Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 24/8/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Superliga
01:00 UK Arsenal Sarandi vs San Lorenzo 31 29 40 X
17:15 UK Gimnasia L.P. vs Defensa y Justicia 44 28 28 1
19:30 UK Velez Sarsfield vs Newells Old Boys 43 26 31 X
21:45 UK Rosario Central vs Patronato 55 28 17 1
Australia » NPL NSW
07:00 UK Wollongong Wolves vs Sydney Utd 52 35 13 1
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide Comets vs Campbelltown City 40 37 23 1X
06:30 UK Adelaide Raiders vs NE Metrostars 24 37 39 X2
09:30 UK Adelaide Olympic vs Blue Eagles 27 39 34 X2
Austria » 2. Liga
17:00 UK Dornbirn vs Kapfenberg 41 34 25 1X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Rapid Vienna vs LASK Linz 40 33 27 1X
16:00 UK AC Wolfsberger vs Altach 43 32 25 1X
16:00 UK Mattersburg vs St. Polten 45 33 22 1X
Belgium » Jupiler League
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs Waasland-Beveren 45 35 20 1X
19:00 UK St. Truiden vs Waregem 27 36 37 X2
19:30 UK Oostende vs KV Mechelen 22 34 44 X2
Bolivia » Division Profesional
20:00 UK Sport Boys vs Royal Pari 32 35 33 X
22:15 UK San Jose vs Real Potosi 65 29 6 1
Brazil » Serie A
15:00 UK Atletico-MG vs Bahia 49 29 22 1
21:00 UK Gremio vs Athletico-PR 45 31 24 1X
Brazil » Serie B
01:30 UK Cuiaba Esporte vs Botafogo SP 37 29 34 X
15:00 UK Parana vs Criciuma 43 27 30 X
20:30 UK Oeste vs Vila Nova FC 43 28 29 1
20:30 UK Londrina vs Sao Bento 42 29 29 1
20:30 UK Vitoria vs Operario 46 29 25 1
23:00 UK Ponte Preta vs Sport Recife 47 29 24 1
23:00 UK Figueirense vs CRB 32 30 38 X
Brazil » Serie C
21:00 UK Ferroviario vs Confianca 34 32 34 X
Bulgaria » Parva Liga
16:00 UK Botev Plovdiv vs Vitosha Bistritsa 58 27 15 1
18:30 UK Levski Sofia vs Lok. Plovdiv 56 27 17 1
Chile » Primera Division
00:30 UK U. Espanola vs O’Higgins 32 34 34 X
17:30 UK Cobresal vs Union La Calera 33 33 34 X
20:30 UK Palestino vs Colo Colo 35 32 33 X
23:00 UK Everton vs Coquimbo 49 32 19 1X
Colombia » Liga Aguila
21:15 UK Dep. Pasto vs U. Magdalena 52 25 23 1
23:00 UK Junior vs Once Caldas 45 28 27 1
23:30 UK Cucuta vs La Equidad 54 27 19 1
Croatia » 1. HNL
18:00 UK Slaven Belupo vs Varazdin 60 30 10 1
20:00 UK Zapresic vs Lok. Zagreb 26 33 41 X2
Cyprus » First Division
17:00 UK Doxa vs Omonia 32 34 34 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Zlin vs Karvina 54 29 17 1
16:00 UK Pribram vs Jablonec 28 32 40 X2
18:30 UK Slavia Prague vs Bohemians 1905 73 25 2 1
Czech Republic » Division 2
09:15 UK FK Pardubice vs Sokolov 56 28 16 1
09:15 UK Vysehrad vs Dukla Prague 15 31 54 2
16:00 UK Prostejov vs Trinec 36 30 34 X
Denmark » 1st Division
12:15 UK Naestved vs Vendsyssel 33 33 34 X
Ecuador » Liga Pro
01:15 UK Aucas vs Olmedo 63 28 9 1
21:00 UK Delfin vs Dep. Cuenca 57 29 14 1
