Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 8/6/2019

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+6Home – Away% WINPicks
Africa » COSAFA Cup
14:00 UKBotswana vs Zambia233146X2
Australia » Brisbane Premier League
09:00 UKCaboolture vs Toowong1334532
Australia » NPL South Australian
06:30 UKAdelaide Raiders vs Adelaide Olympic4336211X
06:30 UKBlue Eagles vs Adelaide Comets4235231X
06:30 UKCampbelltown City vs Para5732111
06:30 UKNE Metrostars vs Adelaide U215336111
Australia » NPL Victoria
06:00 UKGreen Gully vs Bentleigh Greens313633X
08:30 UKHume City vs Altona Magic3735281X
10:00 UKDandenong Thunder vs Oakleigh Cannons183547X2
10:30 UKKingston City vs Avondale FC173449X2
Brazil » Serie A
00:30 UKVasco vs Internacional393130X
20:30 UKPalmeiras vs Athletico-PR6425111
23:00 UKGremio vs Fortaleza5927141
23:00 UKCruzeiro vs Corinthians5227211
23:30 UKCeara vs Bahia332938X
Brazil » Serie B
01:30 UKPonte Preta vs Botafogo SP372934X
15:00 UKOeste vs Figueirense4829231
20:30 UKCriciuma vs Vila Nova FC322939X
20:30 UKBrasil de Pelotas vs Operario5028221
22:00 UKCoritiba vs Parana4328291
China » Super League
12:35 UKWuhan Zall vs Henan Jianye5032181
Europe » Euro 2020
14:00 UKCroatia vs Wales6228101
14:00 UKIceland vs Albania4927241
17:00 UKMoldova vs Andorra5726171
17:00 UKEstonia vs Northern Ireland1527582
17:00 UKAzerbaijan vs Hungary2929422
17:00 UKRussia vs San Marino791651
17:00 UKArmenia vs Liechtenstein6524111
17:00 UKFinland vs Bosnia & Herzegovina363133X
19:45 UKScotland vs Cyprus5427191
19:45 UKBelarus vs Germany424722
19:45 UKTurkey vs France1628562
19:45 UKBelgium vs Kazakhstan751691
19:45 UKGreece vs Italy2128512
Ireland » Division 1
15:00 UKBray vs Shelbourne373033X
17:00 UKDrogheda vs Athlone5229191
18:30 UKLimerick vs Galway363034X
19:00 UKCabinteely vs Cobh Ramblers5531141
19:30 UKLongford vs Wexford623081
Ireland » Premier Division
19:00 UKShamrock Rovers vs Derry City5931101
19:45 UKSligo Rovers vs St. Patricks233245X2
20:00 UKFinn Harps vs Dundalk227712
Italy » Serie C – Play Out
19:30 UKBisceglie vs Lucchese 323038X
Italy » Serie C – Promotion – Play Offs
19:30 UKPiacenza vs Trapani 373033X
Japan » J-League Division 2
06:00 UKKofu vs Montedio Yamagata372934X
06:00 UKV-Varen Nagasaki vs Okayama283042X
07:00 UKGifu vs Albirex Niigata193249X2
10:00 UKOmiya Ardija vs Kyoto4032281X
10:00 UKTokushima vs Machida303139X
11:00 UKRenofa Yamaguchi vs Yokohama313336X
11:30 UKRyukyu vs Kanazawa333235X
Peru » Liga 1
02:00 UKCesar Vallejo vs Alianza Huanuco6029111
19:15 UKDep. Municipal vs Carlos Mannucci6029111
21:30 UKSporting Cristal vs Binacional4831211X
23:45 UKSport Boys vs Sport Huancayo4532231X
Spain » LaLiga2
19:30 UKExtremadura UD vs Mallorca2028522
19:30 UKOsasuna vs R. Oviedo273340X2
19:30 UKAlmeria vs Albacete2928432
19:30 UKGranada CF vs Alcorcon5927141
19:30 UKGijon vs Cadiz CF2328492
19:30 UKDep. La Coruna vs Cordoba722351
19:30 UKMalaga vs Elche5325221
Sweden » Division 1 – Norra
15:00 UKKarlslunds vs Linkoping City203545X2
15:00 UKGefle vs Sollentuna333631X
15:00 UKForward vs Rynninge4736171X
15:00 UKAkropolis vs Nykopings5628161
Sweden » Division 1 – Södra
15:00 UKEskilsminne vs Varnamo283636X2
15:00 UKTorns vs Assyriska IK313435X
15:00 UKKristianstads vs Utsiktens183646X2
15:00 UKLjungskile vs Landskrona3833291X
Sweden » Division 2 – Norra Götaland
12:30 UKSavedalens vs Amal4336211X
13:00 UKTorslanda vs Lidkopings FK213445X2
14:00 UKGrebbestads vs Stenungsunds233839X2
15:00 UKOrebro Syr. vs Vargarda IK4337201X
15:00 UKGauthiod vs Vanersborgs IF5130191
15:00 UKVanersborgs FK vs Uddevalla4136231X
15:00 UKTidaholm IFK vs Nordvarmland5034161
Sweden » Division 2 – Norra Svealand
13:00 UKSundbybergs vs Upsala203743X2
13:00 UKGute vs Valbo FF5035151
15:00 UKIFK Stocksund vs Enkopings SK613451
Sweden » Division 2 – Norrland
13:00 UKSandviks vs IFK Umea223642X2
13:00 UKIFK Ostersund vs Anundsjo5530151
13:00 UKIFK Lulea vs Ytterhogdals263737X2
15:00 UKTimra vs Umea FC4537181X
Sweden » Division 2 – Södra Svealand
13:00 UKEnskede vs Assyriska FF313831X
13:00 UKHuddinge vs Haninge203842X2
15:00 UKArameisk-Syrianska vs Tyreso4237211X
15:00 UKAssyriska IF vs Varmbols4838141X
Sweden » Division 2 – Västra Götaland
11:00 UKHittarps vs Angelholms3838241X
13:00 UKAssyriska BK vs Onsala243937X2
13:00 UKUllareds IK vs IFK Malmo253837X2
15:00 UKHalmia vs Olympic4238201X
15:00 UKEslovs vs Qviding213841X2
Sweden » Division 2 – Östra Götaland
12:00 UKNassjo vs Rappe GOIF3836261X
13:00 UKKarlskrona vs Osterlen FF5233151
13:00 UKRaslatts vs IFK Hassleholm4436201X
13:00 UKHusqvarna vs IFK Berga313633X
Sweden » Superettan
15:00 UKVasteras SK vs Frej323335X
15:00 UKTrelleborgs vs Degerfors303337X
15:00 UKBrommapojkarna vs Mjallby293338X2
Ukraine » Premier League
15:00 UKKolos Kovalyovka vs Ch. Odessa 283042X
17:00 UKVolyn Lutsk vs Karpaty 283141X2
USA » MLS
00:00 UKToronto FC vs Sporting Kansas City313534X
20:30 UKSan Jose Earthquakes vs FC Dallas323533X
World » Friendly International
00:00 UKUruguay vs Panama6026141
01:10 UKArgentina vs Nicaragua633431
World » Kings Cup (Thailand)
09:30 UKIndia vs Thailand1929522
13:45 UKCuracao vs Vietnam4631231X
World » World Cup U20
16:30 UKUSA U20 vs Ecuador U204331261X
19:30 UKSouth Korea U20 vs Senegal U20263044X
World » World Cup Women
14:00 UKGermany W vs China W682661
17:00 UKSpain W vs South Africa W6521141
20:00 UKNorway W vs Nigeria W5326211