Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 27/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Superliga
01:00 UK Racing Club vs Union de Santa Fe 56 26 18 1
19:30 UK San Lorenzo vs Godoy Cruz 50 30 20 1
Australia » Capital Territory
06:00 UK Canberra FC vs Riverina 46 35 19 1X
06:00 UK Belconnen United vs Canberra Olympic 28 38 34 X2
Australia » Northern NSW
05:30 UK Lambton J. vs Newcastle Jets U21 42 38 20 1X
08:00 UK Hamilton Olympic vs Adamstown Rosebud 56 36 8 1
Australia » NPL NSW
09:30 UK Sutherland Sharks vs Druitt Town Rangers 42 36 22 1X
10:00 UK APIA Tigers vs Sydney FC U21 51 35 14 1
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Redlands vs Sunshine Coast 47 38 15 1X
08:00 UK SWQ Thunder vs Peninsula 15 28 57 2
09:30 UK Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs 50 38 12 1
10:00 UK Western Pride vs Gold Coast 8 37 55 2
10:00 UK Magpies Crusaders vs Moreton Bay Utd 12 39 49 X2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK West Adelaide vs South Adelaide 47 36 17 1X
06:30 UK Croydon Kings vs Blue Eagles 40 35 25 1X
06:30 UK Adelaide Comets vs Adelaide U21 44 36 20 1X
06:30 UK NE Metrostars vs Adelaide Raiders 31 37 32 X
06:30 UK Para vs Adelaide City 39 37 24 1X
10:30 UK Adelaide Olympic vs Campbelltown City 24 35 41 X2
Australia » NPL Tasmania
05:00 UK South Hobart vs Launceston 50 31 19 1
05:30 UK Riverside Olympic vs Glenorchy Knights 33 41 26 1X
Australia » NPL Victoria
06:00 UK Green Gully vs Melbourne Knights 38 36 26 1X
09:00 UK Port Melbourne Sharks vs Altona Magic 47 35 18 1X
10:30 UK Oakleigh Cannons vs Avondale FC 34 36 30 X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Armadale vs Floreat Athena 12 34 54 2
08:00 UK Cockburn City vs Balcatta 24 37 39 X2
08:00 UK Perth SC vs Inglewood Utd 53 33 14 1
08:00 UK Perth Glory U21 vs ECU Joondalup 40 37 23 1X
08:00 UK Stirling Lions vs Rockingham City 23 38 39 X2
08:00 UK Sorrento vs Bayswater 29 37 34 X2
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Admira vs AC Wolfsberger 41 32 27 1X
16:00 UK Tirol vs Austria Vienna  21 32 47 X2
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Cercle Brugge KSV vs St. Liege 22 33 45 X2
19:00 UK St. Truiden vs Mouscron 56 32 12 1
19:00 UK Waregem vs KV Mechelen 36 34 30 X
19:30 UK Waasland-Beveren vs Club Brugge KV 22 33 45 X2
Brazil » Serie A
21:00 UK Palmeiras vs Vasco 50 27 23 1
23:00 UK Internacional vs Ceara 41 30 29 X
23:00 UK Cruzeiro vs Athletico-PR 46 30 24 X
23:00 UK Fluminense vs Sao Paulo 40 32 28 1X
Brazil » Serie B
00:30 UK Guarani vs Sao Bento 50 29 21 1
00:30 UK Botafogo SP vs CRB 41 28 31 X
01:30 UK Parana vs Sport Recife 43 29 28 1
15:00 UK Criciuma vs Figueirense 40 29 31 X
20:30 UK Oeste vs Londrina 46 28 26 1
20:30 UK Vitoria vs Ponte Preta 39 30 31 X
23:00 UK Vila Nova FC vs Bragantino 39 27 34 X
23:00 UK Cuiaba Esporte vs Brasil de Pelotas 40 27 33 X
Brazil » Serie C
00:00 UK Nautico vs Confianca 48 31 21 1X
20:00 UK Tombense vs Ypiranga FC 33 29 38 X
21:00 UK ABC vs Santa Cruz 29 31 40 X2
