Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 27/11/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 27/11/2020

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Africa » CAF Champions League
19:00 UK Zamalek vs Al Ahly  19 31 50 2
Asia » AFC Champions League
10:00 UK Ulsan Hyundai (Kor) vs Perth Glory (Aus)  54 29 17 1
10:00 UK Melbourne Victory (Aus) vs Beijing Guoan (Chn)  7 29 64 2
13:00 UK Chiangrai Utd (Tha) vs Seoul (Kor)  18 28 54 2
13:00 UK Shanghai Shenhua (Chn) vs FC Tokyo (Jpn)  31 33 36 X
Austria » 2. Liga
17:30 UK Austria Vienna II vs Lafnitz 35 35 30 X
17:30 UK Dornbirn vs Liefering 8 32 60 2
17:30 UK Horn vs Grazer 40 35 25 1X
17:30 UK Floridsdorfer AC vs BW Linz 33 36 31 X
17:30 UK Kapfenberg vs Amstetten 33 35 32 X
Belgium » Jupiler League
19:45 UK Eupen vs Charleroi  34 34 32 X
Belgium » Proximus League
19:00 UK Deinze vs Club Brugge KV U23  62 31 7 1
Brazil » Serie B
00:30 UK Figueirense vs Botafogo SP 36 28 36 X
Bulgaria » Parva liga
15:30 UK Cherno More vs Slavia Sofia 62 29 9 1
Colombia » Primera A
01:00 UK Bucaramanga vs Petrolera 51 28 21 1
23:00 UK Ind. Medellin vs Pereira 35 29 36 X
Croatia » 1. HNL
17:00 UK Sibenik vs Slaven Belupo 22 31 47 X2
Cyprus » First Division
17:00 UK Ol. Nicosia vs Karmiotissa 41 32 27 1X
Czech Republic » 1. Liga
17:00 UK FK Pardubice vs Sigma Olomouc  32 31 37 X
Denmark » 1st Division
17:30 UK Helsingor vs F. Amager 33 36 31 X
18:00 UK Kolding IF vs Vendsyssel 37 33 30 X
Denmark » Superliga
18:00 UK Randers FC vs Odense 31 33 36 X
England » Championship
19:45 UK Brentford vs QPR  48 29 23 1
England » FA Cup
19:55 UK Tranmere vs Brackley Town 44 30 26 X
England » League One
19:45 UK Fleetwood vs Sunderland  30 31 39 X
England » National League
19:45 UK Notts Co vs Wealdstone  45 31 24 1X
England » Premier League
20:00 UK Crystal Palace vs Newcastle  33 30 37 X
France » Ligue 1
20:00 UK Strasbourg vs Rennes 26 31 43 X2
France » National
17:00 UK Bastia-Borgo vs Concarneau 41 28 31 X
17:00 UK Orleans vs Bourg en Bresse 46 29 25 1
17:00 UK Creteil vs Villefranche 49 27 24 1
17:00 UK Sporting Club Lyon vs Bastia 39 29 32 X
17:00 UK Stade Briochin vs Boulogne 44 28 28 1
17:00 UK Laval vs Sete 39 28 33 X
Germany » 2. Bundesliga
17:30 UK Darmstadt vs Braunschweig 44 32 24 1X
17:30 UK St. Pauli vs VfL Osnabruck 40 33 27 1X
Germany » 3. Liga
18:00 UK Uerdingen vs Verl 37 32 31 X
Germany » Bundesliga
19:30 UK Wolfsburg vs Werder Bremen  53 31 16 1
Hungary » OTP Bank Liga
19:00 UK Ujpest vs Paks 35 36 29 1X
Israel » Leumit League
13:00 UK Hapoel Petah Tikva vs H. Akko 27 32 41 X2
13:00 UK Nof Hagalil vs Hapoel Kfar Shalem 60 28 12 1
13:00 UK H. Raanana vs MS Kafr Qasim 41 32 27 1X
13:00 UK Hapoel Umm al-Fahm vs Hapoel Iksal Imad 34 32 34 X
13:00 UK Beitar Tel Aviv vs Nes Tziona 27 32 41 X2
13:00 UK Hapoel Afula vs Hap. Ramat Gan 11 31 58 2
13:00 UK H. Ironi Rishon vs M. Nazareth 45 31 24 1X
13:00 UK Ramat Hasharon vs Hapoel Jerusalem 38 33 29 1X
Italy » Serie B
20:00 UK Chievo vs Lecce 27 30 43 X
Mexico » Liga MX
01:00 UK U.A.N.L.- Tigres vs Cruz Azul  41 31 28 1X
03:06 UK Pachuca vs U.N.A.M.- Pumas  37 32 31 X
Netherlands » Eerste Divisie
17:45 UK Oss vs Breda 11 32 57 2
17:45 UK Cambuur vs Den Bosch 58 27 15 1
20:00 UK FC Volendam vs Almere City 30 37 33 X
20:00 UK Helmond vs Jong PSV 29 36 35 X2
Netherlands » Eredivisie
19:00 UK Twente vs Waalwijk  51 31 18 1
Poland » Division 1
16:40 UK Leczna vs LKS Lodz  13 32 55 2
16:40 UK Legnica vs Odra Opole  45 33 22 1X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Wisla Plock vs Cracovia 26 31 43 X2
19:30 UK Gornik Z. vs Pogon Szczecin 35 31 34 X
Portugal » Primeira Liga
19:00 UK Ferreira vs Famalicao  36 31 33 X
21:00 UK Tondela vs Vitoria Guimaraes  23 33 44 X2
South Africa » Premier League
18:00 UK Maritzburg Utd vs Supersport Utd 24 27 49 2
South America » Copa Libertadores
00:30 UK Guarani (Par) vs Gremio (Bra)  31 31 38 X
South America » Copa Sudamericana
00:30 UK Junior (Col) vs Union La Calera (Chi)  52 27 21 1
00:30 UK Defensa y Justicia (Arg) vs Vasco (Bra)  46 27 27 1
Spain » LaLiga
20:00 UK Valladolid vs Levante  32 31 37 X
Spain » LaLiga2
18:00 UK Alcorcon vs Girona 38 29 33 X
20:00 UK Malaga vs Lugo 51 28 21 1
Switzerland » Challenge League
18:00 UK Aarau vs Winterthur 33 34 33 X
18:00 UK Kriens vs Lausanne Ouchy 24 36 40 X2
19:00 UK Schaffhausen vs Xamax 29 35 36 X2
19:00 UK Wil vs Grasshoppers 26 34 40 X2
Turkey » Super Lig
16:30 UK Ankaragucu vs Trabzonspor 31 32 37 X
Ukraine » Premier League
17:00 UK Lviv vs Mariupol  41 33 26 1X
Venezuela » Primera Division
00:00 UK Monagas vs Caracas 30 32 38 X
Wales » Cymru Premier
19:45 UK Bala vs Newtown 54 32 14 1