Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 30/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Superliga
00:00 UK Argentinos Jrs vs Racing Club 28 28 44 2
17:15 UK Patronato vs Talleres Cordoba 24 28 48 2
19:30 UK Union de Santa Fe vs Gimnasia L.P. 46 26 28 1
21:45 UK Belgrano vs Huracan 31 27 42 X
Australia » National Premier Leagues Play Offs
08:30 UK Campbelltown City vs Queensland Lions 41 38 21 1X
Austria » 2. Liga
09:30 UK Neustadt vs Ried 36 32 32 X
Austria » Tipico Bundesliga
13:30 UK Mattersburg vs Wacker Innsbruck 47 33 20 1X
13:30 UK Hartberg vs Austria Vienna 28 33 39 X2
16:00 UK LASK Linz vs Sturm Graz 37 32 31 X
Belgium » Jupiler League
13:30 UK Anderlecht vs St. Truiden 63 30 7 1
17:00 UK Oostende vs St. Liege 23 33 44 X2
19:00 UK Antwerp vs Gent 27 33 40 X2
Belgium » Proximus League
15:00 UK Leuven vs St. Gilloise 43 32 25 1X
Brazil » Serie A
01:00 UK Bahia vs Flamengo RJ 36 30 34 X
15:00 UK Palmeiras vs Cruzeiro 61 28 11 1
20:00 UK Atletico-MG vs Sport Recife 59 24 17 1
20:00 UK Botafogo RJ vs Sao Paulo 41 30 29 X
20:00 UK Santos vs Atletico-PR 46 30 24 X
20:00 UK Internacional vs Vitoria 65 25 10 1
23:00 UK Ceara vs Chapecoense-SC 37 28 35 X
Brazil » Serie B
01:00 UK Boa vs Criciuma 34 29 37 X
Chile » Primera Division
00:00 UK Everton vs A. Italiano 35 31 34 X
16:00 UK U. Catolica vs Colo Colo 39 31 30 X
21:30 UK Antofagasta vs U. De Concepcion 41 32 27 1X
China » Jia League
12:30 UK Beijing EG vs Meizhou Meixian Techand 39 35 26 1X
12:30 UK Meizhou Hakka vs Shenzhen 20 36 44 X2
China » Super League
10:30 UK Tianjin Quanjian vs Chongqing Lifan 30 35 35 X
12:35 UK Shanghai Shenhua vs Guangzhou R&F 34 36 30 X
12:35 UK Guizhou Zhicheng vs Tianjin Teda 35 34 31 X
12:35 UK Shandong Luneng vs Beijing Renhe 65 28 7 1
Croatia » 1. HNL
15:00 UK Gorica vs Lok. Zagreb 36 33 31 X
18:00 UK Rijeka vs Slaven Belupo 67 26 7 1
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Ostrava vs Slavia Prague 18 31 51 2
17:00 UK Teplice vs Jablonec 14 34 52 2
Denmark » 1st Division
13:45 UK F. Amager vs Thisted FC 40 32 28 1X
13:45 UK Fredericia vs Silkeborg 35 34 31 X
13:45 UK Helsingor vs Roskilde 34 33 33 X
13:45 UK Hvidovre vs Viborg 22 33 45 X2
13:45 UK Lyngby vs Koge 27 34 39 X2
13:45 UK Nykobing vs Naestved 38 33 29 1X
Denmark » Superliga
11:00 UK Vendsyssel vs FC Copenhagen 16 29 55 2
13:00 UK Esbjerg vs Aarhus 41 32 27 1X
15:00 UK Aalborg vs Odense 33 31 36 X
17:00 UK Brondby vs Horsens 50 30 20 1
Ecuador » Serie A
00:30 UK Emelec vs Delfin 63 28 9 1
20:00 UK U. Catolica vs Tecnico U. 55 27 18 1
22:30 UK Barcelona SC vs LDU Quito 50 28 22 1
England » Premier League
16:00 UK Cardiff vs Burnley 32 29 39 X
Finland » Veikkausliiga
16:30 UK Rovaniemi vs SJK 44 29 27 1
16:30 UK Lahti vs TPS 40 32 28 1X
Finland » Ykkonen
15:00 UK Ekenas vs Jaro 31 32 37 X
France » Ligue 1
