Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 25/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 25/10/2020

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Confederations Cup
20:00 UK Pyramids vs Berkane 36 29 35 X
Australia » Brisbane Premier League
09:00 UK Toowong vs Centenary Stormers 38 38 24 1X
Australia » NPL Northern NSW
03:30 UK Newcastle Olympic vs Maitland 33 37 30 X
Australia » NPL NSW
04:00 UK Rockdale City Suns vs Sydney Utd 25 38 37 X2
Australia » NPL Queensland
05:00 UK Moreton Bay Utd vs Gold Coast 31 39 30 X
06:00 UK Brisbane U21 vs Peninsula 19 35 46 X2
08:00 UK Olympic FC vs Sunshine Coast Wanderers 49 35 16 1X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK LASK vs St. Polten 61 31 8 1
13:30 UK Tirol vs Hartberg 37 35 28 1X
16:00 UK Wolfsberger AC vs Rapid Vienna 24 36 40 X2
Belarus » Vysshaya Liga
10:00 UK Neman vs Slavia Mozyr 58 27 15 1
12:00 UK Energetik-BGU vs Shakhtyor Soligorsk 17 30 53 2
14:00 UK Rukh Brest vs Isloch 40 37 23 1X
Belgium » Jupiler League
12:30 UK Antwerp vs Beerschot VA 42 33 25 1X
15:00 UK Oostende vs Waregem 51 35 14 1
17:15 UK St. Truiden vs St. Liege 30 33 37 X
Belgium » Proximus League
15:00 UK St. Gilloise vs Club Brugge KV U23 69 29 2 1
19:00 UK Seraing vs Lommel SK 37 32 31 X
Bosnia and Herzegovina » Premier League
12:30 UK Mladost DK vs Borac Banja Luka 16 33 51 2
16:00 UK FK Sarajevo vs Krupa 67 29 4 1
18:05 UK Radnik Bijeljina vs Sloboda 45 34 21 1X
Brazil » Copa do Brasil
00:30 UK Sao Paulo vs Fortaleza  53 29 18 1
Brazil » Serie A
01:00 UK Atletico-MG vs Sport Recife 63 28 9 1
19:00 UK Fluminense vs Santos 47 31 22 1X
19:00 UK Atletico GO vs Palmeiras 28 29 43 2
21:15 UK Internacional vs Flamengo RJ 28 31 41 X2
21:15 UK Athletico-PR vs Gremio 25 31 44 X2
Brazil » Serie B
01:00 UK America MG vs Confianca 50 26 24 1
19:00 UK Nautico vs Cruzeiro 26 29 45 2
21:15 UK Figueirense vs Juventude 25 28 47 2
21:15 UK Guarani vs Avai 43 31 26 1X
23:30 UK Botafogo SP vs Vitoria 32 30 38 X
Bulgaria » Parva liga
10:30 UK CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia 50 30 20 1
15:45 UK Arda vs CSKA Sofia 28 31 41 X2
18:15 UK Montana vs Ludogorets 16 29 55 2
Colombia » Primera A
00:05 UK Deportes Tolima vs La Equidad 48 28 24 1
02:10 UK Junior vs Millonarios 46 29 25 1
16:30 UK Envigado vs Petrolera 40 25 35 X
19:00 UK Patriotas vs Atl. Nacional 16 29 55 2
21:00 UK Santa Fe vs Chico 62 24 14 1
23:05 UK America De Cali vs Dep. Pasto 55 28 17 1
Colombia » Primera B
18:00 UK Bogota vs Tigres 55 25 20 1
20:00 UK Leones vs Cartagena 49 24 27 1
21:00 UK Cortulua vs Orsomarso 51 26 23 1
Costa Rica » Primera Division
00:00 UK Santos DG vs Guadalupe 46 32 22 1X
22:00 UK Alajuelense vs Zeledon 60 27 13 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Sibenik vs D. Zagreb  5 23 72 2
Cyprus » First Division
14:00 UK Anorthosis vs APOEL 41 33 26 1X
16:00 UK Omonia vs Paralimni 55 26 19 1
