Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 8/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6 Home – Away % WIN Picks
Africa » COSAFA Cup
14:00 UK Botswana vs Zambia 23 31 46 X2
Australia » Brisbane Premier League
09:00 UK Caboolture vs Toowong 13 34 53 2
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide Raiders vs Adelaide Olympic 43 36 21 1X
06:30 UK Blue Eagles vs Adelaide Comets 42 35 23 1X
06:30 UK Campbelltown City vs Para 57 32 11 1
06:30 UK NE Metrostars vs Adelaide U21 53 36 11 1
Australia » NPL Victoria
06:00 UK Green Gully vs Bentleigh Greens 31 36 33 X
08:30 UK Hume City vs Altona Magic 37 35 28 1X
10:00 UK Dandenong Thunder vs Oakleigh Cannons 18 35 47 X2
10:30 UK Kingston City vs Avondale FC 17 34 49 X2
Brazil » Serie A
00:30 UK Vasco vs Internacional 39 31 30 X
20:30 UK Palmeiras vs Athletico-PR 64 25 11 1
23:00 UK Gremio vs Fortaleza 59 27 14 1
23:00 UK Cruzeiro vs Corinthians 52 27 21 1
23:30 UK Ceara vs Bahia 33 29 38 X
Brazil » Serie B
01:30 UK Ponte Preta vs Botafogo SP 37 29 34 X
15:00 UK Oeste vs Figueirense 48 29 23 1
20:30 UK Criciuma vs Vila Nova FC 32 29 39 X
20:30 UK Brasil de Pelotas vs Operario 50 28 22 1
22:00 UK Coritiba vs Parana 43 28 29 1
China » Super League
12:35 UK Wuhan Zall vs Henan Jianye 50 32 18 1
Europe » Euro 2020
14:00 UK Croatia vs Wales 62 28 10 1
14:00 UK Iceland vs Albania 49 27 24 1
17:00 UK Moldova vs Andorra 57 26 17 1
17:00 UK Estonia vs Northern Ireland 15 27 58 2
17:00 UK Azerbaijan vs Hungary 29 29 42 2
17:00 UK Russia vs San Marino 79 16 5 1
17:00 UK Armenia vs Liechtenstein 65 24 11 1
17:00 UK Finland vs Bosnia & Herzegovina 36 31 33 X
19:45 UK Scotland vs Cyprus 54 27 19 1
19:45 UK Belarus vs Germany 4 24 72 2
19:45 UK Turkey vs France 16 28 56 2
19:45 UK Belgium vs Kazakhstan 75 16 9 1
19:45 UK Greece vs Italy 21 28 51 2
Ireland » Division 1
15:00 UK Bray vs Shelbourne 37 30 33 X
17:00 UK Drogheda vs Athlone 52 29 19 1
18:30 UK Limerick vs Galway 36 30 34 X
19:00 UK Cabinteely vs Cobh Ramblers 55 31 14 1
19:30 UK Longford vs Wexford 62 30 8 1
Ireland » Premier Division
19:00 UK Shamrock Rovers vs Derry City 59 31 10 1
19:45 UK Sligo Rovers vs St. Patricks 23 32 45 X2
20:00 UK Finn Harps vs Dundalk 2 27 71 2
Italy » Serie C – Play Out
19:30 UK Bisceglie vs Lucchese  32 30 38 X
Italy » Serie C – Promotion – Play Offs
19:30 UK Piacenza vs Trapani  37 30 33 X
Japan » J-League Division 2
06:00 UK Kofu vs Montedio Yamagata 37 29 34 X
06:00 UK V-Varen Nagasaki vs Okayama 28 30 42 X
07:00 UK Gifu vs Albirex Niigata 19 32 49 X2
10:00 UK Omiya Ardija vs Kyoto 40 32 28 1X
10:00 UK Tokushima vs Machida 30 31 39 X
11:00 UK Renofa Yamaguchi vs Yokohama 31 33 36 X
11:30 UK Ryukyu vs Kanazawa 33 32 35 X
Peru » Liga 1
02:00 UK Cesar Vallejo vs Alianza Huanuco 60 29 11 1
19:15 UK Dep. Municipal vs Carlos Mannucci 60 29 11 1
21:30 UK Sporting Cristal vs Binacional 48 31 21 1X
23:45 UK Sport Boys vs Sport Huancayo 45 32 23 1X
Spain » LaLiga2
19:30 UK Extremadura UD vs Mallorca 20 28 52 2
19:30 UK Osasuna vs R. Oviedo 27 33 40 X2
