Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 23/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
World » Mobile Mini Sun Cup
18:00 UK New York Red Bulls vs FC Dallas 32 36 32 X
World » Club Friendly
12:00 UK Stabaek (Nor) vs Tromso (Nor) 24 33 43 X2
15:00 UK CSKA Moscow (Rus) vs Ufa (Rus) 46 29 25 1
Wales » Premier League
14:30 UK Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan 27 36 37 X2
14:30 UK Carmarthen Town vs Druids 36 37 27 1X
14:30 UK Llandudno vs Llanelli 56 35 9 1
19:30 UK Barry vs Connahs Q. 33 36 31 X
Uruguay » Primera Division
20:00 UK CA Cerro vs Boston River 37 32 31 X
20:00 UK Plaza Colonia vs Danubio 31 33 36 X
20:00 UK River Plate vs Racing Montevideo 34 34 32 X
23:00 UK Penarol vs Rampla Juniors 36 32 32 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs Olimpik Donetsk 46 27 27 1
15:00 UK Lviv vs Ch. Odessa 50 29 21 1
Turkey » Super Lig
10:30 UK Sivasspor vs Antalyaspor 48 32 20 1X
13:00 UK Alanyaspor vs Kasimpasa 39 35 26 1X
16:00 UK Basaksehir vs Bursaspor 55 26 19 1
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Boluspor vs Adanaspor AS 52 30 18 1
13:00 UK Adana Demirspor vs Altinordu 34 32 34 X
13:00 UK Genclerbirligi vs Umraniyespor 54 30 16 1
Switzerland » Super League
18:00 UK Xamax vs Basel 27 32 41 X2
18:00 UK Sion vs St. Gallen 40 34 26 1X
Switzerland » Challenge League
16:00 UK Rapperswil vs Schaffhausen 29 34 37 X2
16:30 UK Kriens vs Servette 13 31 56 2
17:30 UK Chiasso vs Winterthur 27 33 40 X2
Sweden » Svenska Cupen
13:00 UK Karlstad vs Ostersunds 9 26 65 2
13:00 UK Sirius vs Halmstad 46 32 22 1X
13:00 UK Hassleholms IF vs Djurgarden 7 31 62 2
13:00 UK Elfsborg vs Frej 59 29 12 1
15:00 UK AFC Eskilstuna vs Varnamo 59 30 11 1
15:00 UK Falkenbergs vs Degerfors 42 34 24 1X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Albacete vs R. Oviedo 53 28 19 1
17:00 UK Gimnastic vs Cadiz CF 16 26 58 2
19:00 UK Alcorcon vs Las Palmas 53 28 19 1
19:30 UK Osasuna vs Zaragoza 45 28 27 1
Spain » LaLiga
12:00 UK Getafe vs Rayo Vallecano 54 28 18 1
15:15 UK Sevilla vs Barcelona 24 35 41 X2
17:30 UK Alaves vs Celta Vigo 38 32 30 X
19:45 UK Ath Bilbao vs Eibar 37 29 34 X
South Africa » Premier League
13:30 UK Polokwane vs Kaizer Chiefs 37 27 36 X
13:30 UK Cape Town City vs Maritzburg Utd 64 24 12 1
16:00 UK Bidvest Wits vs Mamelodi Sundowns 41 28 31 X
18:15 UK Supersport Utd vs Baroka 43 25 32 X
18:15 UK Orlando Pirates vs Amazulu 51 30 19 1
Slovenia » Prva liga
13:45 UK Celje vs ND Gorica 48 33 19 1X
16:00 UK Maribor vs Mura 59 30 11 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Trnava vs Dun. Streda 25 33 42 X2
13:00 UK Senica vs Zilina 23 34 43 X2
13:00 UK Z. Moravce vs Trencin 14 32 54 2
13:00 UK Podbrezova vs Ruzomberok 30 34 36 X
13:00 UK Sered vs Slovan Bratislava 25 33 42 X2
15:00 UK Michalovce vs Nitra 41 34 25 1X
Serbia » Super Liga
12:00 UK Zemun vs Macva 41 30 29 X
