Tipsters Singapore Chọn Kèo ngon ăn ngày 9/11/2019

(SoikeoPlus.com) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai, người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định cuối cùng.

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Time Home – Away 1 X 2 Picks
Argentina » Primera Nacional
00:10 UK Sarmiento Junin vs Quilmes 38 29 33 X
00:30 UK Estudiantes Rio Cuarto vs San Martin S.J. 37 30 33 X
Argentina » Superliga
00:10 UK Union de Santa Fe vs Atl. Tucuman 47 27 26 1
18:30 UK Lanus vs Banfield 52 30 18 1
20:45 UK San Lorenzo vs Argentinos Jrs 29 29 42 2
23:00 UK Godoy Cruz vs Independiente 32 31 37 X
Asia » AFC Champions League
16:30 UK Al-Hilal (Sau) vs Urawa (Jpn)  37 32 31 X
Australia » A-League
06:00 UK Newcastle Jets vs Perth Glory 28 33 39 X2
08:30 UK Western United vs WS Wanderers 50 33 17 1
Austria » 2. Liga
13:30 UK Liefering vs Vorwarts Steyr 48 35 17 1X
13:30 UK Dornbirn vs BW Linz 26 35 39 X2
Austria » Tipico Bundesliga
16:00 UK Sturm Graz vs Hartberg 44 33 23 1X
16:00 UK St. Polten vs Tirol 38 35 27 1X
16:00 UK Altach vs Rapid Vienna 28 33 39 X2
Belgium » Jupiler League
17:00 UK Charleroi vs Eupen 52 30 18 1
19:00 UK Kortrijk vs Waasland-Beveren 59 32 9 1
19:00 UK Cercle Brugge KSV vs St. Truiden 26 35 39 X2
19:30 UK Oostende vs Mouscron 32 34 34 X
Brazil » Serie A
20:00 UK Goias vs Santos 17 32 51 2
22:00 UK Palmeiras vs Corinthians 52 26 22 1
Brazil » Serie B
00:30 UK Sao Bento vs Cuiaba Esporte 34 31 35 X
00:30 UK Figueirense vs Coritiba 38 30 32 X
19:30 UK Guarani vs Ponte Preta 43 28 29 1
19:30 UK Sport Recife vs Criciuma 66 23 11 1
22:00 UK Brasil de Pelotas vs Oeste 38 29 33 X
22:00 UK CRB vs Atletico GO 35 30 35 X
Bulgaria » Parva Liga
13:00 UK Etar vs Cherno More 20 32 48 X2
15:30 UK CSKA Sofia vs Slavia Sofia 62 28 10 1
Colombia » Liga Aguila
22:00 UK Santa Fe vs America De Cali 42 28 30 X
Colombia » Torneo Aguila
20:00 UK Bogota vs Chico 41 33 26 1X
20:30 UK Cartagena vs Fortaleza 45 33 22 1X
Croatia » 1. HNL
14:00 UK Lok. Zagreb vs Zapresic 54 31 15 1
16:30 UK Varazdin vs Slaven Belupo 34 32 34 X
Cyprus » First Division
15:00 UK Omonia vs AEL Limassol 49 31 20 1X
17:00 UK Nea Salamis vs Anorthosis 28 33 39 X2
Czech Republic » 1. Liga
13:30 UK Zlin vs Sigma Olomouc 45 31 24 1X
13:30 UK Pribram vs Opava 37 31 32 X
16:00 UK Jablonec vs Sparta Prague 22 32 46 X2
Czech Republic » Division 2
09:15 UK Trinec vs Lisen 40 34 26 1X
09:15 UK Vysehrad vs FK Pardubice 28 31 41 X2
09:15 UK Chrudim vs Sokolov 49 31 20 1X
Denmark » Superliga
15:00 UK Horsens vs Silkeborg 47 33 20 1X
England » Championship
12:30 UK Nottingham vs Derby 34 32 34 X
15:00 UK Barnsley vs Stoke 26 33 41 X2
15:00 UK Birmingham vs Fulham 21 32 47 X2
15:00 UK Hull vs West Brom 33 35 32 X
15:00 UK Leeds vs Blackburn 61 27 12 1
