Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 27/02/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 27/02/2021

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Copa de la Liga Profesional
00:30 UK Argentinos Jrs vs Velez Sarsfield 23 31 46 X2
20:10 UK Banfield vs Colon Santa FE 35 31 34 X
20:10 UK Talleres Cordoba vs Newells Old Boys 31 31 38 X
22:20 UK Independiente vs Gimnasia L.P. 42 31 27 1X
Australia » A-League
06:05 UK WS Wanderers vs Adelaide United 54 33 13 1
08:10 UK Melbourne Victory vs Western United 31 33 36 X
Australia » NPL NSW
04:00 UK Northbridge Bulls vs Sutherland Sharks 20 37 43 X2
06:30 UK Sydney Olympic vs Sydney Utd 31 36 33 X
08:00 UK Blacktown City vs APIA Tigers 24 36 40 X2
Australia » NPL Victoria
04:00 UK Eastern Lions vs Bentleigh Greens 4 29 67 2
04:15 UK Avondale FC vs Oakleigh Cannons 39 36 25 1X
09:00 UK Hume City vs Altona Magic 50 36 14 1
Austria » 2. Liga
13:30 UK Dornbirn vs Grazer 32 34 34 X
19:25 UK Vorwarts Steyr vs Amstetten 39 33 28 1X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Rapid Vienna vs Ried  68 30 2 1
16:00 UK LASK vs Hartberg  50 30 20 1
16:00 UK Admira vs Tirol  24 35 41 X2
Belgium » 1B Pro League
19:45 UK St. Gilloise vs Lommel SK 55 31 14 1
Belgium » Jupiler League
15:15 UK Cercle Brugge KSV vs Waasland-Beveren  49 34 17 1X
17:30 UK Oostende vs KV Mechelen  37 35 28 1X
19:45 UK Kortrijk vs Waregem  37 35 28 1X
Bulgaria » Parva liga
10:15 UK Slavia Sofia vs Arda  24 32 44 X2
13:00 UK Ludogorets vs CSKA Sofia  32 30 38 X
15:45 UK Cherno More vs Beroe  40 33 27 1X
Colombia » Primera A
22:30 UK La Equidad vs Chico 52 25 23 1
Colombia » Primera B
01:00 UK Barranquilla vs Huila 23 26 51 2
20:00 UK Valledupar vs Leones 46 27 27 1
20:00 UK Llaneros vs Fortaleza 41 26 33 X
20:00 UK Orsomarso vs Cartagena 48 26 26 1
20:15 UK Atletico F.C. vs Cortulua 28 26 46 2
Costa Rica » Primera Division
21:00 UK Grecia vs Cartagines 37 31 32 X
21:00 UK ADR Jicaral vs Guadalupe 36 31 33 X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Sibenik vs Lok. Zagreb 44 33 23 1X
16:30 UK Rijeka vs Hajduk Split 51 28 21 1
Cyprus » First Division
14:00 UK Nea Salamis vs Paralimni 49 32 19 1X
16:30 UK Doxa vs Ermis 41 32 27 1X
Czech Republic » 1. Liga
13:00 UK Opava vs Jablonec  35 31 34 X
15:00 UK Bohemians 1905 vs Ceske Budejovice  36 30 34 X
15:00 UK Ostrava vs Teplice  44 29 27 1
17:30 UK Brno vs Plzen  22 30 48 X
Denmark » 1st Division
13:00 UK Kolding IF vs Skive IK 43 32 25 1X
Ecuador » Liga Pro
00:00 UK Dep. Cuenca vs Guayaquil City 49 29 22 1
19:00 UK U. Catolica vs Manta 65 27 8 1
