Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 22/02/2020

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Primera Nacional
00:30 UK Gimnasia Jujuy vs Brown Adrogue 33 29 38 X
Argentina » Superliga
00:10 UK Argentinos Jrs vs Patronato 52 27 21 1
20:35 UK San Lorenzo vs Racing Club 34 30 36 X
22:40 UK Independiente vs Gimnasia L.P. 49 30 21 X
Australia » A-League
06:00 UK Brisbane Roar vs Perth Glory 25 34 41 X2
08:30 UK Newcastle Jets vs Melbourne Victory 38 34 28 1X
Australia » NPL Queensland
08:30 UK Gold Coast Knights vs Olympic FC 42 40 18 1X
08:30 UK Brisbane Strikers vs Brisbane City 31 41 28 1X
08:30 UK Moreton Bay Utd vs Magpies Crusaders 44 36 20 1X
09:00 UK Redlands vs Capalaba FC 35 40 25 1X
09:00 UK Eastern Suburbs vs Gold Coast 42 39 19 1X
Australia » NPL South Australian
04:30 UK Adelaide City vs Cumberland Utd. 38 35 27 1X
04:30 UK Modbury Jets vs Adelaide Comets 10 35 55 2
04:30 UK Para vs Croydon Kings 22 34 44 X2
04:30 UK Adelaide U21 vs Adelaide Raiders 36 36 28 1X
09:00 UK NE Metrostars vs Adelaide Olympic 34 35 31 X
Australia » NPL Victoria
07:00 UK Altona Magic vs Avondale FC 14 32 54 2
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Mattersburg vs Altach 27 35 38 X2
16:00 UK Admira vs Sturm Graz 28 32 40 X2
16:00 UK Tirol vs Wolfsberger AC  21 33 46 X2
Belgium » Jupiler League
17:00 UK St. Liege vs Antwerp 43 33 24 1X
19:00 UK Mouscron vs Cercle Brugge KSV 33 34 33 X
19:00 UK Oostende vs Waregem 30 34 36 X
19:30 UK KV Mechelen vs Waasland-Beveren 52 32 16 1
Belgium » Proximus League
16:00 UK Westerlo vs Virton 48 31 21 1X
19:30 UK KSV Roeselare vs Lokeren 37 32 31 X
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK Vinto vs Santa Cruz 64 28 8 1
Brazil » Campeonato Carioca
21:00 UK Boavista vs Flamengo RJ 14 28 58 2
Bulgaria » Parva Liga
10:00 UK Botev Vratsa vs Arda 36 32 32 X
12:15 UK Cherno More vs Levski Sofia 30 31 39 X
14:30 UK CSKA Sofia vs Botev Plovdiv 69 25 6 1
Chile » Primera Division
15:00 UK Huachipato vs Cobresal 44 30 26 X
23:30 UK Everton vs Union La Calera 36 31 33 X
Colombia » Primera A
01:10 UK Santa Fe vs America De Cali 44 29 27 1
20:15 UK Chico vs Pereira 49 29 22 1
22:20 UK Ind. Medellin vs Atl. Nacional 33 31 36 X
Costa Rica » Primera Division
22:00 UK Guadalupe vs Cartagines 44 32 24 1X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Hajduk Split vs Gorica 60 30 10 1
16:30 UK Rijeka vs Osijek 39 32 29 1X
Cyprus » First Division
14:00 UK Omonia vs Paralimni 69 23 8 1
15:00 UK Apollon vs Doxa 72 25 3 1
Czech Republic » 1. Liga
13:30 UK Mlada Boleslav vs Slovacko 32 32 36 X
13:30 UK Slavia Prague vs Opava 72 23 5 1
