Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 28/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Copa Argentina
23:10 UK River Plate vs Villa Dalmine 70 23 7 1
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Sturm Graz vs Hartberg 49 31 20 1X
16:00 UK Altach vs Mattersburg 37 32 31 X
Belarus » Belarusian Cup
13:30 UK Lokomotiv Gomel vs Dnepr Mogilev 11 31 58 2
14:00 UK Belshina vs Neman 15 29 56 2
14:30 UK Uzda vs Smolevichi STI 11 24 65 2
15:00 UK FC Slonim vs Gorodeja 20 28 52 2
15:30 UK Naftan vs Slutsk 15 25 60 2
16:00 UK Autotrans vs FC Gomel 1 23 76 2
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Kortrijk vs Anderlecht 18 33 49 X2
19:00 UK Waregem vs Waasland-Beveren 50 31 19 1
19:00 UK St. Truiden vs Cercle Brugge KSV 52 32 16 1
19:30 UK Oostende vs Mouscron 64 30 6 1
Bolivia » Division Profesional
20:00 UK Royal Pari vs U. Sucre 37 32 31 X
Brazil » Serie A
20:00 UK Ceara vs Fluminense 37 29 34 X
Brazil » Serie B
01:30 UK Paysandu PA vs Figueirense 40 30 30 X
20:30 UK Guarani vs Brasil de Pelotas 57 28 15 1
20:30 UK Sao Bento vs Atletico GO 31 29 40 X
20:30 UK Juventude vs Fortaleza 35 29 36 X
20:30 UK Goias vs Oeste 38 30 32 X
20:30 UK CRB vs Londrina 39 30 31 X
23:00 UK Criciuma vs Vila Nova FC 40 30 30 X
23:00 UK Coritiba vs Ponte Preta 49 29 22 1
Brazil » Serie C
00:00 UK Globo vs Nautico 29 29 42 2
19:30 UK Santa Cruz vs Confianca 40 31 29 1X
20:00 UK Juazeirense vs Salgueiro 60 28 12 1
20:00 UK Botafogo SP vs Operario 43 28 29 1
20:00 UK Tupi vs Joinville 41 29 30 X
22:00 UK Volta Redonda vs Tombense 52 30 18 1
22:00 UK Luverdense vs Bragantino 30 32 38 X
Bulgaria » Parva Liga
16:30 UK Septemvri Sofia vs Botev Plovdiv 36 33 31 X
18:45 UK Beroe vs Ludogorets 21 31 48 X2
Chile » Primera Division
01:00 UK Huachipato vs U. Espanola 39 32 29 1X
17:00 UK Palestino vs U. Catolica 22 32 46 X2
20:00 UK Antofagasta vs U. De Chile 34 32 34 X
China » Jia League
08:30 UK Yanbian vs Meizhou Meixian Techand 42 35 23 1X
12:30 UK Heilongjiang Lava vs Shenzhen 33 34 33 X
12:30 UK Zhejiang Yiteng vs Beijing EG 25 35 40 X2
12:30 UK Wuhan Zall vs Shanghai Shenxin 62 30 8 1
12:30 UK Meizhou Hakka vs Shijiazhuang 40 34 26 1X
12:35 UK Nei Mongol vs Zhejiang Greentown 21 36 43 X2
China » Super League
11:00 UK Beijing Renhe vs Shanghai SIPG 26 32 42 X2
12:35 UK Guizhou Zhicheng vs Henan Jianye 46 34 20 1X
12:35 UK Dalian Yifang F.C. vs Tianjin Teda 36 32 32 X
12:35 UK Jiangsu Suning vs Shandong Luneng 28 34 38 X2
12:35 UK Hebei vs Guangzhou R&F 45 32 23 1X
13:00 UK Shanghai Shenhua vs Beijing Guoan 40 35 25 1X
Colombia » Liga Aguila
00:00 UK La Equidad vs Jaguares de Cordoba 60 25 15 1
02:00 UK Once Caldas vs Bucaramanga 43 27 30 X
21:15 UK Aguilas vs Envigado 35 28 37 X
23:30 UK Dep. Cali vs Huila 34 33 33 X
Colombia » Torneo Aguila
20:00 UK Bogota vs Quindio 37 31 32 X
Croatia » 1. HNL
17:30 UK Lok. Zagreb vs Zapresic 45 31 24 1X
20:00 UK Rijeka vs Gorica 67 26 7 1
Czech Republic » 1. Liga
16:00 UK Pribram vs Bohemians 1905 30 30 40 X
16:00 UK Opava vs Zlin  35 31 34 X
16:00 UK Slovacko vs Ostrava 34 30 36 X
18:00 UK Slavia Prague vs Karvina 61 22 17 1
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Trinec vs Prostejov 61 29 10 1
09:15 UK Chrudim vs Usti nad Labem 25 33 42 X2
Denmark » Superliga
15:00 UK Midtjylland vs Esbjerg 46 30 24 X
Ecuador » Serie A
02:00 UK Dep. Cuenca vs U. Catolica 39 32 29 1X
21:00 UK EL Nacional vs Delfin 50 31 19 1
23:30 UK Tecnico U. vs Barcelona SC 30 29 41 X
Estonia » Meistriliiga
14:00 UK Kalju vs Levadia 29 35 36 X2