23:15 UK Tecnico U. vs LDU Quito 34 31 35 X
England » Championship
12:30 UK Derby vs West Brom 37 33 30 X
15:00 UK Barnsley vs Luton 43 33 24 1X
15:00 UK Charlton vs Brentford 36 33 31 X
15:00 UK Fulham vs Nottingham 51 31 18 1
15:00 UK Huddersfield vs Reading 43 31 26 1X
15:00 UK Hull vs Bristol City 37 33 30 X
15:00 UK Middlesbrough vs Millwall 51 31 18 1
15:00 UK Preston vs Sheffield Wed 45 31 24 1X
15:00 UK QPR vs Wigan 37 32 31 X
15:00 UK Stoke vs Leeds 29 33 38 X2
15:00 UK Blackburn vs Cardiff 43 32 25 1X
England » League One
12:30 UK Doncaster vs Lincoln 33 33 34 X
15:00 UK Bolton vs Ipswich 5 15 80 2
15:00 UK Bristol Rovers vs Oxford Utd 26 32 42 X2
15:00 UK Coventry vs Gillingham  42 32 26 1X
15:00 UK Fleetwood vs Accrington 57 30 13 1
15:00 UK MK Dons vs Peterborough 27 33 40 X2
15:00 UK Rochdale vs Blackpool 43 32 25 1X
15:00 UK Shrewsbury vs Burton 27 33 40 X2
15:00 UK Sunderland vs AFC Wimbledon 48 29 23 1
15:00 UK Wycombe vs Southend 44 32 24 1X
England » League Two
15:00 UK Bradford City vs Forest Green 45 32 23 1X
15:00 UK Cambridge Utd vs Oldham 37 32 31 X
15:00 UK Carlisle vs Salford 39 32 29 1X
15:00 UK Cheltenham vs Swindon 33 33 34 X
15:00 UK Colchester vs Northampton 44 33 23 1X
15:00 UK Grimsby vs Port Vale 45 32 23 1X
15:00 UK Leyton Orient vs Crawley 42 32 26 1X
15:00 UK Macclesfield vs Scunthorpe 39 33 28 1X
15:00 UK Mansfield vs Stevenage 46 31 23 1X
15:00 UK Morecambe vs Exeter 27 33 40 X2
15:00 UK Plymouth vs Walsall 39 32 29 1X
15:00 UK Newport Co vs Crewe 41 33 26 1X
England » National League
15:00 UK Bromley vs Boreham Wood 50 32 18 1
15:00 UK Chesterfield vs Barrow 36 31 33 X
15:00 UK Chorley vs Hartlepool 34 33 33 X
15:00 UK Eastleigh vs Dag & Red 45 32 23 1X
15:00 UK Ebbsfleet vs Notts Co 42 33 25 1X
15:00 UK FC Halifax vs AFC Fylde 21 32 47 X2
15:00 UK Harrogate vs Stockport 34 32 34 X
15:00 UK Sutton vs Dover 34 32 34 X
15:00 UK Woking vs Solihull Moors 12 30 58 2
15:00 UK Yeovil vs Maidenhead 37 30 33 X
15:00 UK Wrexham vs Barnet 42 30 28 X
17:20 UK Torquay vs Aldershot 50 31 19 1
England » Premier League
12:30 UK Norwich vs Chelsea 23 33 44 X2
15:00 UK Brighton vs Southampton 43 32 25 1X
15:00 UK Manchester Utd vs Crystal Palace 60 27 13 1
15:00 UK Sheffield Utd vs Leicester 26 30 44 X
15:00 UK Watford vs West Ham 47 33 20 1X
17:30 UK Liverpool vs Arsenal 59 33 8 1
Finland » Veikkausliiga
11:00 UK Honka vs HJK 39 29 32 X
15:00 UK KuPS vs VPS 56 29 15 1
Finland » Ykkonen
15:00 UK Jaro vs MyPa 65 30 5 1
15:00 UK Ekenas vs TPS 17 34 49 X2
15:00 UK AC Kajaani vs AC Oulu 29 34 37 X2
France » Ligue 1
19:00 UK Amiens vs Nantes 29 29 42 2
19:00 UK Dijon vs Bordeaux 29 32 39 X2
19:00 UK Angers vs Metz 36 29 35 X
19:00 UK Brest vs Reims 42 30 28 X
France » Ligue 2
14:00 UK Troyes vs Lens 51 29 20 1