15:00 UK Millwall vs Charlton 34 31 35 X
15:00 UK Preston vs Huddersfield 54 29 17 1
15:00 UK QPR vs Middlesbrough 34 34 32 X
15:00 UK Reading vs Luton 46 33 21 1X
15:00 UK Wigan vs Brentford 35 32 33 X
15:00 UK Sheffield Wed vs Swansea 31 32 37 X
England » FA Cup
13:00 UK Sunderland vs Gillingham  44 29 27 1
15:00 UK MK Dons vs Port Vale  34 31 35 X
15:00 UK Blackpool vs Morecambe  55 30 15 1
15:00 UK Walsall vs Darlington  64 27 9 1
15:00 UK Cambridge Utd vs Exeter  40 33 27 1X
15:00 UK Maidstone vs Torquay  22 32 46 X2
15:00 UK Carshalton vs Boston Utd  22 36 42 X2
15:00 UK Stevenage vs Peterborough  22 32 46 X2
15:00 UK Salford vs Burton  20 31 49 X2
15:00 UK Bolton vs Plymouth  38 32 30 X
15:00 UK Ipswich vs Lincoln  37 32 31 X
15:00 UK Colchester vs Coventry  20 33 47 X2
15:00 UK AFC Wimbledon vs Doncaster  27 34 39 X2
15:00 UK Tranmere vs Wycombe  30 32 38 X
15:00 UK Crawley vs Scunthorpe  39 35 26 1X
15:00 UK Accrington vs Crewe  33 33 34 X
15:00 UK Grimsby vs Newport Co  32 33 35 X
15:00 UK Mansfield vs Chorley  58 30 12 1
15:00 UK Shrewsbury vs Bradford City  46 30 24 X
15:00 UK Cheltenham vs Swindon  25 34 41 X2
15:00 UK Nantwich vs AFC Fylde  22 33 45 X2
15:00 UK Oxford City vs Solihull Moors  24 31 45 X2
15:00 UK Stourbridge vs Eastleigh  30 33 37 X
15:00 UK Ebbsfleet vs Notts Co  31 34 35 X
15:00 UK Forest Green vs Billericay  57 28 15 1
15:00 UK Maidenhead vs Rotherham  11 30 59 2
15:00 UK Yeovil vs Hartlepool  46 31 23 1X
England » National League
15:00 UK Stockport vs Dag & Red 44 32 24 1X
England » Premier League
12:30 UK Chelsea vs Crystal Palace 56 27 17 1
15:00 UK Burnley vs West Ham 42 34 24 1X
15:00 UK Newcastle vs Bournemouth 38 31 31 X
15:00 UK Southampton vs Everton 34 32 34 X
15:00 UK Tottenham vs Sheffield Utd 58 29 13 1
17:30 UK Leicester vs Arsenal 48 34 18 1X
France » Ligue 1
16:30 UK Brest vs Paris SG 8 26 66 2
19:00 UK Strasbourg vs Nimes 41 29 30 X
19:00 UK Reims vs Angers 43 28 29 1
19:00 UK Lille vs Metz 60 28 12 1
19:00 UK Monaco vs Dijon 59 29 12 1
France » Ligue 2
13:45 UK Guingamp vs AC Ajaccio 53 29 18 1
Germany » 2. Bundesliga
12:00 UK Sandhausen vs Greuther Furth 40 31 29 1X
12:00 UK VfL Osnabruck vs Stuttgart 25 33 42 X2
12:00 UK Holstein Kiel vs Hamburger SV 31 34 35 X
Germany » 3. Liga
13:00 UK Uerdingen vs Kaiserslautern 31 35 34 X
13:00 UK Ingolstadt vs Zwickau 49 33 18 1X
13:00 UK Grossaspach vs Mannheim 33 35 32 X
13:00 UK Unterhaching vs Meppen 41 34 25 1X
13:00 UK Hallescher vs Munich 1860 55 29 16 1
13:00 UK Hansa Rostock vs Duisburg 40 33 27 1X
Germany » Bundesliga
14:30 UK Mainz vs Union Berlin 38 32 30 X
14:30 UK Schalke vs Dusseldorf 63 30 7 1
14:30 UK Paderborn vs Augsburg 23 36 41 X2
14:30 UK Hertha Berlin vs RB Leipzig 30 34 36 X
17:30 UK Bayern Munich vs Dortmund 42 34 24 1X
Greece » Super League