23:15 UK Acreano vs Remo 30 31 39 X
Bulgaria » Parva Liga
16:45 UK Cherno More vs Etar 46 29 25 1
19:00 UK Arda vs Beroe 18 30 52 2
Chile » Primera Division
01:00 UK Coquimbo vs U. De Concepcion 33 34 33 X
17:30 UK U. Espanola vs Cobresal 40 32 28 1X
20:00 UK Palestino vs U. De Chile 33 33 34 X
China » Jia League
08:30 UK Nei Mongol vs Changchun Yatai 41 32 27 1X
08:30 UK Beijing EG vs Liaoning 58 25 17 1
10:30 UK Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun 48 30 22 X
12:30 UK Guizhou Zhicheng vs Guangdong Tigers 61 31 8 1
12:30 UK Heilongjiang Lava vs Qingdao Huanghai 24 33 43 X2
12:30 UK Shanghai Shenxin vs Shijiazhuang 18 30 52 2
12:30 UK Meizhou Hakka vs Sichuan Annapurna 36 34 30 X
China » Super League
10:30 UK Hebei vs Chongqing Lifan 36 34 30 X
12:35 UK Dalian Yifang F.C. vs Shandong Luneng 25 36 39 X2
12:35 UK Henan Jianye vs Beijing Guoan 24 33 43 X2
12:35 UK Shanghai Shenhua vs Guangzhou R&F 41 38 21 1X
Colombia » Liga Aguila
01:30 UK Aguilas vs Deportes Tolima 29 30 41 X
21:15 UK Envigado vs Cucuta 45 30 25 X
23:00 UK Bucaramanga vs Millonarios 25 30 45 X
23:30 UK La Equidad vs U. Magdalena 55 27 18 1
Croatia » 1. HNL
18:00 UK Slaven Belupo vs D. Zagreb 18 25 57 2
20:00 UK Lok. Zagreb vs Rijeka 35 32 33 X
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Pribram vs Bohemians 1905 30 32 38 X
16:00 UK Zlin vs Liberec 43 32 25 1X
18:30 UK Plzen vs Karvina 70 25 5 1
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Chrudim vs Lisen 63 30 7 1
16:00 UK Prostejov vs Vlasim 54 29 17 1
18:00 UK Jihlava vs Vitkovice 70 27 3 1
Denmark » 1st Division
13:45 UK F. Amager vs Vejle 22 34 44 X2
Denmark » Superliga
16:30 UK Horsens vs FC Copenhagen 5 29 66 2
Ecuador » Liga Pro
01:15 UK Guayaquil City vs LDU Quito 35 31 34 X
Europe » Euro U19
17:30 UK Portugal U19 vs Spain U19 24 32 44 X2
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK Honka vs Ilves 34 30 36 X
15:00 UK HJK vs VPS 66 25 9 1
Finland » Ykkonen
12:00 UK Haka vs Ekenas 67 29 4 1
14:00 UK Jaro vs TPS 34 33 33 X
15:00 UK MyPa vs AC Oulu 27 33 40 X2
15:00 UK AC Kajaani vs TPV 48 32 20 1X
15:00 UK MuSa vs KTP 36 33 31 X
France » Ligue 2
14:00 UK Le Mans vs Lens 29 29 42 2
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK SG Dynamo Dresden vs Nurnberg 29 31 40 X2
14:30 UK Holstein Kiel vs Sandhausen 51 33 16 1
14:30 UK VfL Osnabruck vs Heidenheim 26 32 42 X2
Germany » 3. Liga
13:00 UK Braunschweig vs Munich 1860 47 31 22 1X
13:00 UK Preussen Munster vs Jena 37 32 31 X
13:00 UK Ingolstadt vs Duisburg 42 30 28 X
13:00 UK Grossaspach vs Kaiserslautern 30 31 39 X
13:00 UK Unterhaching vs Wurzburger Kickers 28 31 41 X2
13:00 UK Hallescher vs Hansa Rostock 34 32 34 X
13:00 UK Mannheim vs Meppen 41 30 29 X
Iceland » Inkasso-deildin
17:00 UK Magni vs Fjolnir 9 28 63 2
Ireland » Division 1
19:30 UK Longford vs Galway 49 34 17 1X
Ireland » Premier Division
17:30 UK St. Patricks vs Dundalk 29 28 43 2
20:00 UK Sligo Rovers vs Bohemians 35 30 35 X
Japan » J-League
11:00 UK Kawasaki Frontale vs Oita 58 28 14 1
