Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 23/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Africa » Africa Cup of Nations
15:30 UK Morocco vs Namibia 62 24 14 1
18:00 UK Senegal vs Tanzania 68 20 12 1
21:00 UK Algeria vs Kenya 64 25 11 1
Australia » Capital Territory
06:00 UK Tuggeranong Utd vs Cooma 19 38 43 X2
Australia » Northern NSW
05:30 UK Newcastle Jets U21 vs Edgeworth E. 17 35 48 X2
05:30 UK Maitland vs Weston Bears 39 40 21 1X
05:30 UK Lake Macquarie vs Charlestown City Blues 8 34 58 2
Australia » NPL NSW
06:00 UK Blacktown City vs Manly Utd 30 36 34 X
06:00 UK Wollongong Wolves vs Sydney Olympic 47 34 19 1X
07:30 UK Rockdale City Suns vs APIA Tigers 15 35 50 2
08:00 UK Hakoah Sydney vs Marconi Stallions 22 35 43 X2
08:00 UK Sydney Utd vs Sutherland Sharks 30 36 34 X
Australia » NPL Queensland
06:00 UK Brisbane U21 vs Gold Coast 24 38 38 X2
08:00 UK Moreton Bay Utd vs Brisbane Strikers 39 41 20 1X
09:00 UK Olympic FC vs Sunshine Coast 57 33 10 1
Australia » NPL Tasmania
05:00 UK South Hobart vs Glenorchy Knights 58 31 11 1
Australia » NPL Victoria
07:00 UK South Melbourne vs Kingston City 37 34 29 1X
07:15 UK Oakleigh Cannons vs Altona Magic 30 36 34 X
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UK Slutsk vs FC Minsk 44 29 27 1
17:00 UK Vitebsk vs Dnyapro 46 29 25 1
18:45 UK FC Gomel vs Slavia Mozyr 48 30 22 X
Brazil » Serie C
20:00 UK Confianca vs Ferroviario 34 33 33 X
20:00 UK Volta Redonda vs EC Sao Jose 49 30 21 X
21:00 UK Luverdense vs Acreano 48 28 24 1
22:00 UK Remo vs Paysandu PA 36 31 33 X
China » Super League
08:30 UK Dalian Yifang F.C. vs Tianjin Tianhai 43 31 26 1X
12:35 UK Wuhan Zall vs Chongqing Lifan 43 32 25 1X
Europe » Euro U21
20:00 UK Austria U21 vs Germany U21 26 32 42 X2
20:00 UK Denmark U21 vs Serbia U21 46 31 23 1X
Iceland » Pepsideild
17:00 UK Stjarnan vs Fylkir 47 33 20 1X
17:00 UK Valur vs Grindavik 58 29 13 1
18:00 UK KA Akureyri vs Vikingur Reykjavik 44 32 24 1X
20:15 UK Hafnarfjordur vs KR Reykjavik 33 33 34 X
Japan » J-League
11:00 UK Vegalta Sendai vs FC Tokyo 23 32 45 X2
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Machida vs Okayama 35 30 35 X
Lithuania » A Lyga
17:00 UK Zalgiris vs Palanga 53 30 17 1
North & Central America » Gold Cup
01:00 UK USA vs Trinidad & Tobago 63 29 8 1
23:00 UK Canada vs Cuba 76 22 2 1
Norway » Division 2 – Group 1
12:30 UK Arendal vs Nardo 38 36 26 1X
14:00 UK Hodd vs Sola 44 33 23 1X
14:00 UK Stjordals Blink vs Egersunds 26 37 37 X2
16:00 UK Fredrikstad vs Bryne 49 34 17 1X
Norway » Eliteserien
14:00 UK Valerenga vs Sarpsborg 08 42 33 25 1X
17:00 UK Tromso vs Rosenborg 23 32 45 X2
17:00 UK Ranheim vs Mjondalen 33 32 35 X
17:00 UK Odd vs Haugesund 44 31 25 1X
17:00 UK Kristiansund vs Stabaek 49 30 21 X
17:00 UK Viking vs Bodo/Glimt 25 34 41 X2
19:00 UK Brann vs Lillestrom 65 26 9 1
Norway » OBOS-ligaen
17:00 UK Nest-Sotra vs Jerv 45 33 22 1X
17:00 UK KFUM Oslo vs Ham-Kam 52 30 18 1
17:00 UK Raufoss vs Aalesund 30 32 38 X
17:00 UK Sandnes vs Tromsdalen 44 31 25 1X
17:00 UK Strommen vs Kongsvinger 37 33 30 X
17:00 UK Sogndal vs Skeid 50 30 20 1
South America » Copa América
20:00 UK Qatar vs Argentina 3 23 74 2
