Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 27/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
01:00 UK Huracan vs Colon Santa FE 42 27 31 X
19:00 UK River Plate vs Aldosivi 49 23 28 1
21:15 UK Gimnasia L.P. vs Boca Juniors 29 29 42 2
Asia » AFC Cup
17:00 UK Al Quwa Al Jawiya (Irq) vs Altyn Asyr (Tkm) 48 31 21 1X
Australia » A-League
07:35 UK Central Coast Mariners vs Melbourne City 24 32 44 X2
09:50 UK Sydney FC vs WS Wanderers 57 32 11 1
Austria » 2. Liga
13:30 UK Liefering vs Floridsdorfer AC 53 33 14 1
19:20 UK Kapfenberg vs Neustadt 36 34 30 X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Mattersburg vs Altach 43 33 24 1X
16:00 UK Wacker Innsbruck vs Austria Vienna 34 33 33 X
16:00 UK Hartberg vs Sturm Graz 25 34 41 X2
Belarus » Vysshaya Liga
12:00 UK Torpedo Minsk vs Vitebsk 2 23 75 2
14:00 UK Gorodeja vs Smolevichi STI 52 23 25 1
16:00 UK Neman vs Luch Minsk 70 23 7 1
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Waregem vs Mouscron 57 32 11 1
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs Kortrijk 27 34 39 X2
19:00 UK Lokeren vs Oostende 36 34 30 X
19:30 UK St. Truiden vs Club Brugge KV 20 34 46 X2
Belgium » Proximus League
16:00 UK St. Gilloise vs Tubize 42 30 28 X
19:30 UK KV Mechelen vs KSV Roeselare 62 29 9 1
Bolivia » Division Profesional
21:00 UK Royal Pari vs Sport Boys 45 30 25 X
Brazil » Serie A
01:30 UK Vasco vs Internacional 26 32 42 X2
20:30 UK Santos vs Fluminense 65 26 9 1
20:30 UK Gremio vs Sport Recife 60 29 11 1
23:00 UK Chapecoense-SC vs America MG 40 29 31 X
23:00 UK Flamengo RJ vs Palmeiras 47 29 24 1
23:00 UK Corinthians vs Bahia 40 29 31 X
Brazil » Serie B
00:30 UK Juventude vs Sampaio Correa 40 28 32 X
00:30 UK Fortaleza vs Ponte Preta 45 28 27 1
01:30 UK Goias vs Avai 46 30 24 X
20:30 UK Guarani vs Oeste 46 27 27 1
20:30 UK Sao Bento vs CRB 42 27 31 X
20:30 UK Figueirense vs Criciuma 40 29 31 X
20:30 UK Boa vs Atletico GO 31 30 39 X
22:30 UK Paysandu PA vs Coritiba 37 29 34 X
Bulgaria » Parva Liga
10:30 UK Lok. Plovdiv vs Bistritsa 57 31 12 1
13:00 UK Beroe vs CSKA Sofia 40 33 27 1X
15:30 UK Botev Vratsa vs Botev Plovdiv 27 31 42 X2
Chile » Primera Division
00:00 UK U. De Concepcion vs U. Espanola 47 32 21 1X
16:00 UK U. De Chile vs U. Catolica 33 31 36 X
19:00 UK Union La Calera vs San Luis 34 32 34 X
China » Super League
08:30 UK Beijing Renhe vs Jiangsu Suning 31 35 34 X
08:30 UK Changchun Yatai vs Chongqing Lifan 25 35 40 X2
12:35 UK Guangzhou R&F vs Tianjin Quanjian 49 34 17 1X
12:35 UK Hebei vs Dalian Yifang F.C. 46 35 19 1X
Colombia » Liga Aguila
00:00 UK Chico vs Dep. Pasto 38 29 33 X
20:00 UK Leones vs Santa Fe 38 28 34 X
22:00 UK Dep. Cali vs Jaguares de Cordoba 57 26 17 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Zapresic vs Gorica 41 31 28 1X
16:30 UK Istra 1961 vs Osijek 9 31 60 2
Cyprus » First Division
15:00 UK Omonia vs Paphos 67 24 9 1