13:00 UK Mladost vs Backa 56 28 16 1
13:00 UK Napredak vs Sp. Subotica 51 29 20 1
16:00 UK Radnik vs FK Crvena zvezda 1 26 73 2
18:00 UK Partizan vs Proleter 70 26 4 1
Scotland » Premiership
15:00 UK Hearts vs St. Mirren 59 27 14 1
15:00 UK Livingston vs Kilmarnock 34 29 37 X
15:00 UK St Johnstone vs Aberdeen 32 30 38 X
Scotland » League Two
15:00 UK Annan vs Albion Rovers 58 30 12 1
15:00 UK Berwick vs Elgin City 17 34 49 X2
15:00 UK Edinburgh City vs Cowdenbeath 64 30 6 1
15:00 UK Queen’s Park vs Clyde 17 32 51 2
15:00 UK Stirling vs Peterhead 19 33 48 X2
Scotland » League One
15:00 UK Arbroath vs Airdrieonians 54 32 14 1
15:00 UK Brechin vs Stranraer 36 36 28 1X
15:00 UK East Fife vs Dumbarton 44 35 21 1X
15:00 UK Forfar Athletic vs Stenhousemuir 44 35 21 1X
15:00 UK Raith vs Montrose 46 32 22 1X
Scotland » Championship
15:00 UK Ayr vs Dunfermline 43 34 23 1X
15:00 UK Falkirk vs Dundee Utd 18 34 48 X2
15:00 UK Inverness vs Morton 43 32 25 1X
15:00 UK Partick Thistle vs Ross County 27 33 40 X2
15:00 UK Queen of South vs Alloa 51 32 17 1
Romania » Liga 1
15:00 UK Astra vs FC Hermannstadt 44 28 28 1
18:00 UK Poli Iasi vs CFR Cluj 22 28 50 2
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Famalicao vs Mafra 44 30 26 X
15:00 UK Oliveirense vs Leixoes 41 29 30 X
17:00 UK Penafiel vs Covilha 46 30 24 X
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Feirense vs Moreirense 30 30 40 X
18:00 UK Portimonense vs Aves 39 31 30 X
20:30 UK Setubal vs Guimaraes 36 28 36 X
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Gornik Z. vs Zaglebie Sosnowiec 47 32 21 1X
17:00 UK Lech Poznan vs Legia 40 32 28 1X
19:30 UK Lechia Gdansk vs Wisla 50 30 20 1
Peru » Liga 1
01:00 UK U. de Deportes vs Molinos El Pirata 68 20 12 1
18:15 UK Cesar Vallejo vs Sport Huancayo 39 35 26 1X
20:30 UK Ayacucho vs FBC Melgar 32 36 32 X
22:45 UK AD Cantolao vs Binacional 37 32 31 X
Paraguay » Primera Division
21:45 UK Dep. Capiata vs River Plate 33 33 34 X
23:45 UK Guarani vs Diaz 38 34 28 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Ards vs Newry City 23 35 42 X2
15:00 UK Coleraine vs Glentoran 55 31 14 1
15:00 UK Institute vs Dungannon 24 34 42 X2
15:00 UK Linfield vs Ballymena 45 34 21 1X
15:00 UK Warrenpoint vs Cliftonville 29 35 36 X2
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Utrecht vs Excelsior 52 30 18 1
18:45 UK Zwolle vs Graafschap 48 31 21 1X
18:45 UK Sittard vs Heerenveen 20 36 44 X2
19:45 UK Breda vs Groningen 32 33 35 X
Mexico » Primera Division
03:00 UK Veracruz vs Cruz Azul 20 28 52 2
03:00 UK Atlas vs U.A.N.L.- Tigres 30 30 40 X
23:00 UK Queretaro vs Monarcas 42 31 27 1X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Atlante vs Zacatecas Mineros 47 34 19 1X
02:08 UK Correcaminos vs Tampico Madero 41 32 27 1X
03:30 UK Cimarrones de Sonora vs Venados 55 29 16 1
Japan » J-League
05:00 UK Vegalta Sendai vs Urawa 31 33 36 X