21:30 UK Macara vs Ind. del Valle 31 28 41 X
England » Championship
12:30 UK Bournemouth vs Watford 28 32 40 X2
15:00 UK Barnsley vs Millwall 33 30 37 X
15:00 UK Birmingham vs QPR 40 31 29 1X
15:00 UK Blackburn vs Coventry 48 29 23 1
15:00 UK Brentford vs Stoke 39 30 31 X
15:00 UK Luton vs Sheffield Wed 45 30 25 X
15:00 UK Preston vs Huddersfield 29 31 40 X2
15:00 UK Rotherham vs Reading 35 32 33 X
15:00 UK Middlesbrough vs Cardiff 46 32 22 1X
15:00 UK Swansea vs Bristol City 40 29 31 X
England » FA Trophy
15:00 UK Darlington vs Hornchurch 38 33 29 1X
15:00 UK Notts Co vs Oxford City 43 32 25 1X
15:00 UK Woking vs Torquay 26 33 41 X2
15:00 UK Aldershot vs Hereford 55 32 13 1
England » League One
15:00 UK AFC Wimbledon vs Hull 19 30 51 2
15:00 UK Bristol Rovers vs Shrewsbury 24 31 45 X2
15:00 UK Charlton vs Blackpool 37 33 30 X
15:00 UK Crewe vs Sunderland 22 33 45 X2
15:00 UK Fleetwood vs Accrington 45 30 25 X
15:00 UK Ipswich vs Doncaster 30 31 39 X
15:00 UK MK Dons vs Oxford Utd 25 33 42 X2
15:00 UK Peterborough vs Wigan 58 29 13 1
15:00 UK Plymouth vs Lincoln 28 32 40 X2
15:00 UK Portsmouth vs Gillingham 57 30 13 1
15:00 UK Rochdale vs Burton 27 34 39 X2
15:00 UK Swindon vs Northampton 35 32 33 X
England » League Two
13:00 UK Crawley vs Exeter 32 30 38 X
15:00 UK Bolton vs Barrow 39 32 29 1X
15:00 UK Carlisle vs Oldham 53 29 18 1
15:00 UK Harrogate vs Grimsby 53 30 17 1
15:00 UK Leyton Orient vs Tranmere 43 31 26 1X
15:00 UK Mansfield vs Morecambe 41 34 25 1X
15:00 UK Port Vale vs Cambridge Utd 35 30 35 X
15:00 UK Scunthorpe vs Cheltenham 23 30 47 X
15:00 UK Southend vs Salford 25 30 45 X
15:00 UK Walsall vs Bradford City 30 32 38 X
15:00 UK Newport vs Stevenage 52 30 18 1
17:30 UK Forest Green vs Colchester 43 29 28 1
England » National League
15:00 UK Boreham Wood vs Solihull Moors 42 31 27 1X
15:00 UK Bromley vs Altrincham 40 34 26 1X
15:00 UK Stockport vs Chesterfield 41 34 25 1X
15:00 UK Yeovil vs Dag & Red 44 32 24 1X
15:00 UK Wrexham vs Wealdstone 58 30 12 1
17:20 UK Hartlepool vs Barnet 57 29 14 1
England » Premier League
12:30 UK Manchester City vs West Ham  57 26 17 1
15:00 UK West Brom vs Brighton  23 30 47 X
17:30 UK Leeds vs Aston Villa  43 34 23 1X
20:00 UK Newcastle vs Wolves  28 30 42 X
France » Ligue 1
12:00 UK Bordeaux vs Metz  49 29 22 1
16:00 UK Dijon vs Paris SG  10 26 64 2
France » Ligue 2
14:00 UK Troyes vs AC Ajaccio 52 29 19 1
14:00 UK Toulouse vs Amiens 56 29 15 1
18:00 UK Dunkerque vs Chambly 46 30 24 X
18:00 UK Sochaux vs Guingamp 36 29 35 X
18:00 UK Pau FC vs Le Havre 37 27 36 X
18:00 UK Chateauroux vs Nancy 43 28 29 1
18:00 UK Grenoble vs Niort 52 29 19 1