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Bochum vs Wehen 43 34 23 1X
12:00 UK Hannover vs Greuther Furth 45 32 23 1X
12:00 UK Regensburg vs Arminia Bielefeld 32 34 34 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Braunschweig vs Wurzburger Kickers 43 34 23 1X
13:00 UK Preussen Munster vs Uerdingen 48 33 19 1X
13:00 UK Grossaspach vs Viktoria Koln 34 34 32 X
13:00 UK Bayern II vs Chemnitzer 39 34 27 1X
13:00 UK Magdeburg vs Munich 1860 46 32 22 1X
13:00 UK Meppen vs Jena 51 32 17 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Hoffenheim vs Werder Bremen 45 35 20 1X
14:30 UK Dusseldorf vs Bayer Leverkusen 15 34 51 2
14:30 UK Mainz vs B. Monchengladbach 24 33 43 X2
14:30 UK Augsburg vs Union Berlin 44 31 25 1X
14:30 UK Paderborn vs Freiburg 32 34 34 X
17:30 UK Schalke vs Bayern Munich 16 28 56 2
Greece » Super League
17:00 UK Lamia vs Panathinaikos 20 29 51 2
19:00 UK Aris vs OFI Crete 58 25 17 1
19:30 UK Olympiacos Piraeus vs Asteras Tripolis 73 24 3 1
Hungary » OTP Bank Liga
17:00 UK DVTK vs Mezokovesd-Zsory 35 31 34 X
17:00 UK Kaposvar vs Zalaegerszegi 37 34 29 1X
17:00 UK Honved vs Debrecen 34 33 33 X
17:00 UK Kisvarda vs Ujpest 23 33 44 X2
17:00 UK Paks vs MOL Fehervar 16 30 54 2
Iceland » Inkasso-deildin
17:00 UK Thor Akureyri vs Leiknir 40 36 24 1X
17:00 UK Njardvik vs Magni 29 37 34 X2
Iceland » Pepsideild
17:00 UK Akranes vs Vestmannaeyjar 51 30 19 1
Ireland » FAI Cup
17:00 UK Glengad Utd vs Waterford 20 20 60 2
20:00 UK Sligo Rovers vs Limerick 70 24 6 1
Israel » Ligat ha’Al
16:00 UK Maccabi Haifa vs H. Raanana 61 26 13 1
17:00 UK Hapoel Hadera vs Ashdod 34 31 35 X
18:30 UK Nes Tziona vs Maccabi Tel Aviv 19 20 61 2
Italy » Serie A
17:00 UK Parma vs Juventus 8 25 67 2
19:45 UK Fiorentina vs Napoli 11 30 59 2
Italy » Serie B
17:00 UK Crotone vs Cosenza 44 28 28 1
17:00 UK Salernitana vs Pescara 42 30 28 X
20:00 UK Ascoli vs Trapani 49 28 23 1
20:00 UK Cittadella vs Spezia 31 30 39 X
20:00 UK Venezia vs Cremonese 34 29 37 X
20:00 UK Entella vs Livorno 39 28 33 X
Japan » J-League
05:00 UK Sapporo vs FC Tokyo 31 34 35 X
10:00 UK Nagoya vs Yokohama M. 24 36 40 X2
11:00 UK Vegalta Sendai vs Shonan 44 34 22 1X
11:00 UK Kawasaki Frontale vs Shimizu 66 29 5 1
11:00 UK Iwata vs C-Osaka 25 31 44 X2
11:00 UK Hiroshima vs Oita 54 31 15 1
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Mito vs Verdy 53 30 17 1
10:00 UK Chiba vs Kofu 29 34 37 X2
10:00 UK Yokohama vs Kagoshima Utd 51 32 17 1
11:00 UK Montedio Yamagata vs Tochigi 50 28 22 1
11:00 UK Albirex Niigata vs Kanazawa 29 33 38 X2
11:00 UK Kyoto vs Avispa Fukuoka 39 31 30 X
11:00 UK Renofa Yamaguchi vs V-Varen Nagasaki 28 35 37 X2
11:00 UK Tokushima vs Ryukyu 39 32 29 1X
Mexico » Liga MX
01:00 UK Veracruz vs Atl. San Luis 25 32 43 X2
