Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 26/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % thắng Picks
Argentina » Superliga
00:10 UK Defensa y Justicia vs San Lorenzo 41 28 31 X
20:10 UK Huracan vs Rosario Central 50 27 23 1
20:10 UK Tigre vs San Martin T. 53 30 17 1
22:20 UK Atl. Tucuman vs Gimnasia L.P. 51 29 20 1
Australia » A-League
06:35 UK Wellington Phoenix vs Melbourne City 32 35 33 X
08:50 UK Melbourne Victory vs Sydney FC 45 36 19 1X
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Charleroi vs Waasland-Beveren 59 29 12 1
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs St. Truiden 34 35 31 X
19:00 UK Lokeren vs Waregem 37 35 28 1X
19:30 UK Genk vs Mouscron 59 27 14 1
Belgium » Proximus League
16:00 UK Westerlo vs St. Gilloise 26 33 41 X2
19:30 UK Beerschot Wilrijk vs KV Mechelen 24 33 43 X2
Bolivia » Division Profesional
19:00 UK Always Ready vs Wilstermann 30 34 36 X
19:00 UK Guabira vs Nacional Potosi 37 35 28 1X
21:15 UK Royal Pari vs The Strongest 34 34 32 X
Brazil » Campeonato Brasiliense
18:00 UK Luziania vs Paracatu 39 34 27 1X
18:30 UK Brasiliense vs Santa Maria 61 29 10 1
22:00 UK Gama vs Bolamense 66 27 7 1
Brazil » Campeonato Carioca
12:00 UK Volta Redonda vs Madureira 24 33 43 X2
18:30 UK Bangu vs Boavista 38 33 29 1X
19:00 UK Botafogo RJ vs Flamengo RJ 22 30 48 X
Brazil » Campeonato Catarinense
19:00 UK Hercilio Luz vs Metropolitano 45 32 23 1X
21:00 UK Joinville vs Chapecoense-SC 16 33 51 2
Brazil » Campeonato Cearense
19:00 UK Atletico-CE vs Horizonte 43 32 25 1X
Brazil » Campeonato Gaucho
20:00 UK Brasil de Pelotas vs Novo Hamburgo 35 31 34 X
Brazil » Campeonato Goiano
19:00 UK Aparecidense vs Atletico GO 23 31 46 X2
Brazil » Campeonato Matogrossense
23:00 UK Luverdense vs Sinop 43 33 24 1X
Brazil » Campeonato Mineiro
20:00 UK Tupynambas vs Boa 49 34 17 1X
Brazil » Campeonato Paraense
23:00 UK SAO Raimundo PA vs Remo 17 31 52 2
Brazil » Campeonato Paulista
18:30 UK Guarani vs Oeste 57 30 13 1
21:00 UK Corinthians vs Ponte Preta 47 31 22 1X
Brazil » Copa do Nordeste
19:00 UK Santa Cruz vs Bahia 19 33 48 X2
19:00 UK Sampaio Correa vs Confianca 36 35 29 1X
21:30 UK CRB vs Ceara 21 33 46 X2
Colombia » Liga Aguila
00:45 UK Patriotas vs Ind. Medellin 38 29 33 X
19:00 UK La Equidad vs Huila 66 24 10 1
21:00 UK U. Magdalena vs Jaguares de Cordoba 43 27 30 X
23:00 UK Cucuta vs Aguilas 20 27 53 2
23:00 UK Atl. Nacional vs Once Caldas 64 27 9 1
Cyprus » First Division
15:00 UK Nea Salamis vs Ermis 39 31 30 X
16:00 UK Apollon vs Doxa 78 19 3 1
17:00 UK Paphos vs Omonia 18 33 49 X2
England » Championship
15:00 UK Aston Villa vs Ipswich 59 28 13 1
15:00 UK Blackburn vs Hull 39 32 29 1X
15:00 UK Norwich vs Sheffield Utd 28 33 39 X2
15:00 UK Nottingham vs Wigan 41 31 28 1X
15:00 UK Rotherham vs Leeds 9 29 62 2
15:00 UK Stoke vs Preston 47 30 23 X
England » FA Cup
12:30 UK Accrington vs Derby  27 31 42 X2
15:00 UK Swansea vs Gillingham  66 28 6 1