18:00 UK Caen vs Paris FC 31 27 42 X
18:00 UK Auxerre vs Rodez 48 29 23 1
18:00 UK Clermont vs Valenciennes 54 24 22 1
France » National
17:00 UK Villefranche vs Boulogne 45 28 27 1
17:00 UK Bourg en Bresse vs Le Mans 28 29 43 2
17:00 UK Avranches vs Sporting Club Lyon 45 28 27 1
17:00 UK Bastia-Borgo vs Stade Briochin 27 28 45 2
17:30 UK Orleans vs Cholet 46 28 26 1
18:00 UK Sete vs Bastia 27 29 44 2
19:00 UK Creteil vs Annecy 46 29 25 1
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Hannover vs Greuther Furth 33 34 33 X
12:00 UK Bochum vs Wurzburger Kickers 58 28 14 1
12:00 UK Holstein Kiel vs Aue 53 32 15 1
Germany » 3. Liga
13:00 UK Viktoria Koln vs Hansa Rostock 35 32 33 X
13:00 UK SG Dynamo Dresden vs Ingolstadt 36 29 35 X
13:00 UK Kaiserslautern vs Meppen 54 29 17 1
13:00 UK Hallescher vs Lubeck 39 32 29 1X
13:00 UK Verl vs Saarbrucken 35 30 35 X
13:00 UK Wehen vs Magdeburg 43 32 25 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Bayern Munich vs FC Koln  59 28 13 1
14:30 UK Dortmund vs Arminia Bielefeld  74 25 1 1
14:30 UK Wolfsburg vs Hertha Berlin  41 32 27 1X
14:30 UK Stuttgart vs Schalke  51 31 18 1
17:30 UK RB Leipzig vs B. Monchengladbach  53 33 14 1
Greece » Super League
15:15 UK Smyrnis vs OFI Crete  31 28 41 X
17:30 UK Asteras Tripolis vs PAOK  9 29 62 2
Hungary » OTP Bank Liga
13:45 UK Budafoki vs Kisvarda 23 34 43 X2
16:00 UK Puskas Academy vs Honved 37 32 31 X
18:30 UK MTK Budapest vs Ferencvaros 17 32 51 2
Israel » Ligat ha’Al
13:00 UK Sakhnin vs Hapoel Haifa 42 30 28 X
13:45 UK Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera 41 30 29 X
16:00 UK Bnei Yehuda vs Maccabi Petah Tikva 34 31 35 X
16:45 UK Netanya vs Hapoel Tel Aviv 41 31 28 1X
17:50 UK Maccabi Haifa vs Kiryat Shmona 55 27 18 1
Italy » Serie A
14:00 UK Spezia vs Parma  47 30 23 X
17:00 UK Bologna vs Lazio  30 33 37 X
19:45 UK Verona vs Juventus  23 29 48 2
Italy » Serie B
13:00 UK Pordenone vs Ascoli 43 27 30 X
13:00 UK Cosenza vs Chievo 22 29 49 2
13:00 UK Cremonese vs Frosinone 34 29 37 X
13:00 UK Pescara vs Lecce 17 30 53 2
13:00 UK Pisa vs L.R. Vicenza 46 29 25 1
13:00 UK Spal vs Reggina 40 28 32 X
15:00 UK Monza vs Cittadella 62 26 12 1
17:00 UK Entella vs Brescia 45 29 26 1
Japan » J1 League
05:00 UK Hokkaido Consadole Sapporo vs Yokohama FC 42 34 24 1X
05:00 UK Urawa Reds vs FC Tokyo 28 34 38 X2
05:00 UK Sanfrecce Hiroshima vs Vegalta Sendai 47 32 21 1X
05:00 UK Oita Trinita vs Tokushima 41 31 28 1X
06:00 UK Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse 58 32 10 1
06:00 UK Shonan Bellmare vs Sagan Tosu 32 32 36 X
