Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 27/4/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Australia » A-League
08:35 UK Newcastle Jets vs Sydney FC 34 35 31 X
10:50 UK WS Wanderers vs Melbourne Victory 31 37 32 X
Australia » NPL NSW
04:00 UK Sydney FC U21 vs Sydney Utd 11 37 52 2
09:30 UK Sutherland Sharks vs Wollongong Wolves 18 32 50 2
10:00 UK Druitt Town Rangers vs Marconi Stallions 15 36 49 X2
Australia » NPL Queensland
08:00 UK SWQ Thunder vs Queensland Lions 3 36 61 2
09:30 UK Gold Coast Knights vs Brisbane U21 41 38 21 1X
10:00 UK Magpies Crusaders vs Brisbane City 25 41 34 X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Blue Eagles vs Croydon Kings 32 37 31 X
06:30 UK South Adelaide vs West Adelaide 16 37 47 X2
06:30 UK Campbelltown City vs Adelaide Olympic 50 39 11 1
06:30 UK Adelaide U21 vs Adelaide Comets 35 38 27 1X
10:30 UK Adelaide Raiders vs NE Metrostars 14 36 50 2
Australia » NPL Tasmania
07:30 UK Devonport vs Launceston 45 35 20 1X
09:00 UK Kingborough Lions vs Clarence Utd. 44 37 19 1X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Armadale vs Inglewood Utd 18 38 44 X2
08:00 UK Cockburn City vs Stirling Lions 29 39 32 X2
08:00 UK ECU Joondalup vs Rockingham City 22 39 39 X2
08:00 UK Bayswater vs Perth SC 16 38 46 X2
08:00 UK Balcatta vs Floreat Athena 24 39 37 X2
08:00 UK Perth Glory U21 vs Sorrento 31 41 28 1X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Altach vs Wacker Innsbruck 47 32 21 1X
16:00 UK Rapid Vienna vs Hartberg 66 30 4 1
16:00 UK Mattersburg vs Admira 49 32 19 1X
Belarus » Vysshaya Liga
14:45 UK Isloch Minsk vs FC Gomel 37 31 32 X
16:45 UK Shakhtyor Soligorsk vs Energetik-BGU 59 27 14 1
18:45 UK Dnepr vs Gorodeja 32 30 38 X
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Oostende vs Charleroi 33 33 34 X
19:00 UK Westerlo vs Eupen 52 32 16 1
19:00 UK Mouscron vs Kortrijk 26 35 39 X2
19:00 UK Waasland-Beveren vs St. Gilloise 29 35 36 X2
19:00 UK Waregem vs Cercle Brugge KSV 28 36 36 X2
19:30 UK Gent vs Genk 29 36 35 X2
Brazil » Serie A
20:00 UK Sao Paulo vs Botafogo RJ 59 29 12 1
23:00 UK Atletico-MG vs Avai 62 29 9 1
23:00 UK Chapecoense-SC vs Internacional 40 31 29 1X
Brazil » Serie B
01:30 UK Sao Bento vs Atletico GO 24 28 48 2
01:30 UK Sport Recife vs Oeste 43 29 28 1
15:00 UK Botafogo SP vs Vitoria 41 29 30 X
20:30 UK Guarani vs Figueirense 39 31 30 X
20:30 UK Criciuma vs Cuiaba Esporte 62 28 10 1
Chile » Primera Division
01:30 UK Colo Colo vs Antofagasta 65 24 11 1
17:30 UK Deportes Iquique vs Cobresal 64 24 12 1
20:30 UK Everton vs U. De Chile 38 31 31 X
23:00 UK Curico Unido vs Huachipato 50 31 19 1
China » Super League
08:30 UK Hebei vs Beijing Renhe 53 30 17 1
12:35 UK Henan Jianye vs Jiangsu Suning 33 33 34 X
12:35 UK Shanghai Shenhua vs Tianjin Tianhai 55 31 14 1