15:15 UK Volos vs Panetolikos 43 30 27 X
17:30 UK OFI Crete vs PAOK 24 30 46 X
Hungary » OTP Bank Liga
16:00 UK Zalaegerszegi vs Mezokovesd-Zsory 33 34 33 X
16:00 UK Paks vs Kisvarda 46 33 21 1X
16:00 UK Kaposvar vs MOL Fehervar 17 30 53 2
16:00 UK Puskas Academy vs Ujpest 43 31 26 1X
18:30 UK Honved vs DVTK 57 32 11 1
Israel » Ligat ha’Al
13:00 UK Shmona vs Hapoel Tel Aviv 46 31 23 1X
15:30 UK Nes Tziona vs H. Beer Sheva 10 26 64 2
16:30 UK Netanya vs H. Raanana 39 30 31 X
17:50 UK Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Haifa 52 29 19 1
Italy » Serie A
14:00 UK Brescia vs Torino 28 32 40 X2
17:00 UK Inter vs Verona 70 26 4 1
19:45 UK Napoli vs Genoa 50 29 21 1
Italy » Serie B
14:00 UK Juve Stabia vs Benevento 28 29 43 2
14:00 UK Perugia vs Cittadella 55 28 17 1
14:00 UK Pisa vs Spezia 28 30 42 X
14:00 UK Venezia vs Livorno 38 29 33 X
14:00 UK Entella vs Pordenone 36 30 34 X
17:00 UK Empoli vs Pescara 43 29 28 1
Italy » Serie C – Group A
19:45 UK Monza vs Carrarese 50 28 22 1
Italy » Serie C – Group B
19:45 UK Cesena vs Reggio Audace 37 31 32 X
Italy » Serie C – Group C
17:30 UK Vibonese vs Rieti 56 31 13 1
Japan » J1 League
05:00 UK Kashima vs Kawasaki Frontale 31 34 35 X
05:00 UK Yokohama M. vs Sapporo 48 36 16 1X
05:00 UK Iwata vs FC Tokyo 30 30 40 X
05:00 UK Nagoya vs Kobe 38 37 25 1X
06:00 UK C-Osaka vs Shonan 55 31 14 1
Japan » J2 League
05:00 UK Albirex Niigata vs Gifu 47 31 22 1X
06:00 UK Kashiwa vs Kagoshima Utd 53 28 19 1
Mexico » Ascenso MX
00:00 UK Atlante vs Cimarrones de Sonora 52 31 17 1
03:00 UK Correcaminos vs Venados 32 32 36 X
23:00 UK UAEM Potros vs Tampico Madero 35 32 33 X
Mexico » Liga MX
01:00 UK Monarcas vs Puebla 43 29 28 1
03:00 UK Veracruz vs Club America 23 30 47 X
03:10 UK Club Tijuana vs Monterrey 28 34 38 X2
23:00 UK Atl. San Luis vs Necaxa 40 33 27 1X
Netherlands » Eredivisie
17:30 UK Heerenveen vs Sparta Rotterdam 43 35 22 1X
18:45 UK Sittard vs Den Haag 34 36 30 X
19:45 UK Heracles vs Venlo 48 34 18 1X
Northern Ireland » NIFL Premiership
15:00 UK Ballymena vs Carrick Rangers 46 34 20 1X
15:00 UK Cliftonville vs Warrenpoint 69 29 2 1
15:00 UK Coleraine vs Glenavon 45 35 20 1X
15:00 UK Institute vs Glentoran 11 33 56 2
Norway » Eliteserien
17:00 UK Haugesund vs Viking 42 34 24 1X
Norway » OBOS-ligaen
12:00 UK Halden vs Asane  39 36 25 1X
14:30 UK Sandnes vs Strommen 31 35 34 X
14:30 UK Notodden vs Start 20 35 45 X2
14:30 UK Aalesund vs Sandefjord 53 29 18 1
14:30 UK Raufoss vs Skeid 38 34 28 1X
14:30 UK KFUM Oslo vs Sogndal 43 27 30 X
14:30 UK Ull/Kisa vs Tromsdalen 42 34 24 1X
14:30 UK Jerv vs Kongsvinger 19 34 47 X2
14:30 UK Ham-Kam vs Nest-Sotra 23 34 43 X2
Peru » Liga 1
18:00 UK Molinos El Pirata vs Dep. Municipal 33 32 35 X
20:30 UK FBC Melgar vs Sporting Cristal 39 33 28 1X
Poland » Division 1
11:40 UK Olsztyn vs Warta Poznan 25 33 42 X2
