Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 25/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
20:10 UK Union de Santa Fe vs Velez Sarsfield 43 28 29 1
20:10 UK San Lorenzo vs Huracan 32 30 38 X
22:20 UK Aldosivi vs Newells Old Boys 27 29 44 2
22:20 UK San Martin T. vs Colon Santa FE 31 29 40 X
Australia » A-League
06:00 UK Sydney FC vs Melbourne Victory 50 33 17 1
08:00 UK Perth Glory vs Central Coast Mariners 58 30 12 1
Austria » 2. Liga
09:30 UK Neustadt vs Floridsdorfer AC 39 32 29 1X
09:30 UK FC Juniors vs Ried 24 33 43 X2
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Altach vs Sturm Graz 18 33 49 X2
13:30 UK St. Polten vs Wacker Innsbruck 40 32 28 1X
16:00 UK Rapid Vienna vs LASK Linz 42 33 25 1X
Belgium » Jupiler League
13:30 UK Gent vs Antwerp 33 32 35 X
17:00 UK St. Truiden vs Anderlecht 17 34 49 X2
19:00 UK Lokeren vs Charleroi 29 32 39 X2
Belgium » Proximus League
15:00 UK Beerschot Wilrijk vs Leuven 47 32 21 1X
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Etar vs Botev Plovdiv 27 30 43 X
13:00 UK Beroe vs Vereya 76 23 1 1
15:30 UK Levski Sofia vs Botev Vratsa 71 21 8 1
Chile » Primera Division
20:30 UK U. De Chile vs Deportes Iquique 44 29 27 1
20:30 UK U. De Concepcion vs San Luis 57 30 13 1
20:30 UK U. Catolica vs O’Higgins 45 28 27 1
China » FA Cup
11:35 UK Beijing Guoan vs Shandong Luneng  46 35 19 1X
Colombia » Liga Aguila
22:15 UK Junior vs Aguilas  55 22 23 1
Costa Rica » Primera Division
01:55 UK Herediano vs Saprissa  31 32 37 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Hajduk Split vs Slaven Belupo 56 27 17 1
16:30 UK Lok. Zagreb vs Osijek 31 32 37 X
Cyprus » First Division
14:00 UK Paphos vs Paralimni 43 32 25 1X
15:00 UK Omonia vs Anorthosis 37 33 30 X
16:00 UK Nea Salamis vs AEL Limassol 24 32 44 X2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Sigma Olomouc vs Mlada Boleslav 41 32 27 1X
16:00 UK Sparta Prague vs Jablonec 44 31 25 1X
Czech Republic » Division 2
12:30 UK Mas Taborsko vs Varnsdorf 44 32 24 1X
16:00 UK Ceske Budejovice vs Zizkov 61 29 10 1
Denmark » 1st Division
12:45 UK F. Amager vs Koge 41 33 26 1X
12:45 UK Fredericia vs Naestved 34 34 32 X
12:45 UK Helsingor vs Hvidovre 38 32 30 X
12:45 UK Lyngby vs Roskilde 22 34 44 X2
12:45 UK Nykobing vs Viborg 23 33 44 X2
12:45 UK Thisted FC vs Silkeborg 26 31 43 X2
Denmark » Superliga
11:00 UK Vendsyssel vs Esbjerg 36 32 32 X
13:00 UK Nordsjaelland vs Odense 26 35 39 X2
15:00 UK Sonderjyske vs Brondby 15 34 51 2
17:00 UK FC Copenhagen vs Midtjylland 46 34 20 1X
England » Championship
12:00 UK Aston Villa vs Birmingham 40 30 30 X
England » Premier League
13:30 UK Bournemouth vs Arsenal 27 34 39 X2
16:00 UK Wolves vs Huddersfield 63 25 12 1
France » Ligue 1
14:00 UK Montpellier vs Rennes 41 29 30 X
16:00 UK Nice vs Lille 24 32 44 X2
20:00 UK Amiens vs Marseille 20 31 49 X2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Regensburg vs St. Pauli 41 32 27 1X
12:30 UK Heidenheim vs Paderborn 42 34 24 1X
12:30 UK SG Dynamo Dresden vs Ingolstadt 33 33 34 X
Germany » 3. Liga
12:00 UK Hallescher vs Grossaspach 53 27 20 1
12:00 UK Karlsruher vs Munich 1860 54 31 15 1
13:00 UK Kaiserslautern vs Wehen 35 34 31 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Freiburg vs Werder Bremen 24 34 42 X2
17:00 UK B. Monchengladbach vs Hannover 48 31 21 1X
