Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 25/5/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Australia » Capital Territory
06:00 UK Gungahlin vs Riverina 52 35 13 1
06:00 UK Tuggeranong Utd vs Belconnen United 23 40 37 X2
Australia » NPL NSW
09:30 UK Sutherland Sharks vs Sydney Olympic 12 33 55 2
10:00 UK Sydney FC U21 vs Hakoah Sydney 29 36 35 X2
10:00 UK Marconi Stallions vs APIA Tigers 13 36 51 2
10:00 UK Druitt Town Rangers vs Blacktown City 29 36 35 X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK West Adelaide vs Adelaide Comets 31 36 33 X
06:30 UK Blue Eagles vs Campbelltown City 42 36 22 1X
06:30 UK Croydon Kings vs Adelaide City 43 36 21 1X
06:30 UK NE Metrostars vs Para 40 36 24 1X
06:30 UK Adelaide U21 vs Adelaide Raiders 28 36 36 X2
Australia » NPL Victoria
06:00 UK Green Gully vs Altona Magic 36 36 28 1X
06:15 UK Avondale FC vs Dandenong City 53 30 17 1
08:30 UK Hume City vs Dandenong Thunder 48 35 17 1X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Armadale vs Sorrento 23 37 40 X2
08:00 UK Perth SC vs Cockburn City 50 34 16 1
08:00 UK Floreat Athena vs Stirling Lions 65 33 2 1
08:00 UK Bayswater vs Perth Glory U21 16 40 44 X2
08:00 UK Balcatta vs ECU Joondalup 31 38 31 X
08:00 UK Inglewood Utd vs Rockingham City 39 39 22 1X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Wacker Innsbruck vs Mattersburg 39 33 28 1X
16:00 UK Hartberg vs Admira 41 34 25 1X
16:00 UK Rapid Vienna vs Altach 58 31 11 1
Bolivia » Division Profesional
01:00 UK Real Potosi vs Royal Pari 44 35 21 1X
Brazil » Serie A
20:00 UK Botafogo RJ vs Palmeiras 6 26 68 2
23:00 UK Gremio vs Atletico-MG 54 29 17 1
Brazil » Serie B
01:30 UK Sport Recife vs Londrina 49 26 25 1
15:00 UK Coritiba vs Cuiaba Esporte 47 29 24 1
20:30 UK Ponte Preta vs Parana 37 27 36 X
20:30 UK Sao Bento vs Oeste 30 30 40 X
23:00 UK Operario vs Botafogo SP 39 28 33 X
23:00 UK Brasil de Pelotas vs America MG 30 30 40 X
Chile » Primera Division
01:30 UK Everton vs Huachipato 33 31 36 X
19:45 UK Antofagasta vs Union La Calera 22 31 47 X2
China » Jia League
08:30 UK Beijing EG vs Zhejiang Greentown 43 33 24 1X
08:30 UK Heilongjiang Lava vs Liaoning 49 33 18 1X
12:30 UK Guangdong Tigers vs Shijiazhuang 38 32 30 X
12:30 UK Guizhou Zhicheng vs Shaanxi Changan 49 33 18 1X
12:30 UK Shanghai Shenxin vs Xinjiang Tianshan 34 34 32 X
12:35 UK Nantong Zhiyun vs Sichuan Annapurna 32 33 35 X
China » Super League
08:30 UK Beijing Renhe vs Tianjin Teda 35 33 32 X
12:35 UK Wuhan Zall vs Tianjin Tianhai 38 32 30 X
12:35 UK Hebei vs Jiangsu Suning 24 35 41 X2
Colombia » Liga Aguila
23:00 UK Millonarios vs Dep. Pasto 56 28 16 1
Croatia » 1. HNL
19:00 UK Slaven Belupo vs Rijeka 34 35 31 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Bohemians 1905 vs Opava 54 25 21 1
16:00 UK Slovacko vs Karvina 54 31 15 1
16:00 UK Pribram vs Dukla Prague 61 28 11 1
Czech Republic » Division 2
14:00 UK Varnsdorf vs Znojmo 38 36 26 1X
14:00 UK Vitkovice vs FK Pardubice 20 34 46 X2
14:00 UK Hradec Kralove vs Mas Taborsko 31 39 30 X
14:00 UK Chrudim vs Zizkov 13 36 51 2
14:00 UK Trinec vs Ceske Budejovice 40 34 26 1X
14:00 UK Vlasim vs Prostejov 50 34 16 1