13:00 UK Radomiak Radom vs Puszcza 52 30 18 1
15:00 UK GKS Jastrzebie vs Legnica 44 33 23 1X
15:00 UK Chojniczanka vs Stal Mielec 28 32 40 X2
16:00 UK GKS Belchatow vs Tychy 32 34 34 X
16:00 UK Odra Opole vs Termalica B-B. 31 32 37 X
17:00 UK Zaglebie Sosnowiec vs Suwalki 44 32 24 1X
Poland » Ekstraklasa
14:00 UK Wisla Plock vs Cracovia 30 33 37 X
16:30 UK Legia vs Gornik Z. 54 27 19 1
19:00 UK Wisla vs Arka Gdynia 28 33 39 X2
Portugal » LigaPro
11:00 UK Mafra vs FC Porto B 37 31 32 X
15:00 UK Academica vs SC Farense 41 31 28 1X
17:15 UK Feirense vs Varzim 51 30 19 1
17:15 UK Leixoes vs Oliveirense 49 28 23 1
Portugal » Primeira Liga
15:30 UK Rio Ave vs Setubal 51 28 21 1
18:00 UK Santa Clara vs Benfica 11 28 61 2
20:30 UK Famalicao vs Moreirense 44 31 25 1X
Romania » Liga 1
11:00 UK Academica Clinceni vs Poli Iasi 38 31 31 X
15:30 UK Chindia Targoviste vs U Craiova  33 30 37 X
18:30 UK FC Botosani vs FCSB 28 33 39 X2
Russia » FNL
04:00 UK Luch vs Neftekhimik 22 27 51 2
05:00 UK SKA Khabarovsk vs FK Chayka 39 28 33 X
09:00 UK Yenisey vs FK Chimki Moskovska oblast 29 26 45 2
10:00 UK Tekstilshtik vs Krasnodar 2 35 29 36 X
12:00 UK M. Saransk vs T. Moscow 17 24 59 2
12:00 UK Nizhny Novgorod vs Spartak Moscow 2 39 29 32 X
12:00 UK Kursk vs Tomsk 31 29 40 X
12:00 UK R. Volgograd vs Chertanovo M. 43 30 27 X
13:00 UK Armavir vs Shinnik Yaroslavl 35 29 36 X
14:00 UK Baltika vs F. Voronezh 51 27 22 1
Russia » Premier League
11:00 UK Rubin Kazan vs Dynamo Moscow 41 29 30 X
13:30 UK FK Rostov vs Tambov 59 29 12 1
16:00 UK Spartak Moscow vs FK Krylya Sovetov Samara 51 29 20 1
Scotland » Championship
15:00 UK Alloa vs Dunfermline 31 32 37 X
15:00 UK Arbroath vs Inverness 25 32 43 X2
15:00 UK Partick Thistle vs Morton 42 33 25 1X
15:00 UK Queen of South vs Ayr 38 33 29 1X
Scotland » League One
15:00 UK Clyde vs Peterhead 48 33 19 1X
15:00 UK Dumbarton vs East Fife 29 34 37 X2
15:00 UK Falkirk vs Airdrieonians 44 31 25 1X
15:00 UK Montrose vs Forfar Athletic 51 34 15 1
15:00 UK Raith vs Stranraer 58 32 10 1
Scotland » League Two
15:00 UK Albion Rovers vs Stenhousemuir 35 35 30 X
15:00 UK Annan vs Cowdenbeath 25 34 41 X2
15:00 UK Cove Rangers vs Stirling 56 29 15 1
15:00 UK Edinburgh City vs Elgin City 44 35 21 1X
15:00 UK Queen’s Park vs Brechin 54 32 14 1
Scotland » Premiership
15:00 UK Hearts vs St. Mirren 44 30 26 X
15:00 UK Kilmarnock vs Hamilton 59 29 12 1
15:00 UK Ross County vs Aberdeen 28 32 40 X2
15:00 UK St Johnstone vs Hibernian 34 33 33 X
Serbia » Super Liga
15:00 UK Radnik vs Mladost 53 29 18 1
15:00 UK Rad Beograd vs Sp. Subotica 55 30 15 1
15:00 UK Napredak vs Cukaricki 29 31 40 X2
17:00 UK Macva vs Vojvodina 28 28 44 2
Slovakia » Fortuna liga
13:00 UK Zilina vs Ruzomberok 46 32 22 1X
16:00 UK Dun. Streda vs Trencin 47 34 19 1X