14:00 UK Rennes vs Toulouse 45 30 25 X
16:00 UK Montpellier vs Nimes 45 30 25 X
20:00 UK Lille vs Marseille 18 34 48 X2
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Hamburger SV vs St. Pauli 57 31 12 1
12:30 UK Sandhausen vs Magdeburg 33 30 37 X
12:30 UK SG Dynamo Dresden vs Greuther Furth 50 33 17 1
Germany » 3. Liga
12:00 UK Jena vs VfL Osnabruck 41 32 27 1X
13:00 UK Zwickau vs Aalen 45 31 24 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Eintracht Frankfurt vs Hannover 51 32 17 1
17:00 UK Augsburg vs Freiburg 52 31 17 1
Greece » Super League
14:00 UK Smyrnis vs Panionios 41 32 27 1X
16:15 UK Levadiakos vs Atromitos 34 30 36 X
17:00 UK Aris vs Asteras Tripolis 44 29 27 1
18:30 UK Olympiakos Piraeus vs PAOK 47 30 23 X
Hungary » OTP Bank Liga
17:00 UK DVTK vs MOL Vidi 29 31 40 X2
Ireland » FAI Cup
17:45 UK Bohemians vs Cork City 37 33 30 X
Italy » Serie A
11:30 UK Bologna vs Udinese 29 30 41 X
14:00 UK Chievo vs Torino 24 31 45 X2
14:00 UK Fiorentina vs Atalanta 32 32 36 X
14:00 UK Frosinone vs Genoa 33 30 37 X
17:00 UK Parma vs Empoli 41 31 28 1X
19:30 UK Sassuolo vs AC Milan 33 33 34 X
Italy » Serie B
14:00 UK Ascoli vs Cremonese 38 30 32 X
14:00 UK Cosenza vs Perugia 40 30 30 X
20:00 UK Benevento vs Foggia 49 27 24 1
Italy » Serie C – Group A
13:30 UK Arezzo vs Arzachena 48 27 25 1
13:30 UK Piacenza vs Pisa 41 30 29 X
15:30 UK Alessandria vs Lucchese 45 28 27 1
15:30 UK Carrarese vs Pro Patria 61 26 13 1
15:30 UK Pistoiese vs Gozzano 43 30 27 X
19:30 UK Albissola vs Pro Vercelli 35 31 34 X
19:30 UK Novara vs Juventus U23 48 28 24 1
19:30 UK Olbia vs Pro Piacenza 33 30 37 X
19:30 UK Siena vs Pontedera 54 29 17 1
Italy » Serie C – Group B
13:30 UK Giana Erminio vs Sambenedettese 38 31 31 X
13:30 UK Renate vs Fermana 44 30 26 X
13:30 UK Rimini vs Pordenone 30 31 39 X
17:30 UK Fano vs Imolese 32 30 38 X
17:30 UK AlbinoLeffe vs Triestina 31 30 39 X
17:30 UK Ravenna vs Monza 24 30 46 X
17:30 UK Teramo vs Gubbio 45 30 25 X
17:30 UK Virtus Verona vs Sudtirol 30 30 40 X
Italy » Serie C – Group C
13:30 UK Reggina 1914 vs Monopoli 40 31 29 1X
17:30 UK Paganese vs Juve Stabia 23 31 46 X2
Japan » J-League
06:00 UK Urawa vs Kashiwa 39 33 28 1X
07:00 UK Iwata vs Shonan 50 32 18 1
08:00 UK C-Osaka vs Nagoya 30 36 34 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Montedio Yamagata vs Yamaga 30 30 40 X
06:00 UK Tochigi vs Verdy 23 29 48 2
06:00 UK Yokohama vs Renofa Yamaguchi 38 33 29 1X
06:00 UK Kanazawa vs Gifu 45 30 25 X
06:00 UK Kamatamare vs Machida 12 30 58 2
08:00 UK Tokushima vs Kofu 32 31 37 X
08:00 UK Kumamoto vs Kyoto 27 31 42 X2
Mexico » Liga de Ascenso
01:00 UK Celaya vs Cimarrones de Sonora 37 33 30 X
01:00 UK Dorados de Sinaloa vs Leones Negros 41 33 26 1X
03:00 UK Juarez vs Zacatepec 58 29 13 1
Mexico » Primera Division
01:00 UK Pachuca vs Cruz Azul 45 32 23 1X