15:00 UK Brighton vs West Brom  42 30 28 X
15:00 UK Doncaster vs Oldham  42 31 27 1X
15:00 UK Middlesbrough vs Newport Co  61 27 12 1
15:00 UK Manchester City vs Burnley  81 18 1 1
15:00 UK Portsmouth vs QPR  36 33 31 X
15:00 UK Shrewsbury vs Wolves  21 28 51 2
15:00 UK Newcastle vs Watford  23 32 45 X2
17:30 UK Millwall vs Everton  12 30 58 2
19:45 UK AFC Wimbledon vs West Ham  8 29 63 2
England » League One
15:00 UK Barnsley vs Rochdale 59 30 11 1
15:00 UK Burton vs Bradford City 50 31 19 1
15:00 UK Coventry vs Blackpool 37 31 32 X
15:00 UK Fleetwood vs Scunthorpe 35 32 33 X
15:00 UK Peterborough vs Charlton 33 34 33 X
15:00 UK Southend vs Luton 24 33 43 X2
15:00 UK Wycombe vs Plymouth 33 33 34 X
England » League Two
14:00 UK Northampton vs Morecambe 55 31 14 1
15:00 UK Cheltenham vs Macclesfield 33 32 35 X
15:00 UK Crewe vs Colchester 41 32 27 1X
15:00 UK Exeter vs Cambridge Utd 38 30 32 X
15:00 UK Grimsby vs MK Dons 31 33 36 X
15:00 UK Mansfield vs Tranmere 54 30 16 1
15:00 UK Port Vale vs Carlisle 37 32 31 X
15:00 UK Stevenage vs Forest Green 39 32 29 1X
15:00 UK Swindon vs Crawley 53 31 16 1
17:30 UK Bury vs Lincoln 35 34 31 X
England » National League
15:00 UK Bromley vs Eastleigh 47 32 21 1X
15:00 UK Chesterfield vs Barrow 39 31 30 X
15:00 UK Dag & Red vs Aldershot 51 31 18 1
15:00 UK FC Halifax vs Salford 32 31 37 X
15:00 UK Gateshead vs Boreham Wood 50 31 19 1
15:00 UK Hartlepool vs Braintree 64 28 8 1
15:00 UK Havant & W vs Dover 28 32 40 X2
15:00 UK Leyton Orient vs Maidstone 66 27 7 1
15:00 UK Solihull Moors vs AFC Fylde 31 32 37 X
15:00 UK Sutton vs Ebbsfleet 32 33 35 X
15:00 UK Wrexham vs Maidenhead 49 29 22 1
Finland » Suomen Cup
11:00 UK Honka vs Lahti 50 34 16 1
12:00 UK KTP vs AC Kajaani 45 32 23 1X
12:30 UK Ilves vs Rovaniemi 61 29 10 1
12:30 UK Haka vs MyPa 47 38 15 1X
15:45 UK Inter Turku vs Mariehamn 33 33 34 X
16:00 UK MuSa vs Jaro 36 34 30 X
France » Ligue 1
19:00 UK Dijon vs Monaco 36 33 31 X
19:00 UK Guingamp vs Reims 40 30 30 X
19:00 UK Nice vs Nimes 46 29 25 1
19:00 UK Strasbourg vs Bordeaux 40 31 29 1X
France » Ligue 2
14:00 UK Brest vs Sochaux 64 25 11 1
14:00 UK Orleans vs Niort 38 29 33 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Fortuna Koln vs Hallescher 17 31 52 2
13:00 UK Jena vs Preussen Munster 39 33 28 1X
13:00 UK Kaiserslautern vs Grossaspach 45 32 23 1X
13:00 UK VfL Osnabruck vs Meppen 40 31 29 1X
13:00 UK Energie Cottbus vs Wehen 17 33 50 2
Germany » Bundesliga
14:30 UK Dortmund vs Hannover 57 26 17 1
14:30 UK B. Monchengladbach vs Augsburg 42 31 27 1X
14:30 UK Freiburg vs Hoffenheim 19 34 47 X2
14:30 UK Mainz vs Nurnberg 44 30 26 X
14:30 UK Wolfsburg vs Bayer Leverkusen 33 34 33 X
17:30 UK Werder Bremen vs Eintracht Frankfurt 34 35 31 X
Greece » Super League
15:15 UK Giannina vs Smyrnis 66 25 9 1
17:00 UK Panetolikos vs Xanthi FC 53 30 17 1
17:30 UK Panionios vs AEK Athens FC 19 29 52 2
Israel » Ligat ha’Al