16:00 UK Trnava vs Pohronie 67 28 5 1
16:00 UK Senica vs Michalovce 28 33 39 X2
16:00 UK Sered vs Nitra  44 32 24 1X
Slovenia » Prva liga
13:45 UK Rudar vs Celje 15 32 53 2
15:55 UK Maribor vs Domzale 46 31 23 1X
South Africa » Premier League
13:30 UK Kaizer Chiefs vs Orlando Pirates 29 29 42 2
13:30 UK Stellenbosch vs Highlands 38 29 33 X
17:30 UK Polokwane vs Baroka 48 27 25 1
18:15 UK Amazulu vs Chippa Utd. 34 29 37 X
South America » Copa Sudamericana
20:30 UK Colon Santa FE (Arg) vs Ind. del Valle (Ecu) 50 28 22 1
Spain » LaLiga
12:00 UK Alaves vs Valladolid 36 28 36 X
15:00 UK Valencia vs Granada CF 57 27 16 1
17:30 UK Eibar vs Real Madrid 24 31 45 X2
20:00 UK Barcelona vs Celta Vigo 59 27 14 1
Spain » LaLiga2
15:00 UK Huesca vs R. Oviedo 56 26 18 1
15:00 UK Mirandes vs Extremadura UD 38 30 32 X
17:00 UK Albacete vs Lugo 54 27 19 1
17:00 UK Gijon vs Numancia 59 26 15 1
19:00 UK Las Palmas vs Alcorcon 47 28 25 1
Spain » Segunda Division B – Group 1
16:00 UK Marino de Luanco vs San Sebastian Reyes 42 31 27 1X
Spain » Segunda Division B – Group 2
15:00 UK Unionistas vs R. Union 43 32 25 1X
16:30 UK Leioa vs Osasuna B 37 33 30 X
17:00 UK R. Sociedad B vs Salamanca 45 31 24 1X
18:00 UK UD Logrones vs Valladolid Promesas 54 31 15 1
18:00 UK Haro Deportivo vs Calahorra 40 31 29 1X
Spain » Segunda Division B – Group 3
16:00 UK Andorra vs Sabadell 35 29 36 X
Spain » Segunda Division B – Group 4
15:00 UK Cadiz CF B vs Merida AD 49 29 22 1
16:00 UK Villarrubia vs Recreativo Huelva 39 31 30 X
17:00 UK CD Badajoz vs Sanluqueno 43 28 29 1
17:30 UK Sevilla FC B vs Don Benito 48 30 22 X
Switzerland » Challenge League
16:30 UK Wil vs Chiasso 43 32 25 1X
Switzerland » Super League
18:00 UK Luzern vs Servette 31 34 35 X
18:00 UK Xamax vs Thun 34 34 32 X
Turkey » 1. Lig
11:00 UK Erzurum BB vs Akhisarspor 48 31 21 1X
13:30 UK Giresunspor vs Osmanlispor 34 33 33 X
13:30 UK Istanbulspor AS vs Menemen Bld. 35 32 33 X
16:00 UK Altay vs Karagumruk 38 34 28 1X
Turkey » Super Lig
12:00 UK Genclerbirligi vs Kayserispor 51 32 17 1
14:30 UK Sivasspor vs Konyaspor 53 32 15 1
14:30 UK Rizespor vs Antalyaspor 37 33 30 X
17:00 UK Gaziantep vs Galatasaray 21 33 46 X2
Ukraine » Premier League
12:00 UK Mariupol vs Karpaty 50 30 20 1
12:00 UK Desna vs Dnipro-1 49 27 24 1
15:00 UK Lviv vs Vorskla Poltava 37 32 31 X
Uruguay » Primera Division
19:00 UK Rampla Juniors vs Plaza Colonia 21 33 46 X2
19:00 UK Juventud vs Danubio 27 33 40 X2
22:00 UK Penarol vs River Plate 49 29 22 1
USA » USL Championship
20:00 UK Real Monarchs vs El Paso 53 30 17 1
20:00 UK Indy Eleven vs Louisville City 44 28 28 1
Wales » Premier League
14:30 UK Airbus vs Penybont 34 38 28 1X
14:30 UK Druids vs Cardiff Metropolitan 40 35 25 1X
14:30 UK TNS vs Carmarthen Town 60 29 11 1
14:30 UK Barry vs Connahs Q. 23 34 43 X2