14:00 UK Jihlava vs Brno 37 31 32 X
14:00 UK Sokolov vs Usti nad Labem 29 34 37 X2
Denmark » 1st Division
12:45 UK Fredericia vs Hvidovre 47 34 19 1X
12:45 UK Helsingor vs Lyngby 26 37 37 X2
12:45 UK Koge vs Roskilde 40 35 25 1X
12:45 UK Naestved vs Thisted FC 49 31 20 1X
12:45 UK Viborg vs F. Amager 37 34 29 1X
12:45 UK Silkeborg vs Nykobing 49 31 20 1X
Denmark » Superliga
16:00 UK FC Copenhagen vs Nordsjaelland 54 34 12 1
16:00 UK Midtjylland vs Esbjerg 39 36 25 1X
16:00 UK Odense vs Brondby 34 36 30 X
Ecuador » Liga Pro
01:30 UK Barcelona SC vs Olmedo 45 31 24 1X
23:15 UK EL Nacional vs Macara 28 34 38 X2
England » League Two
15:00 UK Newport Co vs Tranmere  31 30 39 X
Estonia » Estonian Cup
14:00 UK Narva vs Kalju 9 32 59 2
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK HIFK vs Inter Turku 33 31 36 X
15:00 UK Rovaniemi vs SJK 26 28 46 2
Finland » Ykkonen
15:00 UK Jaro vs Haka 43 31 26 1X
15:00 UK AC Kajaani vs KTP 33 33 34 X
15:00 UK MuSa vs MyPa 41 32 27 1X
15:00 UK AC Oulu vs TPS 52 29 19 1
Germany » DFB Pokal
19:00 UK RB Leipzig vs Bayern Munich 22 32 46 X2
Hungary » Hungarian Cup
18:30 UK Honved vs MOL Vidi 33 31 36 X
Iceland » Inkasso-deildin
17:00 UK Magni vs Fram 17 31 52 2
Ireland » Division 1
19:30 UK Longford vs Athlone 55 29 16 1
Israel » Ligat ha’Al
18:00 UK Yehuda vs Hapoel Hadera 46 31 23 1X
18:00 UK H. Beer Sheva vs Maccabi Tel Aviv 41 31 28 1X
18:00 UK Netanya vs Maccabi Haifa 23 32 45 X2
Italy » Serie A
17:00 UK Frosinone vs Chievo 43 35 22 1X
19:30 UK Bologna vs Napoli 31 34 35 X
Italy » Serie B
20:00 UK Benevento vs Cittadella  39 30 31 X
Italy » Serie C – Play Out
13:30 UK Cuneo vs Lucchese  37 29 34 X
17:00 UK Bisceglie vs Paganese  50 29 21 1
Italy » Super Cup (Serie C)
17:00 UK Pordenone vs Juve Stabia 35 30 35 X
Japan » J-League
06:00 UK Sapporo vs G-Osaka 32 34 34 X
06:00 UK Shimizu vs Vegalta Sendai 31 32 37 X
07:00 UK C-Osaka vs FC Tokyo 28 30 42 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Kyoto vs Renofa Yamaguchi 43 32 25 1X
06:00 UK V-Varen Nagasaki vs Tokushima 33 31 36 X
07:00 UK Verdy vs Chiba 40 33 27 1X
08:00 UK Kofu vs Yokohama 42 30 28 X
09:00 UK Ehime vs Mito 25 28 47 2
11:30 UK Ryukyu vs Albirex Niigata 35 33 32 X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Waalwijk vs G.A. Eagles  34 35 31 X
19:45 UK Sparta Rotterdam vs Graafschap  40 33 27 1X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Valerenga vs Lillestrom 55 31 14 1
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Tromsdalen vs KFUM Oslo 33 33 34 X
14:30 UK Ull/Kisa vs Ham-Kam 42 30 28 X
Peru » Liga 1
02:00 UK Cesar Vallejo vs Carlos Mannucci 46 34 20 1X
17:15 UK Sporting Cristal vs FBC Melgar 60 31 9 1
21:30 UK Ayacucho vs U. de Deportes 58 31 11 1
23:45 UK AD Cantolao vs U. San Martin 53 32 15 1
Portugal » Taça de Portugal
17:15 UK Sporting vs FC Porto 17 31 52 2
Romania » Liga 2
09:00 UK Metaloglobus vs Energeticianul 23 34 43 X2
09:00 UK Pandurii vs Politehnica Timisoara 39 33 28 1X
09:00 UK Sportul Snagov vs Aerostar 42 33 25 1X
09:00 UK Poli Timisoara vs Mioveni 34 34 32 X
09:00 UK Ripensia Timisoara vs Daco-Getica Bucuresti 43 32 25 1X
