladikavkaz vs Orenburg 33 34 33 X
13:00 UK Nizhny Novgorod vs D. Bryansk 75 24 1 1
14:00 UK Chertanovo M. vs Omsk 35 32 33 X
15:00 UK Baltika vs F. Voronezh 38 32 30 X
Russia » Premier League
11:00 UK Krasnodar vs Tambov 52 28 20 1
13:30 UK Akhmat Grozny vs Zenit 16 29 55 2
16:00 UK Spartak Moscow vs Dynamo Moscow 31 32 37 X
16:00 UK Lokomotiv Moscow vs Arsenal Tula 58 29 13 1
Scotland » Championship
15:00 UK Arbroath vs Morton 27 33 40 X2
15:00 UK Ayr vs Dundee FC 34 33 33 X
15:00 UK Inverness vs Raith 26 34 40 X2
15:00 UK Queen of South vs Alloa 40 34 26 1X
Scotland » League One
15:00 UK Clyde vs Montrose 29 36 35 X2
15:00 UK Falkirk vs Cove Rangers 39 36 25 1X
15:00 UK Forfar Athletic vs Airdrieonians 14 32 54 2
15:00 UK Partick Thistle vs East Fife 41 32 27 1X
15:00 UK Peterhead vs Dumbarton 37 36 27 1X
Scotland » League Two
15:00 UK Cowdenbeath vs Albion Rovers 53 35 12 1
15:00 UK Edinburgh City vs Stranraer 38 36 26 1X
15:00 UK Queen’s Park vs Brechin 59 27 14 1
15:00 UK Stenhousemuir vs Annan 40 35 25 1X
15:00 UK Stirling vs Elgin City 26 35 39 X2
Scotland » Premiership
15:00 UK Dundee Utd vs Hamilton 39 32 29 1X
15:00 UK Hibernian vs Celtic 9 30 61 2
15:00 UK Kilmarnock vs Ross County 52 30 18 1
15:00 UK St Johnstone vs Motherwell 37 31 32 X
Serbia » Super Liga
12:00 UK FK Indjija vs Radnicki Nis 31 30 39 X
13:00 UK FK Vozdovac vs Novi Pazar 56 30 14 1
13:00 UK Napredak vs TSC Backa Topola 29 32 39 X2
13:00 UK Rad Beograd vs Metalac 28 31 41 X2
15:00 UK Partizan vs Proleter 64 23 13 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Pohronie vs Trnava 30 34 36 X
13:00 UK Sered vs Ruzomberok  32 31 37 X
13:00 UK Michalovce vs Senica 40 35 25 1X
14:00 UK Zilina vs Trencin 46 37 17 1X
16:00 UK Nitra vs Dun. Streda 8 33 59 2
Slovenia » Prva liga
12:45 UK Bravo vs Maribor 15 30 55 2
16:15 UK Mura vs O. Ljubljana 37 32 31 X
19:00 UK Koper vs ND Gorica 40 30 30 X
South Africa » Premier League
13:30 UK Stellenbosch vs Chippa Utd. 54 24 22 1
13:30 UK Golden Arrows vs Kaizer Chiefs 28 28 44 2
13:30 UK Black Leopards vs Maritzburg Utd 22 29 49 2
16:00 UK Orlando Pirates vs Supersport Utd 38 25 37 X
18:15 UK Swallows vs TS Galaxy 49 25 26 1
Spain » LaLiga
13:00 UK Levante vs Elche  54 31 15 1
15:15 UK Villarreal vs Real Madrid  35 35 30 X
17:30 UK Sevilla vs Celta Vigo  57 27 16 1
20:00 UK Atl. Madrid vs Barcelona  29 33 38 X2
Spain » LaLiga2
13:00 UK Malaga vs Leganes 25 28 47 2
15:00 UK Mirandes vs Cartagena 36 28 36 X
17:15 UK Rayo Vallecano vs Castellon 52 28 20 1
19:30 UK R. Oviedo vs Fuenlabrada 52 26 22 1
Sweden » Superettan
14:00 UK AFC Eskilstuna vs Degerfors 17 32 51 2
14:00 UK Ljungskile vs Jonkopings 16 34 50 2
14:00 UK GAIS vs Osters 41 32 27 1X
14:00 UK Norrby vs Umea FC 39 31 30 X
14:00 UK Dalkurd vs Trelleborgs 37 32 31 X
14:00 UK Sundsvall vs Halmstad 26 31 43 X2
Switzerland » Challenge League
17:15 UK Thun vs Wil 50 34 16 1
Switzerland » Super League
17:15 UK Luzern vs Vaduz 47 34 19 1X
19:30 UK Young Boys vs Basel 51 34 15 1
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Altinordu vs Istanbulspor AS 37 33 30 X
10:30 UK Boluspor vs Ankaraspor 43 32 25 1X
13:00 UK Bursaspor vs Adanaspor AS 42 33 25 1X
16:00 UK Giresunspor vs Samsunspor 37 34 29 1X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Karagumruk vs Sivasspor 31 34 35 X
13:00 UK Genclerbirligi vs Fenerbahce 16 33 51 2
13:00 UK Denizlispor vs Gaziantep 26 33 41 X2
16:00 UK Besiktas vs Basaksehir 28 33 39 X2
Ukraine » Premier League
12:00 UK Inhulets vs Dyn. Kyiv  12 29 59 2
15:00 UK Shakhtar Donetsk vs Oleksandriya  60 31 9 1
USA » MLS
02:00 UK Nashville SC vs Inter Miami 39 31 30 X
17:00 UK Orlando City vs New York City 37 36 27 1X
20:00 UK Columbus Crew vs New York Red Bulls 49 34 17 1X
Wales » Cymru Premier
14:30 UK Barry vs Newtown 37 34 29 1X
14:30 UK Cardiff Metropolitan vs TNS 1 27 72 2
14:30 UK Haverfordwest vs Flint 41 34 25 1X
choi game giai tri choi game giai tri