Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 23/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Africa » Africa Cup of Nations
13:00 UK Burundi vs Gabon 35 32 33 X
15:00 UK Cameroon vs Comoros 73 26 1 1
15:30 UK Niger vs Egypt 17 27 56 2
16:30 UK Zambia vs Namibia 37 32 31 X
16:30 UK Guinea Bissau vs Mozambique 43 30 27 X
17:00 UK Ivory Coast vs Rwanda 60 28 12 1
18:00 UK Ghana vs Kenya 62 25 13 1
19:00 UK Senegal vs Madagascar 58 26 16 1
19:00 UK Mali vs South Sudan 60 26 14 1
Australia » Northern NSW
06:30 UK Lambton J. vs Adamstown Rosebud 69 30 1 1
08:30 UK Edgeworth E. vs Newcastle Jets U21 41 35 24 1X
08:30 UK Weston Bears vs Maitland 23 35 42 X2
Australia » NPL NSW
07:30 UK Sutherland Sharks vs APIA Tigers 16 37 47 X2
08:00 UK Sydney FC U21 vs Marconi Stallions 28 37 35 X2
08:30 UK Manly Utd vs Druitt Town Rangers 46 36 18 1X
Australia » NPL Queensland
07:00 UK SWQ Thunder vs Redlands 44 38 18 1X
08:00 UK Peninsula vs Magpies Crusaders 56 36 8 1
08:00 UK Moreton Bay Utd vs Gold Coast Knights 22 40 38 X2
Australia » NPL South Australian
04:30 UK Croydon Kings vs NE Metrostars 22 40 38 X2
04:30 UK South Adelaide vs Adelaide Comets 23 37 40 X2
04:30 UK Para vs Adelaide U21 18 38 44 X2
06:30 UK West Adelaide vs Adelaide Raiders 35 36 29 1X
08:30 UK Adelaide City vs Campbelltown City 22 36 42 X2
08:30 UK Adelaide Olympic vs Blue Eagles 48 35 17 1X
Australia » NPL Victoria
04:00 UK Green Gully vs Avondale FC 21 35 44 X2
08:00 UK Dandenong Thunder vs Bentleigh Greens 19 36 45 X2
08:30 UK Kingston City vs Altona Magic 41 36 23 1X
Australia » NPL Western Australia
07:00 UK Armadale vs Rockingham City 18 39 43 X2
07:00 UK Cockburn City vs Inglewood Utd 32 37 31 X
07:00 UK Perth Glory U21 vs Balcatta 19 37 44 X2
07:00 UK ECU Joondalup vs Sorrento 37 39 24 1X
07:00 UK Stirling Lions vs Perth SC 13 32 55 2
Colombia » Liga Aguila
20:15 UK Dep. Pasto vs Millonarios 31 28 41 X
22:00 UK Cucuta vs Atl. Nacional 33 28 39 X
22:30 UK Petrolera vs Dep. Cali 45 31 24 1X
Colombia » Torneo Aguila
19:00 UK Popayan vs Llaneros 27 34 39 X2
20:00 UK Leones vs Bogota 41 33 26 1X
England » FA Trophy
15:00 UK AFC Telford vs Leyton Orient  21 32 47 X2
15:00 UK Stockport vs AFC Fylde  39 33 28 1X
England » League One
12:00 UK Walsall vs Barnsley 17 31 52 2
15:00 UK AFC Wimbledon vs Gillingham 39 33 28 1X
15:00 UK Bradford City vs Blackpool 28 32 40 X2
15:00 UK Burton vs Accrington 44 31 25 1X
15:00 UK Coventry vs Oxford Utd 37 31 32 X
15:00 UK Luton vs Doncaster 56 30 14 1
15:00 UK Peterborough vs Southend 57 31 12 1
15:00 UK Plymouth vs Bristol Rovers 38 32 30 X
15:00 UK Rochdale vs Scunthorpe 39 32 29 1X
15:00 UK Shrewsbury vs Portsmouth 40 32 28 1X
England » League Two
15:00 UK Carlisle vs Cambridge Utd 40 32 28 1X
15:00 UK Cheltenham vs Northampton 26 32 42 X2
15:00 UK Colchester vs Tranmere 34 32 34 X
15:00 UK Crawley vs Lincoln 29 31 40 X2
15:00 UK Grimsby vs Bury 26 31 43 X2
15:00 UK Macclesfield vs Stevenage 39 33 28 1X
15:00 UK Mansfield vs Crewe 38 31 31 X
15:00 UK MK Dons vs Yeovil 46 29 25 1
15:00 UK Notts Co vs Exeter 40 33 27 1X
15:00 UK Port Vale vs Forest Green 32 31 37 X
15:00 UK Swindon vs Morecambe 38 30 32 X
England » National League
12:30 UK Chesterfield vs Sutton 33 31 36 X
15:00 UK Barrow vs Harrogate 21 33 46 X2
15:00 UK Boreham Wood vs Aldershot 46 31 23 1X
15:00 UK Braintree vs Bromley 29 33 38 X2
15:00 UK FC Halifax vs Solihull Moors 15 31 54 2
15:00 UK Maidstone vs Ebbsfleet 22 31 47 X2
15:00 UK Salford vs Barnet 42 29 29 1
15:00 UK Hartlepool vs Wrexham 29 31 40 X2