14:00 UK Hapoel Tel Aviv vs Yehuda 25 33 42 X2
16:00 UK Hapoel Haifa vs Shmona 38 30 32 X
16:15 UK H. Raanana vs H. Beer Sheva 8 26 66 2
18:30 UK Beitar Jerusalem vs Moadon Sport Ashdod 64 26 10 1
Italy » Serie A
14:00 UK Sassuolo vs Cagliari 41 30 29 X
17:00 UK Sampdoria vs Udinese 49 30 21 X
19:30 UK AC Milan vs Napoli 19 32 49 X2
Italy » Serie B
14:00 UK Cittadella vs Carpi 48 27 25 1
14:00 UK Cremonese vs Palermo 37 30 33 X
14:00 UK Ascoli vs Perugia 34 30 36 X
17:00 UK Salernitana vs Lecce 48 30 22 X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Atlante vs Cafetaleros de Tapachula 47 35 18 1X
03:30 UK Cimarrones de Sonora vs Leones Negros 39 34 27 1X
23:00 UK UAEM Potros vs Dorados de Sinaloa 33 31 36 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Veracruz vs Puebla 26 33 41 X2
03:00 UK Atlas vs Lobos BUAP 41 34 25 1X
23:00 UK Cruz Azul vs Club Tijuana 47 29 24 1
23:00 UK Monterrey vs Club America 38 33 29 1X
Netherlands » Eerste Divisie
18:45 UK Almere City vs Twente 19 37 44 X2
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Heracles vs Zwolle 44 35 21 1X
18:45 UK Excelsior vs Graafschap 33 34 33 X
18:45 UK PSV vs Groningen 57 27 16 1
19:45 UK Venlo vs FC Emmen 53 31 16 1
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Ballymena vs Ards 65 28 7 1
15:00 UK Cliftonville vs Glenavon 31 33 36 X
15:00 UK Coleraine vs Dungannon 53 28 19 1
15:00 UK Institute vs Crusaders 14 27 59 2
15:00 UK Newry City vs Warrenpoint 36 32 32 X
Portugal » League Cup
19:45 UK FC Porto vs Sporting 46 30 24 X
Scotland » Championship
15:00 UK Falkirk vs Inverness 17 31 52 2
15:00 UK Morton vs Dunfermline 33 32 35 X
15:00 UK Partick Thistle vs Queen of South 24 34 42 X2
15:00 UK Ross County vs Alloa 50 28 22 1
Scotland » League One
15:00 UK Arbroath vs Forfar Athletic 45 31 24 1X
15:00 UK Brechin vs Raith 11 31 58 2
15:00 UK Dumbarton vs Montrose 34 34 32 X
15:00 UK Stenhousemuir vs Airdrieonians 25 34 41 X2
15:00 UK Stranraer vs East Fife 24 34 42 X2
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Stirling 26 31 43 X2
15:00 UK Annan vs Peterhead 17 32 51 2
15:00 UK Clyde vs Cowdenbeath 53 31 16 1
15:00 UK Elgin City vs Edinburgh City 12 33 55 2
15:00 UK Queen’s Park vs Berwick 45 31 24 1X
Scotland » Premiership
15:00 UK Aberdeen vs Kilmarnock 39 31 30 X
15:00 UK Celtic vs Hamilton 68 22 10 1
15:00 UK Dundee FC vs Motherwell 23 32 45 X2
15:00 UK Hearts vs St Johnstone 50 31 19 1
Spain » LaLiga
12:00 UK Sevilla vs Levante 53 31 16 1
15:15 UK Atl. Madrid vs Getafe 52 24 24 1
17:30 UK Leganes vs Eibar 40 30 30 X
19:45 UK Valencia vs Villarreal 40 31 29 1X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Almeria vs Osasuna 31 28 41 X
17:00 UK Elche vs Numancia 44 28 28 1
17:00 UK Lugo vs Rayo Majadahonda 50 28 22 1
19:30 UK Cadiz CF vs Mallorca 51 26 23 1
19:30 UK Tenerife vs Malaga 37 28 35 X
Turkey » Super Lig
13:00 UK Kayserispor vs Bursaspor 37 31 32 X
16:00 UK Goztepe vs Galatasaray 21 32 47 X2