Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 24/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
23:30 UK Estudiantes L.P. vs Newells Old Boys 49 28 23 1
Asia » AFC Champions League
11:00 UK Suwon Bluewings (Kor) vs Kashima (Jpn)  32 33 35 X
Bolivia » Division Profesional
20:00 UK Royal Pari vs Aurora 39 32 29 1X
23:15 UK U. Sucre vs Oriente Petrolero 43 33 24 1X
Brazil » Serie A
23:30 UK Cruzeiro vs Ceara 55 24 21 1
Colombia » Torneo Aguila
00:00 UK Cortulua vs Cartagena 41 30 29 X
Denmark » 1st Division
17:00 UK Lyngby vs F. Amager 55 31 14 1
England » Championship
19:45 UK Bristol City vs Hull City 49 30 21 X
19:45 UK Leeds vs Ipswich 68 27 5 1
19:45 UK Preston vs Brentford 28 33 39 X2
20:00 UK Bolton vs Nottingham 31 30 39 X
20:00 UK West Brom vs Derby 44 32 24 1X
England » FA Cup
19:45 UK Leatherhead vs Hitchin  44 34 22 1X
19:45 UK Taunton vs Billericay  20 34 46 X2
Europe » Champions League
17:55 UK Club Brugge KV vs Monaco 39 33 28 1X
17:55 UK PSV vs Tottenham 32 34 34 X
20:00 UK Dortmund vs Atl. Madrid 38 32 30 X
20:00 UK Barcelona vs Inter 42 32 26 1X
20:00 UK Paris SG vs Napoli 43 33 24 1X
20:00 UK Liverpool vs FK Crvena zvezda 79 20 1 1
20:00 UK Lokomotiv Moscow vs FC Porto 32 29 39 X
20:00 UK Galatasaray vs Schalke 36 32 32 X
Europe » UEFA Youth League
13:00 UK Dortmund U19 vs Atl. Madrid U19 20 31 49 X2
13:00 UK Club Brugge U19 vs Monaco U19 44 34 22 1X
13:00 UK PSV U19 vs Tottenham U19 52 29 19 1
13:00 UK Sheriff Tiraspol U19 vs Gabala U19  38 36 26 1X
14:00 UK Lokomotiv Moscow U19 vs FC Porto U19 10 31 59 2
14:00 UK Montpellier U19 vs Zilina U19  48 38 14 1X
15:00 UK Barcelona U19 vs Inter U19 54 30 16 1
15:00 UK Paris SG U19 vs Napoli U19 38 33 29 1X
15:00 UK Liverpool U19 vs Crvena zvezda U19 67 31 2 1
15:00 UK Galatasaray U19 vs Schalke U19 48 33 19 1X
15:00 UK Septemvri Sofia U19 vs Dynamo Kiev U19  11 27 62 2
15:00 UK Lech Poznan U19 vs Hertha U19  20 32 48 X2
15:00 UK Maccabi Tel Aviv U19 vs Anzhi U19  30 34 36 X
15:30 UK Illes Akademia U19 vs FC Minsk U19  39 31 30 X
16:00 UK Vllaznia U19 vs FC Astana U19  36 30 34 X
17:00 UK HJK U19 vs Altinordu U19  33 37 30 X
17:00 UK Elfsborg U19 vs KR Reykjavik U19  58 30 12 1
17:00 UK Molde U19 vs Chelsea U19  3 21 76 2
17:00 UK PAOK U19 vs AEL Limassol U19  63 27 10 1
17:00 UK Maribor U19 vs Sigma Olomouc U19  36 33 31 X
19:00 UK Bohemians U19 vs Midtjylland U19  16 29 55 2
19:00 UK Hamilton U19 vs Basel U19  18 31 51 2
Italy » Serie C – Group A
19:30 UK Pontedera vs Novara 38 30 32 X
19:30 UK Pro Piacenza vs Siena 35 31 34 X
19:30 UK Pro Vercelli vs Piacenza 55 29 16 1
Italy » Serie C – Group B
19:30 UK Ternana vs Rimini 60 28 12 1
Japan » Emperors Cup
11:00 UK Urawa vs Sagan Tosu 56 30 14 1
11:00 UK Iwata vs Vegalta Sendai 43 35 22 1X
11:00 UK Kawasaki Frontale vs Montedio Yamagata 57 29 14 1
Mexico » Copa Mexico
03:06 UK Pachuca vs Monterrey 42 33 25 1X
Peru » Primera Division
02:30 UK U. de Deportes vs Sport Rosario 43 32 25 1X
19:00 UK Union Comercio vs Sport Huancayo 46 34 20 1X
21:30 UK Cajamarca vs Alianza Lima 52 31 17 1
21:30 UK Ayacucho vs Binacional 57 30 13 1
Poland » Division 1
16:00 UK Puszcza vs Sandecja Nowy S. 34 30 36 X
16:00 UK Rakow vs LKS Lodz 35 30 35 X
17:00 UK GKS Jastrzebie vs Podbeskidzie 32 31 37 X
17:00 UK Termalica B-B. vs Olsztyn 52 29 19 1
18:00 UK Odra Opole vs Warta Poznan 53 29 18 1
Russia » FNL
10:00 UK SKA Khabarovsk vs Baltika 37 27 36 X
12:30 UK Tomsk vs Shinnik Yaroslavl 38 28 34 X
12:30 UK Spartak Moscow 2 vs Luch 60 29 11 1
13:00 UK Sibir vs Armavir 40 30 30 X
15:00 UK Tyumen vs R. Volgograd 24 31 45 X2
16:00 UK M. Saransk vs Zenit Petersburg 2 58 27 15 1
16:00 UK Krasnodar 2 vs Nizhny Novgorod 24 31 45 X2
16:30 UK FC Tambov vs FK Chimki Moskovska oblast 55 24 21 1
17:00 UK Sochi vs Kursk 52 28 20 1
17:00 UK Chertanovo M. vs F. Voronezh 47 29 24 1
Serbia » Serbian Cup
13:00 UK Sp. Subotica vs Macva 43 32 25 1X
13:00 UK Buducnost Dobanovci vs Radnicki Nis 8 24 68 2
13:00 UK Zemun vs Partizan 24 30 46 X
16:00 UK Borac vs Napredak 17 31 52 2
16:00 UK Cukaricki vs Mladost 49 27 24 1
16:30 UK Vojvodina vs Sindjelic Beograd 76 21 3 1
Slovakia » Slovak Cup
13:30 UK FC Kosice vs Z. Moravce 27 33 40 X2
17:00 UK Skalica vs Trencin 13 30 57 2
Slovenia » Slovenian Cup
15:30 UK ND Gorica vs Mura  39 32 29 1X
17:00 UK Krsko vs Aluminij  39 33 28 1X
South Africa » Premier League
18:30 UK Free State Stars vs Golden Arrows 35 28 37 X
South America » Copa Libertadores
01:45 UK River Plate (Arg) vs Gremio (Bra)  51 27 22 1
South America » Copa Sudamericana
01:45 UK Santa Fe (Col) vs Dep. Cali (Col)  43 27 30 X
23:30 UK Fluminense (Bra) vs Club Nacional (Uru)  60 26 14 1
Spain » LaLiga
18:00 UK Rayo Vallecano vs Ath Bilbao 22 31 47 X2