14:00 UK Tammeka vs Narva 32 33 35 X
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK Honka vs HJK 25 32 43 X2
Finland » Ykkonen
12:00 UK Haka vs KTP 52 33 15 1
13:00 UK Jaro vs Ekenas 49 33 18 1X
15:00 UK KPV Kokkola vs AC Oulu 54 31 15 1
15:00 UK AC Kajaani vs Klubi 04 40 33 27 1X
France » Ligue 2
14:00 UK Lorient vs Le Havre 37 28 35 X
Italy » Coppa Italia
19:30 UK Casertana vs Picerno 56 24 20 1
Japan » J-League
10:00 UK Yokohama M. vs Shimizu 30 35 35 X
10:00 UK Nagoya vs Sapporo 22 34 44 X2
11:00 UK Vegalta Sendai vs C-Osaka 30 32 38 X
11:00 UK Shonan vs Kawasaki Frontale 10 30 60 2
11:00 UK G-Osaka vs Kashima 27 33 40 X2
11:00 UK Kobe vs Kashiwa 42 33 25 1X
11:00 UK Hiroshima vs Urawa 30 31 39 X
11:00 UK Sagan Tosu vs Iwata 35 31 34 X
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Zacatecas Mineros vs Celaya 35 31 34 X
02:00 UK Atlante vs Correcaminos 33 33 34 X
03:00 UK Tampico Madero vs Atl. San Luis 35 32 33 X
23:00 UK Zacatepec vs Venados 38 32 30 X
Mexico » Primera Division
01:00 UK Monarcas vs Santos Laguna 40 33 27 1X
03:00 UK Puebla vs Toluca 26 31 43 X2
23:00 UK Queretaro vs Pachuca 34 30 36 X
Paraguay » Primera Division
00:00 UK Guarani vs Independiente 55 29 16 1
22:45 UK Libertad Asuncion vs Cerro Porteno 39 33 28 1X
Peru » Primera Division
19:00 UK Binacional vs Ayacucho 53 29 18 1
21:30 UK Sport Huancayo vs Union Comercio 55 28 17 1
23:45 UK Sport Rosario vs U. de Deportes 43 30 27 X
Poland » Ekstraklasa
17:00 UK Zaglebie vs Zaglebie Sosnowiec 56 28 16 1
19:30 UK Korona Kielce vs Legia 37 33 30 X
Portugal » League Cup
15:00 UK Aves vs Santa Clara 37 32 31 X
16:00 UK Maritimo vs Mafra 63 27 10 1
18:00 UK Belenenses vs Oliveirense 46 31 23 1X
18:00 UK Ferreira vs Academico Viseu 47 29 24 1
Romania » Liga 1
16:00 UK Calarasi vs CFR Cluj 22 28 50 2
19:00 UK Poli Iasi vs Astra 44 32 24 1X
Russia » Premier League
14:30 UK Ural vs FK Anzi Makhackala 53 28 19 1
17:00 UK Spartak Moscow vs Orenburg 67 25 8 1
19:30 UK FK Rostov vs Akhmat Grozny 39 29 32 X
Slovakia » Fortuna liga
17:30 UK Zilina vs Nitra 58 31 11 1
18:00 UK Trnava vs Z. Moravce 58 30 12 1
18:00 UK Sered vs Senica 36 32 32 X
Slovenia » Prva liga
17:00 UK Triglav vs Aluminij 30 32 38 X
South Korea » K League 1
11:00 UK Seoul vs Gyeongnam 46 32 22 1X
11:00 UK Jeonnam vs Incheon 37 34 29 1X
11:30 UK Sangju Sangmu vs Pohang 30 32 38 X
South Korea » K League 2
11:00 UK Seoul E. vs Daejeon 38 30 32 X
11:00 UK Gwangju FC vs Seongnam 31 28 41 X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Goteborg vs Brommapojkarna 57 31 12 1
15:00 UK Ostersunds vs Elfsborg 46 33 21 1X
17:00 UK Malmo FF vs Norrkoping 51 31 18 1
17:00 UK Dalkurd vs Sirius 51 33 16 1
Sweden » Superettan
15:00 UK Norrby vs Osters 29 34 37 X2
15:00 UK Varbergs vs Falkenbergs 32 33 35 X
15:00 UK Brage vs Varnamo 36 32 32 X
17:00 UK Frej vs GAIS 18 34 48 X2
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Schaffhausen vs Wil 41 34 25 1X
16:30 UK Kriens vs Rapperswil 24 34 42 X2
19:00 UK Chiasso vs Servette Geneve FC 25 34 41 X2
Switzerland » Super League
18:00 UK Grasshoppers vs Zurich 32 33 35 X
18:00 UK Xamax vs Basel 22 33 45 X2
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Progreso vs CA Torque 42 33 25 1X
19:00 UK Defensor Sp. vs Danubio 42 33 25 1X
22:00 UK Club Nacional vs Rampla Juniors 64 27 9 1
World » International Champions Cup
12:30 UK Arsenal vs Paris SG 27 34 39 X2
18:00 UK Benfica vs Juventus 25 30 45 X
19:00 UK Chelsea vs Inter 34 32 34 X
22:00 UK Manchester United vs Liverpool 21 34 45 X2