05:00 UK Kawasaki Frontale vs FC Tokyo 54 30 16 1
05:00 UK Hiroshima vs Shimizu 43 33 24 1X
05:00 UK Sagan Tosu vs Nagoya 31 33 36 X
06:00 UK Kashima vs Oita 45 30 25 X
06:00 UK Iwata vs Yamaga 43 30 27 X
06:00 UK G-Osaka vs Yokohama M. 45 34 21 1X
07:00 UK Shonan vs Sapporo 36 33 31 X
Italy » Serie B
14:00 UK Cremonese vs Ascoli 56 27 17 1
14:00 UK Perugia vs Cosenza 52 26 22 1
14:00 UK Brescia vs Crotone 58 29 13 1
14:00 UK Cittadella vs Lecce 34 29 37 X
14:00 UK Pescara vs Padova 43 27 30 X
14:00 UK Carpi vs Spezia 30 29 41 X
17:00 UK Foggia vs Benevento 32 30 38 X
Italy » Serie A
14:00 UK Torino vs Atalanta 30 31 39 X
19:30 UK Frosinone vs AS Roma 17 31 52 2
Israel » Ligat ha’Al
14:00 UK Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva 72 24 4 1
16:00 UK Sakhnin vs Yehuda 30 30 40 X
16:15 UK Hapoel Tel Aviv vs Netanya 37 31 32 X
18:30 UK Beitar Jerusalem vs H. Raanana 46 29 25 1
Iceland » League Cup
11:00 UK Breidablik vs Vikingur Reykjavik 41 35 24 1X
15:15 UK Leiknir vs Thor Akureyri 20 38 42 X2
17:15 UK Fram vs KA Akureyri 16 36 48 X2
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Ferencvaros vs Puskas Academy 56 28 16 1
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs Kisvarda 41 32 27 1X
16:00 UK MOL Vidi vs Haladas 56 26 18 1
16:00 UK Ujpest vs DVTK 44 29 27 1
16:00 UK Paks vs Debrecen 39 32 29 1X
18:30 UK Honved vs MTK Budapest 45 31 24 1X
Greece » Super League
14:00 UK Xanthi FC vs Levadiakos 53 26 21 1
15:15 UK Asteras Tripolis vs Atromitos 47 28 25 1
17:30 UK AEK Athens FC vs Smyrnis 79 17 4 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Bayern Munich vs Hertha Berlin 77 22 1 1
14:30 UK B. Monchengladbach vs Wolfsburg 51 31 18 1
14:30 UK Freiburg vs Augsburg 50 32 18 1
14:30 UK Mainz vs Schalke 23 32 45 X2
17:30 UK Dusseldorf vs Nurnberg 46 31 23 1X
Germany » 3. Liga
13:00 UK VfL Osnabruck vs Hallescher 38 30 32 X
13:00 UK Energie Cottbus vs Munich 1860 37 33 30 X
13:00 UK Hansa Rostock vs Meppen 36 32 32 X
13:00 UK Braunschweig vs Unterhaching 44 32 24 1X
13:00 UK Jena vs Fortuna Koln 32 32 36 X
13:00 UK Lotte vs Karlsruher 30 31 39 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK FC Koln vs Sandhausen 51 28 21 1
12:00 UK Bochum vs Holstein Kiel 28 33 39 X2
12:00 UK Darmstadt vs SG Dynamo Dresden 40 30 30 X
12:00 UK St. Pauli vs Ingolstadt 38 31 31 X
France » Ligue 1
16:00 UK Paris SG vs Nimes 67 27 6 1
19:00 UK Amiens vs Nice 45 29 26 1
19:00 UK Guingamp vs Angers 34 30 36 X
Finland » Suomen Cup
11:00 UK HIFK vs Inter Turku 25 32 43 X2
12:00 UK Honka vs Mariehamn 58 32 10 1
12:00 UK Lahti vs HJK 19 29 52 2
12:30 UK Ilves vs VPS 52 28 20 1
England » Premier League
12:30 UK Burnley vs Tottenham 18 29 53 2
15:00 UK Bournemouth vs Wolves 24 32 44 X2
15:00 UK Newcastle vs Huddersfield 53 28 19 1
17:30 UK Leicester vs Crystal Palace 35 31 34 X
England » National League
