Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 25/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, không chỉ bóng đá mà còn có bóng rổ và cả tennis, người chơi nên cân nhắc trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

TIME MATCH/ LEAGUE PICK SPORTS
10:00 Amurskie Tigry – Kunlun Junior 2 Hockey
18:00 New York Knicks – Philadelphia 1 OT NBA
18:00 New York Knicks – Philadelphia 76ers 1 Basketball
15:00 HC Yugra – Sochi 2 Hockey
18:00 Oman – Kuwait 2 Soccer
14:30 Barys Astana – Salavat Ufa 1 Hockey
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 1 Soccer
15:00 Metallurg Magnitogorsk – SKA St. Petersburg x Hockey
15:30 United Arab Emirates – Saudi Arabia 1 Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
15:00 Metallurg Magnitogorsk – SKA St. Petersburg 2 Hockey
20:00 H. Beer Sheva – M. Haifa 1 Soccer
16:30 Zvezda Chekhov – Tseng Tou 1 Hockey
15:30 United Arab Emirates – Saudi Arabia x Soccer
18:00 New York Knicks – Philadelphia 1 OT Basketball
06:00 Hyundai Skywalkers – KAL Jumbos 1 Volleyball
15:30 United Arab Emirates – Saudi Arabia x Soccer
14:00 Avangard Omsk vs Bars Kazan over4.5 Hockey
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 1 Soccer
06:00 Hyundai Skywalkers – KAL Jumbos 1 Volleyball
16:30 Lada – Lokomotiv Yaroslavl 2 Hockey
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
08:00 Hungkuk W – GS Caltex W 2 Volleyball
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 1 Soccer
17:00 Osmanlispor -Akhisar Belediye Over 2.5 Soccer
15:00 HC Yugra – Sochi 2 Hockey
18:00 Osmanlispor – Akhisar Genclik Spor x Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
15:00 Metallurg Magnitogorsk – SKA St. Petersburg x Hockey
15:00 HC Yugra – Sochi 2 Hockey
17:00 Anadolu Efes – Banvit 2 Basketball
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 1 Soccer
08:00 NLEX Road Warriors – Global Port 1 Basketball
23.30 Boston – Washington 1 Basketball
18:00 Oman – Kuwait x Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer
18:00 Wadi Degla – Al Ahly 1 Soccer
18:00 New York Knicks – Philadelphia 76ers 1 Basketball
15:00 El Gaish – Al Ittihad 1 Soccer
18:00 Osmanlispor – Akhisar Genclik Spor 1 Soccer
10:00 Amurskie Tigry – Kunlun Junior 2 Hockey
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 2 Soccer
15:00 HC Yugra – Sochi x Hockey
08:00 NLEX Road Warriors – Global Port 1 Basketball
18:00 Oman – Kuwait 1:1 Soccer
15:00 El Gaish – Al Ittihad 2 Soccer
18:00 New York Knicks – Philadelphia 76ers 1 Basketball
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa over3,5 Soccer
18:00 Hapoel Katamon – Hap. Ramat Gan 2 Soccer
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva x Soccer
18:00 Oman – Kuwait x Soccer
18:00 Hapoel Afula – Beitar Tel Aviv x Soccer
16:00 Widad Temara – Youssoufia Berrechid 1 Soccer
18:00 Hapoel Katamon – Hap. Ramat Gan 2 Soccer
15:30 United Arab Emirates – Saudi Arabia 2 Soccer
18:00 Hapoel Tel Aviv – Hapoel Petah Tikva 1 Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1/+1.5 Soccer
20:00 H. Beer Sheva – Maccabi Haifa 1 Soccer