07:00 UK Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol 28 34 38 X2
08:00 UK Vissel Kobe vs Gamba Osaka 32 34 34 X
Japan » J2 League
05:00 UK Giravanz Kitakyushu vs Albirex Niigata 31 32 37 X
05:00 UK V-Varen Nagasaki vs Kanazawa 54 30 16 1
Mexico » Liga MX
01:30 UK Puebla vs Necaxa 35 31 34 X
03:30 UK Mazatlan FC vs Queretaro 41 33 26 1X
23:00 UK Toluca vs Atlas 38 33 29 1X
Netherlands » Eerste Divisie
13:00 UK Eindhoven FC vs FC Volendam 20 36 44 X2
15:30 UK Dordrecht vs Helmond 16 35 49 X2
Netherlands » Eredivisie
15:30 UK Utrecht vs FC Emmen  67 29 4 1
17:45 UK Den Haag vs Waalwijk  25 33 42 X2
19:00 UK Vitesse vs Venlo  60 31 9 1
20:00 UK Heracles vs Twente  37 33 30 X
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Carrick Rangers vs Cliftonville 17 35 48 X2
15:00 UK Coleraine vs Warrenpoint 48 30 22 X
15:00 UK Crusaders vs Glenavon 55 28 17 1
15:00 UK Portadown vs Ballymena 29 33 38 X2
17:30 UK Dungannon vs Glentoran 18 31 51 2
Paraguay » Primera Division
22:30 UK Sol de America vs Guarani 36 30 34 X
Poland » Division 1
11:40 UK LKS Lodz vs Odra Opole 65 26 9 1
12:00 UK Sandecja Nowy S. vs Legnica 28 32 40 X2
12:00 UK Stomil Olsztyn vs Tychy 27 31 42 X2
14:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Termalica B-B. 16 30 54 2
15:00 UK GKS Belchatow vs Leczna 25 32 43 X2
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Stal Mielec vs Lechia Gdansk  37 30 33 X
16:30 UK Jagiellonia vs Piast Gliwice  33 31 36 X
19:00 UK Gornik Z. vs Legia  16 31 53 2
Portugal » Liga Portugal 2
11:00 UK Covilha vs Feirense 23 29 48 2
15:00 UK Arouca vs CD Cova da Piedade 49 28 23 1
17:00 UK Vilafranquense vs FC Porto B 29 29 42 2
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Famalicao vs SC Farense  45 31 24 1X
18:00 UK Santa Clara vs Ferreira  46 29 25 1
20:30 UK FC Porto vs Sporting  43 31 26 1X
Romania » Liga 1
10:30 UK Gaz Metan Medias vs UTA Arad 33 31 36 X
13:00 UK Academica Clinceni vs Astra 32 29 39 X
18:00 UK Chindia Targoviste vs Univ. Craiova 33 29 38 X
Russia » FNL
10:00 UK Orenburg vs F. Voronezh 60 25 15 1
10:00 UK Yenisey vs Volgar-Astrakhan 35 26 39 X
11:00 UK Alania Vladikavkaz vs Tomsk 60 25 15 1
11:00 UK Omsk vs Neftekhimik 28 30 42 X
11:00 UK Veles Moscow vs Akron Togliatti 63 27 10 1
11:00 UK Nizhny Novgorod vs FK Krylya Sovetov Samara 26 29 45 2
11:00 UK Spartak Moscow 2 vs D. Bryansk 53 26 21 1
12:00 UK Tekstilshtik vs Chertanovo M. 49 31 20 1X
12:00 UK FK Chayka vs Shinnik Yaroslavl 47 32 21 1X
13:00 UK T. Moscow vs SKA Khabarovsk  50 30 20 1
15:00 UK Baltika vs Krasnodar 2 54 27 19 1
Russia » Premier League
11:00 UK Khimki vs Ufa 39 30 31 X