03:00 UK Monarcas vs U.N.A.M.- Pumas 46 33 21 1X
03:00 UK Santos Laguna vs Monterrey 37 33 30 X
23:00 UK Queretaro vs Club Leon 37 34 29 1X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Willem II vs FC Emmen 45 33 22 1X
18:45 UK Heracles vs Vitesse 24 36 40 X2
19:45 UK Heerenveen vs Twente 43 34 23 1X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Rosenborg vs Stabaek 59 27 14 1
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Sandnes vs Aalesund 11 32 57 2
Paraguay » Primera Division
00:00 UK River Plate vs Sp. Luqueno 32 33 35 X
21:00 UK Sol de America vs Dep. Capiata 48 34 18 1X
23:30 UK Guarani vs San Lorenzo 54 33 13 1
Peru » Liga 1
02:00 UK FBC Melgar vs Garcilaso 54 30 16 1
21:15 UK Binacional vs Ayacucho 58 25 17 1
23:45 UK Sport Huancayo vs Dep. Municipal 53 29 18 1
Poland » Division 1
13:30 UK Podbeskidzie vs Ol. Grudziadz 43 31 26 1X
18:00 UK Chrobry Glogow vs Olsztyn 30 30 40 X
18:45 UK Odra Opole vs Radomiak Radom 41 31 28 1X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Cracovia vs Arka Gdynia 46 30 24 X
16:30 UK Lechia Gdansk vs Slask Wroclaw 36 33 31 X
19:00 UK Rakow vs Lech Poznan  39 32 29 1X
Portugal » LigaPro
11:00 UK Academica vs Chaves 40 30 30 X
16:00 UK Feirense vs Academico Viseu 47 30 23 X
18:15 UK Covilha vs Vilafranquense 40 30 30 X
18:15 UK Penafiel vs CD Cova da Piedade 53 31 16 1
Portugal » Primeira Liga
19:00 UK Benfica vs FC Porto 53 31 16 1
21:30 UK Boavista vs Ferreira 45 29 26 1
Romania » Liga 1
13:30 UK Academica Clinceni vs Sepsi Sf. Gheorghe 26 31 43 X2
19:00 UK CFR Cluj vs FC Botosani 52 29 19 1
Russia » Premier League
12:00 UK Tambov vs Dynamo Moscow  25 28 47 2
14:30 UK Ufa vs Zenit Petersburg 15 27 58 2
17:00 UK Krasnodar vs Lokomotiv Moscow 40 32 28 1X
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Arbroath 34 34 32 X
15:00 UK Ayr vs Queen of South 42 29 29 1
15:00 UK Dundee FC vs Inverness 36 31 33 X
15:00 UK Dunfermline vs Dundee Utd 29 32 39 X2
Scotland » League One
15:00 UK Clyde vs Falkirk 9 34 57 2
15:00 UK Dumbarton vs Stranraer 40 36 24 1X
15:00 UK East Fife vs Airdrieonians 41 36 23 1X
15:00 UK Peterhead vs Forfar Athletic 27 37 36 X2
15:00 UK Raith vs Montrose 43 35 22 1X
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Brechin 28 38 34 X2
15:00 UK Cowdenbeath vs Annan 28 37 35 X2
15:00 UK Queen’s Park vs Elgin City 33 38 29 1X
15:00 UK Stenhousemuir vs Edinburgh City 26 36 38 X2
15:00 UK Stirling vs Cove Rangers 29 34 37 X2
Scotland » Premiership
15:00 UK Hamilton vs Motherwell 35 32 33 X
15:00 UK Hibernian vs St Johnstone 48 29 23 1
15:00 UK Kilmarnock vs Aberdeen 36 32 32 X
15:00 UK Ross County vs Livingston 47 32 21 1X
Serbia » Super Liga
19:00 UK Javor vs Napredak 48 30 22 X
19:00 UK Rad Beograd vs Macva 40 28 32 X
19:00 UK Proleter vs Vojvodina  8 27 65 2