15:00 UK Barrow vs Ebbsfleet 26 32 42 X2
15:00 UK Braintree vs Aldershot 37 32 31 X
15:00 UK Chesterfield vs Harrogate 23 33 44 X2
15:00 UK Dag & Red vs Sutton 24 31 45 X2
15:00 UK FC Halifax vs Havant & W 38 32 30 X
15:00 UK Hartlepool vs Bromley 32 32 36 X
15:00 UK Maidenhead vs Dover 31 33 36 X
15:00 UK Salford vs Eastleigh 45 31 24 1X
15:00 UK Gateshead vs Wrexham 38 30 32 X
England » League Two
15:00 UK Bury vs Oldham 47 31 22 1X
15:00 UK Cheltenham vs Port Vale 27 31 42 X2
15:00 UK Colchester vs Carlisle 45 32 23 1X
15:00 UK Crawley vs Macclesfield 29 32 39 X2
15:00 UK Crewe vs Exeter 29 31 40 X2
15:00 UK Mansfield vs Forest Green 33 31 36 X
15:00 UK Morecambe vs Lincoln 15 30 55 2
15:00 UK Stevenage vs Northampton 24 32 44 X2
15:00 UK Swindon vs Grimsby 43 30 27 X
15:00 UK Tranmere vs Notts Co 44 30 26 X
15:00 UK Yeovil vs Cambridge Utd 23 32 45 X2
15:00 UK MK Dons vs Newport Co 48 31 21 1X
England » League One
13:00 UK Scunthorpe vs Doncaster 17 33 50 2
15:00 UK AFC Wimbledon vs Charlton 21 32 47 X2
15:00 UK Accrington vs Southend 44 32 24 1X
15:00 UK Blackpool vs Oxford Utd 30 32 38 X
15:00 UK Bristol Rovers vs Sunderland 31 32 37 X
15:00 UK Burton vs Fleetwood 39 31 30 X
15:00 UK Peterborough vs Shrewsbury 34 31 35 X
15:00 UK Plymouth vs Rochdale 43 33 24 1X
15:00 UK Portsmouth vs Barnsley 36 33 31 X
15:00 UK Walsall vs Bradford City 30 32 38 X
15:00 UK Wycombe vs Gillingham 37 31 32 X
England » FA Trophy
15:00 UK Brackley Town vs Leyton Orient  24 33 43 X2
15:00 UK Solihull Moors vs AFC Telford  46 31 23 1X
15:00 UK AFC Fylde vs Barnet  40 31 29 1X
15:00 UK Stockport vs Maidstone  47 32 21 1X
England » Championship
15:00 UK Birmingham vs Blackburn 53 29 18 1
15:00 UK Brentford vs Hull 55 33 12 1
15:00 UK Leeds vs Bolton 71 20 9 1
15:00 UK Middlesbrough vs QPR 45 27 28 1
15:00 UK Millwall vs Preston 32 32 36 X
15:00 UK Norwich vs Bristol City 44 32 24 1X
15:00 UK Reading vs Rotherham 36 31 33 X
15:00 UK Stoke vs Aston Villa 45 32 23 1X
15:00 UK Wigan vs Ipswich 46 27 27 1
15:00 UK Sheffield Wed vs Swansea 40 31 29 1X
17:30 UK West Brom vs Sheffield Utd 34 32 34 X
Ecuador » Liga Pro
00:15 UK Dep. Cuenca vs Emelec 39 32 29 1X
20:00 UK Fuerza A. vs Olmedo 46 33 21 1X
22:15 UK America de Quito vs LDU Quito 24 31 45 X2
Denmark » Superliga
15:00 UK Vejle vs Nordsjaelland 31 33 36 X
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Zlin vs Bohemians 1905 31 31 38 X
14:00 UK Sigma Olomouc vs Pribram 45 30 25 X
14:00 UK Karvina vs Teplice 33 31 36 X
16:00 UK Mlada Boleslav vs Jablonec 23 34 43 X2
Cyprus » First Division
15:00 UK Paphos vs Doxa 38 34 28 1X
16:00 UK Ermis vs Anorthosis 9 28 63 2
16:00 UK Omonia vs AEL Limassol 34 28 38 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Slaven Belupo vs Zapresic 58 31 11 1
16:30 UK Hajduk Split vs Gorica 52 26 22 1
Costa Rica » Primera Division
