Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 28/11/2020

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue I. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Tipsters Singapore chọn kèo ngon ăn ngày 28/11/2020

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Asia » AFC Champions League
10:00 UK Vissel Kobe (Jpn) vs Guangzhou Evergrande (Chn)  37 35 28 1X
13:00 UK Yokohama F. Marinos (Jpn) vs Shanghai SIPG (Chn)  38 35 27 1X
Austria » 2. Liga
13:30 UK Wacker Innsbruck vs SK Rapid Vienna (Am) 56 32 12 1
13:30 UK Vorwarts Steyr vs FC Juniors 31 35 34 X
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Sturm Graz vs Tirol 46 34 20 1X
16:00 UK St. Polten vs Salzburg 1 30 69 2
16:00 UK Admira vs Hartberg 22 36 42 X2
Belarus » Vysshaya Liga
11:00 UK Shakhtyor Soligorsk vs FC Minsk 58 33 9 1
11:00 UK Din. Minsk vs BATE 20 32 48 X2
11:00 UK Dynamo Brest vs Neman 47 34 19 1X
Belgium » Jupiler League
15:15 UK St. Truiden vs Waasland-Beveren  49 34 17 1X
17:30 UK Cercle Brugge KSV vs Genk  21 35 44 X2
19:45 UK Mouscron vs Club Brugge KV  15 28 57 2
Belgium » Proximus League
19:45 UK Lierse K. vs Westerlo  25 32 43 X2
Brazil » Serie A
22:00 UK Bahia vs Sao Paulo  33 31 36 X
Bulgaria » Parva liga
11:00 UK Arda vs Montana 62 30 8 1
16:00 UK Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv 42 31 27 1X
Colombia » Primera A
01:00 UK Millonarios vs Once Caldas 52 28 20 1
22:30 UK Dep. Cali vs La Equidad  49 28 23 1
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Varazdin vs Istra 1961 36 32 32 X
16:05 UK Gorica vs Lok. Zagreb 54 30 16 1
Cyprus » First Division
14:00 UK Anorthosis vs Paralimni 63 26 11 1
16:30 UK Nea Salamis vs APOEL 15 30 55 2
Czech Republic » 1. Liga
13:00 UK Pribram vs Mlada Boleslav  16 34 50 2
15:00 UK Slovacko vs Opava  64 28 8 1
15:00 UK Karvina vs Zlin  44 32 24 1X
17:30 UK Ceske Budejovice vs Plzen  11 31 58 2
Czech Republic » Division 2
12:30 UK Usti nad Labem vs Trinec 32 33 35 X
12:30 UK Jihlava vs Varnsdorf 50 32 18 1
12:30 UK Zizkov vs Dukla Prague  54 30 16 1
12:30 UK Chrudim vs Blansko 36 29 35 X
12:30 UK Mas Taborsko vs Lisen 36 31 33 X
12:30 UK Vysehrad vs Vlasim 15 31 54 2
12:30 UK Hradec Kralove vs Prostejov 49 26 25 1
Denmark » 1st Division
12:00 UK Skive IK vs Fredericia 27 33 40 X2
13:00 UK Koge vs Esbjerg 32 32 36 X
Denmark » Superliga
15:00 UK Midtjylland vs Aalborg 43 32 25 1X
England » Championship
12:30 UK Reading vs Bristol City  32 31 37 X
15:00 UK Birmingham vs Millwall  39 29 32 X
15:00 UK Blackburn vs Barnsley  36 31 33 X
15:00 UK Derby vs Wycombe  41 30 29 X
15:00 UK Huddersfield vs Middlesbrough  33 31 36 X
15:00 UK Norwich vs Coventry  51 31 18 1
15:00 UK Rotherham vs Bournemouth  27 32 41 X2
15:00 UK Sheffield Wed vs Stoke  32 29 39 X
15:00 UK Watford vs Preston  42 31 27 1X
15:00 UK Cardiff vs Luton  52 29 19 1
England » FA Cup
12:30 UK Morecambe vs Solihull Moors 39 33 28 1X
13:00 UK Gillingham vs Exeter 48 33 19 1X
13:00 UK Newport vs Salford 39 33 28 1X
15:00 UK Harrogate vs Blackpool 35 32 33 X