19:00 UK FK Vozdovac vs Mladost 52 30 18 1
Slovakia » Fortuna liga
18:00 UK Pohronie vs Trencin 39 34 27 1X
18:00 UK Michalovce vs Sered 45 32 23 1X
18:00 UK Ruzomberok vs Trnava 34 32 34 X
Slovenia » Prva liga
17:00 UK Domzale vs Aluminij 43 32 25 1X
19:15 UK O. Ljubljana vs Mura 50 33 17 1
South Africa » Premier League
14:00 UK Black Leopards vs Highlands 44 28 28 1
14:00 UK Golden Arrows vs Chippa Utd. 42 27 31 X
17:00 UK Kaizer Chiefs vs Supersport Utd 41 27 32 X
South Korea » K League 1
11:00 UK Jeonbuk vs Seongnam 52 29 19 1
11:00 UK Ulsan Hyundai vs Sangju Sangmu 55 31 14 1
11:30 UK Daegu vs Gangwon 28 34 38 X2
Spain » LaLiga
16:00 UK Osasuna vs Eibar 26 31 43 X2
18:00 UK Real Madrid vs Valladolid 60 26 14 1
20:00 UK Celta Vigo vs Valencia 25 32 43 X2
20:00 UK Getafe vs Ath Bilbao 35 29 36 X
Spain » LaLiga2
17:00 UK R. Oviedo vs Lugo 51 29 20 1
17:00 UK Santander vs Almeria 34 29 37 X
18:00 UK Mirandes vs Cadiz CF 31 28 41 X
19:00 UK Alcorcon vs Elche 48 29 23 1
20:00 UK Malaga vs Las Palmas 53 28 19 1
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Sirius vs Orebro 35 34 31 X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK Forward vs Nykopings 34 35 31 X
14:00 UK Gefle vs Umea FC 29 34 37 X2
15:00 UK Carlstad vs Bodens 57 33 10 1
15:00 UK Sollentuna vs Karlslunds 38 34 28 1X
Sweden » Division 1 – Södra
13:00 UK Lunds vs Skovde AIK 34 34 32 X
13:00 UK Tvaakers vs Utsiktens 33 37 30 X
15:00 UK Kristianstads vs Lindome 26 36 38 X2
15:00 UK Atvidabergs vs Eskilsminne 24 37 39 X2
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Wil vs Kriens 45 33 22 1X
18:00 UK Lausanne vs Aarau 34 33 33 X
18:00 UK Schaffhausen vs Lausanne Ouchy 55 29 16 1
Switzerland » Super League
18:00 UK Xamax vs Basel 17 32 51 2
18:00 UK Young Boys vs Zurich 51 32 17 1
Turkey » Super Lig
17:15 UK Ankaragucu vs Kayserispor 47 31 22 1X
19:45 UK Alanyaspor vs Kasimpasa 37 35 28 1X
19:45 UK Basaksehir vs Fenerbahce 34 33 33 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Kolos Kovalivka vs Vorskla Poltava 47 31 22 1X
15:00 UK Oleksandriya vs Desna 44 29 27 1
17:30 UK Dyn. Kyiv vs Olimpik Donetsk 68 24 8 1
Uruguay » Primera Division
19:00 UK River Plate vs Penarol 21 31 48 X2
19:00 UK Boston River vs Progreso 27 33 40 X2
19:00 UK Plaza Colonia vs Cerro Largo 21 32 47 X2
19:00 UK Racing Montevideo vs Wanderers 31 33 36 X
USA » MLS
01:00 UK Orlando City vs Atlanta United 34 35 31 X
03:00 UK Portland Timbers vs Seattle Sounders 45 34 21 1X
USA » USL Championship
00:00 UK Pittsburgh vs Loudoun 53 30 17 1
03:30 UK Phoenix Rising vs Sacramento Republic 58 30 12 1
19:00 UK Ottawa Fury vs Saint Louis FC 52 31 17 1
20:00 UK Louisville City vs North Carolina 31 34 35 X
22:00 UK Hartford Athletic vs Atlanta United 2 53 31 16 1