Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 6/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Africa » Africa Cup of Nations
17:00 UK Nigeria vs Cameroon 47 28 25 1
20:00 UK Egypt vs South Africa 60 25 15 1
Australia » Capital Territory
06:00 UK Woden Weston vs Riverina 39 38 23 1X
06:00 UK Belconnen United vs Cooma 26 38 36 X2
Australia » Northern NSW
07:30 UK Valentine vs Weston Bears 16 34 50 2
08:00 UK Hamilton Olympic vs Edgeworth E. 17 36 47 X2
Australia » NPL NSW
09:30 UK Sutherland Sharks vs Marconi Stallions 45 36 19 1X
10:00 UK Sydney FC U21 vs Rockdale City Suns 20 37 43 X2
10:00 UK Druitt Town Rangers vs Sydney Utd 27 36 37 X2
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Redlands vs SWQ Thunder 42 39 19 1X
09:00 UK Brisbane Strikers vs Eastern Suburbs 38 39 23 1X
09:30 UK Gold Coast Knights vs Moreton Bay Utd 41 38 21 1X
10:00 UK Western Pride vs Sunshine Coast 40 40 20 1X
10:00 UK Brisbane U21 vs Queensland Lions 1 36 63 2
10:00 UK Magpies Crusaders vs Peninsula 1 32 67 2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide Raiders vs West Adelaide 37 36 27 1X
06:30 UK Blue Eagles vs Adelaide Olympic 29 37 34 X2
06:30 UK NE Metrostars vs Croydon Kings 40 35 25 1X
06:30 UK Adelaide Comets vs South Adelaide 44 36 20 1X
06:30 UK Campbelltown City vs Adelaide City 52 32 16 1
06:30 UK Adelaide U21 vs Para 35 36 29 1X
Australia » NPL Tasmania
09:00 UK Kingborough Lions vs Olympia Warriors 4 35 61 2
Australia » NPL Victoria
06:00 UK Green Gully vs South Melbourne 42 35 23 1X
08:30 UK Hume City vs Port Melbourne Sharks 38 36 26 1X
09:00 UK Altona Magic vs Heidelberg Utd 14 35 51 2
10:00 UK Dandenong Thunder vs Dandenong City 27 37 36 X2
Australia » NPL Western Australia
08:00 UK Armadale vs Bayswater 9 37 54 2
08:00 UK Cockburn City vs Floreat Athena 32 38 30 X
08:00 UK Perth SC vs Perth Glory U21 53 37 10 1
08:00 UK ECU Joondalup vs Stirling Lions 37 36 27 1X
08:00 UK Balcatta vs Inglewood Utd 38 35 27 1X
08:00 UK Sorrento vs Rockingham City 25 38 37 X2
Belarus » Vysshaya Liga
15:00 UK Energetik-BGU vs Neman 39 32 29 1X
16:45 UK Shakhtyor Soligorsk vs FC Minsk 57 24 19 1
18:45 UK Vitebsk vs Brest 8 29 63 2
Brazil » Serie C
00:00 UK Santa Cruz vs Ferroviario 50 32 18 1
22:00 UK ABC vs Treze PB 37 32 31 X
22:00 UK Luverdense vs EC Sao Jose 44 29 27 1
22:00 UK Remo vs Juventude 34 30 36 X
22:00 UK Ypiranga FC vs Acreano 54 29 17 1
China » Jia League
08:30 UK Beijing EG vs Meizhou Hakka 53 27 20 1
08:30 UK Nei Mongol vs Sichuan Annapurna 63 31 6 1
10:30 UK Xinjiang Tianshan vs Guangdong Tigers 26 33 41 X2
12:30 UK Heilongjiang Lava vs Shaanxi Changan 50 33 17 1
12:30 UK Qingdao Huanghai vs Zhejiang Greentown 38 33 29 1X
12:35 UK Nantong Zhiyun vs Shijiazhuang 35 33 32 X
China » Super League
12:35 UK Guangzhou R&F vs Chongqing Lifan 43 35 22 1X
12:35 UK Beijing Guoan vs Wuhan Zall 55 27 18 1
12:35 UK Shanghai SIPG vs Shanghai Shenhua 55 30 15 1
Ecuador » Liga Pro
01:15 UK U. Catolica vs Tecnico U. 64 24 12 1
17:30 UK Mushuc Runa vs America de Quito 42 34 24 1X
23:00 UK Olmedo vs LDU Quito 34 32 34 X
Estonia » Meistriliiga
14:00 UK Levadia vs Flora 37 34 29 1X
17:00 UK Tulevik vs Tammeka 26 34 40 X2
Europe » Czech-Slovak Super Cup
17:00 UK Trnava vs Slavia Prague 27 28 45 2
Finland » Kakkonen Group A
15:00 UK Lahden Reipas vs NJS 32 36 32 X
15:00 UK Kiffen vs Klubi 04 24 36 40 X2
15:00 UK JIPPO vs Viikingit 41 35 24 1X
15:00 UK JaPS vs PEPO 31 38 31 X
Finland » Kakkonen Group C
15:00 UK SJK Akatemia vs Rovaniemi 2 51 37 12 1
17:30 UK KuFu-98 vs JBK 45 37 18 1X
17:30 UK Hercules vs PK-37 45 34 21 1X
Finland » Veikkausliiga
15:00 UK KPV Kokkola vs VPS 33 30 37 X
15:00 UK Rovaniemi vs Mariehamn 36 30 34 X