Colombia » Liga Aguila
20:00 UK La Equidad vs Envigado 54 28 18 1
22:00 UK U. Magdalena vs Santa Fe 56 29 15 1
23:00 UK Dep. Cali vs Aguilas 47 28 25 1
Croatia » 1. HNL
15:30 UK Gorica vs Hajduk Split 16 31 53 2
18:00 UK Osijek vs D. Zagreb 23 30 47 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Slovacko vs Bohemians 1905 46 30 24 X
16:00 UK Teplice vs Pribram 53 31 16 1
16:00 UK Jablonec vs Ostrava 52 33 15 1
16:00 UK Plzen vs Dukla Prague 83 13 4 1
16:00 UK Karvina vs Liberec 32 31 37 X
16:00 UK Opava vs Sparta Prague 28 32 40 X2
16:00 UK Slavia Prague vs Sigma Olomouc 68 19 13 1
16:00 UK Mlada Boleslav vs Zlin 51 32 17 1
Czech Republic » Division 2
16:00 UK Prostejov vs Mas Taborsko 53 32 15 1
Denmark » 1st Division
12:30 UK Koge vs Viborg 32 33 35 X
England » Championship
13:30 UK Millwall vs Stoke 35 31 34 X
15:00 UK Birmingham vs Wigan 36 32 32 X
15:00 UK Bolton vs Brentford 18 32 50 2
15:00 UK Bristol City vs Derby 29 33 38 X2
15:00 UK Middlesbrough vs Reading 45 29 26 1
15:00 UK Preston vs Sheffield Wed 31 32 37 X
15:00 UK QPR vs Nottingham 28 33 39 X2
15:00 UK West Brom vs Rotherham 51 31 18 1
15:00 UK Swansea vs Hull 48 33 19 1X
17:15 UK Sheffield Utd vs Ipswich 79 20 1 1
19:30 UK Norwich vs Blackburn 66 30 4 1
England » League One
15:00 UK AFC Wimbledon vs Wycombe 36 32 32 X
15:00 UK Accrington vs Plymouth 28 33 39 X2
15:00 UK Barnsley vs Blackpool 58 26 16 1
15:00 UK Burton vs Luton 25 32 43 X2
15:00 UK Fleetwood vs Bristol Rovers 30 31 39 X
15:00 UK Gillingham vs Charlton 32 33 35 X
15:00 UK Oxford Utd vs Doncaster 23 33 44 X2
15:00 UK Rochdale vs Southend 40 33 27 1X
15:00 UK Scunthorpe vs Bradford City 43 32 25 1X
15:00 UK Sunderland vs Portsmouth 48 32 20 1X
15:00 UK Walsall vs Peterborough 23 33 44 X2
England » League Two
15:00 UK Cambridge Utd vs Morecambe 50 30 20 1
15:00 UK Carlisle vs Crawley 47 29 24 1
15:00 UK Cheltenham vs Swindon 33 32 35 X
15:00 UK Colchester vs MK Dons 29 32 39 X2
15:00 UK Crewe vs Forest Green 22 33 45 X2
15:00 UK Exeter vs Oldham 47 31 22 1X
15:00 UK Mansfield vs Stevenage 57 29 14 1
15:00 UK Northampton vs Yeovil 33 33 34 X
15:00 UK Notts Co vs Grimsby 39 31 30 X
15:00 UK Port Vale vs Macclesfield 43 33 24 1X
15:00 UK Tranmere vs Bury 37 33 30 X
15:00 UK Newport Co vs Lincoln 26 32 42 X2
England » National League
12:30 UK AFC Fylde vs FC Halifax 38 30 32 X
12:30 UK Boreham Wood vs Eastleigh 22 33 45 X2
12:30 UK Bromley vs Ebbsfleet 27 33 40 X2
12:30 UK Dag & Red vs Solihull Moors 19 32 49 X2
12:30 UK Dover vs Sutton 32 32 36 X
12:30 UK Gateshead vs Barrow 32 33 35 X
12:30 UK Hartlepool vs Salford 17 30 53 2
12:30 UK Havant & W vs Barnet 19 33 48 X2
12:30 UK Leyton Orient vs Braintree 67 25 8 1
12:30 UK Maidenhead vs Chesterfield 39 33 28 1X
12:30 UK Maidstone vs Aldershot 26 33 41 X2