17:00 UK Achnas vs Ol. Nicosia 40 35 25 1X
Denmark » 1st Division
12:00 UK F. Amager vs Silkeborg 18 36 46 X2
13:00 UK Hvidovre IF vs Viborg 16 34 50 2
Denmark » Superliga
13:00 UK Horsens vs Nordsjaelland 21 35 44 X2
15:00 UK Randers FC vs Sonderjyske 45 33 22 1X
17:00 UK Aarhus vs FC Copenhagen 43 33 24 1X
England » Premier League
14:00 UK Southampton vs Everton  28 34 38 X2
16:30 UK Wolves vs Newcastle  44 28 28 1
19:15 UK Arsenal vs Leicester  43 33 24 1X
Estonia » Meistriliiga
11:00 UK Narva vs Levadia 9 33 58 2
11:00 UK Kuressaare vs Flora 14 30 56 2
13:00 UK Kalju vs Paide 19 36 45 X2
Finland » Ykkonen
14:00 UK VPS vs Gnistan 35 34 31 X
France » Ligue 1
12:00 UK Lens vs Nantes 42 30 28 X
14:00 UK Metz vs St Etienne 32 32 36 X
14:00 UK Bordeaux vs Nimes 42 31 27 1X
14:00 UK Brest vs Strasbourg 34 34 32 X
14:00 UK Montpellier vs Reims 51 30 19 1
16:00 UK Nice vs Lille  38 32 30 X
20:00 UK Lyon vs Monaco 49 34 17 1X
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Heidenheim vs VfL Osnabruck  45 34 21 1X
12:30 UK Bochum vs Aue  39 32 29 1X
12:30 UK Sandhausen vs Paderborn  36 33 31 X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Saarbrucken vs Verl  38 33 29 1X
13:00 UK Bayern II vs Mannheim  41 33 26 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Wolfsburg vs Arminia Bielefeld  55 31 14 1
17:00 UK Werder Bremen vs Hoffenheim  22 35 43 X2
Greece » Super League
14:00 UK Asteras Tripolis vs OFI Crete 50 33 17 1
16:15 UK Smyrnis vs Lamia 41 28 31 X
18:30 UK Giannina vs AEK Athens FC 10 30 60 2
Hungary » OTP Bank Liga
13:30 UK Zalaegerszegi vs Budafoki 42 31 27 1X
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs MOL Fehervar 11 32 57 2
18:30 UK DVTK vs Puskas Academy 28 35 37 X2
Ireland » Premier Division
14:00 UK Waterford vs Dundalk  11 32 57 2
Israel » Ligat ha’Al
19:00 UK Maccabi Tel Aviv vs H. Beer Sheva 51 30 19 1
Italy » Serie A
11:30 UK Cagliari vs Crotone  35 32 33 X
14:00 UK Benevento vs Napoli  12 30 58 2
14:00 UK Parma vs Spezia  41 32 27 1X
17:00 UK Fiorentina vs Udinese  53 31 16 1
19:45 UK Juventus vs Verona  70 27 3 1
Italy » Serie B
14:00 UK Cosenza vs Lecce  22 30 48 X
20:00 UK Cremonese vs Brescia  41 29 30 X
Italy » Serie C – Group A
11:30 UK Olbia vs Pro Vercelli  41 31 28 1X
14:00 UK Alessandria vs Pontedera  51 31 18 1
14:00 UK Grosseto vs AlbinoLeffe  38 30 32 X
14:00 UK Lucchese vs Juventus U23  36 29 35 X
14:00 UK Pistoiese vs Pro Sesto  45 30 25 X
14:00 UK Renate vs Livorno  39 30 31 X
16:30 UK Giana Erminio vs Como  42 30 28 X
16:30 UK Lecco vs Piacenza  46 29 25 1
16:30 UK Novara vs Carrarese  52 31 17 1
16:30 UK Pergolettese vs Pro Patria  33 30 37 X
Italy » Serie C – Group B
14:00 UK Fano vs Mantova  35 30 35 X
14:00 UK FeralpiSalo vs Ravenna  34 31 35 X
14:00 UK Gubbio vs Legnago Salus  32 30 38 X
14:00 UK Sambenedettese vs Modena  39 30 31 X
14:00 UK Triestina vs Virtus Verona  43 27 30 X