13:30 UK Liberec vs Bohemians 1905 57 28 15 1
15:30 UK Plzen vs Pribram 69 25 6 1
Ecuador » Liga Pro
00:15 UK LDU Portoviejo vs Dep. Cuenca 41 33 26 1X
18:00 UK Olmedo vs Macara 26 32 42 X2
20:30 UK Delfin vs Barcelona SC 42 32 26 1X
22:45 UK LDU Quito vs Ind. del Valle 43 30 27 X
England » Championship
12:30 UK Brentford vs Blackburn 53 29 18 1
15:00 UK Barnsley vs Middlesbrough 27 33 40 X2
15:00 UK Birmingham vs Sheffield Wed 40 30 30 X
15:00 UK Bristol City vs West Brom 32 32 36 X
15:00 UK Charlton vs Luton 32 32 36 X
15:00 UK Leeds vs Reading 74 25 1 1
15:00 UK Nottingham vs QPR 36 32 32 X
15:00 UK Preston vs Hull 45 31 24 1X
15:00 UK Wigan vs Millwall 34 31 35 X
15:00 UK Stoke vs Cardiff 49 30 21 X
15:00 UK Swansea vs Huddersfield 44 32 24 1X
England » League One
15:00 UK Accrington vs Rotherham 33 35 32 X
15:00 UK AFC Wimbledon vs Blackpool 35 32 33 X
15:00 UK Fleetwood vs Portsmouth 41 31 28 1X
15:00 UK Ipswich vs Oxford Utd 49 32 19 1X
15:00 UK Lincoln vs Gillingham 37 31 32 X
15:00 UK MK Dons vs Bolton 60 30 10 1
15:00 UK Rochdale vs Coventry 20 30 50 2
15:00 UK Shrewsbury vs Doncaster 26 31 43 X2
15:00 UK Southend vs Burton 17 33 50 2
15:00 UK Sunderland vs Bristol Rovers 62 27 11 1
15:00 UK Wycombe vs Tranmere 51 28 21 1
England » League Two
15:00 UK Carlisle vs Morecambe 31 32 37 X
15:00 UK Cheltenham vs Mansfield 41 32 27 1X
15:00 UK Crawley vs Stevenage 47 32 21 1X
15:00 UK Crewe vs Macclesfield 67 27 6 1
15:00 UK Leyton Orient vs Oldham 31 31 38 X
15:00 UK Northampton vs Exeter 30 32 38 X
15:00 UK Plymouth vs Cambridge Utd 44 30 26 X
15:00 UK Salford vs Colchester 29 32 39 X2
15:00 UK Scunthorpe vs Forest Green 29 32 39 X2
15:00 UK Swindon vs Grimsby 45 30 25 X
15:00 UK Walsall vs Port Vale 37 32 31 X
15:00 UK Newport vs Bradford City 50 29 21 1
England » National League
15:00 UK Boreham Wood vs Yeovil 41 33 26 1X
15:00 UK Chesterfield vs Ebbsfleet 43 33 24 1X
15:00 UK Chorley vs Barnet 26 32 42 X2
15:00 UK Dag & Red vs Solihull Moors 41 31 28 1X
15:00 UK Dover vs AFC Fylde 43 33 24 1X
15:00 UK Harrogate vs Eastleigh 55 30 15 1
15:00 UK Hartlepool vs Notts Co 45 33 22 1X
15:00 UK Maidenhead vs Aldershot 36 32 32 X
15:00 UK Torquay vs FC Halifax 34 34 32 X
15:00 UK Woking vs Stockport 31 34 35 X
15:00 UK Bromley vs Wrexham 37 33 30 X
17:20 UK Sutton vs Barrow 19 34 47 X2
England » Premier League
12:30 UK Chelsea vs Tottenham 41 33 26 1X
15:00 UK Burnley vs Bournemouth 52 31 17 1
15:00 UK Crystal Palace vs Newcastle 59 28 13 1
15:00 UK Sheffield Utd vs Brighton 52 29 19 1
15:00 UK Southampton vs Aston Villa 50 32 18 1
17:30 UK Leicester vs Manchester City 19 34 47 X2