19:30 UK Almeria vs Albacete 29 28 43 2
19:30 UK Granada CF vs Alcorcon 59 27 14 1
19:30 UK Gijon vs Cadiz CF 23 28 49 2
19:30 UK Dep. La Coruna vs Cordoba 72 23 5 1
19:30 UK Malaga vs Elche 53 25 22 1
Sweden » Division 1 – Norra
15:00 UK Karlslunds vs Linkoping City 20 35 45 X2
15:00 UK Gefle vs Sollentuna 33 36 31 X
15:00 UK Forward vs Rynninge 47 36 17 1X
15:00 UK Akropolis vs Nykopings 56 28 16 1
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UK Eskilsminne vs Varnamo 28 36 36 X2
15:00 UK Torns vs Assyriska IK 31 34 35 X
15:00 UK Kristianstads vs Utsiktens 18 36 46 X2
15:00 UK Ljungskile vs Landskrona 38 33 29 1X
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
12:30 UK Savedalens vs Amal 43 36 21 1X
13:00 UK Torslanda vs Lidkopings FK 21 34 45 X2
14:00 UK Grebbestads vs Stenungsunds 23 38 39 X2
15:00 UK Orebro Syr. vs Vargarda IK 43 37 20 1X
15:00 UK Gauthiod vs Vanersborgs IF 51 30 19 1
15:00 UK Vanersborgs FK vs Uddevalla 41 36 23 1X
15:00 UK Tidaholm IFK vs Nordvarmland 50 34 16 1
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UK Sundbybergs vs Upsala 20 37 43 X2
13:00 UK Gute vs Valbo FF 50 35 15 1
15:00 UK IFK Stocksund vs Enkopings SK 61 34 5 1
Sweden » Division 2 – Norrland
13:00 UK Sandviks vs IFK Umea 22 36 42 X2
13:00 UK IFK Ostersund vs Anundsjo 55 30 15 1
13:00 UK IFK Lulea vs Ytterhogdals 26 37 37 X2
15:00 UK Timra vs Umea FC 45 37 18 1X
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
13:00 UK Enskede vs Assyriska FF 31 38 31 X
13:00 UK Huddinge vs Haninge 20 38 42 X2
15:00 UK Arameisk-Syrianska vs Tyreso 42 37 21 1X
15:00 UK Assyriska IF vs Varmbols 48 38 14 1X
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
11:00 UK Hittarps vs Angelholms 38 38 24 1X
13:00 UK Assyriska BK vs Onsala 24 39 37 X2
13:00 UK Ullareds IK vs IFK Malmo 25 38 37 X2
15:00 UK Halmia vs Olympic 42 38 20 1X
15:00 UK Eslovs vs Qviding 21 38 41 X2
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
12:00 UK Nassjo vs Rappe GOIF 38 36 26 1X
13:00 UK Karlskrona vs Osterlen FF 52 33 15 1
13:00 UK Raslatts vs IFK Hassleholm 44 36 20 1X
13:00 UK Husqvarna vs IFK Berga 31 36 33 X
Sweden » Superettan
15:00 UK Vasteras SK vs Frej 32 33 35 X
15:00 UK Trelleborgs vs Degerfors 30 33 37 X
15:00 UK Brommapojkarna vs Mjallby 29 33 38 X2
Ukraine » Premier League
15:00 UK Kolos Kovalyovka vs Ch. Odessa  28 30 42 X
17:00 UK Volyn Lutsk vs Karpaty  28 31 41 X2
USA » MLS
00:00 UK Toronto FC vs Sporting Kansas City 31 35 34 X
20:30 UK San Jose Earthquakes vs FC Dallas 32 35 33 X
World » Friendly International
00:00 UK Uruguay vs Panama 60 26 14 1
01:10 UK Argentina vs Nicaragua 63 34 3 1
World » Kings Cup (Thailand)
09:30 UK India vs Thailand 19 29 52 2
13:45 UK Curacao vs Vietnam 46 31 23 1X
World » World Cup U20
16:30 UK USA U20 vs Ecuador U20 43 31 26 1X
19:30 UK South Korea U20 vs Senegal U20 26 30 44 X
World » World Cup Women
14:00 UK Germany W vs China W 68 26 6 1
17:00 UK Spain W vs South Africa W 65 21 14 1
20:00 UK Norway W vs Nigeria W 53 26 21 1