16:30 UK Imolese vs Fermana  33 30 37 X
16:30 UK Matelica vs Arezzo  34 32 34 X
16:30 UK Padova vs Sudtirol  30 31 39 X
16:30 UK Perugia vs Vis Pesaro  51 29 20 1
Italy » Serie C – Group C
14:00 UK Cavese vs Monopoli 48 31 21 1X
14:00 UK Teramo vs Juve Stabia 50 29 21 1
14:00 UK Vibonese vs Viterbese 49 30 21 X
16:30 UK Avellino vs Casertana 46 30 24 X
16:30 UK Turris vs Paganese 32 30 38 X
16:30 UK Ternana vs Foggia 51 27 22 1
Japan » J1 League
05:00 UK Sagan Tosu vs Shonan 40 34 26 1X
Japan » J2 League
05:00 UK Avispa Fukuoka vs Chiba 39 29 32 X
05:00 UK Tokushima vs Albirex Niigata 36 33 31 X
05:00 UK Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki 28 33 39 X2
05:00 UK Kofu vs Machida 38 31 31 X
06:00 UK Renofa Yamaguchi vs Mito 31 33 36 X
06:00 UK Giravanz Kitakyushu vs Yamaga 45 32 23 1X
06:00 UK Iwata vs Kusatsu 49 29 22 1
07:00 UK Ehime vs Tochigi 20 30 50 2
09:30 UK Ryukyu vs Kyoto 26 30 44 X
Latvia » Optibet Virsliga
11:00 UK Tukums 2000 vs Metta/LU  14 36 50 2
12:00 UK Ventspils vs FK Liepaja  41 34 25 1X
14:00 UK Valmiera vs Spartaks  47 35 18 1X
14:00 UK Riga FC vs BFC Daugavpils  59 25 16 1
16:00 UK RFS vs Jelgava  70 27 3 1
Mexico » Liga MX
01:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs Juarez 58 29 13 1
03:00 UK Mazatlan FC vs Monterrey 31 33 36 X
03:00 UK Club America vs Atlas 57 32 11 1
18:00 UK Toluca vs Club Tijuana 48 33 19 1X
23:30 UK Guadalajara Chivas vs Cruz Azul 37 31 32 X
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK Sittard vs Groningen 37 33 30 X
13:30 UK Vitesse vs PSV 32 36 32 X
13:30 UK Sparta Rotterdam vs Heracles 37 35 28 1X
15:45 UK Waalwijk vs Feyenoord 17 29 54 2
19:00 UK Den Haag vs AZ Alkmaar 34 33 33 X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Aalesund vs Odd 31 35 34 X
17:00 UK Molde vs Stromsgodset 48 32 20 1X
17:00 UK Valerenga vs Kristiansund 49 33 18 1X
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Rosenborg 18 34 48 X2
19:30 UK Bodo/Glimt vs Mjondalen 58 29 13 1
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Lillestrom vs Sandnes 60 30 10 1
Peru » Liga 1
00:30 UK Cienciano vs Sporting Cristal 15 31 54 2
Poland » Division 1
14:00 UK Leczna vs Legnica  38 31 31 X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Rakow vs Stal Mielec  58 29 13 1
16:30 UK Lech Poznan vs Cracovia  43 32 25 1X
Portugal » Primeira Liga
15:00 UK Moreirense vs Maritimo  32 29 39 X
15:00 UK SC Farense vs Rio Ave  38 32 30 X
17:30 UK Famalicao vs Boavista  29 31 40 X2
20:00 UK Vitoria Guimaraes vs Braga  38 33 29 1X
Romania » Liga 1
16:45 UK Viitorul Constanta vs FC Arges  49 28 23 1
19:30 UK FC Voluntari vs CFR Cluj  12 27 61 2
Russia » Premier League
11:00 UK Ural vs Tambov 33 30 37 X
13:30 UK FK Rostov vs Khimki 42 29 29 1
16:00 UK Akhmat Grozny vs Ufa 41 30 29 X
Scotland » Premiership
12:00 UK Aberdeen vs Celtic 17 28 55 2
15:00 UK Rangers vs Livingston 71 23 6 1
Slovakia » Fortuna liga