Finland » Suomen Cup
11:00 UK Gnistan vs MyPa 57 33 10 1
12:00 UK Lahti vs Haka 29 33 38 X2
12:00 UK Ekenas vs MuSa 46 35 19 1X
12:00 UK KTP vs Mikkelin 52 34 14 1
12:00 UK AC Oulu vs SJK Akatemia 68 26 6 1
12:30 UK Ilves vs SJK 46 32 22 1X
13:00 UK KPV Kokkola vs AC Kajaani 59 30 11 1
France » Ligue 1
16:30 UK Marseille vs Nantes 53 27 20 1
19:00 UK Strasbourg vs Amiens 59 28 13 1
19:00 UK Angers vs Montpellier 37 29 34 X
19:00 UK Lille vs Toulouse 55 25 20 1
19:00 UK Dijon vs Monaco 26 33 41 X2
France » Ligue 2
14:00 UK Lens vs Caen 56 25 19 1
France » National
13:00 UK Red Star vs Laval 37 28 35 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Hamburger SV vs St. Pauli 62 28 10 1
12:00 UK Holstein Kiel vs Heidenheim 41 33 26 1X
12:00 UK Stuttgart vs Regensburg 61 29 10 1
12:00 UK SG Dynamo Dresden vs Bochum 28 32 40 X2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Kaiserslautern vs Zwickau 43 32 25 1X
13:00 UK Wurzburger Kickers vs Braunschweig 50 34 16 1
13:00 UK Uerdingen vs Preussen Munster 42 32 26 1X
13:00 UK Hansa Rostock vs Ingolstadt 44 32 24 1X
13:00 UK Jena vs Meppen 29 33 38 X2
13:00 UK Duisburg vs Mannheim 43 33 24 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK B. Monchengladbach vs Hoffenheim 39 34 27 1X
14:30 UK Hertha Berlin vs FC Koln 39 33 28 1X
14:30 UK Freiburg vs Dusseldorf 53 33 14 1
14:30 UK Werder Bremen vs Dortmund 17 34 49 X2
17:30 UK Schalke vs RB Leipzig 21 34 45 X2
Greece » Super League
17:30 UK Asteras Tripolis vs Panathinaikos 31 30 39 X
18:00 UK Lamia vs Aris 34 28 38 X
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK MOL Fehervar vs Zalaegerszegi 46 32 22 1X
16:00 UK Paks vs Debrecen 21 37 42 X2
16:00 UK Kisvarda vs DVTK 29 35 36 X2
16:00 UK Honved vs Puskas Academy 35 34 31 X
16:00 UK Kaposvar vs Ujpest 25 33 42 X2
18:30 UK Mezokovesd-Zsory vs Ferencvaros 24 32 44 X2
Ireland » Division 1
19:00 UK Cobh Ramblers vs Drogheda 21 34 45 X2
19:30 UK Longford vs Shamrock 2 46 30 24 X
Israel » Ligat ha’Al
13:00 UK Shmona vs Netanya 27 30 43 X
15:30 UK Ashdod vs Maccabi Haifa 7 28 65 2
16:30 UK Hapoel Haifa vs Nes Tziona 60 28 12 1
17:50 UK Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem 29 30 41 X
Italy » Serie A
14:00 UK Bologna vs Udinese 54 31 15 1
17:00 UK Spal vs Juventus 9 28 63 2
19:45 UK Fiorentina vs AC Milan 26 32 42 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Entella vs Benevento 29 30 41 X
14:00 UK Ascoli vs Cremonese 45 30 25 X
14:00 UK Cittadella vs Juve Stabia 45 30 25 X
14:00 UK Trapani vs Spezia 32 30 38 X
17:00 UK Pisa vs Venezia 42 28 30 X
Japan » J1 League
05:00 UK Vegalta Sendai vs Nagoya 31 34 35 X