03:00 UK Necaxa vs Santos Laguna 34 32 34 X
03:06 UK Monterrey vs Club Tijuana 45 29 26 1
18:00 UK U.N.A.M.- Pumas vs Puebla 41 31 28 1X
22:00 UK Lobos BUAP vs Monarcas 39 32 29 1X
Netherlands » Eerste Divisie
13:30 UK Twente vs Jong PSV 57 33 10 1
Netherlands » Eredivisie
11:15 UK Heracles vs FC Emmen 54 34 12 1
13:30 UK Graafschap vs Willem II 28 34 38 X2
13:30 UK AZ Alkmaar vs Zwolle 59 33 8 1
13:30 UK Groningen vs Utrecht 27 34 39 X2
15:45 UK Feyenoord vs Vitesse 43 32 25 1X
Norway » Eliteserien
17:00 UK Haugesund vs Bodo/Glimt 36 33 31 X
17:00 UK Lillestrom vs Stabaek 43 33 24 1X
17:00 UK Ranheim vs Kristiansund 35 32 33 X
17:00 UK Sarpsborg 08 vs Stromsgodset 31 33 36 X
17:00 UK Valerenga vs Start 57 31 12 1
19:00 UK Molde vs Rosenborg 39 33 28 1X
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Tromsdalen vs Ull/Kisa 25 36 39 X2
14:00 UK Floro vs Viking 27 34 39 X2
15:00 UK Asane vs Sandnes 39 34 27 1X
17:00 UK Notodden vs Ham-Kam 22 34 44 X2
17:00 UK Aalesund vs Jerv 55 32 13 1
17:00 UK Levanger vs Strommen 23 35 42 X2
17:00 UK Sogndal vs Nest-Sotra 44 31 25 1X
Paraguay » Primera Division
01:00 UK Cerro Porteno vs Independiente 68 26 6 1
22:35 UK Olimpia Asuncion vs Nacional Asuncion 46 28 26 1
Peru » Primera Division
02:00 UK Sport Boys vs FBC Melgar 37 33 30 X
19:30 UK Sporting Cristal vs Comerciantes Unidos 72 27 1 1
21:30 UK Union Comercio vs Dep. Municipal 43 32 25 1X
22:00 UK Alianza Lima vs Garcilaso 58 30 12 1
Poland » Division 1
16:00 UK Suwalki vs Podbeskidzie 26 32 42 X2
17:00 UK Puszcza vs Tychy 30 32 38 X
17:00 UK Sandecja Nowy S. vs LKS Lodz 33 31 36 X
18:00 UK Chojniczanka vs Stal Mielec 39 32 29 1X
Poland » Ekstraklasa
14:30 UK Zaglebie Sosnowiec vs Cracovia 37 33 30 X
17:00 UK Lech Poznan vs Legnica 56 29 15 1
Portugal » Primeira Liga
16:00 UK Nacional vs Santa Clara 40 31 29 1X
18:30 UK Guimaraes vs Setubal 38 29 33 X
20:30 UK Belenenses vs Braga 13 31 56 2
Romania » Liga 1
14:00 UK Gaz Metan Medias vs Poli Iasi 38 30 32 X
16:00 UK FC Viitorul vs Astra 38 31 31 X
19:00 UK FC Hermannstadt vs FCSB 16 29 55 2
Russia » FNL
07:00 UK Luch vs Tomsk 33 29 38 X
09:00 UK SKA Khabarovsk vs F. Voronezh 55 25 20 1
11:00 UK Sibir vs Baltika 23 30 47 X
12:00 UK Tyumen vs Shinnik Yaroslavl 42 30 28 X
14:00 UK Nizhny Novgorod vs Zenit Petersburg 2 50 27 23 1
15:00 UK Chertanovo M. vs Sochi 25 32 43 X2
15:00 UK M. Saransk vs Spartak Moscow 2 37 32 31 X
16:00 UK Armavir vs R. Volgograd 47 30 23 X
Russia » Premier League
12:00 UK FK Anzi Makhackala vs Zenit Petersburg 6 22 72 2
14:30 UK Krasnodar vs Dynamo Moscow 43 29 28 1
17:00 UK Spartak Moscow vs FK Rostov 40 29 31 X
Scotland » Premiership
13:30 UK Livingston vs Rangers 15 27 58 2
Serbia » Super Liga
14:00 UK Proleter vs Zemun 45 31 24 1X
14:00 UK Sp. Subotica vs Vojvodina 35 31 34 X
18:00 UK Din. Vranje vs Macva 29 31 40 X2