17:00 UK Alki Oroklini vs APOEL 11 24 65 2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Karvina vs Sigma Olomouc 34 32 34 X
14:00 UK Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 37 32 31 X
14:00 UK Opava vs Pribram 45 34 21 1X
16:00 UK Zlin vs Sparta Prague 25 30 45 X
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Sokolov vs FK Pardubice 43 32 25 1X
09:15 UK Trinec vs Vlasim 39 31 30 X
09:15 UK Chrudim vs Ceske Budejovice 18 32 50 2
16:15 UK Hradec Kralove vs Brno 40 30 30 X
Denmark » Superliga
15:00 UK Horsens vs Nordsjaelland 30 33 37 X
Ecuador » Serie A
02:00 UK Dep. Cuenca vs EL Nacional 32 32 36 X
22:00 UK U. Catolica vs Delfin 39 30 31 X
England » Championship
12:30 UK Middlesbrough vs Derby 43 30 27 X
15:00 UK Birmingham vs Sheffield Wed 50 31 19 1
15:00 UK Bolton vs Hull City 35 30 35 X
15:00 UK Bristol City vs Stoke 34 32 34 X
15:00 UK Millwall vs Ipswich 44 31 25 1X
15:00 UK Norwich vs Brentford 37 33 30 X
15:00 UK Preston vs Rotherham 51 29 20 1
15:00 UK Sheffield Utd vs Wigan 40 31 29 1X
15:00 UK West Brom vs Blackburn 54 30 16 1
15:00 UK Swansea vs Reading 56 31 13 1
17:30 UK Leeds vs Nottingham 42 31 27 1X
England » League One
15:00 UK AFC Wimbledon vs Luton 19 31 50 2
15:00 UK Accrington vs Portsmouth 37 31 32 X
15:00 UK Barnsley vs Bristol Rovers 60 28 12 1
15:00 UK Burton vs Peterborough 41 34 25 1X
15:00 UK Coventry vs Doncaster 45 33 22 1X
15:00 UK Fleetwood Town vs Blackpool 42 31 27 1X
15:00 UK Gillingham vs Bradford City 37 33 30 X
15:00 UK Oxford Utd vs Shrewsbury 42 32 26 1X
15:00 UK Rochdale vs Charlton 41 33 26 1X
15:00 UK Scunthorpe vs Plymouth 41 32 27 1X
15:00 UK Sunderland vs Southend 52 31 17 1
15:00 UK Walsall vs Wycombe 49 32 19 1X
England » League Two
15:00 UK Cambridge Utd vs Macclesfield 55 31 14 1
15:00 UK Carlisle vs Yeovil 34 31 35 X
15:00 UK Cheltenham vs Stevenage 38 33 29 1X
15:00 UK Colchester vs Lincoln City 24 32 44 X2
15:00 UK Crewe vs Grimsby Town 36 32 32 X
15:00 UK Exeter vs Forest Green 35 33 32 X
15:00 UK Mansfield vs Milton Keynes Dons 41 32 27 1X
15:00 UK Northampton vs Oldham 38 33 29 1X
15:00 UK Notts County vs Swindon 44 33 23 1X
15:00 UK Port Vale vs Bury 31 32 37 X
15:00 UK Tranmere vs Crawley Town 42 31 27 1X
15:00 UK Newport vs Morecambe 46 32 22 1X
England » Premier League
15:00 UK Brighton vs Wolves 38 30 32 X
15:00 UK Fulham vs Bournemouth 26 35 39 X2
15:00 UK Southampton vs Newcastle 54 30 16 1
15:00 UK Watford vs Huddersfield 42 29 29 1
15:00 UK Liverpool vs Cardiff 78 21 1 1
17:30 UK Leicester vs West Ham 41 31 28 1X
England » Vanarama National League
15:00 UK Barrow vs Barnet 25 33 42 X2
15:00 UK Boreham Wood vs Bromley 42 31 27 1X
15:00 UK Braintree vs Dover Ath. 22 33 45 X2
15:00 UK Dagenham & Red. vs Harrogate 16 32 52 2
15:00 UK Halifax vs Eastleigh 31 32 37 X
15:00 UK Gateshead vs Aldershot 37 31 32 X