12:30 UK Wrexham vs Harrogate 41 31 28 1X
England » Premier League
12:30 UK Tottenham vs West Ham 49 30 21 X
15:00 UK Crystal Palace vs Everton 30 32 38 X
15:00 UK Southampton vs Bournemouth 37 33 30 X
15:00 UK Watford vs Wolves 34 31 35 X
15:00 UK Fulham vs Cardiff 32 34 34 X
17:30 UK Brighton vs Newcastle 47 29 24 1
Finland » Ykkonen
12:00 UK KTP vs AC Oulu 31 33 36 X
15:00 UK Ekenas vs Jaro 25 32 43 X2
15:00 UK MyPa vs TPS 17 30 53 2
15:00 UK AC Kajaani vs MuSa 41 34 25 1X
15:00 UK Haka vs TPV 50 29 21 1
France » Coupe de France
20:00 UK Rennes vs Paris SG 17 30 53 2
France » Ligue 2
14:00 UK Brest vs Lens 40 30 30 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Sandhausen vs Holstein Kiel 30 33 37 X
12:00 UK St. Pauli vs Regensburg 27 34 39 X2
12:00 UK Magdeburg vs Greuther Furth 40 31 29 1X
Germany » 3. Liga
12:15 UK Munich 1860 vs Karlsruher 26 32 42 X2
13:00 UK Aalen vs Uerdingen 48 34 18 1X
13:00 UK Energie Cottbus vs VfL Osnabruck 36 33 31 X
13:00 UK Hansa Rostock vs Lotte 55 31 14 1
13:00 UK Wurzburger Kickers vs Fortuna Koln 39 32 29 1X
13:00 UK Meppen vs Zwickau 50 30 20 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Eintracht Frankfurt vs Hertha Berlin 56 31 13 1
14:30 UK Hannover vs Mainz 33 34 33 X
14:30 UK Dusseldorf vs Werder Bremen 38 34 28 1X
14:30 UK Dortmund vs Schalke 65 27 8 1
14:30 UK RB Leipzig vs Freiburg 75 24 1 1
17:30 UK Stuttgart vs B. Monchengladbach 18 34 48 X2
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Ujpest vs Debrecen 55 30 15 1
16:00 UK MOL Vidi vs Puskas Academy 44 31 25 1X
16:00 UK Mezokovesd-Zsory vs DVTK 30 33 37 X
16:00 UK Paks vs MTK Budapest 45 32 23 1X
16:00 UK Kisvarda vs Haladas 43 32 25 1X
18:30 UK Honved vs Ferencvaros  23 30 47 X
Iceland » Pepsideild
15:00 UK Grindavik vs Breidablik 25 31 44 X2
15:00 UK Vestmannaeyjar vs Fylkir 33 36 31 X
17:00 UK Hafnarfjordur vs Kopavogur 64 32 4 1
17:00 UK Akranes vs KA Akureyri 38 38 24 1X
21:00 UK Stjarnan vs KR Reykjavik 34 36 30 X
Ireland » Division 1
19:00 UK Cobh Ramblers vs Drogheda 22 34 44 X2
19:30 UK Longford vs Limerick 51 28 21 1
Israel » Ligat ha’Al
16:00 UK Hapoel Hadera vs Maccabi Tel Aviv 12 27 61 2
18:30 UK Shmona vs Beitar Jerusalem 26 31 43 X2
18:30 UK H. Raanana vs Hapoel Tel Aviv 19 30 51 2
18:30 UK Sakhnin vs Hapoel Haifa 31 30 39 X
18:30 UK Maccabi Petah Tikva vs Moadon Sport Ashdod 51 29 20 1
Italy » Serie A
14:00 UK Bologna vs Empoli 43 31 26 1X
17:00 UK AS Roma vs Cagliari 61 29 10 1
19:30 UK Inter vs Juventus 41 32 27 1X
Italy » Serie B
14:00 UK Salernitana vs Carpi 44 29 27 1
14:00 UK Venezia vs Crotone 39 29 32 X
14:00 UK Pescara vs Verona 39 30 31 X
14:00 UK Livorno vs Palermo 35 30 35 X
17:00 UK Spezia vs Perugia 48 31 21 1X
Japan » J-League
06:00 UK C-Osaka vs Oita 45 31 24 1X
Japan » J-League Division 2