20:00 UK Colombia vs Paraguay 58 30 12 1
South Korea » K League 1
11:00 UK Jeonbuk vs Suwon Bluewings 59 32 9 1
11:00 UK Gangwon vs Pohang 31 32 37 X
South Korea » K League 2
11:00 UK Anyang vs Jeonnam 33 32 35 X
Spain » LaLiga2
20:00 UK Mallorca vs Dep. La Coruna  46 30 24 X
Spain » Segunda Division B Losers Play Offs
17:45 UK Mirandes vs Baleares  38 30 32 X
19:00 UK Hercules vs Ponferradina  48 30 22 X
Sweden » Division 1 – Norra
11:00 UK Bodens vs Rynninge 35 36 29 1X
14:00 UK Akropolis vs Gefle 65 28 7 1
14:00 UK Team TG FF vs Linkoping City 19 34 47 X2
15:00 UK Nykopings vs Carlstad 27 34 39 X2
16:00 UK Vasalunds vs Sylvia 49 36 15 1X
16:00 UK Sandvikens vs Karlstad 44 34 22 1X
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UK Sundbybergs vs Kvarnsvedens 23 40 37 X2
14:00 UK IFK Stocksund vs Karlbergs 28 38 34 X2
15:00 UK Hudiksvalls vs Taby 22 39 39 X2
15:00 UK Mora vs Upsala 30 39 31 X
15:30 UK Gute vs Enkopings SK 37 40 23 1X
17:00 UK Lidingo IFK vs Kungsangens 36 37 27 1X
Sweden » Division 2 – Norrland
14:00 UK Skelleftea vs Timra 40 37 23 1X
14:00 UK Taftea IK vs Ytterhogdals 21 38 41 X2
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
14:00 UK Tyreso vs Haninge 24 37 39 X2
15:00 UK Assyriska IF vs Motala 22 37 41 X2
18:00 UK AFK Linkopings vs Assyriska FF 15 39 46 X2
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
11:00 UK Qviding vs Olympic 55 36 9 1
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
15:00 UK Nassjo vs Osterlen FF 20 35 45 X2
Sweden » Superettan
14:00 UK Jonkopings vs Trelleborgs 46 30 24 X
14:00 UK Mjallby vs Brage 47 32 21 1X
16:30 UK Halmstad vs Frej 62 30 8 1
16:30 UK Brommapojkarna vs Orgryte 39 32 29 1X
Thailand » Thai Premier League
12:00 UK Chainat vs Chonburi 41 35 24 1X
12:00 UK PTT Rayong vs Bangkok Utd 21 34 45 X2
13:00 UK Chiangrai Utd vs Suphanburi 63 31 6 1
13:00 UK Samut Prakan City vs Port MTI FC 28 34 38 X2
USA » MLS
00:30 UK FC Cincinnati vs Los Angeles Galaxy 26 35 39 X2
01:00 UK Chicago Fire vs Real Salt Lake 55 32 13 1
01:00 UK FC Dallas vs Toronto FC 33 32 35 X
03:00 UK Vancouver Whitecaps vs Colorado Rapids 41 32 27 1X
04:00 UK Portland Timbers vs Houston Dynamo 41 34 25 1X
22:30 UK Columbus Crew vs Sporting Kansas City 40 34 26 1X
USA » USL Championship
00:00 UK Indy Eleven vs Atlanta United 2 66 29 5 1
00:00 UK Louisville City vs Charlotte Independ. 53 32 15 1
00:00 UK Pittsburgh vs New York Red Bulls 2 33 33 34 X
00:30 UK Charleston vs Swope Park 46 31 23 1X
01:00 UK Birmingham vs Hartford Athletic 37 33 30 X
01:00 UK Nashville SC vs Ottawa Fury 50 33 17 1
01:30 UK Saint Louis FC vs North Carolina 31 33 36 X
01:30 UK Orange County SC vs Portland 2 41 33 26 1X
02:00 UK Oklahoma City Energy vs Phoenix Rising 32 34 34 X
02:00 UK Colorado Springs vs Real Monarchs 33 33 34 X
02:30 UK El Paso vs Las Vegas Lights 50 32 18 1
03:00 UK LA Galaxy 2 vs New Mexico 30 34 36 X
04:00 UK Sacramento Republic vs Tulsa Roughnecks 56 33 11 1
Venezuela » Primera Division
22:00 UK Estudiantes Merida vs Mineros  29 32 39 X2
World » World Cup Women
16:30 UK England W vs Cameroon W 73 24 3 1
20:00 UK France W vs Brazil W 53 29 18 1