Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 30/05/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+6Home – Away% WINPicks
Armenia » Premier League
12:45 UKLori vs Noah 373231X
16:15 UKArarat-Armenia vs Shirak Gyumri 5328191
Belarus » Division 2 – Group A
12:00 UKBrest Malorita vs BGU Minsk4931201X
12:00 UKOstrovets vs Stanles Pinsk4238201X
12:00 UKIvatsevichi vs Kronon Stolbtsy4138211X
14:00 UKMeliorator Zhitkovichi vs Molodechno3838241X
Belarus » Division 2 – Group B
10:00 UKSMIavtotrans vs Viktoria Mar. Gorka213940X2
11:00 UKOsipovichi vs Gorki4337201X
12:00 UKPetrikov vs Zhlobin682751
14:00 UKEnergetik-BGATU vs BumProm Gomel213742X2
15:00 UKDnepr Mogilev vs Polotsk5232161
Belarus » Pershaya Liga
12:00 UKSputnik vs Krumkachy343333X
13:00 UKVolna Pinsk vs Lokomotiv Gomel1227612
14:00 UKLida vs Chimik Svetlogorsk5230181
16:00 UKFC Slonim vs Mikashevichi213445X2
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UKBelshina vs Slavia Mozyr253045X
17:00 UKDin. Minsk vs Shakhtyor Soligorsk293140X2
Belarus » Vysshaya Liga Reserve
11:00 UKRukh Brest 2 vs Brest 25331161
11:30 UKBATE 2 vs Isloch 23536291X
12:00 UKEnergetik-BGU 2 vs Vitebsk 24736171X
Burundi » Primus League
14:00 UKFlambeau du Centre vs Aigle Noir203149X2
14:30 UKKayanza vs Les Lierres4728251
14:30 UKInter Star vs Vital’O363133X
Costa Rica » Primera Division
22:00 UKADR Jicaral vs Universitarios 652871
22:00 UKGrecia vs Guadalupe 4334231X
Croatia » Croatian Cup
19:15 UKSlaven Belupo vs Lok. Zagreb 283240X2
Czech Republic » 1. Liga
13:00 UKSigma Olomouc vs Pribram 493021X
15:00 UKLiberec vs Slovacko 373132X
15:00 UKZlin vs Ostrava 313237X
17:00 UKPlzen vs Mlada Boleslav 5030201
19:00 UKSlavia Prague vs Jablonec 5329181
Czech Republic » Division 2
09:15 UKZizkov vs Chrudim 682751
16:00 UKHradec Kralove vs Trinec 613181
16:00 UKVysehrad vs Lisen 4732211X
16:00 UKProstejov vs Vitkovice 5231171
Denmark » 1st Division
13:00 UKKoge vs Hvidovre 353233X
15:00 UKF. Amager vs Kolding IF 353431X
Estonia » Meistriliiga
11:00 UKKuressaare vs Narva 1031592
11:00 UKFlora vs Tallinna Kalev 722531
17:00 UKLegion vs Tammeka 4035251X
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UKHolstein Kiel vs Arminia Bielefeld 253342X2
12:00 UKNurnberg vs Bochum 303337X
12:00 UKSandhausen vs Hannover 4133261X
12:00 UKKarlsruher vs St. Pauli 353332X
Germany » 3. Liga
13:00 UKMannheim vs Uerdingen 4632221X
13:00 UKMeppen vs Wurzburger Kickers 253441X2
13:00 UKMagdeburg vs Kaiserslautern 223345X2
13:00 UKGrossaspach vs Unterhaching 213148X2
13:00 UKIngolstadt vs Bayern II 343432X
13:00 UKBraunschweig vs Viktoria Koln 333334X
13:00 UKZwickau vs Hansa Rostock 253243X2
Germany » Bundesliga
14:30 UKHertha Berlin vs Augsburg 4233251X
14:30 UKMainz vs Hoffenheim 293536X2
14:30 UKSchalke vs Werder Bremen 4133261X
14:30 UKWolfsburg vs Eintracht Frankfurt 5234141
17:30 UKBayern Munich vs Dusseldorf 6822101
Germany » Bundesliga Women
12:00 UKFreiburg W vs Potsdam W 313930X
Hungary » OTP Bank Liga
15:55 UKKisvarda vs Ujpest 353530X
18:00 UKDVTK vs Mezokovesd-Zsory 4233251X
20:05 UKPaks vs MOL Fehervar 263242X2
Israel » Ligat ha’Al
18:00 UKMaccabi Tel Aviv vs Hapoel Haifa 5427191
18:15 UKBeitar Jerusalem vs H. Beer Sheva 323236X
19:00 UKMaccabi Haifa vs Hapoel Tel Aviv 453025X
Lithuania » A Lyga
13:00 UKZalgiris vs Riteriai 5132171
15:00 UKBanga vs FK Panevezys 3934271X
Montenegro » Druga Liga
16:30 UKDrezga vs Bokelj 1528572
Montenegro » Prva Crnogorska Liga
19:00 UKZeta vs Rudar 423028X
19:00 UKFK Podgorica vs Iskra 383032X
19:00 UKOFK Petrovac vs Titograd 343036X
19:00 UKBuducnost vs Grbalj 5827151
19:00 UKKom Podgorica vs Sutjeska 1728552
Poland » Ekstraklasa
14:00 UKLKS Lodz vs Gornik Z. 253243X2
16:30 UKPiast Gliwice vs Wisla 5030201
19:00 UKLech Poznan vs Legia 4032281X
Serbia » Prva Liga
16:30 UKGraficar Beograd vs Backa 4932191X
16:30 UKZarkovo vs Zlatibor Cajetina 4131281X
16:30 UKNovi Pazar vs Din. Vranje 4433231X
Serbia » Super Liga
14:00 UKRadnik vs Proleter 4829231
16:30 UKPartizan vs Mladost 6222161
18:30 UKNapredak vs Radnicki Nis 3734291X
Simulated Reality League » UEFA Champions League SRL
20:00 UKFC Bayern Munich Srl vs FC Barcelona Srl353332X
South Korea » K League 1
08:30 UKGangwon vs Jeonbuk 283240X2
11:00 UKBusan vs Suwon Bluewings 4131281X
11:00 UKGwangju FC vs Ulsan Hyundai 2828442
South Korea » K League 2
08:00 UKJeonnam vs Anyang 5333141
10:30 UKGyeongnam vs Daejeon 4234241X
Ukraine » Premier League
12:00 UKKolos Kovalivka vs Desna 323236X
15:00 UKOleksandriya vs FK Zorya Luhansk 4132271X
15:00 UKDnipro-1 vs Olimpik Donetsk 5032181
World » Club Friendly
12:00 UKRosenborg (Nor) vs Bodo/Glimt (Nor) 4836161X