15:00 UK Hartlepool vs Sutton 36 32 32 X
15:00 UK Leyton Orient vs Havant & Waterlooville 57 28 15 1
15:00 UK Maidenhead vs Fylde 38 33 29 1X
15:00 UK Maidstone vs Solihull 35 32 33 X
15:00 UK Salford vs Ebbsfleet 60 30 10 1
15:00 UK Chesterfield vs Wrexham 36 32 32 X
Finland » Veikkausliiga
13:00 UK Lahti vs PS Kemi 50 31 19 1
13:00 UK Rovaniemi vs Ilves 46 30 24 X
13:00 UK Honka vs VPS 57 25 18 1
13:00 UK SJK vs Inter Turku 53 29 18 1
13:00 UK TPS vs HJK 12 31 57 2
13:00 UK Mariehamn vs KuPS 23 32 45 X2
Finland » Ykkonen
11:00 UK Klubi 04 vs Ekenas 31 36 33 X
11:00 UK Jaro vs Haka 30 32 38 X
11:00 UK KPV Kokkola vs KTP 48 30 22 X
11:00 UK AC Oulu vs JJK Jyvaskyla 60 31 9 1
11:00 UK AC Kajaani vs HIFK 13 33 54 2
France » Ligue 1
16:00 UK Angers vs Lyon 18 32 50 2
19:00 UK Amiens vs Nantes 26 30 44 X
19:00 UK Guingamp vs Strasbourg 44 31 25 1X
19:00 UK Lille vs Caen 62 27 11 1
19:00 UK Monaco vs Dijon 42 32 26 1X
19:00 UK Toulouse vs Montpellier 26 30 44 X
France » Ligue 2
14:00 UK Le Havre vs Lens 38 29 33 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK FC Koln vs Heidenheim 60 30 10 1
12:00 UK Aue vs Arminia Bielefeld 26 31 43 X2
12:00 UK Paderborn vs Sandhausen 37 31 32 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Uerdingen vs Lotte 45 29 26 1
13:00 UK Wurzburger Kickers vs Hallescher 33 31 36 X
13:00 UK Unterhaching vs Karlsruher 34 31 35 X
13:00 UK Wehen vs Zwickau 56 29 15 1
13:00 UK Hansa Rostock vs Fortuna Koln 34 31 35 X
13:00 UK Energie Cottbus vs Jena 39 31 30 X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Dortmund vs Hertha Berlin 51 29 20 1
14:30 UK Hannover vs Augsburg 34 32 34 X
14:30 UK Mainz vs Bayern Munich 1 26 73 2
14:30 UK Dusseldorf vs Wolfsburg 23 32 45 X2
17:30 UK Hoffenheim vs Stuttgart 45 33 22 1X
Greece » Super League
15:15 UK AEL Larissa vs OFI Crete 42 28 30 X
17:00 UK Lamia vs Levadiakos 39 28 33 X
Hungary » OTP Bank Liga
13:30 UK MTK Budapest vs Ujpest 35 32 33 X
16:00 UK Debrecen vs Puskas Academy 46 31 23 1X
16:00 UK DVTK vs Ferencvaros 8 28 64 2
16:00 UK Haladas vs Honved 30 30 40 X
16:00 UK Paks vs Mezokovesd-Zsory 37 32 31 X
Israel » Ligat ha’Al
16:00 UK H. Raanana vs Maccabi Petah Tikva 33 31 36 X
16:00 UK Sakhnin vs Shmona 47 32 21 1X
17:15 UK Netanya vs H. Beer Sheva 14 29 57 2
18:30 UK Beitar Jerusalem vs Yehuda 42 30 28 X
Italy » Serie A
14:00 UK Atalanta vs Parma 51 28 21 1
17:00 UK Empoli vs Juventus 12 24 64 2
19:30 UK Torino vs Fiorentina 36 32 32 X
Italy » Serie B
14:00 UK Benevento vs Cremonese 49 27 24 1
14:00 UK Brescia vs Cosenza 56 29 15 1
14:00 UK Foggia vs Lecce 38 29 33 X
14:00 UK Livorno vs Ascoli 44 29 27 1
14:00 UK Padova vs Spezia 32 28 40 X
14:00 UK Pescara vs Cittadella 46 29 25 1
17:00 UK Verona vs Perugia 52 28 20 1
Japan » YBC Levain Cup
05:05 UK Shonan vs Yokohama M. 30 34 36 X
Mexico » Liga de Ascenso
02:00 UK Alebrijes Oaxaca vs Atl. San Luis 31 34 35 X