18:00 UK Backa vs Rad Beograd 45 29 26 1
18:00 UK Radnicki Nis vs Partizan 9 29 62 2
18:00 UK FK Vozdovac vs Radnik 60 28 12 1
18:00 UK Napredak vs Cukaricki 40 30 30 X
Slovenia » Prva liga
12:00 UK Mura vs Maribor 22 29 49 2
15:00 UK Rudar vs Domzale 8 33 59 2
17:15 UK NK Olimpija Ljubljana vs Krsko 71 23 6 1
South Korea » K League 1
06:00 UK Seoul vs Sangju Sangmu 42 32 26 1X
08:00 UK Incheon vs Gyeongnam 44 33 23 1X
08:00 UK Pohang vs Daegu 30 33 37 X
Spain » LaLiga
11:00 UK Huesca vs Girona 29 31 40 X2
15:15 UK Villarreal vs Valladolid 58 27 15 1
17:30 UK Levante vs Alaves 44 31 25 1X
19:45 UK Betis vs Leganes 60 29 11 1
Spain » LaLiga2
11:00 UK Alcorcon vs R. Oviedo 55 27 18 1
15:00 UK Malaga vs Rayo Majadahonda 53 25 22 1
17:00 UK Almeria vs Reus Deportiu 46 26 28 1
17:00 UK Osasuna vs Numancia 53 27 20 1
19:00 UK Extremadura UD vs Elche 43 28 29 1
19:30 UK Gimnastic vs Dep. La Coruna 34 29 37 X
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Kalmar vs Brommapojkarna 55 29 16 1
14:00 UK Dalkurd vs AIK 10 30 60 2
16:30 UK Malmo FF vs Sundsvall 57 29 14 1
16:30 UK Djurgarden vs Ostersunds 29 36 35 X2
Sweden » Superettan
14:00 UK Osters vs Gefle 59 30 11 1
14:00 UK Landskrona vs Frej 41 34 25 1X
16:30 UK Norrby vs Halmstad 22 33 45 X2
Switzerland » Challenge League
15:00 UK Vaduz vs Aarau 46 34 20 1X
Switzerland » Super League
15:00 UK Lugano vs Basel 23 32 45 X2
15:00 UK Luzern vs Sion 37 33 30 X
15:00 UK Zurich vs Xamax 46 30 24 X
Turkey » 1. Lig
12:00 UK Istanbulspor AS vs Boluspor 21 33 46 X2
14:30 UK Balikesirspor vs Altay 32 34 34 X
17:30 UK Genclerbirligi vs Afjet Afyonspor 55 30 15 1
17:30 UK Adana Demirspor vs Eskisehirspor 58 31 11 1
Turkey » Super Lig
11:30 UK Sivasspor vs Bursaspor 48 32 20 1X
14:00 UK Goztepe vs Konyaspor 39 31 30 X
17:00 UK Rizespor vs Fenerbahce 33 31 36 X
Ukraine » Premier League
12:00 UK Desna vs Vorskla Poltava 26 29 45 2
15:00 UK FK Zorya Luhansk vs Lviv 61 28 11 1
15:00 UK Ch. Odessa vs Mariupol 40 30 30 X
17:30 UK Arsenal Kiev vs Dyn. Kyiv 1 22 77 2
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Danubio vs CA Cerro 36 33 31 X
20:00 UK Fenix vs Boston River 36 33 31 X
20:00 UK Racing Montevideo vs River Plate 29 31 40 X2
22:00 UK Rampla Juniors vs Penarol 13 27 60 2
USA » MLS
00:00 UK DC United vs Montreal Impact 32 35 33 X
00:30 UK Columbus Crew vs Philadelphia Union 55 33 12 1
00:30 UK Toronto FC vs New England Revolution 43 35 22 1X
01:00 UK Minnesota vs New York City 35 36 29 1X
01:30 UK Houston Dynamo vs San Jose Earthquakes 50 33 17 1
03:00 UK Los Angeles Galaxy vs Vancouver Whitecaps 49 35 16 1X
03:30 UK Portland Timbers vs FC Dallas 43 34 23 1X
18:00 UK New York Red Bulls vs Atlanta United 33 34 33 X
22:00 UK Sporting Kansas City vs Real Salt Lake 44 33 23 1X
Wales » Premier League
12:45 UK Cardiff Metropolitan vs TNS 2 29 69 2