Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 29/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away 1 X 2 Picks
Africa » Africa Cup of Nations
15:30 UK Mauritania vs Angola 20 27 53 2
18:00 UK Cameroon vs Ghana 32 28 40 X
21:00 UK Benin vs Guinea Bissau 44 28 28 1
Australia » Capital Territory
08:00 UK Riverina vs Belconnen United 2 33 65 2
08:30 UK Monaro Panthers vs Cooma 9 37 54 2
Australia » Northern NSW
05:30 UK Lambton J. vs Maitland 29 37 34 X2
08:00 UK Broadmeadow vs Adamstown Rosebud 60 32 8 1
Australia » NPL Queensland
07:00 UK Sunshine Coast vs Magpies Crusaders 26 39 35 X2
08:00 UK Peninsula vs Olympic FC 27 40 33 X2
09:00 UK Brisbane Strikers vs Queensland Lions 13 37 50 2
09:30 UK Eastern Suburbs vs Brisbane City 33 40 27 1X
10:00 UK Gold Coast vs Gold Coast Knights 6 38 56 2
10:00 UK Moreton Bay Utd vs Brisbane U21 38 39 23 1X
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide City vs Adelaide Raiders 30 37 33 X
06:30 UK Para vs Blue Eagles 22 35 43 X2
08:30 UK West Adelaide vs Adelaide U21 31 38 31 X
08:30 UK NE Metrostars vs Adelaide Comets 37 35 28 1X
10:30 UK Adelaide Olympic vs Croydon Kings 41 37 22 1X
Australia » NPL Tasmania
07:30 UK Launceston vs Olympia Warriors 25 37 38 X2
07:30 UK Glenorchy Knights vs Kingborough Lions 52 34 14 1
Australia » NPL Victoria
05:45 UK Avondale FC vs Green Gully 64 31 5 1
09:00 UK Port Melbourne Sharks vs Melbourne Knights 29 35 36 X2
09:00 UK Heidelberg Utd vs Oakleigh Cannons 48 35 17 1X
09:00 UK Altona Magic vs Kingston City 40 37 23 1X
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Perth Glory U21 vs Armadale 45 35 20 1X
08:00 UK ECU Joondalup vs Cockburn City 16 36 48 X2
08:00 UK Bayswater vs Balcatta 34 39 27 1X
08:00 UK Stirling Lions vs Sorrento 11 37 52 2
08:00 UK Inglewood Utd vs Floreat Athena 11 37 52 2
08:00 UK Rockingham City vs Perth SC 3 31 66 2
China » Jia League
08:30 UK Guizhou Zhicheng vs Beijing EG 41 36 23 1X
08:30 UK Changchun Yatai vs Heilongjiang Lava 43 34 23 1X
10:30 UK Xinjiang Tianshan vs Shijiazhuang 30 34 36 X
12:30 UK Shanghai Shenxin vs Meizhou Hakka 22 33 45 X2
12:35 UK Nantong Zhiyun vs Qingdao Huanghai 28 33 39 X2
China » Super League
12:35 UK Beijing Renhe vs Dalian Yifang F.C. 30 33 37 X
12:35 UK Chongqing Lifan vs Tianjin Teda 33 34 33 X
12:35 UK Guangzhou R&F vs Henan Jianye 47 36 17 1X
12:35 UK Hebei vs Wuhan Zall 50 34 16 1
Estonia » Meistriliiga
14:00 UK Maardu vs Levadia 8 28 64 2
17:00 UK Kuressaare vs Narva 25 35 40 X2
Finland » Kakkonen Group A
15:00 UK Viikingit vs Kiffen 41 36 23 1X
15:00 UK PEPO vs Lahden Reipas 42 38 20 1X
15:00 UK NJS vs Sudet 36 37 27 1X
Finland » Kakkonen Group B
15:00 UK Gnistan vs KaPa 55 30 15 1
15:00 UK P-Iirot Rauma vs EPS 31 38 31 X
15:00 UK Tampere Utd vs KaaPo 14 33 53 2
15:00 UK Espoo vs Jazz Pori 42 36 22 1X
Finland » Kakkonen Group C
15:00 UK PK-37 vs VIFK 41 37 22 1X
15:00 UK Vaajakoski vs Hercules 41 38 21 1X
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK VPS vs Ilves 23 29 48 2
15:00 UK HJK vs KuPS 39 31 30 X
20:15 UK Rovaniemi vs KPV Kokkola 44 28 28 1
Finland » Ykkonen
15:00 UK Jaro vs MuSa 49 31 20 1X
15:00 UK AC Kajaani vs MyPa 51 35 14 1
15:00 UK Haka vs AC Oulu 40 31 29 1X
Iceland » Inkasso-deildin
15:00 UK Magni vs Olafsvik 22 34 44 X2
15:00 UK Fjolnir vs Thor Akureyri 23 37 40 X2
Ireland » Division 1
19:30 UK Longford vs Cobh Ramblers 63 27 10 1
Japan » J-League
10:00 UK Yamaga vs G-Osaka 26 30 44 X
11:00 UK FC Tokyo vs Yokohama M. 30 31 39 X
Japan » J-League Division 2
10:00 UK Tochigi vs Ehime 37 29 34 X
10:00 UK Omiya Ardija vs Kanazawa 41 31 28 1X
10:00 UK Chiba vs Machida 30 33 37 X