06:00 UK C-Osaka vs Oita 45 30 25 X
06:00 UK Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu 62 30 8 1
06:00 UK Kashiwa vs Sapporo 44 34 22 1X
Mexico » Ascenso MX
01:00 UK Correcaminos vs Leones Negros 33 34 33 X
Mexico » Liga MX
01:00 UK Atlas vs Pachuca 32 34 34 X
03:00 UK Puebla vs Toluca 44 32 24 1X
03:10 UK Club Tijuana vs Guadalajara Chivas 39 31 30 X
23:00 UK Club Leon vs Necaxa 47 32 21 1X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK FC Emmen vs Willem II 22 34 44 X2
18:45 UK Feyenoord vs Sittard 67 28 5 1
18:45 UK Heerenveen vs Den Haag 49 32 19 1X
19:45 UK Groningen vs Venlo 47 28 25 1
Northern Ireland » NIFL Premiership
13:00 UK Institute vs Coleraine 15 26 59 2
15:00 UK Carrick Rangers vs Dungannon 47 35 18 1X
15:00 UK Cliftonville vs Ballymena 52 32 16 1
15:00 UK Glenavon vs Glentoran 11 35 54 2
15:00 UK Larne vs Warrenpoint 62 24 14 1
Peru » Liga 1
02:00 UK Dep. Municipal vs Carlos Stein 54 32 14 1
16:00 UK Sporting Cristal vs Sport Huancayo 59 29 12 1
18:15 UK Grau vs Sport Boys 42 33 25 1X
20:30 UK Cusco vs FBC Melgar 39 33 28 1X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Arka Gdynia vs Rakow 42 31 27 1X
16:30 UK Legia vs Jagiellonia 58 29 13 1
19:00 UK Piast Gliwice vs Cracovia 38 31 31 X
Portugal » LigaPro
11:00 UK Leixoes vs Covilha 53 29 18 1
15:00 UK Oliveirense vs Casa Pia 54 29 17 1
17:00 UK FC Porto B vs Estoril 28 32 40 X2
17:15 UK Chaves vs Feirense 34 30 36 X
Portugal » Primeira Liga
18:00 UK Tondela vs Rio Ave 33 30 37 X
20:30 UK Belenenses vs Maritimo 31 30 39 X
Romania » Liga 1
12:30 UK FC Voluntari vs FC Hermannstadt 45 30 25 X
18:00 UK FCSB vs Chindia Targoviste 58 26 16 1
Scotland » Championship
15:00 UK Arbroath vs Ayr 33 31 36 X
15:00 UK Morton vs Alloa 38 32 30 X
15:00 UK Partick Thistle vs Dunfermline 40 32 28 1X
15:00 UK Queen of South vs Dundee FC 38 33 29 1X
Scotland » League One
15:00 UK Dumbarton vs Forfar Athletic 40 33 27 1X
15:00 UK East Fife vs Stranraer 54 32 14 1
15:00 UK Falkirk vs Montrose 57 31 12 1
15:00 UK Peterhead vs Airdrieonians 24 32 44 X2
15:00 UK Raith vs Clyde 56 32 12 1
Scotland » League Two
15:00 UK Annan vs Albion Rovers 33 36 31 X
15:00 UK Cove Rangers vs Queen’s Park 56 32 12 1
15:00 UK Edinburgh City vs Brechin 67 28 5 1
15:00 UK Elgin City vs Cowdenbeath 41 34 25 1X
15:00 UK Stirling vs Stenhousemuir 43 32 25 1X
Scotland » Premiership
15:00 UK Aberdeen vs Ross County 44 30 26 X
15:00 UK Hamilton vs Motherwell 20 31 49 X2
15:00 UK Hibernian vs Livingston 35 33 32 X
Serbia » Super Liga
15:00 UK Radnicki Nis vs Cukaricki 52 31 17 1
15:00 UK Proleter vs FK Indjija  38 29 33 X