12:00 UK Chindia Targoviste vs Luceafarul Oradea 67 28 5 1
Romania » Romanian Cup
18:00 UK Astra vs Viitorul Constanta 28 30 42 X
Russia » FNL
11:00 UK Sibir vs Krasnodar 2 31 31 38 X
13:00 UK Shinnik Yaroslavl vs Kursk 47 30 23 X
13:00 UK Spartak Moscow 2 vs Sochi 22 33 45 X2
13:00 UK F. Voronezh vs Tomsk 53 29 18 1
13:00 UK FK Chimki Moskovska oblast vs Luch 42 28 30 X
13:00 UK R. Volgograd vs Chertanovo M. 47 30 23 X
13:00 UK FC Tambov vs Zenit Petersburg 2 66 23 11 1
13:00 UK Baltika vs Tyumen 48 27 25 1
13:00 UK Nizhny Novgorod vs M. Saransk 59 22 19 1
13:00 UK Armavir vs SKA Khabarovsk 30 29 41 X
Scotland » Scottish Cup
15:00 UK Hearts vs Celtic 4 26 70 2
South Africa » Premier League
14:00 UK Tshakhuma vs Royal Eagles 38 29 33 X
South Korea » K League 1
09:00 UK Pohang vs Seoul 31 31 38 X
11:00 UK Gangwon vs Jeju Utd 37 32 31 X
11:00 UK Seongnam vs Ulsan Hyundai 31 30 39 X
Spain » Copa del Rey
20:00 UK Barcelona vs Valencia  45 31 24 1X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Rayo Majadahonda vs Cordoba 54 28 18 1
17:00 UK Gijon vs Albacete 35 30 35 X
17:00 UK Osasuna vs Las Palmas 41 30 29 X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Malmo FF vs AFC Eskilstuna 75 24 1 1
15:00 UK Hacken vs Goteborg 52 31 17 1
17:00 UK Helsingborg vs Falkenbergs 48 30 22 X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK Team TG FF vs Karlslunds 31 36 33 X
15:00 UK Karlstad vs Gefle 53 30 17 1
15:00 UK Sylvia vs Akropolis 14 35 51 2
15:00 UK Sollentuna vs Forward 42 35 23 1X
15:00 UK Bodens vs Carlstad 8 32 60 2
Sweden » Division 1 – Södra
12:00 UK Lindome vs Eskilsminne 47 35 18 1X
14:00 UK Oskarshamns vs Lunds 47 34 19 1X
15:00 UK Utsiktens vs Oddevold 32 36 32 X
15:00 UK Assyriska IK vs Ljungskile 28 35 37 X2
15:00 UK Kristianstads vs Varnamo 17 35 48 X2
15:00 UK Atvidabergs vs Tvaakers 35 36 29 1X
Sweden » Superettan
15:00 UK Halmstad vs Degerfors 33 34 33 X
15:00 UK Frej vs Varbergs 31 34 35 X
17:00 UK Jonkopings vs Brage 31 33 36 X
Switzerland » Super League
18:00 UK Basel vs Xamax 62 33 5 1
18:00 UK Lugano vs Grasshoppers 55 32 13 1
18:00 UK Sion vs Thun 51 35 14 1
18:00 UK Young Boys vs Luzern 33 41 26 1X
18:00 UK Zurich vs St. Gallen 38 36 26 1X
Turkey » Super Lig
17:00 UK Konyaspor vs Akhisarspor 66 25 9 1
Ukraine » Premier League
15:00 UK Karpaty vs Olimpik Donetsk 44 31 25 1X
15:00 UK Vorskla Poltava vs Ch. Odessa 42 31 27 1X
15:00 UK Desna vs Arsenal Kiev 33 30 37 X
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Juventud vs River Plate 40 33 27 1X
19:00 UK Rampla Juniors vs Nacional 21 33 46 X2
19:00 UK Defensor Sp. vs Fenix 35 34 31 X
USA » MLS
00:00 UK Orlando City vs Los Angeles Galaxy 47 35 18 1X
02:00 UK Real Salt Lake vs Atlanta United 24 34 42 X2
03:30 UK Los Angeles FC vs Montreal Impact 61 28 11 1
20:30 UK Chicago Fire vs New York City 31 34 35 X
World » Friendly International Women
13:00 UK England W vs Denmark W 66 28 6 1
World » World Cup U20
14:30 UK Portugal U20 vs South Korea U20 65 29 6 1
17:00 UK Panama U20 vs Mali U20 26 29 45 2
17:00 UK France U20 vs Saudi Arabia U20 57 26 17 1
19:30 UK Argentina U20 vs South Africa U20 60 30 10 1