10:00 UK Yokohama vs Okayama 31 31 38 X
10:00 UK Kofu vs Tokushima 46 30 24 X
10:00 UK V-Varen Nagasaki vs Ryukyu 38 34 28 1X
11:00 UK Montedio Yamagata vs Kashiwa 20 30 50 2
11:00 UK Kyoto vs Mito 42 29 29 1
11:00 UK Kagoshima Utd vs Albirex Niigata 20 31 49 X2
Latvia » Optibet Virsliga
15:00 UK Spartaks vs RFS 23 33 44 X2
Norway » Division 2 – Group 1
12:00 UK Halden vs Brattvag 45 35 20 1X
13:30 UK Egersunds vs Byasen 49 31 20 1X
15:00 UK Moss vs Stjordals Blink 34 38 28 1X
15:00 UK Sola vs Arendal 12 36 52 2
15:00 UK Nardo vs Fredrikstad 8 33 59 2
Norway » Eliteserien
17:00 UK Rosenborg vs Kristiansund 54 29 17 1
Norway » OBOS-ligaen
14:30 UK Ham-Kam vs Raufoss 42 33 25 1X
South America » Copa América
00:00 UK Colombia vs Chile 42 30 28 X
20:00 UK Uruguay vs Peru 54 27 19 1
South Korea » K League 1
11:00 UK Jeju Utd vs Daegu 25 32 43 X2
11:00 UK Suwon Bluewings vs Gyeongnam 45 33 22 1X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Ostersunds vs Goteborg 39 33 28 1X
17:00 UK Falkenbergs vs Elfsborg 28 32 40 X2
18:00 UK Sundsvall vs AFC Eskilstuna 37 32 31 X
Sweden » Division 1 – Norra
15:00 UK Gefle vs Forward 47 34 19 1X
15:00 UK Karlstad vs Rynninge 54 32 14 1
15:00 UK Linkoping City vs Akropolis 35 38 27 1X
15:00 UK Sollentuna vs Vasalunds 27 35 38 X2
15:00 UK Sandvikens vs Umea FC 29 35 36 X2
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Eskilsminne vs Tvaakers 38 35 27 1X
15:00 UK Torns vs Oskarshamns 40 36 24 1X
15:00 UK Atvidabergs vs Kristianstads 51 34 15 1
15:00 UK Trollhattan vs Lunds 55 30 15 1
15:00 UK Landskrona vs Utsiktens 30 36 34 X
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
13:00 UK Gauthiod vs Torslanda 51 33 16 1
13:00 UK Vargarda IK vs Savedalens 34 36 30 X
13:00 UK Stenungsunds vs Vanersborgs FK 44 34 22 1X
14:00 UK Orebro Syr. vs Grebbestads 50 34 16 1
15:00 UK Lidkopings FK vs Amal 52 33 15 1
15:00 UK Nordvarmland vs Uddevalla 47 37 16 1X
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UK Sundbybergs vs Lidingo IFK 32 36 32 X
13:00 UK Karlbergs vs Gute 46 32 22 1X
15:00 UK Kvarnsvedens vs Mora 44 35 21 1X
15:00 UK Kungsangens vs IFK Stocksund 22 36 42 X2
15:00 UK Upsala vs Hudiksvalls 35 37 28 1X
15:00 UK Enkopings SK vs Valbo FF 50 35 15 1
Sweden » Division 2 – Norrland
13:00 UK Skelleftea vs Friska Viljor 33 36 31 X
13:00 UK Timra vs IFK Lulea 18 39 43 X2
13:00 UK Anundsjo vs IFK Umea 19 36 45 X2
15:00 UK Kramfors-Alliansen vs Sandviks 24 37 39 X2
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
13:00 UK Enskede vs Aspudden Tellus 53 31 16 1
13:00 UK Stockholm Internazionale vs Assyriska IF 40 34 26 1X
15:00 UK Sodertalje FK vs AFK Linkopings 24 38 38 X2
15:00 UK Motala vs Huddinge 54 31 15 1
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
12:00 UK Onsala vs Stafsinge 53 38 9 1
12:30 UK Vinbergs vs Olympic 28 41 31 X2
13:00 UK Rosengard vs Ullareds IK 57 37 6 1
13:00 UK Assyriska BK vs Hittarps 15 37 48 X2
13:00 UK IFK Malmo vs Halmia 24 39 37 X2
15:00 UK Prespa Birlik vs Eslovs 36 41 23 1X
15:00 UK Angelholms vs Qviding 32 42 26 1X
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
13:00 UK Hassleholms IF vs Nassjo 51 34 15 1
13:00 UK IFK Berga vs Nosaby IF 46 35 19 1X
15:00 UK Dalstorps vs Husqvarna 31 35 34 X
15:00 UK Osterlen FF vs Raslatts 55 34 11 1
15:00 UK Rappe GOIF vs IFK Hassleholm 42 36 22 1X
USA » MLS
01:00 UK New York Red Bulls vs Chicago Fire 55 31 14 1
03:00 UK Colorado Rapids vs Los Angeles FC 13 34 53 2
21:00 UK Minnesota United vs FC Cincinnati 60 29 11 1
23:00 UK Atlanta United vs Montreal Impact 47 29 24 1
World » World Cup Women
14:00 UK Italy W vs Netherlands W 30 31 39 X
17:30 UK Germany W vs Sweden W 58 28 14 1