04:00 UK Avispa Fukuoka vs Montedio Yamagata 33 29 38 X
06:00 UK V-Varen Nagasaki vs Kagoshima Utd 51 33 16 1
10:00 UK Ehime vs Kofu 32 30 38 X
11:30 UK Ryukyu vs Machida 41 32 27 1X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Puebla vs U.A.N.L.- Tigres 25 33 42 X2
03:00 UK Monarcas vs Club Tijuana 32 34 34 X
23:00 UK Pachuca vs Atlas 58 31 11 1
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Coleraine vs Linfield 16 34 50 2
15:00 UK Ballymena vs Crusaders 40 35 25 1X
15:00 UK Glenavon vs Cliftonville 33 34 33 X
15:00 UK Glentoran vs Institute 54 34 12 1
15:00 UK Newry City vs Dungannon 44 35 21 1X
15:00 UK Warrenpoint vs Ards 38 35 27 1X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Mjondalen 47 29 24 1
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Start vs Sandefjord 34 33 33 X
Peru » Liga 1
02:00 UK Sport Boys vs Molinos El Pirata 48 31 21 1X
21:30 UK Sport Huancayo vs Carlos Mannucci 58 29 13 1
23:45 UK Cesar Vallejo vs Garcilaso 26 35 39 X2
Poland » Division 1
15:00 UK Bytovia Bytow vs Chojniczanka 36 31 33 X
16:45 UK LKS Lodz vs Rakow 40 30 30 X
18:45 UK Olsztyn vs Termalica B-B. 30 31 39 X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Pogon Szczecin vs Lech Poznan 34 31 35 X
19:30 UK Lechia Gdansk vs Legia 25 31 44 X2
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Santa Clara vs Setubal 46 30 24 X
15:30 UK Portimonense vs Feirense 60 29 11 1
18:00 UK Sporting vs Guimaraes 47 30 23 X
20:30 UK Aves vs Belenenses 51 30 19 1
Portugal » Segunda Liga
11:00 UK Leixoes vs Academica 41 32 27 1X
16:00 UK Mafra vs CD Cova da Piedade 48 33 19 1X
16:00 UK Braga B vs Covilha 27 32 41 X2
Romania » Liga 1
14:00 UK Calarasi vs FC Hermannstadt 31 29 40 X
17:00 UK Voluntari vs Din. Bucuresti 18 32 50 2
Russia » Premier League
14:30 UK FK Anzi Makhackala vs FK Rostov 17 29 54 2
17:00 UK Dynamo Moscow vs Akhmat Grozny 50 28 22 1
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Inverness 28 33 39 X2
15:00 UK Dundee Utd vs Falkirk 45 33 22 1X
15:00 UK Dunfermline vs Morton 34 32 34 X
15:00 UK Partick Thistle vs Ayr 47 32 21 1X
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Arbroath 13 32 55 2
15:00 UK Dumbarton vs Stranraer 43 33 24 1X
15:00 UK Forfar Athletic vs Montrose 37 33 30 X
15:00 UK Raith vs Brechin 48 33 19 1X
15:00 UK Stenhousemuir vs East Fife 32 35 33 X
Scotland » League Two
15:00 UK Annan vs Cowdenbeath 49 31 20 1X
15:00 UK Berwick vs Albion Rovers 32 35 33 X
15:00 UK Clyde vs Queen’s Park 50 29 21 1
15:00 UK Edinburgh City vs Elgin City 44 34 22 1X
15:00 UK Peterhead vs Stirling 65 27 8 1
Scotland » Premiership
12:30 UK Celtic vs Kilmarnock 68 24 8 1
15:00 UK Hamilton vs Livingston 30 31 39 X
15:00 UK Motherwell vs Dundee FC 45 30 25 X
15:00 UK St. Mirren vs St Johnstone 34 31 35 X
Slovakia » Fortuna liga