15:00 UK Backa Topola vs Partizan  23 32 45 X2
15:00 UK Radnik vs Macva 53 27 20 1
15:00 UK Rad Beograd vs Napredak 28 33 39 X2
17:00 UK FK Crvena zvezda vs Vojvodina 69 27 4 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Z. Moravce vs Sered 51 32 17 1
13:00 UK Ruzomberok vs Dun. Streda 34 32 34 X
13:00 UK Pohronie vs Zilina 9 31 60 2
13:00 UK Slovan Bratislava vs Trencin 56 31 13 1
13:00 UK Michalovce vs Nitra 50 31 19 1
Slovenia » Prva liga
13:00 UK Triglav vs Rudar 37 35 28 1X
15:00 UK Celje vs Aluminij 32 33 35 X
19:15 UK Maribor vs O. Ljubljana 39 34 27 1X
South Africa » Nedbank Cup
13:00 UK Mbombela vs Real Kings 29 31 40 X2
18:15 UK Bloem Celtic vs Maritzburg Utd 34 31 35 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Celta Vigo vs Leganes 54 29 17 1
15:00 UK Barcelona vs Eibar 58 26 16 1
17:30 UK Real Sociedad vs Valencia 43 35 22 1X
20:00 UK Levante vs Real Madrid 24 32 44 X2
Spain » LaLiga2
15:00 UK Alcorcon vs Las Palmas 42 27 31 X
15:00 UK Almeria vs Fuenlabrada 50 28 22 1
17:15 UK Girona vs Ponferradina 62 27 11 1
17:15 UK Tenerife vs Elche 34 29 37 X
19:30 UK Albacete vs Numancia 42 27 31 X
Sweden » Svenska Cupen
11:30 UK Djurgarden vs Dalkurd 66 28 6 1
11:30 UK Sandvikens vs Mjallby 23 30 47 X
13:30 UK Elfsborg vs Brage 50 31 19 1
13:30 UK Oskarshamns vs Orebro 3 30 67 2
15:30 UK Goteborg vs Vasteras SK 50 29 21 1
15:30 UK Sollentuna vs Sirius 5 30 65 2
Switzerland » Challenge League
16:00 UK Chiasso vs Wil 30 34 36 X
16:00 UK Schaffhausen vs Grasshoppers 35 33 32 X
16:00 UK Lausanne Ouchy vs Vaduz 36 36 28 1X
Switzerland » Super League
18:00 UK Thun vs Luzern 40 33 27 1X
18:00 UK Zurich vs Xamax 43 33 24 1X
Turkey » 1. Lig
11:00 UK Erzurum BB vs Bursaspor 43 31 26 1X
11:00 UK Umraniyespor vs Keciorengucu 52 31 17 1
13:30 UK Akhisarspor vs Karagumruk 50 31 19 1
16:00 UK Adana Demirspor vs Altinordu 45 30 25 X
Turkey » Super Lig
11:00 UK Kayserispor vs Konyaspor 41 32 27 1X
14:00 UK Goztepe vs Gaziantep 50 31 19 1
17:00 UK Besiktas vs Trabzonspor 28 35 37 X2
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs FK Zorya Luhansk 24 31 45 X2
15:00 UK Dyn. Kyiv vs Vorskla Poltava 76 23 1 1
Uruguay » Primera Division
20:00 UK CA Cerro vs River Plate 38 33 29 1X
20:00 UK Boston River vs Rentistas 30 34 36 X
23:00 UK Nacional vs Cerro Largo 50 30 20 1
Venezuela » Primera Division
20:00 UK Metropolitanos vs Gran Valencia 50 30 20 1
21:00 UK Aragua vs Lara 44 29 27 1
Wales » Cymru Premier
14:30 UK Barry vs Caernarfon 46 35 19 1X
14:30 UK Newtown vs Bala 15 35 50 2
14:30 UK Cardiff Metropolitan vs Airbus 49 34 17 1X
14:30 UK Carmarthen Town vs Druids 28 36 36 X2