02:08 UK Correcaminos vs Juarez 33 30 37 X
04:30 UK Cimarrones de Sonora vs UAEM Potros 46 31 23 1X
23:00 UK Zacatepec vs Zacatecas Mineros 37 33 30 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Santos Laguna vs Monterrey 39 33 28 1X
03:00 UK Veracruz vs Pachuca 30 32 38 X
23:00 UK Necaxa vs Atlas 44 29 27 1
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Den Haag vs Breda 39 32 29 1X
18:45 UK Graafschap vs Excelsior 24 34 42 X2
18:45 UK Groningen vs PSV 17 29 54 2
19:45 UK Zwolle vs Heracles 38 36 26 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Coleraine vs Cliftonville 47 34 19 1X
15:00 UK Ballymena vs Crusaders 21 33 46 X2
15:00 UK Dungannon vs Linfield 18 28 54 2
15:00 UK Glentoran vs Ards 45 31 24 1X
15:00 UK Warrenpoint vs Institute 32 36 32 X
17:00 UK Glenavon vs Newry City 63 27 10 1
Norway » Eliteserien
17:00 UK Stromsgodset vs Valerenga 41 35 24 1X
Paraguay » Primera Division
21:45 UK Independiente vs Sol de America 21 32 47 X2
Peru » Primera Division
19:00 UK Sporting Cristal vs U. San Martin 64 28 8 1
21:30 UK Comerciantes Unidos vs Union Comercio 48 32 20 1X
23:45 UK Sport Rosario vs Ayacucho 38 32 30 X
Poland » Division 1
16:45 UK GKS Katowice vs Warta Poznan 51 30 19 1
17:00 UK Odra Opole vs Podbeskidzie 36 30 34 X
17:00 UK Olsztyn vs Garbarnia 44 30 26 X
18:00 UK Rakow vs Sandecja Nowy S. 48 31 21 1X
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Plock vs Piast Gliwice 39 33 28 1X
17:00 UK Lechia Gdansk vs Arka Gdynia 45 31 24 1X
19:30 UK Pogon Szczecin vs Lech Poznan 29 32 39 X2
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Aves vs Santa Clara 33 30 37 X
18:00 UK Rio Ave vs Chaves 49 33 18 1X
20:30 UK Belenenses vs Benfica 14 24 62 2
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Famalicao vs FC Porto B 47 32 21 1X
15:00 UK Academico Viseu vs Leixoes 33 31 36 X
15:00 UK SC Farense vs CD Cova da Piedade 44 29 27 1
18:00 UK Benfica B vs Covilha 52 33 15 1
Romania » Liga 1
16:00 UK FC Botosani vs FC Viitorul 39 30 31 X
19:00 UK FCSB vs Voluntari 53 25 22 1
Russia » Premier League
12:00 UK Ural vs Ufa 41 28 31 X
14:30 UK Arsenal Tula vs Orenburg 50 28 22 1
17:00 UK FK Rostov vs FK Anzi Makhackala 75 22 3 1
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Inverness 21 31 48 X2
15:00 UK Dunfermline vs Dundee Utd 43 33 24 1X
15:00 UK Partick Thistle vs Ayr 30 33 37 X
15:00 UK Queen of South vs Falkirk 53 31 16 1
15:00 UK Ross County vs Morton 43 31 26 1X
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Stenhousemuir 45 33 22 1X
15:00 UK Brechin vs Montrose 38 34 28 1X
15:00 UK Dumbarton vs East Fife 35 35 30 X
15:00 UK Forfar Athletic vs Raith 25 34 41 X2
15:00 UK Stranraer vs Arbroath 22 34 44 X2
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Queen’s Park 23 32 45 X2
15:00 UK Berwick vs Cowdenbeath 30 34 36 X