Greece » Super League
15:15 UK Giannina vs Levadiakos 46 28 26 1
17:00 UK Atromitos vs Olympiakos Piraeus 32 28 40 X
17:30 UK OFI Crete vs Aris 37 28 35 X
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Debrecen vs MOL Vidi 24 32 44 X2
Italy » Serie A
11:30 UK Parma vs Sassuolo 27 33 40 X2
14:00 UK Bologna vs Fiorentina 17 30 53 2
14:00 UK Empoli vs Atalanta 24 31 45 X2
14:00 UK Napoli vs Chievo 81 18 1 1
17:00 UK Lazio vs AC Milan 39 32 29 1X
19:30 UK Genoa vs Sampdoria 42 31 27 1X
Italy » Serie B
14:00 UK Pescara vs Ascoli 55 28 17 1
14:00 UK Spezia vs Foggia 46 30 24 X
20:00 UK Lecce vs Cremonese 48 29 23 1
Japan » J-League
04:00 UK Omiya Ardija vs Verdy 47 31 22 1X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Pachuca vs Club Leon 47 32 21 1X
01:00 UK Club America vs Veracruz 51 30 19 1
03:00 UK Guadalajara Chivas vs U.A.N.L.- Tigres 28 33 39 X2
03:06 UK Monterrey vs Atlas 61 28 11 1
18:00 UK U.N.A.M.- Pumas vs Santos Laguna 42 34 24 1X
22:00 UK Lobos BUAP vs Toluca 31 35 34 X
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK FC Emmen vs Excelsior 42 34 24 1X
13:30 UK Utrecht vs Graafschap 58 27 15 1
13:30 UK Feyenoord vs Groningen 67 28 5 1
13:30 UK Willem II vs Vitesse 21 33 46 X2
15:45 UK Venlo vs AZ Alkmaar 31 32 37 X
Norway » OBOS-ligaen
15:00 UK Aalesund vs Nest-Sotra 57 31 12 1
15:00 UK Sogndal vs Ull/Kisa 42 34 24 1X
Poland » Ekstraklasa
12:00 UK Pogon Szczecin vs Legnica 44 29 27 1
14:30 UK Zaglebie vs Legia 19 32 49 X2
17:00 UK Lechia Gdansk vs Jagiellonia 29 32 39 X2
Romania » Liga 1
11:30 UK Calarasi vs FC Hermannstadt 31 30 39 X
15:30 UK Voluntari vs Viitorul Constanta 19 30 51 2
18:30 UK Poli Iasi vs FCSB 23 31 46 X2
Russia » Premier League
11:00 UK Spartak Moscow vs FK Krylya Sovetov Samara 58 28 14 1
13:30 UK Krasnodar vs Arsenal Tula 54 28 18 1
16:00 UK Zenit Petersburg vs FK Rostov 61 27 12 1
Scotland » FA Cup
15:00 UK Edinburgh City vs Inverness  3 35 62 2
Slovenia » Prva liga
12:00 UK Triglav vs Domzale 12 33 55 2
14:00 UK ND Gorica vs Aluminij 38 33 29 1X
South Korea » K League 1
05:00 UK Gyeongnam vs Suwon Bluewings 42 34 24 1X
05:00 UK Ulsan Hyundai vs Jeju Utd 51 29 20 1
07:00 UK Pohang vs Jeonbuk 16 34 50 2
Spain » LaLiga
11:00 UK Ath Bilbao vs Getafe 35 29 36 X
15:15 UK Sevilla vs Valladolid 50 30 20 1
17:30 UK Espanyol vs Girona 50 27 23 1
19:45 UK Villarreal vs Betis 32 33 35 X
Spain » LaLiga2
11:00 UK Mallorca vs Numancia 45 27 28 1
15:00 UK Extremadura UD vs Malaga 27 29 44 2
17:00 UK R. Oviedo vs Reus Deportiu 47 25 28 1
19:00 UK Tenerife vs Rayo Majadahonda 52 27 21 1
19:30 UK Alcorcon vs Zaragoza 59 27 14 1
Sweden » Allsvenskan
13:45 UK Brommapojkarna vs AFC Eskilstuna  36 30 34 X
Switzerland » Super League
15:00 UK Grasshoppers vs St. Gallen 29 34 37 X2
15:00 UK Luzern vs Basel 19 35 46 X2
15:00 UK Sion vs Thun 31 35 34 X
Turkey » Super Lig
10:30 UK Sivasspor vs Rizespor 44 31 25 1X
13:00 UK Akhisar Genclik Spor vs Bursaspor 42 31 27 1X
16:00 UK Trabzonspor vs Fenerbahce 34 32 34 X
16:00 UK Kasimpasa vs Yeni Malatyaspor 41 32 27 1X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Olimpik Donetsk vs FK Zorya Luhansk 19 30 51 2
15:00 UK Ch. Odessa vs Arsenal Kiev 36 31 33 X
17:30 UK Oleksandriya vs Dyn. Kyiv 25 27 48 2
USA » MLS
22:00 UK Atlanta United vs New York Red Bulls  48 33 19 1X