15:00 UK Bradford City vs Oldham 38 33 29 1X
15:00 UK Cheltenham vs Crewe 26 33 41 X2
15:00 UK Portsmouth vs King’s Lynn 57 29 14 1
15:00 UK Plymouth vs Lincoln 38 33 29 1X
17:30 UK Peterborough vs Chorley 63 27 10 1
England » League One
15:00 UK Ipswich vs Charlton  31 31 38 X
15:00 UK Oxford Utd vs Swindon  38 33 29 1X
England » League Two
13:00 UK Port Vale vs Leyton Orient 44 32 24 1X
15:00 UK Bolton vs Southend 56 29 15 1
England » National League
15:00 UK Altrincham vs Maidenhead  42 33 25 1X
15:00 UK Sutton vs FC Halifax  46 32 22 1X
15:00 UK Weymouth vs Chesterfield  31 34 35 X
15:00 UK Bromley vs Wrexham  25 33 42 X2
England » Premier League
12:30 UK Brighton vs Liverpool  23 31 46 X2
15:00 UK Manchester City vs Burnley  70 24 6 1
17:30 UK Everton vs Leeds  47 34 19 1X
20:00 UK West Brom vs Sheffield Utd  43 31 26 1X
France » Ligue 1
16:00 UK Marseille vs Nantes 44 30 26 X
20:00 UK Paris SG vs Bordeaux 67 27 6 1
France » Ligue 2
14:00 UK Grenoble vs Paris FC 46 28 26 1
14:00 UK Toulouse vs Niort 39 30 31 X
18:00 UK AC Ajaccio vs Chambly 52 27 21 1
18:00 UK Auxerre vs Valenciennes 55 29 16 1
18:00 UK Caen vs Chateauroux 52 28 20 1
18:00 UK Clermont vs Nancy 51 28 21 1
18:00 UK Dunkerque vs Pau FC 37 29 34 X
18:00 UK Rodez vs Guingamp 24 29 47 2
18:00 UK Sochaux vs Le Havre 39 29 32 X
18:00 UK Troyes vs Amiens 54 29 17 1
France » National
16:00 UK Annecy vs Quevilly Rouen 41 32 27 1X
17:00 UK Cholet vs Red Star 31 28 41 X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Sandhausen vs Aue 39 32 29 1X
12:00 UK Regensburg vs Wurzburger Kickers 44 34 22 1X
12:00 UK Karlsruher vs Paderborn 33 33 34 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Hansa Rostock vs Bayern II 43 34 23 1X
13:00 UK Hallescher vs Viktoria Koln 41 34 25 1X
13:00 UK Zwickau vs Magdeburg 46 31 23 1X
13:00 UK Lubeck vs Mannheim 43 31 26 1X
13:00 UK Unterhaching vs Wehen 32 33 35 X
13:00 UK Munich 1860 vs Turkgucu Munchen 50 33 17 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Dortmund vs FC Koln  59 27 14 1
14:30 UK RB Leipzig vs Arminia Bielefeld  62 26 12 1
14:30 UK Union Berlin vs Eintracht Frankfurt  39 34 27 1X
14:30 UK Augsburg vs Freiburg  31 34 35 X
14:30 UK Stuttgart vs Bayern Munich  18 33 49 X2
17:30 UK B. Monchengladbach vs Schalke  50 29 21 1
Greece » Super League
15:15 UK AEL Larissa vs Atromitos 37 31 32 X
17:30 UK Aris vs Olympiacos Piraeus 25 29 46 2
Hungary » OTP Bank Liga
13:45 UK Kisvarda vs Budafoki 41 32 27 1X
16:00 UK MOL Fehervar vs Zalaegerszegi 48 33 19 1X
18:30 UK Ferencvaros vs MTK Budapest 47 29 24 1
Israel » Ligat ha’Al
13:00 UK Maccabi Petah Tikva vs Hapoel Hadera 34 32 34 X
15:20 UK Sakhnin vs Ashdod 26 33 41 X2
17:50 UK Bnei Yehuda vs Hapoel Tel Aviv 47 29 24 1
Italy » Serie A
14:00 UK Sassuolo vs Inter  25 35 40 X2
17:00 UK Benevento vs Juventus  10 30 60 2
19:45 UK Atalanta vs Verona  54 31 15 1
Italy » Serie B
13:00 UK Brescia vs Frosinone 44 31 25 1X
13:00 UK Empoli vs L.R. Vicenza 57 27 16 1
13:00 UK Pescara vs Pordenone 39 28 33 X