Europe » Euro 2020
14:00 UK Georgia vs Switzerland 20 27 53 2
17:00 UK Gibraltar vs Ireland 14 18 68 2
17:00 UK Sweden vs Romania 47 28 25 1
17:00 UK Malta vs Faroe Islands 24 29 47 2
19:45 UK Spain vs Norway 67 25 8 1
19:45 UK Italy vs Finland 75 24 1 1
19:45 UK Bosnia & Herzegovina vs Armenia 61 26 13 1
19:45 UK Liechtenstein vs Greece 12 22 66 2
Europe » Euro U19
09:00 UK Ireland U19 vs Azerbaijan U19  63 30 7 1
10:00 UK Germany U19 vs Norway U19  57 30 13 1
10:30 UK Serbia U19 vs Belgium U19  26 31 43 X2
12:00 UK Spain U19 vs Wales U19  59 27 14 1
14:00 UK Russia U19 vs Romania U19 58 28 14 1
14:00 UK Greece U19 vs England U19  11 31 58 2
14:00 UK France U19 vs Switzerland U19 64 29 7 1
14:00 UK Italy U19 vs Ukraine U19 38 33 29 1X
15:00 UK Netherlands U19 vs Slovenia U19 50 30 20 1
15:00 UK Scotland U19 vs Cyprus U19  59 32 9 1
16:00 UK Hungary U19 vs Croatia U19  22 32 46 X2
16:00 UK Israel U19 vs Poland U19  37 31 32 X
16:30 UK Czech Republic U19 vs Denmark U19  37 31 32 X
17:00 UK Portugal U19 vs Turkey U19 60 32 8 1
Europe » Euro U21 2021
18:00 UK Albania U21 vs Turkey U21 20 32 48 X2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Jena vs Uerdingen 30 32 38 X
13:00 UK Munich 1860 vs Meppen 44 33 23 1X
13:00 UK Grossaspach vs Wurzburger Kickers 32 32 36 X
13:00 UK Preussen Munster vs Unterhaching 36 32 32 X
13:00 UK Hallescher vs Wehen 30 33 37 X
13:00 UK Karlsruher vs Hansa Rostock 45 31 24 1X
Ireland » Division 1
14:30 UK Cabinteely vs Limerick 53 30 17 1
Italy » Serie B
17:00 UK Lecce vs Ascoli 53 27 20 1
Japan » J-League Division 2
05:00 UK Omiya Ardija vs Mito 41 28 31 X
05:00 UK Yokohama vs Gifu 43 28 29 1
05:00 UK Kofu vs Kanazawa 34 30 36 X
05:00 UK Albirex Niigata vs Avispa Fukuoka 44 30 26 X
06:00 UK Kashiwa vs Okayama 58 26 16 1
08:00 UK Ehime vs V-Varen Nagasaki 29 28 43 2
Northern Ireland » NIFL Premiership
13:00 UK Institute vs Coleraine 22 31 47 X2
15:00 UK Ards vs Crusaders 17 26 57 2
15:00 UK Ballymena vs Warrenpoint 63 27 10 1
17:30 UK Newry City vs Glenavon 18 34 48 X2
Poland » Division 1
14:00 UK Olsztyn vs Rakow 8 28 64 2
16:00 UK Garbarnia vs Suwalki 45 29 26 1
Scotland » Championship
15:00 UK Dundee Utd vs Alloa 63 29 8 1
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Forfar Athletic 40 34 26 1X
15:00 UK East Fife vs Brechin 54 32 14 1
15:00 UK Montrose vs Stenhousemuir 49 34 17 1X
15:00 UK Raith vs Dumbarton 44 32 24 1X
15:00 UK Stranraer vs Arbroath 27 33 40 X2
Scotland » League Two
15:00 UK Clyde vs Annan 38 35 27 1X
15:00 UK Cowdenbeath vs Queen’s Park 36 35 29 1X
15:00 UK Edinburgh City vs Peterhead 40 34 26 1X
15:00 UK Elgin City vs Albion Rovers 59 33 8 1
15:00 UK Stirling vs Berwick 63 31 6 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Elche vs Alcorcon 40 29 31 X
17:00 UK Lugo vs Albacete 36 29 35 X
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Rampla Juniors vs Liverpool M. 36 33 31 X
19:00 UK Fenix vs Danubio 44 36 20 1X
22:00 UK Penarol vs Racing Montevideo 45 31 24 1X
USA » MLS
21:55 UK FC Dallas vs Colorado Rapids 59 30 11 1
23:30 UK Philadelphia Union vs Columbus Crew 35 34 31 X
23:30 UK New York Red Bulls vs Orlando City 64 30 6 1
Wales » Premier League
14:30 UK Barry vs Caernarfon 41 32 27 1X
14:30 UK Cardiff Metropolitan vs Carmarthen Town 41 32 27 1X
14:30 UK Llanelli vs Druids 12 33 55 2
World » Friendly International
01:00 UK Peru vs Paraguay 48 32 20 1X
01:00 UK Guatemala vs Costa Rica 13 32 55 2
02:15 UK Mexico vs Chile 34 32 34 X
17:00 UK Brazil vs Panama 60 26 14 1