13:30 UK Zenit vs FK Rostov 57 26 17 1
16:00 UK Lokomotiv Moscow vs CSKA Moscow 39 31 30 X
16:00 UK Sochi vs Arsenal Tula 44 27 29 1
Scotland » Championship
15:00 UK Ayr vs Arbroath 35 32 33 X
15:00 UK Morton vs Dundee FC 15 32 53 2
15:00 UK Queen of South vs Dunfermline 33 32 35 X
15:00 UK Raith vs Alloa 56 31 13 1
Scotland » Premiership
15:00 UK Celtic vs Aberdeen  60 27 13 1
15:00 UK Hibernian vs Motherwell  41 29 30 X
15:00 UK Kilmarnock vs Dundee Utd  33 31 36 X
15:00 UK St. Mirren vs Ross County  50 30 20 1
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Nitra vs Z. Moravce-Vrable  35 35 30 X
13:00 UK Ruzomberok vs Senica  43 29 28 1
13:00 UK Pohronie vs Trencin  43 36 21 1X
13:00 UK Dun. Streda vs Michalovce  68 28 4 1
16:00 UK Trnava vs Zilina  36 32 32 X
Slovenia » Prva liga
14:00 UK Celje vs Tabor Sezana 34 32 34 X
16:15 UK Maribor vs O. Ljubljana 35 34 31 X
South Korea » K League 1
05:00 UK Jeonbuk vs Seoul 43 28 29 1
07:30 UK Daegu vs Suwon City 51 28 21 1
South Korea » K League 2
04:30 UK Gyeongnam vs Anyang 32 34 34 X
07:00 UK Jeonnam vs Asan 45 26 29 1
Spain » LaLiga
13:00 UK Eibar vs Huesca  38 30 32 X
15:15 UK Sevilla vs Barcelona  26 33 41 X2
17:30 UK Alaves vs Osasuna  37 28 35 X
20:00 UK Getafe vs Valencia  34 28 38 X
Spain » LaLiga2
15:00 UK Rayo Vallecano vs Ponferradina 58 26 16 1
17:15 UK Almeria vs Lugo 64 26 10 1
19:30 UK Castellon vs Las Palmas 32 28 40 X
20:00 UK Logrones vs Mallorca 26 25 49 2
Sweden » Svenska Cupen
12:00 UK Landskrona vs Mjallby 12 31 57 2
12:00 UK Ostersunds vs Akropolis 62 30 8 1
12:00 UK AIK vs AFC Eskilstuna 59 30 11 1
14:00 UK Halmstad vs Vasteras SK 41 33 26 1X
14:00 UK Gauthiod vs Hacken 10 27 63 2
14:00 UK Helsingborg vs Dalkurd 58 32 10 1
Switzerland » Challenge League
17:15 UK Grasshoppers vs Schaffhausen 40 31 29 1X
Switzerland » Super League
17:15 UK Servette vs Zurich 31 31 38 X
19:30 UK St. Gallen vs Basel 29 36 35 X2
Turkey » 1. Lig
13:00 UK Altinordu vs Umraniyespor 45 26 29 1
16:00 UK Adana Demirspor vs Bandirmaspor 50 32 18 1
Turkey » Super Lig
10:30 UK Karagumruk vs Alanyaspor 28 34 38 X2
10:30 UK Hatayspor vs Ankaragucu 50 33 17 1
13:00 UK Rizespor vs Sivasspor 32 30 38 X
13:00 UK Antalyaspor vs Basaksehir 27 30 43 X
16:00 UK Galatasaray vs Erzurum BB 57 30 13 1
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs Dnipro-1 25 33 42 X2
15:00 UK Vorskla Poltava vs Oleksandriya 38 32 30 X
17:30 UK Kolos Kovalivka vs Rukh Lviv 41 26 33 X
Uruguay » Primera Division
20:00 UK River Plate vs Wanderers 49 28 23 1
22:30 UK CA Cerro vs Nacional 16 33 51 2
game bai doi thuong 188BET