13:00 UK Pisa vs Cittadella 36 29 35 X
13:00 UK Venezia vs Ascoli 47 28 25 1
15:00 UK Monza vs Reggina 49 26 25 1
Japan » J1 League
05:00 UK Nagoya Grampus vs Oita Trinita 36 33 31 X
05:00 UK Sanfrecce Hiroshima vs Hokkaido Consadole Sapporo 51 34 15 1
Japan » J2 League
05:00 UK V-Varen Nagasaki vs Albirex Niigata 46 32 22 1X
06:00 UK Giravanz Kitakyushu vs Okayama 48 31 21 1X
Netherlands » Eerste Divisie
13:00 UK Roda vs Excelsior 36 36 28 1X
15:30 UK Dordrecht vs Jong Ajax 13 34 53 2
Netherlands » Eredivisie
17:45 UK FC Emmen vs Ajax  9 28 63 2
19:00 UK Den Haag vs Heerenveen  27 35 38 X2
20:00 UK Venlo vs Zwolle  28 33 39 X2
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Cliftonville vs Portadown 58 29 13 1
15:00 UK Coleraine vs Larne 39 34 27 1X
15:00 UK Glenavon vs Crusaders 17 34 49 X2
15:00 UK Glentoran vs Dungannon 61 29 10 1
17:30 UK Warrenpoint vs Linfield 6 27 67 2
Norway » Eliteserien
15:00 UK Viking vs Start 48 33 19 1X
17:00 UK Brann vs Aalesund 53 30 17 1
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Tromso vs Ranheim 31 37 32 X
Peru » Liga 1
20:00 UK U. San Martin vs Cienciano 25 37 38 X2
20:00 UK Grau vs Alianza Huanuco 44 33 23 1X
20:00 UK Ayacucho vs Carlos Mannucci 44 33 23 1X
20:00 UK Carlos Stein vs Cajamarca 28 38 34 X2
20:00 UK Sporting Cristal vs AD Cantolao 46 33 21 1X
20:00 UK Cesar Vallejo vs Sport Boys 44 32 24 1X
20:00 UK Sport Huancayo vs Alianza Lima 24 32 44 X2
20:00 UK Llacuabamba vs Cusco 21 32 47 X2
20:00 UK Binacional vs U. de Deportes 24 31 45 X2
20:00 UK FBC Melgar vs Dep. Municipal 51 31 18 1
Poland » Division 1
11:30 UK GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosnowiec  29 32 39 X2
11:30 UK Puszcza vs Stomil Olsztyn  48 30 22 X
11:40 UK Termalica B-B. vs Tychy  55 31 14 1
14:00 UK Chrobry Glogow vs Sandecja Nowy S.  46 34 20 1X
17:00 UK Korona Kielce vs R. Rzeszow  38 32 30 X
18:10 UK Radomiak Radom vs GKS Belchatow  41 31 28 1X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Stal Mielec vs Jagiellonia 39 33 28 1X
16:30 UK Podbeskidzie vs Slask Wroclaw 28 31 41 X2
19:00 UK Wisla vs Zaglebie 35 33 32 X
Portugal » Liga Portugal 2
11:00 UK Academico Viseu vs Penafiel 45 29 26 1
15:00 UK CD Cova da Piedade vs Feirense 17 31 52 2
17:00 UK Leixoes vs Oliveirense 44 30 26 X
Portugal » Primeira Liga
18:00 UK Santa Clara vs FC Porto  14 28 58 2
20:30 UK Sporting vs Moreirense  72 26 2 1
Romania » Romanian Cup
09:00 UK Turnu Magurele vs Sepsi Sf. Gheorghe 23 32 45 X2
10:00 UK Sanmartin vs Calarasi 12 31 57 2
11:15 UK U Craiova 1948 vs ASU Poli Timisoara 36 30 34 X
11:30 UK Concordia vs FC Botosani 22 30 48 X
11:30 UK F. Constanta vs Academica Clinceni 32 30 38 X
11:30 UK Viitorul Tg. Jiu vs FC Arges 25 31 44 X2
16:00 UK Ceahlaul vs Petrolul 9 29 62 2
18:45 UK Din. Bucuresti vs Viitorul Constanta 35 32 33 X
Russia » Premier League
11:00 UK Arsenal Tula vs Zenit 12 29 59 2
13:30 UK Khimki vs Krasnodar 21 32 47 X2
16:00 UK FK Rostov vs Dynamo Moscow 23 31 46 X2