14:30 UK Dun. Streda vs Slovan Bratislava 39 33 28 1X
16:00 UK Michalovce vs Zilina 25 33 42 X2
16:00 UK Senica vs Trencin 28 33 39 X2
16:00 UK Z. Moravce vs Trnava 39 33 28 1X
Slovenia » Prva liga
14:00 UK Rudar vs Domzale 29 31 40 X2
16:00 UK Aluminij vs Triglav 40 31 29 1X
South Africa » Premier League
14:00 UK Highlands vs Polokwane 48 26 26 1
14:00 UK Black Leopards vs Maritzburg Utd 49 26 25 1
17:00 UK Supersport Utd vs Bidvest Wits 42 28 30 X
19:15 UK Bloem Celtic vs Kaizer Chiefs 33 28 39 X
South Korea » K League 1
06:00 UK Jeju Utd vs Sangju Sangmu 38 30 32 X
08:00 UK Gangwon vs Daegu 27 31 42 X2
10:00 UK Incheon vs Seongnam 40 30 30 X
Spain » LaLiga
12:00 UK Ath Bilbao vs Alaves 46 28 26 1
15:15 UK Atl. Madrid vs Valladolid 64 23 13 1
17:30 UK Leganes vs Celta Vigo 47 30 23 X
19:45 UK Barcelona vs Levante 63 29 8 1
Spain » LaLiga2
15:15 UK Malaga vs Mallorca 55 28 17 1
17:00 UK Almeria vs R. Oviedo 44 29 27 1
17:00 UK Osasuna vs Albacete 54 27 19 1
19:30 UK Extremadura UD vs Tenerife 40 29 31 X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Sirius vs Elfsborg 37 34 29 1X
Sweden » Division 1 – Norra
13:00 UK Forward vs Sandvikens 33 37 30 X
14:00 UK Gefle vs Carlstad 20 35 45 X2
15:00 UK Sollentuna vs Linkoping City 18 37 45 X2
15:00 UK Akropolis vs Karlstad 39 34 27 1X
Sweden » Division 1 – Södra
13:00 UK Eskilsminne vs Torns 51 35 14 1
13:00 UK Lunds vs Varnamo 26 37 37 X2
13:00 UK Lindome vs Kristianstads 63 28 9 1
13:00 UK Tvaakers vs Assyriska IK 51 35 14 1
14:00 UK Oskarshamns vs Ljungskile 29 37 34 X2
15:00 UK Skovde AIK vs Oddevold 26 35 39 X2
15:00 UK Atvidabergs vs Landskrona 41 35 24 1X
Sweden » Superettan
12:30 UK Mjallby vs Degerfors 29 33 38 X2
15:00 UK Jonkopings vs Frej 59 28 13 1
15:00 UK Brommapojkarna vs Halmstad 41 32 27 1X
Switzerland » Super League
18:00 UK Xamax vs Grasshoppers 42 33 25 1X
18:00 UK Luzern vs Thun 52 32 16 1
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Gaziantep vs Giresunspor 63 28 9 1
12:00 UK Hatayspor vs Adanaspor AS 52 28 20 1
17:30 UK Altinordu vs Altay 44 32 24 1X
Turkey » Super Lig
14:00 UK Rizespor vs Sivasspor 34 32 34 X
14:00 UK Antalyaspor vs Erzurum BB 34 33 33 X
17:00 UK Fenerbahce vs Trabzonspor 49 35 16 1X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Ch. Odessa vs Vorskla Poltava 43 30 27 X
15:00 UK Olimpik Donetsk vs Karpaty 28 31 41 X2
USA » MLS
18:00 UK New York City vs Orlando City 53 30 17 1
20:00 UK Toronto FC vs Portland Timbers 48 32 20 1X
20:30 UK FC Dallas vs San Jose Earthquakes 57 31 12 1
22:00 UK Vancouver Whitecaps vs Philadelphia Union 40 33 27 1X
23:00 UK Atlanta United vs Colorado Rapids 58 30 12 1
USA » USL Championship
01:30 UK Austin Bold vs Real Monarchs 32 33 35 X
02:30 UK New Mexico vs Portland 2 35 33 32 X
03:30 UK Fresno vs Orange County SC 39 34 27 1X