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Tochigi vs Kashiwa 24 29 47 2
10:00 UK Chiba vs Yokohama 24 33 43 X2
10:00 UK Kofu vs Okayama 48 30 22 X
11:00 UK Montedio Yamagata vs Tokushima 32 30 38 X
11:00 UK Omiya Ardija vs Renofa Yamaguchi 52 33 15 1
11:00 UK Verdy vs Machida 28 32 40 X2
11:00 UK Albirex Niigata vs Ryukyu 31 34 35 X
11:00 UK Kyoto vs Gifu 59 29 12 1
11:00 UK Ehime vs Kanazawa 21 31 48 X2
11:00 UK Avispa Fukuoka vs Mito 31 29 40 X
11:00 UK Kagoshima Utd vs V-Varen Nagasaki 28 33 39 X2
Mexico » Liga MX
01:00 UK Monarcas vs Atlas 46 33 21 1X
03:00 UK Veracruz vs Pachuca 28 32 40 X2
Netherlands » Super Cup
17:00 UK Ajax vs PSV 33 35 32 X
Paraguay » Primera Division
00:00 UK Diaz vs Nacional Asuncion 41 30 29 X
Poland » Division 1
17:00 UK Legnica vs Odra Opole 54 29 17 1
17:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Podbeskidzie 30 31 39 X
17:00 UK Radomiak Radom vs Tychy 37 32 31 X
18:00 UK Puszcza vs GKS Jastrzebie 29 30 41 X
18:00 UK GKS Belchatow vs Olsztyn 31 30 39 X
18:47 UK Suwalki vs Chojniczanka 29 31 40 X2
19:00 UK Termalica B-B. vs Sandecja Nowy S. 32 30 38 X
Poland » Ekstraklasa
16:30 UK Cracovia vs LKS Lodz 43 30 27 X
19:00 UK Jagiellonia vs Rakow 52 30 18 1
Romania » Liga 1
16:00 UK Gaz Metan Medias vs Sepsi 48 29 23 1
19:00 UK CFR Cluj vs Din. Bucuresti 63 27 10 1
Russia » Premier League
12:00 UK Ufa vs FK Krylya Sovetov Samara 39 29 32 X
14:30 UK FC Tambov vs Spartak Moscow 11 29 60 2
17:00 UK Krasnodar vs Sochi 50 29 21 1
Scotland » League Cup
15:00 UK East Fife vs Hearts 11 32 57 2
15:00 UK Stenhousemuir vs Cowdenbeath 50 35 15 1
15:00 UK Brechin vs Montrose 14 36 50 2
15:00 UK Forfar Athletic vs St Johnstone 27 34 39 X2
15:00 UK Arbroath vs Alloa 40 31 29 1X
15:00 UK Cove Rangers vs Raith 18 34 48 X2
15:00 UK Morton vs Queen of South 37 33 30 X
15:00 UK Motherwell vs Annan 70 26 4 1
15:00 UK Airdrieonians vs Hamilton 23 31 46 X2
15:00 UK Ayr vs Stranraer 53 31 16 1
15:00 UK Livingston vs Berwick 76 23 1 1
15:00 UK Albion Rovers vs Edinburgh City 25 36 39 X2
15:00 UK Dunfermline vs East Kilbride 63 31 6 1
Slovakia » Fortuna liga
17:15 UK Nitra vs Z. Moravce 37 32 31 X
18:00 UK Trencin vs Ruzomberok  34 33 33 X
18:00 UK Sered vs Senica 35 32 33 X
19:00 UK Slovan Bratislava vs Michalovce 72 25 3 1
Slovenia » Prva liga
16:30 UK Triglav vs Rudar 34 33 33 X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Falkenbergs vs Sundsvall 42 31 27 1X
15:00 UK Sirius vs AIK 21 29 50 2
17:00 UK AFC Eskilstuna vs Hammarby 10 30 60 2
Sweden » Superettan
15:00 UK Trelleborgs vs Frej 53 33 14 1
15:00 UK Norrby vs Osters 29 34 37 X2
15:00 UK Brage vs Mjallby 35 34 31 X
17:00 UK Jonkopings vs Degerfors 36 32 32 X
Switzerland » Super League
18:00 UK Basel vs St. Gallen 57 30 13 1
18:00 UK Servette vs Sion 39 33 28 1X
USA » MLS
00:30 UK New York City vs Sporting Kansas City 45 33 22 1X
03:00 UK Los Angeles FC vs Atlanta United 59 33 8 1
World » International Champions Cup
00:30 UK Real Madrid vs Atl. Madrid 38 35 27 1X