16:00 UK Akhmat Grozny vs Lokomotiv Moscow 47 30 23 X
Scotland » League Cup
15:00 UK Arbroath vs Dunfermline 24 34 42 X2
15:00 UK Alloa vs Hearts 23 30 47 X
15:00 UK Livingston vs Ayr 51 31 18 1
15:00 UK Motherwell vs St Johnstone 33 31 36 X
15:00 UK Hibernian vs Dundee FC 69 29 2 1
17:15 UK St. Mirren vs Aberdeen 23 29 48 2
Scotland » League One
15:00 UK Airdrieonians vs Cove Rangers 20 34 46 X2
15:00 UK East Fife vs Clyde 38 34 28 1X
15:00 UK Montrose vs Partick Thistle 24 36 40 X2
15:00 UK Peterhead vs Forfar Athletic 47 34 19 1X
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Stirling 20 34 46 X2
15:00 UK Annan vs Edinburgh City 36 36 28 1X
15:00 UK Brechin vs Stranraer 19 31 50 2
15:00 UK Elgin City vs Cowdenbeath 47 32 21 1X
15:00 UK Queen’s Park vs Stenhousemuir 53 29 18 1
Serbia » Super Liga
12:00 UK Macva vs FK Indjija 21 32 47 X2
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Zilina vs Pohronie 51 37 12 1
13:00 UK Ruzomberok vs Nitra 42 31 27 1X
13:00 UK Z. Moravce-Vrable vs Michalovce 50 34 16 1
15:15 UK Trnava vs Dun. Streda 19 32 49 X2
Slovenia » Prva liga
13:15 UK Mura vs Koper 49 35 16 1X
16:15 UK Maribor vs Tabor Sezana 59 30 11 1
South Africa » Premier League
13:30 UK Orlando Pirates vs Baroka 59 23 18 1
13:30 UK TS Galaxy vs Golden Arrows 33 28 39 X
16:00 UK Mamelodi Sundowns vs Stellenbosch 55 25 20 1
18:15 UK Amazulu vs Cape Town City 43 24 33 X
Spain » LaLiga
13:00 UK Elche vs Cadiz CF  34 28 38 X
15:15 UK Valencia vs Atl. Madrid  18 30 52 2
17:30 UK Huesca vs Sevilla  30 29 41 X
20:00 UK Real Madrid vs Alaves  66 28 6 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Sabadell vs Fuenlabrada 26 28 46 2
17:15 UK Rayo Vallecano vs Cartagena 45 28 27 1
19:30 UK Mirandes vs Castellon 48 28 24 1
Sweden » Superettan
14:00 UK Jonkopings vs Trelleborgs 46 30 24 X
14:00 UK Osters vs Ljungskile 62 27 11 1
14:00 UK Halmstad vs Orgryte 61 30 9 1
14:00 UK Degerfors vs Sundsvall 52 30 18 1
14:00 UK Umea FC vs Vasteras SK 22 33 45 X2
14:00 UK GAIS vs Akropolis 50 33 17 1
Switzerland » Challenge League
17:15 UK Thun vs Chiasso 51 30 19 1
Switzerland » Super League
17:15 UK Vaduz vs Sion 22 34 44 X2
19:30 UK Servette vs Luzern 52 32 16 1
Turkey » 1. Lig
10:30 UK Umraniyespor vs Menemenspor 50 32 18 1
13:00 UK Istanbulspor AS vs Giresunspor 34 33 33 X
13:00 UK Akhisarspor vs Ankaraspor 45 33 22 1X
16:00 UK Altay vs Bursaspor 51 32 17 1
Turkey » Super Lig
10:30 UK Gaziantep vs Yeni Malatyaspor 47 32 21 1X
13:00 UK Basaksehir vs Denizlispor 60 29 11 1
16:00 UK Rizespor vs Galatasaray 22 33 45 X2
Ukraine » Premier League
12:00 UK Oleksandriya vs Rukh Lviv  59 31 10 1
15:00 UK Dyn. Kyiv vs Vorskla Poltava  58 28 14 1
17:30 UK Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk  12 30 58 2
Venezuela » Primera Division
00:00 UK Gran Valencia vs Aragua 30 32 38 X
Wales » Cymru Premier
13:30 UK Connahs Q. vs Barry 42 32 26 1X
14:30 UK Caernarfon vs Haverfordwest 32 37 31 X
14:30 UK Flint vs Cardiff Metropolitan 34 34 32 X
14:30 UK TNS vs Aberystwyth 62 28 10 1