Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 23/05/2020

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Armenia » Premier League
13:30 UK Shirak Gyumri vs Lori  47 32 21 1X
15:15 UK Pyunik Yerevan vs Ararat-Armenia  30 32 38 X
Belarus » Division 2 – Group A
12:00 UK Chayka Zelva vs Meliorator Zhitkovichi 16 29 55 2
12:00 UK Kronon Stolbtsy vs Brest Malorita 8 32 60 2
12:00 UK Molodechno vs Ostrovets 26 36 38 X2
13:00 UK Stanles Pinsk vs Pershiy Region 57 28 15 1
14:00 UK Baranovici vs BGU Minsk 61 32 7 1
Belarus » Division 2 – Group B
11:00 UK BumProm Gomel vs Petrikov 20 30 50 2
11:00 UK Viktoria Mar. Gorka vs Osipovichi 20 36 44 X2
12:00 UK Gorki vs Dnepr Mogilev 5 31 64 2
12:00 UK Polotsk vs Energetik-BGATU 39 38 23 1X
14:00 UK Zhlobin vs Dnepr Rogachev 56 33 11 1
Belarus » Pershaya Liga
14:00 UK Oshmyany vs FC Slonim 39 33 28 1X
15:00 UK Orsha vs Chimik Svetlogorsk 50 28 22 1
16:00 UK Mikashevichi vs Lida 22 32 46 X2
17:00 UK FC Gomel vs Volna Pinsk 57 30 13 1
Belarus » Vysshaya Liga
14:30 UK Slutsk vs Rukh Brest 29 32 39 X2
16:30 UK Isloch vs Energetik-BGU 35 32 33 X
18:30 UK Vitebsk vs Din. Minsk 22 30 48 X
Burundi » Coupe du President
14:00 UK Rukinzo vs Aigle Noir  28 32 40 X2
Costa Rica » Primera Division
22:00 UK ADR Jicaral vs Grecia  54 32 14 1
23:00 UK Zeledon vs Cartagines  27 33 40 X2
Czech Republic » 1. Liga
17:00 UK Teplice vs Liberec  39 31 30 X
Estonia » Meistriliiga
11:00 UK Paide vs Kuressaare  63 28 9 1
14:00 UK Kalju vs Legion  54 30 16 1
Faroe Islands » Premier League
14:00 UK B36 Torshavn vs Skala Itrottarfelag 65 26 9 1
16:00 UK IF Fuglafjordur vs Klaksvik 20 32 48 X2
18:00 UK Streymur vs TB Tvoroyri 34 37 29 1X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Darmstadt vs St. Pauli  33 32 35 X
12:00 UK Sandhausen vs Regensburg  36 34 30 X
12:00 UK VfL Osnabruck vs Hannover  27 31 42 X2
Germany » Bundesliga
14:30 UK B. Monchengladbach vs Bayer Leverkusen  32 36 32 X
14:30 UK Wolfsburg vs Dortmund  28 32 40 X2
14:30 UK Freiburg vs Werder Bremen  48 34 18 1X
14:30 UK Paderborn vs Hoffenheim  28 36 36 X2
17:30 UK Bayern Munich vs Eintracht Frankfurt  69 26 5 1
Hungary » Hungarian Cup
17:00 UK Mezokovesd-Zsory vs MOL Fehervar  22 33 45 X2
19:05 UK MTK Budapest vs Honved  28 32 40 X2
Hungary » OTP Bank Liga
14:55 UK Ferencvaros vs Debrecen  52 30 18 1
Simulated Reality League » Austria Bundesliga SRL
16:00 UK FC Admira Wacker Modling Srl vs SCR Altach Srl 37 35 28 1X
16:00 UK FK Austria Wien Srl vs WSG Tirol Srl 42 38 20 1X
16:00 UK Spusu Skn St. Polten Srl vs SV Mattersburg Srl 29 37 34 X2
Simulated Reality League » LaLiga SRL
12:00 UK CA Osasuna Srl vs RCD Mallorca Srl 38 32 30 X
15:00 UK CF Villarreal Srl vs SD Eibar Srl 46 33 21 1X
17:30 UK Deportivo Alaves Sad Srl vs FC Barcelona Srl 23 32 45 X2
20:00 UK Atletico Madrid Srl vs Real Sociedad Srl 51 28 21 1
Simulated Reality League » Ligue 1 SRL
20:00 UK FC Metz Srl vs SCO Angers Srl 44 31 25 1X
20:00 UK FC Nantes Srl vs RC Strasbourg Alsace Srl 38 32 30 X
20:00 UK FC Stade Rennes Srl vs AS Monaco Srl 34 32 34 X
20:00 UK FC Toulouse Srl vs Montpellier Hsc Srl 19 33 48 X2
20:00 UK Girondins De Bordeaux Srl vs Lille Osc Srl 38 31 31 X
20:00 UK Olympique Lyonnais Srl vs Stade Brestois 29 Srl 60 29 11 1
20:00 UK Olympique Nimes Srl vs Paris Saint-Germain Srl 17 29 54 2
20:00 UK Saint-Etienne Srl vs Dijon Fco Srl 45 33 22 1X
20:00 UK SC Amiens Srl vs OGC Nice Srl 29 32 39 X2
20:00 UK Stade De Reims Srl vs Olympic De Marseille Srl 46 30 24 X
Simulated Reality League » Poland Ekstraklasa SRL
14:30 UK Wisla Plock Srl vs Wisla Krakow Srl 35 34 31 X
17:00 UK Jagiellonia Bialystok Srl vs MKS Arka Gdynia Srl 60 31 9 1
17:00 UK KS Gornik Zabrze Srl vs Korona Kielce Srl 48 29 23 1
19:30 UK Kghm Zaglebie Lubin Srl vs LKS Lodz Srl 51 33 16 1
South Korea » K League 1
08:30 UK Gangwon vs Seongnam 50 29 21 1
08:30 UK Suwon Bluewings vs Incheon 53 31 16 1
11:00 UK Sangju Sangmu vs Gwangju FC 32 30 38 X
South Korea » K League 2
08:00 UK Jeju Utd vs Daejeon 47 33 20 1X
10:30 UK Ansan Greeners vs Bucheon FC 1995 34 31 35 X
Taiwan » Mulan Football League Women
03:00 UK Kaohsiung W vs Taipei Bear W 13 30 57 2
07:00 UK New Taipei W vs Taichung Blue W 18 29 53 2
09:30 UK Hualien W vs Taoyuan W 48 32 20 1X
Turkmenistan » Yokary Liga 2020
14:00 UK Merw vs Ahal 4 32 64 2
14:00 UK Nebitci vs Kopetdag Asgabat 16 32 52 2
14:00 UK FC Asgabat vs Energetik 54 30 16 1
Vietnam » Vietnamese Cup
12:00 UK Nam Dinh vs Gia Lai  40 33 27 1X
World » Club Friendly
09:00 UK Benesov (Cze) vs Pisek (Cze)  21 37 42 X2
10:00 UK Bohemians 1905 B (Cze) vs Plzen B (Cze)  20 38 42 X2
11:00 UK Vejle (Den) vs Silkeborg (Den)  21 37 42 X2
17:00 UK Keila JK (Est) vs Parnu JK Vaprus (Est)  20 35 45 X2