15:00 UK Clyde vs Peterhead 36 34 30 X
15:00 UK Elgin City vs Annan 40 35 25 1X
15:00 UK Stirling vs Edinburgh City 35 32 33 X
Scotland » Premiership
15:00 UK Kilmarnock vs Hamilton 55 30 15 1
15:00 UK St Johnstone vs St. Mirren 44 30 26 X
Serbia » Super Liga
12:00 UK Zemun vs FK Vozdovac 35 33 32 X
15:00 UK Vojvodina vs Din. Vranje 76 23 1 1
15:00 UK Radnik vs Cukaricki 18 33 49 X2
15:00 UK Partizan vs Napredak 58 26 16 1
15:00 UK Rad Beograd vs Radnicki Nis 27 33 40 X2
17:00 UK Backa vs Proleter 50 31 19 1
Slovakia » Fortuna liga
12:45 UK Ruzomberok vs Trencin 38 36 26 1X
15:00 UK Podbrezova vs Slovan Bratislava 27 31 42 X2
16:00 UK Michalovce vs Dun. Streda 21 32 47 X2
16:00 UK Nitra vs Zilina 29 34 37 X2
16:00 UK Senica vs Sered 29 33 38 X2
Slovenia » Prva liga
13:00 UK Triglav vs Celje 36 33 31 X
15:45 UK Maribor vs NK Olimpija Ljubljana 41 32 27 1X
South Africa » Premier League
14:30 UK Polokwane vs Maritzburg Utd 46 28 26 1
14:30 UK Orlando Pirates vs Kaizer Chiefs 44 28 28 1
19:15 UK Cape Town City vs Amazulu 45 26 29 1
19:15 UK Chippa Utd. vs Mamelodi Sundowns 31 27 42 X
South Korea » K League 1
06:00 UK Pohang vs Jeju Utd 42 33 25 1X
08:00 UK Seoul vs Gangwon 31 33 36 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Girona vs Rayo Vallecano 53 31 16 1
15:15 UK Ath Bilbao vs Valencia 39 32 29 1X
17:30 UK Celta Vigo vs Eibar 41 32 27 1X
17:30 UK Levante vs Leganes 41 31 28 1X
19:45 UK Atl. Madrid vs Real Sociedad 52 25 23 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Dep. La Coruna vs Reus Deportiu 69 25 6 1
17:00 UK Granada CF vs Almeria 41 28 31 X
17:00 UK Mallorca vs Las Palmas 51 30 19 1
19:30 UK Tenerife vs Alcorcon 38 27 35 X
19:30 UK Lugo vs Cadiz CF 34 27 39 X
Sweden » Allsvenskan
13:00 UK Dalkurd vs Hacken 21 33 46 X2
Sweden » Superettan
12:30 UK Osters vs Helsingborg 16 33 51 2
15:00 UK Frej vs Degerfors 49 32 19 1X
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Schaffhausen vs Winterthur 45 34 21 1X
16:30 UK Kriens vs Servette Geneve FC 34 33 33 X
17:00 UK Rapperswil vs Lausanne 25 33 42 X2
Switzerland » Super League
18:00 UK Grasshoppers vs Basel 21 33 46 X2
18:00 UK Young Boys vs Sion 48 32 20 1X
Turkey » 1. Lig
11:30 UK Elazigspor vs Hatayspor 37 32 31 X
14:00 UK Adanaspor AS vs Kardemir Karabuk 59 27 14 1
17:30 UK Boluspor vs Genclerbirligi 36 31 33 X
Turkey » Super Lig
11:30 UK Erzurum BB vs Kasimpasa 29 35 36 X2
14:00 UK Konyaspor vs Basaksehir 37 30 33 X
17:00 UK Antalyaspor vs Trabzonspor 35 33 32 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Desna vs Mariupol 27 30 43 X
15:00 UK FK Zorya Luhansk vs Oleksandriya 43 29 28 1
15:00 UK Arsenal Kiev vs Shakhtar Donetsk 1 21 78 2
Uruguay » Primera Division
20:30 UK CA Torque vs Rampla Juniors 33 33 34 X
22:30 UK Penarol vs Progreso 58 30 12 1
Wales » Premier League
14:30 UK Bala vs Barry 44 33 23 1X
14:30 UK Newtown vs TNS 17 32 51 2