21:05 UK Limon vs Saprissa 29 33 38 X2
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK Huila vs Dep. Pasto 51 28 21 1
19:00 UK Envigado vs Patriotas 44 26 30 X
21:00 UK Jaguares de Cordoba vs Cucuta 38 32 30 X
22:00 UK La Equidad vs Millonarios 26 28 46 2
23:00 UK Bucaramanga vs Petrolera 52 30 18 1
China » Super Cup
11:35 UK Shanghai SIPG vs Beijing Guoan 48 34 18 1X
Chile » Primera Division
15:00 UK Everton vs Union La Calera 34 32 34 X
21:00 UK O’Higgins vs U. De Chile 38 32 30 X
23:30 UK Curico Unido vs Coquimbo 36 30 34 X
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Botev Vratsa vs Slavia Sofia 24 32 44 X2
13:00 UK Cherno More vs Ludogorets 18 32 50 2
15:30 UK Botev Plovdiv vs Vereya 68 26 6 1
Brazil » Campeonato Paulista
00:00 UK Bragantino vs Novorizontino 44 30 26 X
22:00 UK Palmeiras vs Santos 58 28 14 1
Brazil » Campeonato Matogrossense
21:00 UK Operario FC vs Mixto 11 29 60 2
22:00 UK Luverdense vs Araguaia 67 24 9 1
Brazil » Campeonato Gaucho
20:00 UK Juventude vs Sao Luiz 45 29 26 1
Brazil » Campeonato Cearense
19:00 UK Horizonte vs Atletico-CE 43 32 25 1X
Brazil » Campeonato Catarinense
20:00 UK Joinville vs Brusque 33 33 34 X
22:00 UK Metropolitano vs Avai 13 30 57 2
Brazil » Campeonato Carioca
00:00 UK Bangu vs Fluminense 17 27 56 2
22:00 UK Boavista vs Madureira 40 32 28 1X
22:30 UK Botafogo RJ vs Vasco 32 32 36 X
Brazil » Campeonato Brasiliense
18:30 UK Santa Maria vs Ceilandia 14 32 54 2
18:30 UK Brasiliense vs Capital 50 27 23 1
18:30 UK Luziania vs Sobradinho 34 32 34 X
Brazil » Campeonato Baiano
19:00 UK Bahia De Feira vs Jequie 52 29 19 1
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK Always Ready vs Aurora 40 32 28 1X
23:30 UK Blooming vs Real Potosi 46 28 26 1
Belgium » Proximus League
16:00 UK Beerschot Wilrijk vs KSV Roeselare 52 31 17 1
19:30 UK KV Mechelen vs St. Gilloise 55 30 15 1
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Eupen vs Waregem 25 35 40 X2
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs Oostende 45 33 22 1X
19:00 UK Waasland-Beveren vs Kortrijk 16 33 51 2
19:30 UK Mouscron vs Lokeren 48 30 22 X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Admira vs Wacker Innsbruck 43 34 23 1X
16:00 UK AC Wolfsberger vs Altach 55 31 14 1
Austria » 2. Liga
13:30 UK Wacker Innsbruck (Am) vs FC Juniors 42 34 24 1X
15:30 UK A. Lustenau vs A. Klagenfurt 44 33 23 1X
Australia » NPL Victoria
04:00 UK Green Gully vs Heidelberg Utd 29 33 38 X2
04:15 UK Avondale FC vs Port Melbourne Sharks 45 33 22 1X
Australia » A-League
06:35 UK Wellington Phoenix vs Sydney FC 33 33 34 X
08:50 UK Melbourne Victory vs Melbourne City 38 33 29 1X
Argentina » Superliga
00:10 UK Colon Santa FE vs Banfield 36 28 36 X
00:10 UK Lanus vs Rosario Central 49 28 23 1
20:10 UK Huracan vs Union de Santa Fe 42 29 29 1
20:10 UK Godoy Cruz vs Velez Sarsfield 40 28 32 X
22:20 UK Belgrano vs San Lorenzo 40 29 31 X