15:00 UK Dun. Streda vs Slovan Bratislava  45 32 23 1X
Slovenia » Prva liga
11:00 UK Bravo vs Aluminij 41 32 27 1X
13:00 UK Tabor Sezana vs O. Ljubljana 12 33 55 2
16:30 UK Domzale vs Mura 28 32 40 X2
South Africa » Premier League
13:30 UK Stellenbosch vs Swallows 28 31 41 X2
13:30 UK Tshakhuma vs TS Galaxy 59 24 17 1
South Korea » K League 1
05:00 UK Daegu vs Pohang  36 32 32 X
05:00 UK Gwangju FC vs Sangju Sangmu  29 34 37 X2
07:30 UK Ulsan Hyundai vs Jeonbuk  40 33 27 1X
Spain » LaLiga
13:00 UK Valladolid vs Alaves  35 27 38 X
15:00 UK Cadiz CF vs Villarreal  30 28 42 X
17:30 UK Getafe vs Granada CF  47 25 28 1
20:00 UK Real Sociedad vs Huesca  57 27 16 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Gijon vs Ponferradina 47 29 24 1
17:15 UK Leganes vs R. Oviedo 56 26 18 1
17:15 UK Tenerife vs Espanyol 37 27 36 X
19:30 UK Albacete vs Rayo Vallecano 27 28 45 2
19:30 UK Malaga vs Mirandes 45 28 27 1
20:00 UK Zaragoza vs Sabadell 49 29 22 1
Sweden » Allsvenskan
13:30 UK Ostersunds vs Hammarby  12 32 56 2
13:30 UK Kalmar vs Falkenbergs  45 31 24 1X
16:30 UK Malmo FF vs Goteborg  58 30 12 1
16:30 UK Orebro vs Helsingborg  31 34 35 X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK IFK Lulea vs Karlstad 24 36 40 X2
15:00 UK Team TG FF vs Haninge 21 35 44 X2
Sweden » Division 1 – Södra
13:00 UK Lindome vs Landskrona 32 36 32 X
16:00 UK Varnamo vs Oskarshamns 63 29 8 1
Sweden » Superettan
13:30 UK Akropolis vs Norrby 46 32 22 1X
13:30 UK AFC Eskilstuna vs Dalkurd 38 33 29 1X
16:30 UK Trelleborgs vs Degerfors 6 29 65 2
Switzerland » Super League
15:00 UK Young Boys vs Luzern 49 30 21 X
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Ankaraspor vs Balikesirspor 22 29 49 2
10:30 UK Bandirmaspor vs Adana Demirspor 19 31 50 2
13:00 UK Istanbulspor AS vs Eskisehirspor 59 29 12 1
13:00 UK Adanaspor AS vs Tuzlaspor 31 32 37 X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Yeni Malatyaspor vs Genclerbirligi 34 32 34 X
13:00 UK Alanyaspor vs Karagumruk 44 30 26 X
16:00 UK Fenerbahce vs Trabzonspor 41 33 26 1X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Inhulets vs Mariupol  28 33 39 X2
15:00 UK Kolos Kovalivka vs Minaj  52 27 21 1
17:30 UK FK Zorya Luhansk vs Rukh Lviv  61 29 10 1
USA » MLS
00:30 UK Chicago Fire vs New York Red Bulls 27 35 38 X2
00:30 UK Philadelphia Union vs Toronto FC 34 33 33 X
00:30 UK New York City vs Montreal Impact 63 30 7 1
00:30 UK FC Cincinnati vs Minnesota United 25 34 41 X2
01:00 UK Houston Dynamo vs Columbus Crew 33 34 33 X
01:30 UK Real Salt Lake vs FC Dallas 33 31 36 X
01:30 UK Sporting Kansas City vs Colorado Rapids 51 33 16 1
02:00 UK Vancouver Whitecaps vs San Jose Earthquakes 21 36 43 X2
19:30 UK Los Angeles FC vs Los Angeles Galaxy 43 35 22 1X
USA » USL Championship
00:30 UK Louisville City vs Tampa Bay 43 27 30 X
02:30 UK Phoenix Rising vs El Paso 47 31 22 1X
choi game giai tri choi game giai tri