15:00 UK Honka vs KuPS 53 31 16 1
Finland » Ykkonen
15:00 UK Jaro vs KTP 50 32 18 1
15:00 UK MyPa vs Ekenas 27 35 38 X2
15:00 UK AC Kajaani vs TPS 13 30 57 2
15:00 UK MuSa vs Haka 11 30 59 2
15:00 UK AC Oulu vs TPV 57 28 15 1
Iceland » Inkasso-deildin
17:00 UK Throttur vs Magni 46 34 20 1X
Iceland » Pepsideild
15:00 UK Akranes vs Fylkir 45 31 24 1X
17:00 UK Vestmannaeyjar vs KR Reykjavik 7 28 65 2
Japan » J-League
10:00 UK Shimizu vs Kobe 34 36 30 X
11:00 UK Kashima vs Iwata 49 29 22 1
11:00 UK Urawa vs Vegalta Sendai 32 32 36 X
11:00 UK Yokohama M. vs Oita 41 35 24 1X
11:00 UK Hiroshima vs C-Osaka 37 30 33 X
Japan » J-League Division 2
11:00 UK Verdy vs Yokohama 35 31 34 X
11:00 UK Albirex Niigata vs Omiya Ardija 44 31 25 1X
11:00 UK Avispa Fukuoka vs Gifu 40 31 29 1X
11:00 UK Ryukyu vs Tochigi 47 33 20 1X
Kazakhstan » Premier League
13:00 UK Taraz vs Aktobe 53 28 19 1
14:00 UK Ertis Pavlodar vs Okzhetpes 40 30 30 X
15:00 UK Kaisar Kyzylorda vs Shakhtar Karagandy 51 29 20 1
15:00 UK Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan 29 30 41 X
Malaysia » Super League
14:00 UK Perak vs Johor DT 24 32 44 X2
14:00 UK Pahang vs Kuala Lumpur 53 31 16 1
14:00 UK Petaling Jaya CFC vs Melaka United 29 36 35 X2
Norway » Division 2 – Group 1
15:00 UK Stjordals Blink vs Halden 32 37 31 X
15:00 UK Brattvag vs Nardo 52 36 12 1
Peru » Copa Bicentenario
02:00 UK FBC Melgar vs Sport Victoria 64 25 11 1
17:15 UK Sporting Cristal vs Cesar Vallejo 58 29 13 1
21:00 UK Huaral vs Deportivo Coopsol 33 32 35 X
23:45 UK Sport Huancayo vs Santos FC 54 28 18 1
Romania » Super Cup
18:00 UK CFR Cluj vs Viitorul Constanta 48 29 23 1
Russia » Super Cup
17:00 UK Zenit Petersburg vs Lokomotiv Moscow  40 31 29 1X
South America » Copa América
20:00 UK Argentina vs Chile 46 31 23 1X
South Korea » K League 1
11:00 UK Ulsan Hyundai vs Incheon 60 27 13 1
11:00 UK Sangju Sangmu vs Pohang 47 32 21 1X
11:00 UK Seoul vs Gangwon 46 34 20 1X
11:30 UK Daegu vs Gyeongnam 37 32 31 X
Sweden » Allsvenskan
15:00 UK Kalmar vs AIK 33 29 38 X
15:00 UK Goteborg vs Sundsvall 48 29 23 1
15:00 UK Sirius vs Ostersunds 43 33 24 1X
17:00 UK Malmo FF vs Orebro 59 26 15 1
Sweden » Division 1 – Norra
14:00 UK Karlslunds vs Team TG FF 35 32 33 X
15:00 UK Gefle vs Karlstad 32 33 35 X
15:00 UK Rynninge vs Sylvia 30 38 32 X
15:00 UK Forward vs Carlstad 18 34 48 X2
15:00 UK Akropolis vs Sandvikens 43 33 24 1X
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Utsiktens vs Atvidabergs 37 36 27 1X
15:00 UK Kristianstads vs Ljungskile 7 33 60 2
15:00 UK Tvaakers vs Landskrona 26 36 38 X2
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
15:00 UK Torslanda vs Vanersborgs IF 36 36 28 1X
15:00 UK Uddevalla vs Orebro Syr. 19 36 45 X2
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
15:00 UK Mora vs Kungsangens 35 38 27 1X
15:00 UK Lidingo IFK vs Kvarnsvedens 44 37 19 1X
Sweden » Division 2 – Norrland
15:00 UK Sandviks vs Ytterhogdals 14 35 51 2
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
15:00 UK Arameisk-Syrianska vs Motala 41 38 21 1X
15:00 UK Assyriska IF vs Assyriska FF 17 37 46 X2
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
13:00 UK Olympic vs Rosengard 35 40 25 1X
15:00 UK Stafsinge vs Prespa Birlik 40 39 21 1X
15:00 UK Hittarps vs Onsala 24 41 35 X2
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
15:00 UK IFK Hassleholm vs IFK Berga 21 36 43 X2
15:00 UK Husqvarna vs Osterlen FF 49 35 16 1X
USA » USL Championship
00:00 UK New York Red Bulls 2 vs Ottawa Fury 47 33 20 1X
00:30 UK Atlanta United 2 vs Charleston 26 34 40 X2
World » Club Friendly
15:00 UK Salzburg (Aut) vs Arsenal Tula (Rus) 48 35 17 1X
World » World Cup Women
16:00 UK England W vs Sweden W 53 33 14 1